-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน กับน้องฟ้าใส Miss spa  (อ่าน 1253 ครั้ง)

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน กับน้องฟ้าใส Miss spa
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 08:54:40 »

lowwwwพึ่งจะลองเข้าสายนวดนี้เป็นครั้งแรกครับหลังจากที่ติดตามอ่านการบ้านของท่านเทพทั้งหลายแล้วอยากลองบ้าง ก็เลยหาข้อมูลแผนที่ร้านต่างๆกะว่าว่างเมื่อไรลุยแน่นอน จนเมื่อวันจันทร์มีธุระเข้าไปตัวเมืองเชียงใหม่ ด้วยอาการเพลียเพราะเมื่อคืนเคลียงานเสร็จตี3 และต้องตื่นเช้าอีก ธุระเสร็จประมาณเที่ยง เวลาเหลือเยอะเลยลองแวะร้าน Miss spa เพราะเป็นทางผ่าน อยู่แถวกาดรวมโชค   เขินนนนนน

mbvc เข้าไปในร้านเจอกับ PR น่ารักเชียวครับ แล้วPR บอกช่วงนี้มีว่าง 4 คนก็เรียกเด็กมาให้ดูทีละคนพร้อมแนะนำชื่อ ผมสดุดตาที่น้องฟ้าใส น่ารักตรงคอนเซ็บผมครับเลยเลือกเธอ ฟ้าใสเดินนำผมขึ้นไปที่ชั้น3 พอเข้าไปในห้องตาผมมองสำรวจในห้องแล้วถือว่าสะอาดบรรยากาศดีมากเลยครับ น้องฟ้าใสเธอน่ารักมากครับ ชวนผมคุยตลอดตั้งแต่เดินขึ้นบันไดมาแล้ว ทำให้ผมรู้สึกคลายกังวลความตื่นเต้นไปเยอะ เป็นครั้งแรกของผมจริงๆครับ (ผมอายุ 40 ปลายๆแล้ว เป็นเฒ่าดีแตกตอนแก่แล้วผม 555)  เขินนนนนน

eta04 พออยู่ในห้องแล้วผมก็ลุ้นว่าจะเอายังงัยต่อ เพราะตามขั้นตอนที่อ่านจากการบ้านท่านเทพทั้งหลายก็พอจะรู้เสต็ป แต่ก็กลัวหลุด เป็นต่างกรรมต่างวาระ
แต่ก็ใจชื่นขึ้นมาเพราะน้องฟ้าใสชวนไปอาบน้ำ ผมเลยจะถอดเสื้อ-กางเกง แต่เธอไม่ให้ผมถอดครับ เพราะเธอเป็นคนถอดให้ผมเองครับ ว๊าวววว หลังจากเธอถอดชุดผมโชว์มังกรน้อยๆให้เธอเห็นผมนี่เขินมากครับ  เขินนนนนน

lowwwwแล้วเธอก็ถอดของเธอออก เห็นสัดส่วนเธอแล้วสวยงามมากครับ ผิวขาวเหมือนยวก ไฟหน้าระดับ 34 นิ้ว หน้าท้องแบนเรียบ  ส่วนสาหร่ายดกดำสวยได้รูป พออยู่ในห้องน้ำเธอพยายามทำตัวเป็นแม่ที่ดีอาบน้ำให้ลูกชาย ขัดสีฉวีวรรณทุกซอกทุกมุม เธอขัดไปถูไป ผมก็จ้องไฟหน้าเธอและเอื้อมมือไปจับแล้วลองบีบเบาๆแน่นมากครับขนาดพอมือผมเลย เห็นเธอไม่ว่าอะไรเลยจับทั้ง2ข้างและนวดคลึงเบาๆ ได้อารมณ์มากครับ  mbvc

eta07 นัวกันในห้องน้ำสักพักก็อออกมาที่เตียง เธอบอกให้ผมนอนคว่าหน้าแล้วหลังจากผมนอนคว่ำ น้องฟ้าใสก็เข้ามานวดบ่าไหล่ต้นคอ หลัง ไล่มาจนถึงก้น ลีลาการนวดก้นของน้องเสียวมากครับ สักพักผมรู้สึกว่าไฟคู่หน้าของน้องมาเบียดถูไปกับหลังผม จากที่สัมผัสผิวน้องช่างนวลเนียนเหลือเกิน  pongz

eta03 นวดหลังเสร็จน้องให้นอนหงาย น้องใช้ลิ้นไซ้ไปตามตัวผมพร้อมดูดที่หัวนม เสียวมากครับ ผมหรือจะยอมให้น้องทำฝ่ายเดียว  เลยขึ้นเป็นฝ่ายทำน้องบ้าง ตะปบไฟหน้าคู่ อย่างทะนุถนอมไซ้ไปที่ซอกคอ มาถึงหน้าทองที่แบนราบ ต่ำมาถึงสาหร่ายที่สวยงามกำลังดี อยากจะทาสีเหมือนกัน แต่ไม่กล้าครับ อิอิ นัวไปสักพัก น้องโหลดซีดีและจัดรายการสเปร์ยที่สุดยอดมาก ลิ้นสยบมังกรดีๆนี่เอง  เขินนนนนน

