-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆหน่อยค่ะ ไม่มีประสบการณ์ทำการบ้าน  (อ่าน 1482 ครั้ง)

Pimmie

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เพิ่งแต่งงานค่ะ เกือบสองเดือนแล้ว มีปัญหาช่วงทำการบ้านกันค่ะ เขินนนนนน อยากช่วยสามีแต่ไม่รู้จะทำยังไง คือสามีอายุสามสิบบวก ส่วนหนูอายุยี่สิบห้าค่ะ ปัญหามีอยู่ว่าสามีช่วยตัวเองมาตลอดไม่เคยมีแฟน พอทำการบ้านแล้วสามีใส่ไม่ค่อยเข้าเจ็บมากค่ะ แล้วพอใส่เข้าก็หลุด พอไม่หลุดก็ใส่ไปสักพักก็ยวบ  wq ปัญหาอยู่ที่ยวบแล้วสามีดูเศร้าไปเลยค่ะ คือพยายามช่วยบิวต์ให้แล้ว ทำออรัลให้เค้าจนเริ่มขึ้น(คือทำไม่เป็นก็ไปหาข้อมูลมาจนตอนนี้รู้เทคนิกให้ขึ้นแล้ว เขินนนนนน)พอออรัลก็ขึ้นแต่พอใส่สักพักก็ยวบ เค้าบอกเมื่อยตอนเค้าขยับ ช่วยขมิบให้แล้วด้วยแต่เหมือนมันไม่ค่อยได้ผล ขยับนิดนึงเค้าเมื่อยก็ยวบ  สุดท้ายสามีขอโทษเราด้วย เลยรู้สึกแย่  ตอนนี้เลยกังวลตอนจะทำการบ้านกับสามีค่ะ รู้สึกแย่อ่ะค่ะ แต่ส่วนตัวก็ไม่มีประสบการณ์เลยพยายามหาข้อมูลมาแก้ อายจนไม่มีอะไรจะอายแล้ว แฮ่ ยังไม่รู้วิธีเลยค่ะ ขอคำปรึกษาพี่ๆได้มั๊ยคะ ไม่อยากให้สามีไปช่วยตัวเองอย่างเดียวเลย มันเศร้ายังไงไม่รู้ T^T
ปล. ใส่ถุงยางนะคะ ไปหาซื้อแบบ sagami0.02 มาให้ตอนแรกคิดว่าเป็นที่ถุงยาง durex ปรากฎไม่ช่วยเลย ฮือ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ลองสดไม่ใส่ถุงซิครับ

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **

สามีเป็นคนอ้วนป่าวครับ ผมแนะนำให้ไปออกกำลังกายครับ ดูเหมือนร่างกายไม่ฟิตพอ อายุ 30 กว่า ไม่ใช่ปัญหาครับ และตอนใส่ตัวน้องเอง ก็คงยังไม่ค่อยพร้อม เลยรู้สึกเจ็บ สำหรับผู้ชายจะมีความสุขเมื่อผู้หญิงมีอารมณ์ร่วมครับ ยิ่งพยายามทำให้เขาโดยที่เรายังไม่มีอารมณ์เลย ผู้ชายยิ่งหดครับ 

Pimmie

• ว๊องแมน
  • *

สามีเป็นคนอ้วนป่าวครับ ผมแนะนำให้ไปออกกำลังกายครับ ดูเหมือนร่างกายไม่ฟิตพอ อายุ 30 กว่า ไม่ใช่ปัญหาครับ และตอนใส่ตัวน้องเอง ก็คงยังไม่ค่อยพร้อม เลยรู้สึกเจ็บ สำหรับผู้ชายจะมีความสุขเมื่อผู้หญิงมีอารมณ์ร่วมครับ ยิ่งพยายามทำให้เขาโดยที่เรายังไม่มีอารมณ์เลย ผู้ชายยิ่งหดครับ 
ไม่อ้วนนะคะ สามีออกกำลังกายวิ่งวันละครึ่งชม.เวทอีกชั่วโมงทุกวันค่ะ แต่เค้าไปวิ่งก่อนมาทำการบ้าน หรือว่าเมื่อยจากอันนี้หว่า? อารมณ์นี่มาเต็มแต่หายวับตอนเค้ายวบนี่ล่ะ ฮือ eta07

ลองสดไม่ใส่ถุงซิครับ
เดี๋ยวจะลองนะคะ พอดียังไม่ได้เริ่มทานยาคุมเลย  คิดว่าใช้condom เลยไม่ได้ทาน จะทานละ

ขอบคุณที่ช่วยตอบให้นะคะ จะลองไปปรับดู  eta08
สามีบอกอยากมีลูกหลังแต่งครบปี ตอนนี้ยังทำการบ้านกันม่ะเป็นเลย เหอๆ fdgdfdf

kawai

• **

อาการเหนื่อยล้าจากการออกกำลังก็เป็นสาเหตุได้นะครับ แต่ผมอยากแนะนำให้ลองปรึกษาหมอนะครับ ตอนผมอายุขนาดนี้ ผมทำได้ทุกวันเลยครับ น่าเห็นใจคุณ Pimmie ครับ

Redshot

• ว๊องแมน
  • *

ผมว่าท่าเบสิคจะสะดวกกว่าไหมครับ ฝ่าย ญ. กางขาเปิดทางเข้า แล้วชันเช่าหรือยกขางอเข่าเพื่อให้สะโพกรั้งมาข้างหน้า  ตำแหน่งทางเข้าน่าจะสามารถเข้าได้สะดวกขึ้นนะครับ

นอกจากนั้น ถ้าความชุ่มชื้นน้อยไปก็ลองใส่เจลหล่อลื่นทางเข้า และส่วนหัวของอาวุธ ช. สักหน่อย น่าจะทำให้เข้าได้สะดวกเลยทีเดียว

สาเหตุที่อ่อนตัวน่าจะมาจากความเกร็งของ ช. ที่หาตำแหน่งจู่โจมไม่ตรงเป้า เลยเครียด ไม่มั่นใจ จนอ่อนตัวไปก่อน ถ้าค่อยๆ บิ้วท์แอนด์เบิร์น ไปเรื่อยๆ น่าจะเดินทางไปได้ตลอดรอดฝั่งครับ

เอาใจช่วยให้สำเร็จ เสร็จพร้อมกันครับ

เขินนนนนน เขินนนนนน

marcha

• **

หาที่แปลกๆ นอกบ้านบ้าง

pockyframe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

น่าจะแข็งไม่เต็มที่ อาจจะต้องพึ่หมอนะ

sandeeloveu

• **

ลองยาปลุกไมครับ

snackbar

• แอบจิต
  • **

สู้ๆนะครับ