-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 ขั้นตอนวิธีการแก้ปัญหาการหลั่งเร็ว  (อ่าน 361363 ครั้ง)

kachen

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วิธีช่วยแก้ปัญหาการหลั่งเร็วของคุณ ให้ดีขึ้นเชื่อไหมครับคุณผู้ชายทั้งหลาย ว่าปัญหาของการหลั่งเร็ว เป็นปัญหาที่ผู้ชายสอบถามเข้ามาทางสายปรึกษาทางโทรศัพท์มากที่สุด... ในทุกยุคทุกสมัย แต่ยุคนี้ ดูเหมือนความต้องการจะหาทางแก้ไขปัญหานี้เพิ่มขึ้นอย่างมาก คงจะเป็นเพราะว่า ผู้หญิงเขาเรียกร้องความสุขสมเหมือนกัน แต่คุณผู้ชายไม่สามารถที่จะพาเธอไปถึงดวงดาวได้ เพราะว่าเกิดปัญหาของการหลั่งเร็วขึ้น ลองมาดูวิธีการแก้ไขอย่างเป็นขั้นเป็นตอนว่าจะช่วยให้การหลั่งเร็วของคุณ ให้ดีขึ้นได้อย่างไร
        ก่อนอื่น ให้คุณจัดการปลุกน้องชายให้ตื่นขึ้นมาอาบน้ำพร้อมกับคุณด้วยจะวันละครั้งหรือสองครั้งก็ตาม ขอย้ำว่า เป็นการปลุกให้น้องชายตื่นขึ้นมาเท่านั้น จากนั้นก็ให้นวดเป็นระยะๆ ด้วยเหตุผลว่า ช่วยให้เลือดมาคั่งได้ดีเป็นการนวดสัมผัสเพิ่มขนาดไปในตัว โดยไม่จำเป็นจะต้องใช้น้ำมันนวดแต่ประการใด นวดให้น้องชายตื่นตัวสัก5-10 นาที โดยห้ามทำอะไรต่อนะครับ ครบเวลาแล้ว ก็อาบน้ำอาบท่าไปทำงาน
         ขั้นที่สอง เรียกว่า วิธี STOP-START เป็นวิธีที่ปรมาจารย์ทางด้านเพศศาสตร์คือ มาสเตอร์ แอนด์ จอห์นสัน แนะนำไว้ เป็นการฝึกโดยการกระตุ้นอวัยวะแห่งความเป็นชายด้วยมือพูดง่ายๆ ก็คือ การช่วยตนเองนั่นแหละ พอขยับจนได้ที่ใกล้น้องชายจะพ่นพิษแล้วก็ให้หยุดรอจนอารมณ์สงบแล้วก็กระตุ้นใหม่เหมือนเดิมอย่าปล่อยให้หลั่งออกมานะครับ ต้องหาจังหวะการหยุดกระตุ้นที่เหมาะสม ซึ่งแต่ละคนจะไม่เหมือนกัน ทำการฝึกจนสามารถอดทนได้สัก 10-15 นาที แล้วค่อยปล่อยน้ำที่กลั่นจากความรักหลั่งออกมาภายนอก ฝึกทำเป็นประจำสม่ำเสมอจนสามารถที่จะควบคุมการหลั่งให้ยาวนานได้อย่างมั่นใจ แล้วเป็นอันว่าผ่านขั้นตอนที่สอง แต่ถ้ามันทำท่าจะกลั้นไม่อยู่ ก็มีวิธีการแก้ไขคือ คุณต้องใช้หัวแม่มือและนิ้วชี้มือที่ถนัด บีบบริเวณรอยคอดที่ต่อระหว่างส่วนปลายกับส่วนโคน ก็บริเวณที่เส้นสองสลึงมาเกาะนั่นแหละ จัดการบีบอย่างแรงจะสามารถหยุดการหลั่งได้ แล้วค่อยจัดการฝึกซ้อมตามแบบที่เขียนให้อ่านข้างต้นต่อไป
