ผู้เขียน หัวข้อ: FC ตามเทอไปทุกที่ ที่สุดของที่สุดต้องน้องโมเม FC  (อ่าน 1027 ครั้ง)

Skorpean

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ผมถ่ายรูปน้องที่สาขา บางแสน เมื่อเดือนที่แล้วผมไม่มีโอกาศได้มาโชวให้ดูคับงานยุ่มากแต่ผมบอกได้เลยคนนี้ได้ ครบรส  สวย หุ่นดี ขาว โฮโซ งานบริการดีมากตั้งแต่ถอดเสื้อผ้า ดูแลตั้งแต่ห้วจรดเท้า ยิ่งกว่า แฟนตัวจริงข้าวใหม่ปลามันใครจำเหตุการ คำนี้ในช่วงชีวิตไม่ได้มาทบทวนที่น้องโมเมครับรับรองเกินคุ้ม   ผมอยากให้โลกรู้ว่าที่สุดของที่สุดคือน้องคนนี้ หาที่เปรียบไม่ได้เลยคับ
ผมก็นักเที่ยวคนนึง  ผ่านหญิงมานับ 100 กับเทอคนนี้ลืมไม่ลง

ของดีต้องผลัดกันชม วงการนี้เริ่มหายากแล้วนะคับงานแบบนี้ เทอยังจัดเต็มทุกสเตปไม่มีบกพร่อง
เลย  เต็มเวลาไม่เร่งไม่รีบ

roister roister roister roister roister roister roister
เนื้องาน

เริ่มจากยิ้มหวาน ควงแขน เสริพน้ำ ตามใจ ออดอ้อนถอดเสื้อผ้า อาบน้ำให้ผม บอดี้บิ้วระเล็งน้องชายสะอาดทุกซอกทุกมุม  น้องกระชิบว่า ถ้าไหวพี่จะเอาน้ำออกกี่ครั้งหนูเต็มที ยินยอมให้ไม่ต้องเกรงใจ   ได้ยินแค่นั้นจัดไม่อั้น ไม่มีกั๊กปล่อยหมด เป็นไงเป็นกันงานนี้
สุดยอดในห้องน้ำผลัดกับชมผลัดกัน ล้วงล้าง.......คิดต่อเองนะครับ

hgjhg hgjhg hgjhg mbvc mbvc mbvc dsgjsd dsgjsd dsgjsd pongz pongz pongz

ต่อที่เตียง
 dgd dgd dgd eta04 eta04 eta04 hgjhg hgjhg
ไม่มีเวลาจะเช็ดตัวนะคับ นัวกันมันยันบนเตียง ไม่นวดนะคับเสียเวลา รักกันกลมเกรียว ทั้งปาก ทั้งมือ ทั้งเสียงก็มาคับเริ่มจัดไกล้เวลาที่รอคอยเต็มที่ บอกได้คำเดียว  กินได้ทั้งตัว น้องไม่หวงห้ามตามใจสุดๆลุกรับสลับ น้องร้องเพลงเก่งนะคับ หมายถึงลีลาลิ้น สวาทขึ้นสุดลงสุดโคนไม่ออมแรง เสียงครางสูงต่ำเป็นจังหว่ะ ร้อค สนุก  มันส์จนไม่อยากจบเกมแต่สุดท้ายแพ้ทางเทอแต่ เทอก็แพ้ทางผมไปพร้อมๆกัน  สงครามสงบ  ใช้เวลาทั้งมด1.00 hr ไม่จบแค่นั้นน้องยังไหวไปต่อกันอีก 1ยก   

36 -25-35

158/48

ผิวขาว ตัวเล็ก หน้าหวาน เสียงไพเราะ

GF 1000

วันนี้ได้ตามมาเจอน้องที่ sae saw spa บุพเพจริงๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธันวาคม 2018, 17:30:49 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: FC ตามเทอไปทุกที่ ที่สุดของที่สุดต้องน้องโมเม FC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2018, 00:01:07 »

เขินนนนนน mbvc hgjhg hgjhg
ขอบคุณคับท่า scorpean  ท่านการันตี แบบนี้ใครจะไม่ลอกคร้าบบบบบ