-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการแข่งขันประกวดออกแบบเสื้อเว็บ cmxseed ในหัวข้อ มิตรภาพกับความทะลึ่ง  (อ่าน 14003 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

โครงการประกวดออกแบบ เสื้อประจำเว็ป cmxseed   ในหัวข้อ มิตรภาพกับความทะลึ่ง  ss

เมือเห็นเสื้อที่ออกแบบจะสือ ถึง สังคมที่อบอุ่นจริงใจมีความทะลึ่งไม่เน้นหืนนะครับ  jljhl  ที่สำคัญ เมือสวมใส่แล้วไม่อายใคร อิอิ jljhl

เป็นเสื้อยืดมีปก  หรือเรียกอีกอย่างหนึ่งว่า เสื้อโปโล  สีดำ  และขาว   sdf

เทคนิคที่ใช้  การปัก และการ สกรีน   dsgjsd

ไม่จำกัดจำนวน ผลงานในการส่ง  ผลงานนี้ท่านสามารถ ลงชื่อ ว่าท่านออกแบบได้เพื่อเอาไว้คุยได้  uiuo

เริ่มส่งผลงานได้ตั้งแต่วันที่   5 -  25   พฤศจิกายน   ตัดสินจาก สำรวจความคิดเห็น ของสมาชิก  ตั้งแต่วันที่ 26 - 5  ธันวาคม

รางวัล 

1   เสื้อยืด ที่ได้รับการคัดเลือก 3 ตัว
2   เสื้อยืด ที่ได้รับการคัดเลือก 2 ตัว
3   เสื้อยืด ที่ได้รับการคัดเลือก 1 ตัว

และรางวัลอื่นที่จะเพิ่มเรื่อยครับ  อิอิ  แต่ตอนนี้อุปไว้ก่อนครับ  ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2008, 12:32:06 โดย don »

don

09876  logo สีขาว

don

???  เงียบกริบ  แสดงว่าเห็นชอบนะครับ   09876

mormor1973

acer2518

09876....เป็นคนที่ไม่มีหัวด้านนี้เลยว่ะ...ตามๆกันไปแล้วกัน..

don

kjhg  งั้นไม่มีใครคัดค้าน  don ลุยเลยนะครับ  kjhg

boy

ขอสมัคร คนแรกเลยครับ     

ufdj  ชอนไม่ชอบก็บอกมาได้ครับ   kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2008, 16:34:29 โดย don »

boy

อีกอันครับ  สีตามถุงสัญลักษณ์ที่บอกตำแหน่งในเว็ปครับ   kjhg     

007

pongz เยี่ยมครับ     ;khhg   เดียวลองออกแบบบ้างดีกว่า   kjhg

acer2518

;D.....ชอบจริงๆ...ไอเดียฮาดี..เดี๋ยวคงต้องแวะมาดูกระทู้นี้บ่อยๆหน่อยแล้ว... ;D

sister7

8)  ???  ชอบๆๆๆ เจ๊ชอบการออกแบบ และการนำเสนอไอเดียมากๆ

don

kjhg  คนอะไร หางสั้นจัง   kjhg   อิอิ  ชอบๆๆๆ 

007

>:(  เสร็จแล้วจัดไปครับ 

อาตี๋

ว่าไงว่าตามกันครับท่าน ไม่ค่อยมีหัวด้านนี้เหมือนกันครับ

Sylar

แบบ007ก็ดีนะครับ

yothekop

ไม่มีหัวทางด้านนี้แฮะ ว่าไงว่าตามกันครับ  098kj 098kj

3p

ทำไม่เป็นอะ แต่อยากได้เป็นตัวหนอนขดรวมกัน เป็น cmตัวเล็กๆ Xตัวใหญ่ๆ ที่ชายเสื้อ หรือหัวไหล่ด้านหลัง  098kj  gjgf

medsms

ไปไหนไปด้วย ซื้อด้วย 1 ตัว แน่นอนครับ

ได้จากเวปไปเยอะ ถ้ามีกิจกรรมอะไรพอร่วมได้ ก็ ขอร่วมละครับ  098kj

wow!

09876....เป็นคนที่ไม่มีหัวด้านนี้เลยว่ะ...ตามๆกันไปแล้วกัน..