         ขั้นที่สาม ให้มีการร่วมรักกับแฟนของคุณ โดยใช้ท่วงท่าที่เรียกว่า WOMAN ON TOP หรือให้เธอเป็นคนขยับเขยื่อนเคลื่อนกายของเธออยู่บนตัวคุณ ที่สำคัญ คุณต้องตกลงกับแฟนของคุณให้ดี คือ ให้เธอเคลื่อนไหวส่วนสงวนของเธอให้สอดรับกับน้องชายของคุณที่ตั้งรับรออยู่ ให้เธอปฏิบัติการในรูปแบบขยับ ขยับ หยุด หยุด เป็นจังหวะ มีการพักเป็นระยะๆ ในขณะที่ภูเขาไฟในกายของคุณกำลังจะระเบิดก็หยุดก่อน ถ้าไม่ยอมหยุดก็จัดการบีบตรงคอคอดที่ส่วนหัวมาบรรจบกับส่วนโคนให้แน่น ทำๆ หยุดๆ แบบนี้ จนแน่ใจว่าสามารถควบคุมการหลั่งได้ให้ยืดระยะเวลาออกไป เป็นสำเร็จขั้นที่สาม
          ขั้นที่สี่ คราวนี้คุณก็สามารถที่จะมีอะไรกับหวานใจของคุณได้แล้ว โดยการให้เธอเป็นฝ่ายตั้งรับบ้าง แล้วคุณก็จัดการเคลื่อนพลของคุณเข้าโจมตีปราการด่านสุดท้ายของเธอ โดยบุกโจมตีเป็นระยะๆและมีการหยุดพักการเข้าโจมตีเป็นระยะเช่นกัน ฝึกจนสามารถที่จะยืดเวลาแห่งการแสดงความรักออกไปได้ นานเท่าที่คุณพอใจ เป็นอันเสร็จขั้นตอนที่สี่
          ขั้นที่ห้า ถ้าคุณสามารถฝึกขั้นที่ห้านี้ได้ ก็จะกลายเป็นผู้เยี่ยมยุทธ์สะท้านบู๊ลิ้มทันที กลายเป็นกระบี่มือหนึ่งในแดนดิน วิธีการก็คือ คุณจะต้องฝึกการขมิบก้นเพื่อให้กล้ามเนื้อในอุ้งเชิงกรานของคุณมีพละกำลัง ที่จะสามารถบีบรัด ไม่ให้เกิดการหลั่งได้ และสั่งได้ตามใจของคุณ ที่จริง การขมิบก้นนี้ก็ไม่ยากเย็นอะไร เพียงแต่ต้องอาศัยกำลังใจและความอดทนในการฝึกเท่านั้น คุณต้องขมิบก้นให้ได้ครั้งละ 5-10 วินาทีเป็นอย่างน้อย วันละ100-200 ครั้ง เป็นประจำสม่ำเสมอทุกวัน กว่าจะเป็นผล ก็ใช้เวลาประมาณ 6 เดือน ซึ่งถ้าคุณอดทนฝึกได้ ปัญหาของการหลั่งเร็วก็จะไม่เป็นปัญหาของคุณอีกต่อไป...ตลอดกาล ว่าแต่ว่า คุณจะมีความอดทนในการฝึกหรือไม่เท่านั้น รับรองผลจริงๆ นะครับ ถ้าฝึกได้           ทั้ง หมดนั้นก็เป็นบันได 5 ขั้น ที่คุณผู้ชายที่มีปัญหาของการหลั่งเร็วจะต้องผ่าน ถ้าจะให้หมดปัญหา อย่าลืมว่า ผู้ชนะเท่านั้นที่เห็นทางออกในทุกปัญหา ในขณะที่ผู้แพ้ เห็นปัญหาในทุกทางออก
ที่มา : จากบทความของ น.พ.พันธ์ศักดิ์ ศุกระฤกษ์ pongz