lowwww น้องจัดการขึ้นควบก่อน ผมคอยรับพร้อมคอยปิดเปิดไฟคู่หน้า แล้วเปลี่ยนให้ผมขึ้นบ้าง ขึ้นไปสักพักรู้สึกหนื่อย (คงเพลียเพราะนอนดึกตื่นเช้า) scary

ljhgf มังกรน้อยของผมมันประท้วงผมเสียแล้วจะไม่ยอมสู้ คิดในใจเอาละวะกูหล่นแน่วันนี้  แต่ก็มีนางเอกขี่ม้าขาวมาช่วยไว้ครับ น้องบอกไม่เสร็จกลับไปเสียชื่อน้องหมด น้องจัดการสเปร์ยผมจนมังกรน้อยสู้จนถึงเสียชัย  หลังจากนั้นน้องก็อาบน้ำให้ผมอีกรอบหนึ่ง แล้วมานอนคุยกัน ขอน้องถ่ายรูปมา 2 รูปเพื่อมาทำปลากรอบส่งเป็นการบ้าน รู้สึกประทับใจน้องมากครับ  น้องเอาใจใส่ดีมาก ไม่เร่ง แถมคุยสนุก ต้องมีรอบสองอีกแน่ๆครับสำหรับน้องฟ้าใส mbvc mbvc mbvc

Re: ส่งการบ้าน กับน้องฟ้าใส Miss spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 08:56:38 »

mbvc mbvcน้อง ฟ้าใส
หน้าตา  9/10
ไฟหน้าคู่ 10/10  จับแน่น ของแท้แม่ให้มา
ผิว       10/10  ขาวเหมือนหยวก เนียนมาก
ช่วงล่าง 9/10 ยังฟิต
GF 10/10  เยี่ยมมาก

man91

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน กับน้องฟ้าใส Miss spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 09:23:21 »

น่าจะมีรูปนะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 09:33:12 »

eta32 ทำไมผมโพสต์รูปไม่ขึ้นครับ มันขึ้นว่าเกิดข้อผิดพลาด แนะนำหน่อยครับ

man91

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 12:53:47 »

ไฟล์ภาพน่าจะมีขนาดใหญ่นะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 13:21:24 »

eta32 ไฟล์ภาพผมย่อขนาดแล้วครับ  120 kb  นามสกุล jpg, png, bmp ลองเปลี่ยนทั้ง 3 นามสกุลแล้วครับยังไม่ได้ ท่านเทพช่วยแนะนำหน่อยครับ

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 13:28:52 »

eta20 ขอบคุณครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 14:56:53 »

อิอิ ผมนี้กลัวไม่ได้ดูภาพเลย เปลี่ยนชื่อ file รูปภาพไม่ให้ซ้ำกับในเวปครับ เช่น panasakchai001  002 003 อะไรประมาณนี้ครับ  piuyty
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 15:50:21 »

eta04 รูปปลากรอบครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 15:53:35 »

eta08 ขอบคุณท่านเทพ Gravityltd มากครับที่แนะนำ ได้ชมปลากรอบกันเสียที อิอิ

kate99

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 17:15:02 »

ขอบคุณการบ้านครับ แต่ท่านได้ระดับสามเลยหรือครับ mbvc

kate99

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 17:15:45 »

mbvc mbvcน้อง ฟ้าใส
หน้าตา  9/10
ไฟหน้าคู่ 10/10  จับแน่น ของแท้แม่ให้มา
ผิว       10/10  ขาวเหมือนหยวก เนียนมาก
ช่วงล่าง 9/10 ยังฟิต
GF 10/10  เยี่ยมมาก

ค่าสินเสียบเท่าไหร่ครับ

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 18:23:44 »

ผิวสวย อกแท้แม่ให้มา จัดว่าเยี่ยมครับ  hgjhg

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 19:47:49 »

kjhg ค่าสินสอด ขอเป็นต่างกรรมต่างวาระครับ แบบว่ากลัวพระเอกครับ dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิถุนายน 2015, 21:18:50 โดย pana.sakchai »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 19:56:28 »

khjhgg การบ้านเยี่ยมเลยครับ ปากอบก็สวยงามมาก  eta04
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015, 20:08:38 »

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับท่าน

wang

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2015, 01:05:00 »

ผมนี้ขึ้นเลย kjhg kjhg kjhg ;khhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2015, 11:14:43 »

ไปเลยสิครับ รออะไร