ผู้เขียน หัวข้อ: ร้ านนี้ผมไปจัดมาแล้วครับรับประกันความเด็ด  (อ่าน 2446 ครั้ง)

นาคินทร์ สวยราช

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวั สวัสดีครับเมื่อสองอาทิตย์ก่อนผมไปเที่ยว ที ทีหลังนี้ปรากฏว่าเจอน้องคนหนึ่งผมและสวยมากผมโดนใจมากเลยเค้าเลยจัดไปหนึ่งชุดเคยเที่ยวที่ต่างจังหวัดมาแต่มาเจอที่นี่รู้สึกคุ้มค่ามากครับ ทั้ ทั้งเข้าใจเก่งใหม่รี่และจัดให้เต็มที่ครับน้องเค้าบริการทุกอย่างโดยไม่ขัดคืนเลย  กำลั กำลังจะไปพิดโลกเดี๋ยวจะไปอีกครั้งหนึ่งครับ  วันนั้นน้องเค้าไม่เร่งเลยครับทำให้ผมได้ทุกอย่างผมติดใจมากเลยครับ น้องจากค่อยค่อยซื้แล้วลูบไล้ไปตามตัวทั้งใช้ปากและอืมทุกอย่างสุดยอดครับ น้ น้องเค้าจะหน้าคมคมหน่อยครับวันนั้นผมจำไม่ได้ว่าชื่ออะไรแต่น้องเค้าเริ่มจากการบิวอาบน้ำให้แค่อาบน้ำก็รู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาทันทีเลยครับ แล้ แล้วพีอาร์ก็ช่วยเชียร์เด็กได้ดีมากครับแนะนำทุกอย่างเลยชอบไซด์ไหนแบบไหนทุกอย่างจัดให้ได้หมด เรื่ เรื่องการบริการสุดยอดครับถ้าเป็นที่นี่ผมว่าเด็กทุกคนเป็นกันเองครับทำให้ผมไม่รีบแล้วก็มีอารมณ์ได้สุดสุดครับ ถ้ ถ้าใครมาจากต่างจังหวัดแนะนำมาร้านนี้เลยครับผมอยู่เชียงใหม่มาผิดโลกเดือนละครั้งถึงสองครั้งยังต้องแวะร้านนี้เลยครับ การั การันตีความประทับใจผมว่าดีที่น้องเค้าไม่เล่นครับแล้วทำได้ทุกอย่างพูดแล้วขนลุกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กันยายน 2018, 13:06:58 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ร้ านนี้ผมไปจัดมาแล้วครับรับประกันความเด็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2018, 13:08:40 »

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆ(เสียอย่างเดียวจำชื่อน้องไม่ได้)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ร้ านนี้ผมไปจัดมาแล้วครับรับประกันความเด็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2018, 12:42:16 »