-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานไม้สำหรับคอบอลโดยเฉพาะ  (อ่าน 633 ครั้ง)

lovepoy4

• บุคคลทั่วไป
งานไม้สำหรับคอบอลโดยเฉพาะ
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 11:45:06 »

พ่อค้าหน้าใหม่ขอขายงานไม้ส่งตรงจากถนนคนเดินเชียงใหม่

งานสวย จัดไปเลย ครับ ตามรูปเลยจ้ะ

สำหรับคอบอลโดยเฉพาะครับมีเกือบๆทุกสโมสรสั่งได้

ขนาดหน้ากว้าง 8 นิ้วครับ

ความยาวตามขนาดตราสโมสรครับ

ขอตั้งราคาที่ 490 จ้ะไม่แพงแล้วครับกับงานทำมือ

เก็บค่าส่งธรรมดา30บาทนะครับ ems50จ้ะ

สนใจยังงัยก้อ pm มาได้เลยครับ
ติดต่อmsnได้จ้ะที่ lovepoy4@hotmail.com
uy65tf

albatross

• บุคคลทั่วไป
Re: งานไม้สำหรับคอบอลโดยเฉพาะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 14:14:42 »

................ลงรูปให้ด้วยสิคับ.............มีรูปจะทำให้การตัดสินใจง่ายขึ้นนะคับ............... oi8u7