-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Money expoหอประชุมมหาลัย เชียงใหม่ ใครไปมาแล้วบ้างครับ  (อ่าน 579 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ผมไปมาแล้ว   gjgfไม่มีอะไรน่าสนใจเลย พนักงานสาวแต่ละบู๊ตก็ไม่ค่อยสวยนัก uiu โบชัวร์ที่จะแจกก็ให้เราไปหยิบเอง บางทีเราก็ไม่รู้ว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง ก็เลยไม่รู้จะหยิบอันไหน?

ดูๆแล้วพนักงานมีจำนวนมากกว่าคนที่ไปเดินชมงานซะอีก  jljhl

ผมไปตอนเวลา บ่ายโมงครึ่งวันนี้ ใช้เวลาเดินดูแต่ละบู๊ตรวมทั้งหมดไม่ถึง ครึ่ง ชั่วโมงก็กลับ ouiy

cxzบรรยากาศน่าวังเวงจริงๆ เสียดายเวลา เสียดายเงินค่าจัดงานจริงๆ  เซ็งเป็ดเลยจริงๆ

AZURA3232

Re: Money expoหอประชุมมหาลัย เชียงใหม่ ใครไปมาแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2008, 16:46:02 »

ข้าน้อยแหกหูตาไปวันแรกเลย  ปีนี้ค่อนข้างแย่  ไม่มีไรน่าสนใจเลย ผู้เข้าร่วมออกงานก็น้อย  ข้างนอกจะเป็นพวกโบรคเกอร์ มาชวนเปิดบัญชีเล่นหุ้น
ไปเจอ บลจ.ที่ข้าน้อยสนใจ ก็เลยเข้าไปกะคุยข้อมูลเชิงลึก  ปรากฎว่า จนท.ประจำบูทก็ไม่ค่อยรู้เรื่องราวอะไร  รู้แค่พื้นๆ พอคุยกะมือใหม่หัดเล่นได้แค่นั้น 
เข้าไปข้างใน ก็เป็นแต่พวกธนาคารล้วนๆ  หาสาระอันใดไม่ได้เลย  แถมไม่พอ มากันไม่ครบอีก แสดงว่างานนี้ขาดแรงจูงใจอย่างมาก ขนาดแบงค์ยังตอบรับไม่ครบ
สรุปแล้วเป็นเหมือนท่านขอรับ   ใช้เวลาไปน้อยกว่าที่เตรียมไว้ มากๆ  ถ้าเป็นงี้อีก ปีหน้าคงไม่ต้องจัดแล้ว  khjhgg kjhg kjhg

coolman

Re: Money expoหอประชุมมหาลัย เชียงใหม่ ใครไปมาแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2008, 17:19:16 »

ปรกติ พวกเเบงค์ ชอบดักคนเข้าไปทำบัตรเครดิตนะ
พอดีช่วงหนี้ เสดถะกิด ไม่ค่อยดี - เลยไม่ปล่อยดีกว่า  เด๋วเจ็บตัว 555   ghjk   ???

cmxseed.com

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 16:44:52 »

แย่จังครับ

alica

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 17:27:44 »

ไปมาเหมือนกันครับ ไปตั้งแต่วันแรกเลย ไม่เห็นมีอะไรจริงๆด้วย คิดว่าจะกลับไปวันเสาร์ แต่ก็ไม่ได้ไป คงคิดถูกแล้วล่ะครับ
พนักงานไม่ค่อยบริการเท่าไร .. ผมอยากได้บ้านก็ไม่ค่อยมีเท่าไรเหมือนกัน .. เฮ้อ...

พนักงานไม่บริการเลยครับ ใช้ได้ก็มี BBL ที่เดียวอ่ะครับเชิญผมไปนั่ง ที่อื่นไม่เข้าไปถามมันไม่มาทักเลย..