-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าคิดว่าพวกเราดีแต่หื่นภาพcmx บริจาคของต้านภัยหนาว  (อ่าน 8825 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป

555 เป็นทริป 4 หัวใจแห่งขุนเขา

เทพไปกันหมดครับ

เราเหนื่รอยมากกับการเดินทางเพราะว่าไกลมากร่วม 6 ชั่วโมงไปกลับ ออกกกัน 7 โมงกลับกัน 2 ทุ่ม

แต่เราหายเหนื่อยครับบ

หายเลยทันทีครับ

คนที่ไป

roonaldo don man69 ตาเจ  yasito chocckokizz ผักหวาน

เราดีใจมากครับ ที่ได้เหนรอยยิ้มน้องๆๆทุกคน

เหอะๆๆๆๆ

อันนี้มือถือผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2010, 10:36:55 โดย ตาเจ »

roonaldo

prof.big

ดีใจแทนน้องๆนะครับ อิ่มบุญกันถ้วนหน้า ขอบคุณที่นำมาภาพมาแบ่งกันชมนะครับ

nokkapoot

ไม่เม้นท์ว้อยยย ขนาดคนไปทำความดีมันยังอายจะเม้นท์ทำไม

j007

ไม่เม้นท์ว้อยยย ขนาดคนไปทำความดีมันยังอายจะเม้นท์ทำไม

งิ....
อยากทำอารัยก็ทำเลย มะคง มะแคร์หล่ะ ทำดีต้องมะแคร์สื่อ

ปล. ความดีผมน้อยนิด แต่ความชั่วผมมันเยอะอ่ะ..... zad

1ideal

แล้วย้ายกลับมาอยู่ห้องมด....เพื่อ jljhl jljhl jljhl

j007

อิอิ.....

ตอนนี้ มะแคร์สื่อหล่ะ.... jljhl jljhl jljhl

KopkE

หง่าไม่อยู่ ไม่ได้ไป

zad zad zad zad

Yasito

mbvc mbvc

รูปงาม

วิวสวย

แต่ถ่ายตอนหนูกินแคบหมูเนี่ย

เพื่ออออออออออออออออออออออออออออออออ
 ghjk

a_matthayomchan

อิ่มบุญด้วยคนครับ  ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

mamai

คนที่ไป

roonaldo don man69 ตาเจ  yasito chocckokizz ผักหวาน

piuyty piuyty piuyty

popcorn4202

ภาพสวย บรรยากาศดี
 pongz

Yasito

คนที่ไป

roonaldo don man69 ตาเจ  yasito chocckokizz ผักหวาน

นั่นดิ่ มะใหม่ไปไหน อ่าาาาาา   zad  ghfg

meaw_meow

.,mn เห็นบรรยากาศแล้วอิ่มบุญแทนครับ

;khhg ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศที่แบ่งปันกันนะครับ

cickcura

อยากส่วนร่วมมั้งอ่ะครับ
แต่... ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวป ไงถ้ามีกิจกรรมอาราย ส่ง PM มาด้วยนะครับ จะพยายามไปทุกที่ ที่เป็นเรื่องทำบุญ  09876

AZURA3232

มาแย้วๆ  uiuo  รอชม ตั้งนาน ไม่ผิดหวัง ครับ  ;kljj ;kljj

Yasito

การบ้านที่เราไปทำ ยาก และเหนื่อยมากค่ะ

แต่คุ้มกะสิ่งที่เหนื่อย

อิ่มบุญ อิ่มใจ อิ่มท้อง เมารถ ได้ทุกอารมณ์

สนุก สุดเสียว ตลอดทาง ยิ้วๆๆๆๆ  uiuo uiuo ;kljj

Keijikung

ตื่นไม่ทันครับ ขออภัยเป็นอย่างสูงคับ

roonaldo

คนที่ไป

มะใหม่อยู่ในใจโด้ไง ออกไม่ได้ อิอิ

shoots

ขอให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกนะครับ     ;khhg

BanBu

อิ่มบุญกันทั่วหน้าเลย  pongz

mamai

คนที่ไป

มะใหม่อยู่ในใจโด้ไง ออกไม่ได้ อิอิ

ลืมละสิ...เชอะๆๆๆ

mrWnew

good ;kljj
อยากไป

0859386264

ขอบคุณสำหรับ ปลากรอบ ดีดีที่นำมาให้ชมกันครับ

chocokizz

pjew

เยี่ยมจริงๆ  ดูท่าน่าจะเมารถน่าดูนะครับ /jhtdc

The Golf

เงินแต่ละบาทนั้นมีค่า สำหรับใครบางคน และอีก หลาย ๆ คน

SeVeNti

ยินดี ด้วยกับการทำบุญครั้งนี้ นะครับ
ขอให้มีความสุข อิอิ ;khhg ;khhg

Makettingmanager

เงินแต่ละบาทนั้นมีค่า สำหรับใครบางคน และอีก หลาย ๆ คน

สนับสนุนกิจกรรมดีๆของเว็บกันเยอะๆนะครับ ได้บุญครับทำบุญคนเนี้ย hgjhg

chaigat

อยากไปมั่งจัง

testc01

แต่ละคนหน้าอิ่มบุญทั้งนั้น fsdg

ZiiiZ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ซึ้งครับ ช่วยเหลือกัน

elsvier

• เด็กหัดเสียว
  • **

hgjhg เป็นอีกมุมนึงที่หลาย ๆ คนไม่รู้ ขอยกย่องครับ  hgjhg

zolo

• เมื่อโลกนี้ยังมีสาวๆผู้ชายอย่างผมต้องฟันให้ได้
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

hgjhgไปกันสุดกันเลยนะครับ..แถมมีสาวๆไว้คอยบริการด้วย..อิจฉาจัง .,mn uilo

sanet

• **

ได้แค่เห็นก็ดีใจแทบชาวดอยละครับ

bond2529

• -
  • เด็กทะลึ่ง

กิจกรรมดีมากเลยคับ สู้ๆ

lukluk

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

hgjhg hgjhg hgjhg สุดยอดเลยครับ บรรยากาศน่านอนค้าง คงเย็นดีครับ pongz pongz pongz

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
  • เด็กทะลึ่ง

.,mnสุดยอดครับ กิจกรรมดีๆแบบนี้อยากไปด้วยจัง ...

ninkrating

• **
  • Country: 00

ทุกท่านที่ ไปสุดยอดมากครับ ขออนุโมทนาบุญ ในครั้งนี้ด้วยครับ
 สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