-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย  (อ่าน 9809 ครั้ง)

wow!!

• บุคคลทั่วไป

งานนี้อยากอยู่ร้องเพลงต่อ แต่ไม่ไหว  น้องๆ น่ารัก สมาชิกแต่ละคนก็.............หื่น.................มาก
ป้าว้าว ก็เมาเล็กน้อย  หลังจากมิตติ้ง ก็ทานก๋วยเตี๋ยวอ๋อง แล้วก็แยกย้ายกันกลับ ค่า.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 17:04:24 โดย wow!! »

lunaG

Re: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:29:08 »

ก่อนไปงาน มีปัญหากับผู้ออก VISA

เลยต้องรีบกลับมาง้อครับ เลยกลับก่อนเวลา

หลังจากไม่สามารถทำ meeting record ได้สำเร็จ (ทำได้แค่ 83  dsgtk)

เลยขอตัวกลับโดยไม่ได้ล่ำลาใคร ขอโทษพี่น้องทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  ;khhg

ส่วนงาน ยกนิ้วให้ครับ  ;kljj

don

Re: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:39:05 »

งานนี้ไม่ไหว  น้องๆ น่ารัก สมาชิกแต่ละคนก็..............................

ป้าว้าว ก็เมาเล็กน้อย  หลังจากมิตติ้ง ก็ทานก๋วยเตี๋ยวอ๋อง แล้วก็แยกย้ายกันกลับ ค่า.....

fdgdf  ยังกินได้อยู่นี  เห็นอวกอยู่หน้าร้านนึกว่าจะนอนไปแล้ว  นี้ยังไปกินอีกแถมยังมาตั้งกระทู้อีกนับถือ

งานนี้ต้องของขอบคุณทุกท่านครับ  ผมสนุกมากครับ  มีงานครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่  ;kljj

DjMuscle

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:45:25 »

คาดว่าจะยาวกันไป เห็นมาตอบไม่กี่ท่าน  อิอิ ::)

lunaG

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:46:53 »

ท่าน Sylar นั่งข้างผมละคนนึง ยาวกับน้องซะแล้ว  dsgtk dsgtk dsgtk

3p

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:54:31 »

ท่านเทพทั้งหลาย ถ้าจะลากยาวววววววว
อยากไปเหมือนกัน แต่กินเหล้าไม่เป็น กินเป็นแต่ O0
เลยรอฟังท่านเทพ ดีกว่า

don

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 02:59:33 »

ก่อนไปงาน มีปัญหากับผู้ออก VISA

เลยต้องรีบกลับมาง้อครับ เลยกลับก่อนเวลา

หลังจากไม่สามารถทำ meeting record ได้สำเร็จ (ทำได้แค่ 83  dsgtk)

เลยขอตัวกลับโดยไม่ได้ล่ำลาใคร ขอโทษพี่น้องทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  ;khhg

ส่วนงาน ยกนิ้วให้ครับ  ;kljj

30 วินาที ได้ตั้ง 83 สุดยอดมากครับ  1 วินาที่ ได้เกือบ 3 ครั้ง   ;kljj

lunaG

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 04:01:20 »

30 วินาที ได้ตั้ง 83 สุดยอดมากครับ  1 วินาที่ ได้เกือบ 3 ครั้ง 

1 นาทีไม่ใช่เหรอท่าน

แต่ก้อแพ้ท่าน Bomebeta นั้นเค้าทำ Meeting Record นิ 85 ครั้ง เทพสุด ๆ

แล้วท่านอะไรอีกคนอ่ะครับ ที่แข่งรอบ 2 ทำได้ตั้ง 84 ครั้ง ผมอ่ะได้ที่ 3 เอง  dfbgdfsh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 04:03:03 โดย lunaG »

notear

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 06:22:00 »

น่าเสียดายมากเลย มีธุระต่อเช้านี้เลยต้องกลับก่อน

แต่บอกได้เลยว่างานนี้สนุกมาก ๆ ไม่ไปแล้วเสียดายสุด ๆ kjhg

dannyfd

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 07:30:47 »

