-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมแพ้ถุง  (อ่าน 2517 ครั้ง)

always

• บุคคลทั่วไป
ผมแพ้ถุง
« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 19:32:01 »

ไม่รู้ว่าท่านอื่นๆ จะเป็นเหมือนผมมั้ย ผมสังเกตตัวเองหลายทีละ ว่าผมแพ้ถุงยาง
เวลาผมไปเที่ยว อาบน้ำ หรืออื่นๆ  แล้วต้องใส่ถุง ผมจะเร็วมาก < 3 นาที

ทั้งๆที่ผมเคยอยู่กับแฟน (ตอนนี้เลิกกันแล้ว) ยสตน (ขอบคุณศัพท์จาก bathlover) ไม่ต่ำกว่าสิบนาที จนแฟนบอกให้พอได้แล้ว

ผมเลยงงตัวเองว่าผมเป็นอะไร มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับ

เพราะมีแต่คนบอกผมหรือได้ยินใครๆบอกว่าใส่ถุงแล้วนาน หรือไม่รู้สึกอะไร

ผมเป็นอะไรใครก็ได้ช่วยตอบที oijuhgfd

sky_cm

Re: ผมแพ้ถุง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 20:56:11 »

ผมว่าไม่เกี่ยวกับถุงครับ เกี่ยวกับการที่คุณได้กลิ่นใหม่ทำให้ตื่นเต้นและทำให้หลั่งเร็วกว่าปกติ ผมลองถามคุณบ้างนะ ตอนที่คุณมีอะไรกับแฟนคุณครั้งแรกคุณเป็นแบบนี้เปล่าอ่ะ หลั่งเร็วเพราะตื่นเต้นไหม เพราะฉะนั้นไม่เกี่ยวกับถุงครับ แนะนำถ้าไปเที่ยวเบียร์ขวดใหญ่2ขวดรับรองครึ่งชั่วโมงได้ อิอิอิ mnb

always

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 08:40:14 »

อืม ผมว่าไม่น่าใช่แปลกกลิ่น เพราะเคยวิเคราะห์กับแฟนละ  yhb

ตอน O0 ยสตน นานสุดๆ แต่พอบางครั้งที่ต้องป้องกัน(หมดระยะปลอดภัย) ใส่ถุงกับแฟนก็เร็วเช่นกัน

เมื่อคืนผมไปนอนคิดได้อีกว่า ผมเลือกไซส์ของถุงไม่เหมาะสมรึป่าว ใช้ขนาดใหญ่ไป มันเลยทำให้ไว

งงจริง oijuhgfd

เสียใจอยู่อย่างเดียวตอนนี้เลิกกับแฟนละ ยังหาคนมาช่วยวิเคราห์ไม่ได้ ก๊ากๆๆๆ :-X

sky_cm

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 13:53:39 »

ถ้าเป็นอย่างนั้นผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

a_boyz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2009, 10:19:55 »

ผมก็แพ้ถุงครับ  ::)

ใส่ไม่เกิน 15 นาที ก็เหี่ยวซะแว้ว ไม่รู้เป็นไง  yhb

Neww

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009, 10:44:08 »

:(เพื่อนผมก็แพ้ครับ ครั้งล่าสุดมันใช้ถุงยางเที่ยวสถานทูตเมื่อ ปีที่แล้ว ผลปรากฎว่า เป็นหนองในเทียมครับท่าน รักษาอยู่นานเลย พอหายแล้ว ใส่ถุงยาง เอา!!!เมียครับ ผลปรากฎว่า เป็นอีก ....กำครับ สงสัยชาติที่แล้วมันทำกรรมไว้มาก มันจึงยุ่งได้แต่กับเมียมันคนเดียวเท่านั้น ตอนนี้กรรมหนักกว่าเก่าเลยครับ มันเลิกกับเมียแล้วครับ+++เห้อ.....ท่านทั้งหลายก็ลองคิดกันเอาเองนะครับ ผมละจนปัญญา จะช่วยมันยังไง  พพำ

argalabu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 01:32:02 »

ผมไม่เคยเป็นครับ

อยากลอง  ยสตน  มั่งครับ

แฟนไม่ยอมทุกที

blue_gundam

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 20:44:10 »

เพื่อนผมแพ้ครับ...จะเป็นผื่นแดงๆคันๆ อ่ะครับ....( รู้เพราะมันเล่านะครับไม่ได้เห็นเอง)

ส่วนอาเฮียเจ้าของกระทู้ ผมว่าเฮียแพ้กลิ่นมากกว่าอ่ะครับ...เหมือนบรรดาเฮียๆพูดกันอ่ะครับ... rgb

otkungfu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 16:50:35 »

ต่างกรรมต่างวาระครับ