-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกอัดเป็ดน้อย น้องแตงโม  (อ่าน 3790 ครั้ง)

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
บุกอัดเป็ดน้อย น้องแตงโม
« เมื่อ: 12 มกราคม 2024, 23:18:56 »

วันนี้มีโอกาสได้นัดน้องแตงโม แห่งบ้านดารินทร์ กว่าจะหาเวลาได้เจอกันนานมาก จากที่ได้ยินข่าวว่าน้องงานดีระดับระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเลยทีเดียว ส่วนตัวชอบสายนี้เป็นชีวิตจิตใจ ฟิลที่ดีที่สุดต้องฟิลแฟนเท่านั้น หลังจากไปลองทั้ง สว. สายบู๊หมอเจนลิ้นเทพ น้องกันยาค่ายเดียวกันระดับตำนานอีกหนึ่ง สส.สายบู๊คนสวยน้องว๊อดก้า(ตั้งแต่นางไปทำจมูกนางยิ่งสวย) น้องอุ้ม สส. รับอิสระไม่สวยมากแต่งานดี หุ่นดีโครตๆ ก็ต้องลองน้องแตงโม สายบู๊แนวข่มขืน และวันนี้ก็มาถึง จัดน้ำแรกตามแนวทางของผม พร้อม.... มาถึงก่อนเวลาเล็กน้อย ตามสไตล์คนมีอายุที่นัดแล้วต้องมาก่อนเวลา ก็ไปรอน้องที่ห้องน้องน่าจะมาช้า แต่ไม่ใช่ประเด็น ผมไม่ซีเรียส พอน้องมาถึง วางของ ทักทายแนะนำตัว นางก็กระโดดขึ้นมาคร่อม กลิ่นตัวหอม หน้าตาน่ารักสดใสในวัย 20กว่าๆ (ส่วนตัวผมไม่ค่อยจะชอบสัมภาษณ์เรื่องส่วนตัวน้องๆ เพราะถ้านางอยากเล่าผมก็อยากฟัง แต่ถ้าไม่เล่าผมก็ไม่ซอกแซก) ผมเอาเป้าหมายคือ ประสบการณ์ sex อย่างเสียวเท่านั้น  5555 น้องกอดรัดฟัดกับราวกับหิวมาจากไหน ทั้งซอกคอ ติ่งหู มือก็ไม่ลูบไล้ จับเป้าลูบไปมา ซักพักนางก็ประกบปากแลกลิ้นกับผมอย่างดุเดือด ย้ำว่าดุเดือด ผมพยายามจะล้วงควักไปลูบไล้แผ่นหลังน้องที่มีเม็ดเหงื่อเล็กๆ ตามแผ่นหลัง(ซึ่งแสดงว่าน้องต้องรีบขึ้นมาเจอผมแน่) แต่แล้วผมก็ต้องตกใจ น้องดึงมือผมระหว่างที่ผมกำลังขย่มนมคู่หน้าอย่างเมามัน น้องกดมือผม กดผมลงนอนราวกับจะข่มขืนผม มันได้อารมณ์มาก ดุดันไม่เกรงใจใครจริงๆ หลังจากนั้นน้องก็เลื่อนมาที่กางเกง แกะเข็มขัด ถอดกางเกงผมออกทันที น้องบอกอยากดูน้องชายหน่อย พอถอดเสร็จน้องชายผมก็ผงกหัวออกมาทักทาย น้องบอกขอน้องเช็ดหน่อยทำความสะอาดนิดนึง พอเช็ดเสร็จก็ทั้งอม ทั้งดูด ทั้งเลียจนผมจิกที่นอนร้องครางในลำคอ น้องอมอยู่นานพอสมควร ผมก็ดึงน้องขึ้นประกบจูบปากแลกลิ้นกันอีกครั้ง ทำราวกับคนรักไม่เจอกันมานานแสนนาน ผมไล่ลิ้นไปที่ใบหู ซอกคอ และไฟหน้าคู่ของน้อง อาจจะนิ่มไปนิด แต่ความใหญ่เต็มไม่มือถือว่าชดเชยกันได้ บีบเค้นดูด เลียได้มันจริงๆ ซักพักน้องก็ไม่ยอมเป็นฝ่ายรับนาน น้องก็รุกบ้าง ชอบเวลาน้องปัดมือเรา มันให้อารมณ์พี่ไม่ต้องน้องทำเองมากๆ ซักพักน้องก็โหลด CD  ให้ แล้วก็ขึ้นควบม้า จับมังกรตัวเขื่องมุดหายเข้าไปกลีบคู่งามของน้อง ผมคิดในงานนี้คงอดทาสีน้องแตงโมแล้ว น้องโยกให้ซักพัก แรงดี โยกมันมาก กลีบน้องตอดรัดเป็นพักๆ แต่ส่วนตัวเป็นคนเสร็จยากอยู่แล้ว เลยต้องสลับท่ากันหลายครั้ง เปลี่ยนกันรุกเปลี่ยนกันรับจนเหนื่อยเลย ผ่านไป 20 นาทีกว่า น้องก็บอกน้องอยากเสร็จ น้องเสียวมากเลย น้องอยากให้เสร็จพร้อมๆ กัน พี่เร่งเครื่องเลย ท่าเบสิคเลยมั้ย ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบ doggy ครับ มันไม่ได้จับนม ดูดนม ไม่ได้มองหน้าน้อง เวลาเรากระแทกแท่งเอ็นลำเขื่องของเราเข้าไป ยิ่งเวลาลากสุดลำแล้วอัดเป็ดน้อยของน้อง พร้อมกับเสียงครางของน้องมันได้อารมณ์มาก ตอนที่ผมพิมพ์อยู่นี่ มังกรของผมมันยังผงกหัวมาเลย คิดถึงทีไรแล้วเสียวปลายลำตลอดเลยครับ เรียกว่าเอามันมาก ผมรีบซอยอีกซักพักก็แตกคาถ้ำสวาทของน้องแตงโม ต้องยอมรับเลยครับว่า ไม่ได้เจอน้องที่บริการแบบนี้มานาน ได้ลองแล้วต้องบอกว่าติดใจครับ ตอนนี้ผมยกขึ้นเป็นที่หนึ่งเลย หุ่นได้ หน้าตาสวย นมใหญ่ บริการดี เต็ม 10 ไม่หัก แล้วคุณจะหลงรักน้องแตงโมครับ