งานสนุกมากครับ  ใครพลาดแล้วน่าเสียดายมากๆ   โดยเฉพาะท่านที่จ่ายตังไปแล้ว  แล้วมาไม่ได้  ฮิฮิ

ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ   จัดงานได้สนุกสนานมาก   มีโอกาสสงสัยต้องมาบ่อยๆ 

tuwpopo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 07:59:44 »

มาแอบอิจฉา  >:( >:( >:(

cmman573

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 08:07:05 »

หึๆๆๆ ผมตื่นเช้าเพราะหนีกลับก่อน กร๊ากๆๆๆๆๆ โดนน้องป๋ามอม กับน้องพี่ MorMor(รวมน้องผมด้วย) มอมเมา เกือบกลับหอไม่ได้ ขอโทษพี่ๆๆ น้องๆๆที่หนีกลับก่อน  เลยอยู่ไม่ครบเวลา ฮือๆๆๆๆ
คร่าวหน้าผม จาไม่ให้ใครมอม(ถ้าไม่จำเป็น) อิๆๆๆๆๆ

etatae333

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 08:34:28 »

มารายงานตัวด้วยคน ตื่นตั้งแต่7โมงละ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน

มะคืนเลิกปุ๊บก็กลับเลยคนนึงไม่ได้ต่อ ไปมารวมครั้งนี้3ที คราวนี้เด็ดสุดแฮะ

kenja69123

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:02:57 »

งานสนุกมากครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ

sonor

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:21:59 »

งานสนุกมากครับขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ ;khhg ;khhg ;khhg

azka_ws

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:24:28 »

ท่าน Sylar นั่งข้างผมละคนนึง ยาวกับน้องซะแล้ว  dsgtk dsgtk dsgtk
ท่านsylar นี่น้องๆเทพเหมือนกันนะเนี๊ยะ ;kljj แต่น้องคุ๊กกี้น่ารักได้ใจมาก hjgh....ต้องรอให้ท่านอีโต้มาส่งการบ้านอ่ะ...เสียดายจัง mnbv...ข้าน้อยไปต่อกับเพื่อนเสียนี่.....ว้าแย่จัง piuyty

sonor

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:38:47 »

เสร็จจากงานมิตติ้งก็ขึ้นไปต่อที่ ห้อง v6 ชั้นบนต่อครับสนุกมากครับแต่.. cxz cxz ผบทบโทรตามครับเลยต้องลามาตอน ตี 2 uilo uilo

Lostman133

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:44:22 »

งานสนุกที่สุดเลยครับ พี่น้องครับ hgjhg

chon

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:48:53 »

uoiou uoiou uoiou uoiou ต้องตื่นเช้าทำงานอีก ห้วย cxz cxz cxz

azka_ws

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 09:53:05 »

uoiou uoiou uoiou uoiou ต้องตื่นเช้าทำงานอีก ห้วย cxz cxz cxz
uiuเหมือนกันครับ ทำงานแต่เช้าเกือบตื่นไม่ทันอ่ะ 890

chon

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 10:06:30 »

อิจฉาคนที่ได้นั่งต่อ และไม่ได้ตื่นเช้า เวรกามมมมมมม cxz cxz cxz

TTTk

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 10:18:03 »

หนุกหนานกันใหญ่เยย  cxz   cxz   cxz   cxz

pong019_su

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 10:38:22 »

กลับตีสามเลย
แต่อดครับ
น้องเมามากต่อไม่ไหว
-_-!อิอิ

karat

ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัวด้วย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 10:40:02 »

narzzezus

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 10:59:02 »

สนุกดีคับ น้องดริ้งผมก้อน่าจัด มากๆๆคับ

girlfriend ดีอีกต่างหาก หุหุ

wow!!