ปล.สุดท้ายนี้เป็นเทคนิคผมเอง สำหรับท่านยังไม่รู้นะครับ ถ้าท่านยากเพิ่มความเสีย ให้ดื่มน้ำ แล้วให้ปวดปัสสาวะพอหน่วงๆ แล้วค่อยเริ่มกิจกรรมนะครับ ท่านจะเสียวขึ้นอีกสองเท่า ผมสันนิษฐานว่าน่าจะเกิดจาก กระเพาะปัสสาวะไปกด จี สปอตพอดี สำหรับชายผมว่าได้ผลแต่สำหรับผู้หญิงเนี่ยไม่แน่ใจ jljhl

leolovedog

• เด็กทะลึ่ง
Re: 5 ขั้นตอนวิธีการแก้ปัญหาการหลั่งเร็ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 16:15:04 »

สุดยอดบท ความมครับ

CowSea

• *
  • Country: 00
Re: 5 ขั้นตอนวิธีการแก้ปัญหาการหลั่งเร็ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 21:27:17 »

ทำได้ทุกข้อแต่ ไม่มีสาวให้ทอสอบ T_T
 wq

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 19:42:15 »

ขอบคุณมากที่ชี้ทางสว่างให้ พอดีผมเปนพวกสิงปืนไว

กัดจังวะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 22:38:59 »

pongzขอบคุณครับ

sitdee55555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 กันยายน 2012, 01:25:12 »

eta03  ขอบคุณ

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 กันยายน 2012, 16:06:18 »

ต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆๆ ที่หาความรู้มาแบ่งปันชาว cms ขอให้แตกนานๆเหมือนกระทู้ที่เขียนมานะครับ

nam993

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 02:51:17 »

pongz ขอบ คุณ ครับ

bam2522

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 12:38:23 »

ขอบคุณครับเมื่อก่อนไม่เป็นเดี๋ยวนี้เริ่มเป็นละ ไปทำหมันมาเกี่ยวป่าวเนี่ย หรือว่าแฟนน่า....ขึ้นมันเลยออกไว  eta32 eta32 eta32

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 02:26:23 »

ขอบคุณมากครับ pongz

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 19:25:42 »

จะพยายามครับ

Love sick

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-4
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2012, 22:25:20 »

ชะ อุ้ย กระปู๋

aloha

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 02:20:15 »

ใช้เวลาฝึกเป็นปี ยังไงก็คุ้มครับ 

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 10:26:58 »

ขอบคุณครับต้องพยายาม

Taikonsuay

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2012, 01:34:54 »

ขอบคุณมากมาย pongz

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 19:28:30 »

ลองแล้วมันก็เหมือนเดิมอะ

surnite

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 10:00:33 »

ต้องลองดูครับ  เขินนนนนน

slanoi

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 21:34:51 »

ขอบคุณครับ

sangdad

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 21:56:41 »

thx kub ^^

nattpang12

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 00:13:37 »

ขมิบ ทุกวัน

JOJO-SAE

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2012, 23:16:34 »

เพิ่งมาอ่านเจอ ขอบคุณมากครับ กับข้อมูลดีๆ eta08

antopony

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 23:58:47 »

ขอบคุณครับ ปัญหาใหญ่ของผมเลยเช่นกัน dsgjsd

uwuwws

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 06 มกราคม 2013, 00:42:00 »

ต้องลองครับ ผมไม่เกิน 5 นาทีตลอด

spirit

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 มกราคม 2013, 03:24:36 »

ขมิบก้นครับเจ๋งสุด  pongz

Ixaaa02

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 มกราคม 2013, 05:19:29 »

pongz ขอบคุณครับ

pass2553

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 11:33:41 »

ข้อ 5 นี่หวาดเสียวนะครับ

inarukja

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 15:25:05 »

มีวิธีแบบนี้ด้วย เออ  .,mn

tarocktoktak

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 15:49:08 »

ขอบคุณครับ ต้องงไปฝึกฝน

krating

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 16:32:30 »