omega

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: บุกอัดเป็ดน้อย น้องแตงโม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2024, 23:54:54 »

สงสัยต้องตามไป...

TNK

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2024, 02:58:10 »

ยืนยัน นอนยันอีกเสียงว่า ตั้งแต่เกิดมาเอาสาวมาหลักร้อย เรื่องงานแตงโมนี่คือยืนหนึ่งจริงๆ

ใครที่ว่าดุๆ บู๊ๆ เจอแตงโมต้องสยบทุกราย

ละน้องแบบขี้เงี่ยนด้วย ได้อารมณ์สุดๆ

ถึงแม้น้องจะไม่สวยดุจนางฟ้า ผิวขาวโอโม่แบบชายไทยนิยม แต่รับรองเลยว่า งานน้องไม่เป็นสองรองใครแน่ๆ

mukiwa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มกราคม 2024, 09:34:46 »

เล็งน้องอุ้ม รับอิสระเหมือนกันครับ พอจำเรื่องราวมาแบ่งปันได้ไหมครับ?

Test29

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มกราคม 2024, 19:41:02 »

รบกวนสอบถามราคาบ้านดารินทร์ครับผม
ขอบคุณครับ

TheRock

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มกราคม 2024, 19:47:06 »

Fimmama

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มกราคม 2024, 06:22:16 »

MasterPiece

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มกราคม 2024, 19:16:50 »

ผมยกให้คนนี้เป็นที่สุดของวงการนี้เลยครับ มาแบบไหนแตงโมรับได้หมด เป็นที่ผ่อนคลายสำหรับชายได้อย่างดี ต้องการแบบไหนจัดให้ได้หมด
ข้อเสียอย่างเดียวคือ น้องมาๆ หายๆ มาแค่กลางวัน เย็นๆ กลับละ