-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เขียวสดใสสวนกระแสการเมือง  (อ่าน 1550 ครั้ง)

labk1200

• บุคคลทั่วไป
เขียวสดใสสวนกระแสการเมือง
« เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 05:00:06 »

ช่วงนี้setเราวิ่งกันสนุกสนาน ฝรั่งเข้าซื้อ ปั่นผลดีๆก็เริ่มออก รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เดี๋ยวอยู่ๆกระแสวิ่งย้อนกลับเเล้วจะติดดอย ss

ร่ำรวยรับเมษายนครับ uiuo

ปล.ขอพักร้อน 1 เดือน เจอกัน พค. ครับผม vbnn

smallworm

Re: เขียวสดใสสวนกระแสการเมือง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 13:09:08 »

ช่วงนี้setเราวิ่งกันสนุกสนาน ฝรั่งเข้าซื้อ ปั่นผลดีๆก็เริ่มออก รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เดี๋ยวอยู่ๆกระแสวิ่งย้อนกลับเเล้วจะติดดอย ss

ร่ำรวยรับเมษายนครับ uiuo

ปล.ขอพักร้อน 1 เดือน เจอกัน พค. ครับผม vbnn

ช่ายๆๆ  วิ่งกันสนุกสนานเยย  โดยเฉพาะ IVL กะ VNG ราคาสุดโต่งมักๆคร้าบบบบบ  ทำกำไรต่อวันได้ดีมักๆเยย มีตังค์ไปแอ่วเด็กได้อีกหลายเดือนเยย 555 uiuo

GOWA

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 10:38:08 »

สาเหตุหลักๆที่เขียวเลยก็คือ ฝรั่งซื้อมาก
สาเหตุที่ฝรั่งซื้อมากก็เพราะตอนนี้ค่าเงินบาทแข็งมาก
แต่วันไหนฝรั่งถอยแล้วจะรู้สึก

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 11:42:18 »

ล่วงแล้วครับ รับสงกรานต์เลย วันนี้ก็ล่วงอีก เปิดตลาดเช้ามาร่วงไปหล่ะ 11 จุด
รอปัญหาการเมืองนิ่งครับ น่าจะเหนวี่แวว แต่สำหรับผม ช่วงนี้คือ นาทีทองช้อนถูกที่ ถูกเวลา รับรองว่า มีผลกำไร แต่ถ้าพลาดเจ็บตัวอย่างแรง

ในทัศนะส่วนตัวนะครับ กลุ่มพลังงานครับ(แค่คาดการณ์เท่านั้น ผมไม่ใช่นักเล่น)
 nears