เคล็ดไม่ลับสำหรับท่านชาย เพิ่มขนาด ชะลอการหลั่ง เสริมความแข็งแกร่ง

มังกรไม่เด้งก็เสียฟอร์ม
เคล็ดไม่ลับ "วัยทอง-เซ็กซ์เสื่อม" แก้ได้
อาการหลั่งไว ล่มปากอ่าว อวัยวะไม่ตื่นตัว ตื่นตัวช้าแต่อ่อนตัวเร็ว
ไร้ความรู้สึก ไม่แข็งแกร่ง ไม่สามารถทำให้คู่ตนเองถึงจุดสุดยอดได้ เพราะหลั่งเร็วเกินไป
ก่อให้เกิดปัญหาเป็นโรคหย่อนสมรรถภาพทางเพศแบบถาวร
สาเหตุโดยส่วนใหญ่เกิดจากโรคประจำตัว เช่น เบาหวาน เครียดจากงาน
ความดันโลหิต
สภาวะจิต ไม่มีความมั่นใจ ตื่นเต้นทางเพศมากไป ฯลฯ
" อย่ารอให้เกิดปัญหา "

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  eta03
http://www.clinichappynight.com/article?id=43368&lang=th

plays909.com

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 14:59:54 »

ผลิตภัณฑ์อาหารเสริม PLAYS (เพล์)
        สินค้าใหม่มาแรงยอดขายทะลุ การันตีโดย ''ต๊ะ วริษฐ์"    มั่นใจทุกลีลา จนน่าหลงไหล  ใหญ่ อึด เพิ่มสมรรถภาพ ที่ หนุ่มต๊ะ ภูมิใจพรีเซ็นต์สุดๆ กับส่วนผสมของโสมจีนและตังถั่งเฉ้าที่ช่วยบำรุงร่างกายฟิต รักษาอาการอ่อนเพลียไร้เรี่ยวแรง และที่สำคัญช่วยรักษาอาการเสื่อมสมรรถภาพทางเพศอีกด้วย ว๊าว…แค่รู้สรรพคุณก็บอกได้คำเดียวว่าเสียวสะท้านหว่างขามากๆ อิอิอิ อ้าว!!!
หนุ่มๆ คนไหนอยากจะกลับมาฟิน ฟิต ฟัน หรือเพิ่มพลังฮอร์โมนให้พลุ่งพล่านแบบอึด ทนแข็งนาน จนนับรอบไม่ได้เลยว่าคืนนี้ฟินไปแล้วกี่ครั้ง

ส่วนประกอบ
ตังถั่งเฉ้า
โสมจีน
เลข อย.13-1-06355-10011

สุภาพบุรุษชายชาตรีท่านไหนสนใจรีบคลิกเข้าไปดูได้เลยที่

www.plays909.com
Facebook.com/plays909
Tel:093-5755909
Id line:www.plays909.com
(ขออภัยหากรบกวน)

saranae007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2014, 00:10:17 »

ถ้าไม่เป็นเรื่องสุขภาพ ก็เป็นเรื่องจิตใจล่ะครับ แนะนำให้ลองหายาทานดูครับ น่าจะพอช่วยได้ครับ

http://sidegrathai.lnwshop.com/

ไทไดมารู

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2014, 17:48:12 »

ขอบคุณครับ ;khhg

ironboy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07 กันยายน 2015, 17:11:03 »

ไม่ใหญ่ ไม่แข็ง ไม่อึด ปลอดภัยด้วยสมุนไพรแท้ 1oo%
มาโช สุดยอดอาหารเสริมสำหรับท่านชาย
สกัดจากสุดยอดสมุนไพร ปลอดภัย เห็นผลไว แน่นอน
นิยามใหม่ แก้หลั่งไว ใหญ่ ทน นาน
ผ่านอย.0-3-07523-1-0552 และ GMP
สนใจติดต่อ 0957784296
line : forhealth99
web: www.machoherb.com/LOP18

