ผู้เขียน หัวข้อ: บอกด้ายคำเดียว พลาดแล้วจะเสียใจ  (อ่าน 869 ครั้ง)

เรือนโชติกา

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
บอกด้ายคำเดียว พลาดแล้วจะเสียใจ
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 11:12:18 »

นานๆเข้า เชียงใหม่ จองเลย แซ่บมาก งานดี ต้องบอกต่อ...
น้องจ๊ะจ๋า สาวหุ่นสวย ผิวขาวสุดๆ งานดี อมมิดประชิดปาก
ผิวสวยมากค่ะ ขาวอมขมพูราวสาวเหนือออออ...
ฟิวยิ่งกว่าแฟน แฟนยังให้ได้ไม่เท่านี้ สาว กทม
นานๆเข้า มาเชียงใหม่ อย่ามองผ่านช่วงเวลาแบบนี้
เด็กงานดีๆ สมัยนี้หายากแล้ว มาเลยค่ะ
ใครว่างทักแชท ทักไลน์สอบถามกันได้
หุ่นน้องพูดได้คำเดียว เดินสายประกวดนางแบบได้ทุกเวที ความขาวระดับ 5ดาว
เอาเป็นว่าราสเบอร์รี่การันตี ยังไงก็ไม่ควรพลาด
ไม่ต้องอธิบายกันเยอะ รู้ๆกันค่ะ
คอสสุดฟิน ทักแชทค่ะ คุ้มมากกก

นางฟ้า จ๊ะจ๋า
Angel Jaja

สัดส่วน 34-26-34
สูง/หนัก..  168/48
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2017, 16:45:09 โดย Raspberry Spa »