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 11:39:08 »

งานนี้ไม่ไหว  น้องๆ น่ารัก สมาชิกแต่ละคนก็..............................

fdgdf  ยังกินได้อยู่นี  เห็นอวกอยู่หน้าร้านนึกว่าจะนอนไปแล้ว  นี้ยังไปกินอีกแถมยังมาตั้งกระทู้อีกนับถือ

งานนี้ต้องของขอบคุณทุกท่านครับ  ผมสนุกมากครับ  มีงานครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่  ;kljj

อ้วกหน้าร้านไหนอ่ะ แล้วฉันมาตั้งกระทู้นี้เหรอเนี่ย งงตัวเอง แล้วพอกินก๋วยเตี๋ยวหัวนมเสร็จ ก้อโดนตาแม้น ทิ้ง ไปกะป๋าเฉยเรยยยยย

mommamman

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 11:41:09 »

หึๆๆๆ ผมตื่นเช้าเพราะหนีกลับก่อน กร๊ากๆๆๆๆๆ โดนน้องป๋ามอม กับน้องพี่ MorMor(รวมน้องผมด้วย) มอมเมา เกือบกลับหอไม่ได้ ขอโทษพี่ๆๆ น้องๆๆที่หนีกลับก่อน  เลยอยู่ไม่ครบเวลา ฮือๆๆๆๆ
คร่าวหน้าผม จาไม่ให้ใครมอม(ถ้าไม่จำเป็น) อิๆๆๆๆๆ

uilo ทิ้งผมไปทำไมเนี้ย ปล่อยให้เสียวอยู่คนเดียว

sama

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 12:20:12 »

มารายงานตัวด้วยคน ตื่นตั้งแต่7โมงละ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน

มะคืนเลิกปุ๊บก็กลับเลยคนนึงไม่ได้ต่อ ไปมารวมครั้งนี้3ที คราวนี้เด็ดสุดแฮะ

ไม่ได้ไปว่ะเต้ หนุกดีใช่ไหม  ไม่เจอกันเลยนะเรา

Lostman133

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 12:32:11 »

อิอิ  ป้าWoW อ๊วก  jljhl

kaitom

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 12:44:06 »

lkkjjh มาติดตามผลงานเพื่อน ๆ  l;kjh

wow!!

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 12:47:52 »

อิอิ  ป้าWoW อ๊วก  jljhl
xc

[/quote]
lkkjjh มาติดตามผลงานเพื่อน ๆ  l;kjh
มะไหร่ พี่ไก้ต้ม จาได้ไปร่วมงานมิตติ้งละคะ  jljhl
------------------------------------

ขอโทษ พี่ แมงมุมด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ไปดูแล รู้ตัวอีกที มองหาพี่ไม่เจอแล้ว เอาพี่ไปฝากกับพี่จิม ไม่รู้พี่จิม พาไปไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 12:51:04 โดย wow!! »

arttee

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 14:05:45 »

สนุกดีคับ น้องดริ้งผมก้อน่าจัด มากๆๆคับ

ส่งการบ้านมาเลยท่าน  fhgjฮึ โทษฐานให้ผมไปเป็นสายสืบใน20 สอบถามว่าน้องคนไหนยังไง ไม่รู้ท่านจำผมได้เปล่า
ครับ ผมยอดชายนายไขควงไงท่าน
ว่าแต่ว่า เมื่อวานเจ้าwow ก็ดูน่ารักดีนะ อิอิ(หรือว่าดื่มเยอะไปหว่า)

cmman573

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 14:52:39 »

uilo ทิ้งผมไปทำไมเนี้ย ปล่อยให้เสียวอยู่คนเดียว
หง่ะผมไม่อยู่ป๋ายังจาเสียว คนแทงข้างหลังอีกหรือ อิๆๆ
ปล. จำได้อย่างเดียวว่าวันนี้จาไปหา น้อง เพน ตอนสองทุ่ม อิๆๆๆ แก้แค้นเมื่อคืนที่หนีกลับก่อน กร๊ากๆๆๆ

lunaG

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 15:50:31 »