ว่าไงว่าตามกันครับท่าน ไม่ค่อยมีหัวด้านนี้เหมือนกันครับ

ไม่มีหัวทางด้านนี้แฮะ ว่าไงว่าตามกันครับ  098kj 098kj

พวกนี้ มีหัวด้านอื่นกันน่ะ  ไม่รู้มีกี่ด้านกันนักหนา อิอิ  jljhl

acer2518

พวกนี้ มีหัวด้านอื่นกันน่ะ  ไม่รู้มีกี่ด้านกันนักหนา อิอิ  jljhl
;D...ทะลึ่งจัง...อิอิ.. :-[

jr2

ของท่าน 007 สุดยอด

อีโต้

nuengjar

อยากออกแบบบ้างจัง แต่กลัวไม่มีใครกล้าใส่น่ะสิ jljhl

etatae333

เดวใกล้ๆหมดเวลาไม่ก็รอมีอารมณ์จะเอามาแปะด้วยคน ขำๆ

แบบว่าไฟไม่ลนก้นไม่มีแรงทำ 55+

don

แจ่มเลย  เขิน
สักแบบนะท่าน  เด็กเจ็ดยอดบ่อใช่ก๊า   dsgtk dsgtk dsgtk dsgtk

joy

mbvc  ชอบแบบนี้ค่ะ   โหวดให้ด้วยนะค่ะ  09876

momo

ss  เอาเว้ยส่งหน่อย  อาจจะมีเสื้อใส่  uoyoy

ขอบคุณทุกเสียงล่วงหน้านะครับ ;khhg

man

จัดไป  นึกถึงตอนเรียน  เคยส่งกระดาษคำตอบแบบนี้  อิอิ    ใครเป็นบ้าง ฮ่าๆๆๆ

นะนะนะ   

007

:(  ขออีกอันครับ

ZOIDS

ถ้ามีโอกาสจะตามาส่ง มั่งนะครับ  .,mn

nu114

แต่ละแบบถูกตาเหลือเกิน mbvc

mint555

โครงการนี้ดีจังเลย

facmu

ลองๆ "ตื่นเถิด ชาว cmx"  ss

pokemon77

แต่ละแบบสวยๆทั้งนั้นเลยคับ ไม่ว่าแบบไหนจะชนะ ก็ขอจองไว้ 1 ตัวแน่นอนคับ  09876

marathoner9

mbvc  ชอบแบบนี้ค่ะ   โหวดให้ด้วยนะค่ะ  09876

one vote  เขิน

don

;khhg เทพ  ทั้งหลาย ส่งมาบ้างสิครับ  ;khhg   รู้นะว่าทำได้  kjhg

sir_fastiso

สวยๆ ทั้งนั้นเยย

skunnoi

ได้แบบไหน ก็ขอซื้อ 1 ตัวครับ  fhgj

bomebeta

ชอบอันที่ 1 กับ อันที่ 2 ครับ 

ออกแบบไม่เป็น ดูเป็นอย่างเดียว   ljhg

AZURA3232

เอาด้วยแน่นอน 1 ตัว  mbvc mbvc :(

อีโต้

มาร่วมสวิง เย้ย สนุกด้วยคนครับ  เขิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2008, 15:53:08 โดย อีโต้ »

notear

ถ้าเป็นของท่านอีโต้  ผมคงใส่ออกบ้านได้ครับ ;khhg

Kachinowa

ถ้าเป็นของท่านอีโต้  ผมคงใส่ออกบ้านได้ครับ ;khhg

เห็นด้วยครับ
ใส่ออกบ้านได้หน่อย  dfbgdfsh

Tor

ของพี่อีโต้คับ  hgjhg

don

สงสัยท่านอีโต้จะได้   ไม่มีใครสนใจลงแข่งแล้วหรือ   kjhg

albatross

ชอบของท่านอีโต้เหมือนกัน

PS. ผมชอบแบบโปโลอ่ะ  kjhg

nanavasabi

โอวววว ...แบบไหนก้อดูแหล่มน่าใส่ทั้งนั้นเลย...

ถ้าให้โหวตคงตัดสินไม่ถูกแหง๋มๆ...

แต่ถ้าให้ดีอยากเอาที่มันพอใส่ออกบ้านได้หน่อย อะคับ 555+

กามเกินเด๋ว ผบทบ รู้ว่าใส่ไปไหน 555

ZOIDS

ใส่ไปวัดไงเพื่อน ทำเป้นเขิล

วัดแถว ๆ หน้าอก อารายแบบนี้  sdf

hanong

^-^ uoyoyชอบแบบ 007 ครับ สวยดีแต่เพิ่มกระเป๋าหน้าหน่อยเปลี่ยนด้นหลังนิดหนึ่งก็ โอนะครับ อยากได้จะสั่งได้ที่ไหรครับ

acer2518

09876....ชอบของ joy มากสุด..ดูเก๋มีสไตร์ดี...กล้าใส่ ดูไม่แรงเกิน