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 12 กันยายน 2015, 19:54:06 »

ขอบคุณความรู้ดีๆที่นำมาแบ่งปันครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

King cmx

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 กันยายน 2015, 19:59:47 »

ขอบคุณมากเลยครับ

roshi

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 02 เมษายน 2018, 21:20:56 »

การหลั่งเร็ว (Premature ejaculation) หมายถึง ภาวะที่ฝ่ายชายไม่สามารถควบคุมการหลั่งให้นานพอที่ฝ่ายหญิงจะถึงจุดสุดยอด ซึ่งโดยทั่วไป ฝ่ายชายสามารถถึงจุดสุดยอดได้ในเวลาเพียง 3 นาที ขณะที่ฝ่ายหญิงต้องใช้เวลาประมาณ 15 นาที

อย่างไรก็ตาม ภาวะหลั่งเร็วมักพบในผู้ที่มีประสบการณ์ทางเพศน้อย บ่อยกว่าผู้ที่มีประสบการณ์ทางเพศมาก และปัญหานี้สามารถแก้ไขได้ด้วยการฝึกฝน ตามคำแนะนำต่อไปนี้

1. วิธีของมาสเตอร์แอนด์จอห์นสัน (Masters and Johnson method): คือต้องเรียนรู้ที่จะควบคุมความรู้สึกสุดยอด และฝึกการควบคุมโดยเริ่มจากการช่วยตนเอง เมื่อใกล้จุดสุดยอดแล้วหยุด (ต้องฝืนใจอย่างมาก ) พอความรู้สึกคลายลง ก็เริ่มใหม่ ทำซ้ำเช่นนี้ 3-4 ครั้ง แต่ละครั้งให้เข้าใกล้จุดสุดยอดมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ เพื่อเรียนรู้ว่าจุดสุดยอดของตัวเองอยู่ตรงไหน การทำเช่นนี้จะช่วยให้สามารถควบคุมหลั่งเร็ว และหลั่งช้าลงได้ในที่สุด

2. เทคนิคการบีบ (Squeeze technique): อาจใช้ร่วมกับวิธีแรกเพื่อให้ควบคุมได้ง่ายขึ้น เมื่อจะถึงจุดสุดยอด ใกล้จะหลั่ง ให้ใช้นิ้วหัวแม่มือและนิ้วชี้ บีบตรงใกล้ๆ เส้นสองสลึง หรือตรงโคนอวัยวะเพศ นานประมาณ 3-4 วินาที จนความรู้สึกลดลง แล้วเริ่มใหม่

3. เทคนิคการขมิบ: การออกกำลังกล้ามเนื้อบริเวณอุ้งเชิงกรานด้วยการขมิบก้นบ่อย ๆ จะทำให้ควบคุมการหลั่งได้ง่ายขึ้น

4. ใช้ถุงยางอนามัยค่อนข้างหนา: สามารถลดการกระตุ้นความรู้สึกทางเพศ และทำให้หลั่งช้าลงได้ รวมถึงการใช้ยาชาที่เป็นเจลช่วย

5. ใช้ท่า "ผู้หญิงอยู่บน" (woman on top): ฝ่ายชายจะผ่อนคลาย และควบคุมการหลั่งได้ง่ายขึ้น แต่ต้องบอกฝ่ายหญิงให้ทราบด้วย

และสุดท้ายคือ มีเพศสัมพันธ์กับเฉพาะภรรยาของตน ฝึกฝนไปด้วยกัน เรียนรู้ซึ่งกันและกัน (แต่ไม่หมกมุ่นจนเกินไป) จะเป็นสิ่งที่ดีที่สุดต่อทั้งสองฝ่าย ไม่เฉพาะเรื่องการหลั่ง แต่รวมไปถึงความสัมพันธ์ด้านอื่นๆ ด้วย

Buygonnoii

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2018, 10:28:23 »

ขอบคุณครับ

xsoe69

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2018, 00:32:39 »

ลองหมดแล้ว