ปล. จำได้อย่างเดียวว่าวันนี้จาไปหา น้อง เพน ตอนสองทุ่ม อิๆๆๆ แก้แค้นเมื่อคืนที่หนีกลับก่อน กร๊ากๆๆๆ

อยากไปด้วยง่ะ โดนงด visa ชั่วคราว 6trf

คิดถึงน้องชมพู่ กอดเอา ๆ ไม่ยอมให้ผมปลากหมึกเลย 

อยากไปหาแต่ไปเกะคนเดียวคงแปลก ๆ

ไว้แหกคุกหลวงได้อีก จะถามหาคนแชร์ความสุขด้วยกันนะครับ

narzzezus

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 15:54:59 »

ส่งการบ้านมาเลยท่าน  fhgjฮึ โทษฐานให้ผมไปเป็นสายสืบใน20 สอบถามว่าน้องคนไหนยังไง ไม่รู้ท่านจำผมได้เปล่า
ครับ ผมยอดชายนายไขควงไงท่าน
ว่าแต่ว่า เมื่อวานเจ้าwow ก็ดูน่ารักดีนะ อิอิ(หรือว่าดื่มเยอะไปหว่า)

จำได้ซิคับ ท่านอ๋าตี๋ ขอบคุณมากคับ แต่น้องคนนั้นนี้ น่ารักมากมายเลยคับ
ว่างๆๆอย่าลืมชวนผมเที่ยวด้วยนะคับ

bomebeta

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 16:34:15 »

แหะ ๆ พึ่งฟื้นครับ ก็หลังจากงานมีทติ้งก็ แวะไม่ใกล้ไม่ไกล ครับ

ห้องมีจากุสชี่ กับพี่ boyzone 2 คู่ชูชื่น หมดแรงไปตาม ๆ กัน

เอิ๊ก ๆ   ljhgf

cmman573

Re: ท่านที่ไปงานมิตติ้ง กลับแล้วรายงานตัŪ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 16:49:36 »

อ้างถึง
หุ่นงี๊ ลีลางี๊ได้ใจจ๊อดมากกกกกกกกกก dsgtk
ตรูอดดูเลยเนี้ย ฮือๆๆๆ ว้อดก้านรกตรูจาไม่กินอีกแล้ว ห้าๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 16:58:28 โดย cmman573 »

wow!!

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 16:50:32 »

พี่ตี๋ กะ ฮิคารุ คงเมา เหล้า ปชตอ. แน่ๆเรยยยย  jljhl

อ่อ ลืมไป เปลี่ยนชื่อสมใจอยากแล้วสินะ นายแอ๊บแบ๊ว (เปิงกะตั๋วแต๊ๆ)  หรือว่า เป็น อ่อนด๋อยดีล่ะ dsgtk

cmman573

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 16:59:59 »

อ้างถึง
อ่อ ลืมไป เปลี่ยนชื่อสมใจอยากแล้วสินะ นายแอ๊บแบ๊ว (เปิงกะตั๋วแต๊ๆ)  หรือว่า เป็น อ่อนด๋อยดีล่ะ dsgtk
เล่นเปลี่ยนชื่อซะงงงวย ว่ามันเป็นใคร หึๆๆ  ชื่อ อ่อนด๋อย น่าจานึกหน้ามันออกง่ายกว่านะเจ๊ ว้าว

narzzezus

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 17:07:48 »

นั่นสิอิจฉาท่าน nazezazจิงๆ ตอนเต้ลโคโยตี้ เลือดกำเดาแทบกระฉูด ดีนะที่เลือดมันแบ่งไปสูบฉีดลงกาปู๋ครึ่งนึง ไม่งั้นน้องได้เลือดนายอ่อนด๋อยแน่

หุ่นงี๊ ลีลางี๊ได้ใจจ๊อดมากกกกกกกกกก dsgtk

เหงแล้วระทวยเหมือน ผมรึป่าว 555 แต่ลีลาร้อนแรงมากมาย ;kljj

cmman573

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 17:28:51 »

เอาการบ้านตรูไปก่อนไหม หึๆๆ แต่หลังๆการบ้านตรูออกแนวนอกลู่ นอกทาง ไปหน่อย ห้าๆๆๆ

manspringer

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 18:08:18 »

กลับมา  อ่านหนังสือ  ตื่นเช้าอ่านอีกรอบ  มีสอบ   แสรสสสสสสสสสสสสสสสสสส

หื่นได้ไม่เต็มที่เลยตรู     uilo  uilo uilo uilo uilo uilo uilo

cmman573

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 18:12:01 »

เมื่อคืนขอโทษ ด้วยนะคับพี่แม้น กลับไปโดยไม่ได้ร่ำลา ไว้โอกาสหน้าจาไปชนแก้วด้วยอีก นะครับ

etatae333

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 18:15:03 »

ไม่ได้ไปว่ะเต้ หนุกดีใช่ไหม  ไม่เจอกันเลยนะเรา

งิงิ เสียดายแทนท่าน คราวนี้แน่นทั้งคน แน่นทั้งเด็ก

dvd6699

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 18:38:46 »

กลับตีสามเลย
แต่อดครับ
น้องเมามากต่อไม่ไหว
-_-!อิอิ

ตรูไม่เชื่อว่าจะอด ส่งการบ้านด่วนครับ

แหะ ๆ พึ่งฟื้นครับ ก็หลังจากงานมีทติ้งก็ แวะไม่ใกล้ไม่ไกล ครับ

ห้องมีจากุสชี่ กับพี่ boyzone 2 คู่ชูชื่น หมดแรงไปตาม ๆ กัน

เอิ๊ก ๆ   ljhgf

อิจฉาจัง รู้งี้ไปต่อด้วยดีกว่า อิ อิ  jljhl

cmman573

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 19:00:25 »

ท่าน dvd เมื่อคืนยังไม่ได้ชนแก้ว ท่านเลย หลังจากรับรางวัล ผมก้อไม่เจอท่านอีกเลย อิๆๆๆ ท่านหายไปอยู่ไหนอ่ะ

yothekop

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 19:21:18 »

มารายงานตัวครับ กลับมาตี3 ตื่นเที่ยง พา ผบ ไปช๊อปปิ้งเพื่อเอาใจ อิอิ พึ่งกลับมาบ้านได้เข้าเน็ตมารายงานตัวครับ  khjhgg

dvd6699

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 20:05:06 »

ท่าน dvd เมื่อคืนยังไม่ได้ชนแก้ว ท่านเลย หลังจากรับรางวัล ผมก้อไม่เจอท่านอีกเลย อิๆๆๆ ท่านหายไปอยู่ไหนอ่ะ

ผมวนๆ เวียนๆ อยู่แถวนั้นแหล่ะครับ ไม่ค่อยมีคนสนใจเท่าไหร่  uilo น้องๆ ก็ไม่ค่อยจะสนใจเราเพราะเรามันรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย

jljhl jljhl

mcfly

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 20:24:33 »

ตรูมาววววววววววววว น้องก็ ปจด. มาอีกแสรดดดดดดดดดดด ไม่น่ากิน 12 ขวด กะ 3 ป๊อกเลยตรู lkkjjh

j007

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2008, 20:30:32 »

กลับตอนไหนจำไม่ได้เพราะฟิวส์ขาด
ในงานเล่นทั้งเหล้า ทั้งว๊อดก้า mixกันมันม๊ากๆ หุหุ..(เจอเพื่อนที่ทำงานตรงบาร์แล้วก็กินเหล้าของมันอีก) แต่ที่แน่ๆ จำได้ว่า ไปต่อที่ 99(ก่อนไปถึงก็หลงซะอีก)
สุดท้าย หล่นที่ 99
 zad ## uyi

งานนี้ไม่ขอส่งการบ้านครับ
 uilo