-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยทำการบ้านที่แอนนิเมะบ้างครับ อยากทราบระดับ  (อ่าน 2449 ครั้ง)

glock3085

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พอดีเข้าไปดูกระทู้ในห้องแอนนิเมะ เห็นมีน้องๆ หน้าตาน่ารักๆ อยู่หลายคน ไม่ทราบว่าใครเคยไปทำการบ้านไว้บ้าง อยากทราบระดับและราคาครับ

tommysiam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ระดับ 1  ได้ทุกคนครับ   

sniper

• *

ระดับ 1 อีกเสียงครับ  pongz

takingback

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต้องไปลองซักหน่อย เบอร์ล่าสุดนี่รูปแหล่มเลย  mbvc

jetto

• แอบหื่น

ร้านนี้รูปกับตัวจริงจะต่างกันนิดหน่อยนะครับ ลองไปดู อาจจะมีช้างเผือกบ้าง ผมไปครั้งเดียวเอง

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

eta04 ระดับ 1 ครับ ลองดู

orzto

• แอบจิต
  • **

ต้องขอไปลองบ้าง pongz

SundayMorning

• แอบจิต
  • **

เคย 3 แต่นอกรอบนะ  mbvc อิอิ

ปล. แล้วคนนั้นก็ไม่อยู่แล้วด้วย

SundayMorning

• แอบจิต
  • **

ต้องไปลองซักหน่อย เบอร์ล่าสุดนี่รูปแหล่มเลย  mbvc

น้อง พว. หรือ นป. ครับ  เขินนนนนน

paeveera

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ระดับ 1 ต้องเพิ่มเยอะไหมครับ  wq

namman

• *
Re: ใครเคยทำการบ้านที่แอนนิเมะบ้างครับ อยากทราบระดับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2016, 00:16:25 »

ราคามาตรฐานครับ
ต้องเลือกหน่อย บางคนดูเหมือนมีความสุขในการให้ความสุข บางคนทำพอเป็นพิธี (หรือเฟคไม่เป็น...)

Greentea

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ใครเคยทำการบ้านที่แอนนิเมะบ้างครับ อยากทราบระดับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 13:15:28 »

ร้านนี้ก็เล็งไว้ อยู่ 2 คน เห็นแล้วกระแทกตากระแทกใจเหลือเกิน แต่ก็หวั่นใจเล็กๆ ตรงที่ 2 ชม 600 ถ้าไปแล้วไต่ระดับอะไรไม่ได้เลย ก็เกรงว่าจะต้องไปเสียเงิน อีกต่อ เพื่อเอาน้ำออกที่ นกป อยู่ดี เลยไม่กล้าไปสักที ฝากถามท่านใดที่ ได้ระดับ งานดีๆ จากร้านนี้ โปรดชี้ลายแทงมาทาง PM ให้ชาเขียวน้อยทีน่ะครับ Please  ;khhg ;khhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 14:32:59 »

ไป2 ครั้ง  1 อย่างเดียว   ก็โอเคน ะ.  สบาย  ๆ. ลำบากหาที่จอดรถมากกว่า.

Greentea

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 16:01:12 »

ระดับ1 ที่ว่าคือ น้องนั่งชักอย่างเดียว หรือ แบบว่าระดับ 1 นกป ประมาณว่าทำอะไรได้บ้างครับเนี่ย ฮ่าๆ  ttu ttu

babyboy

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 16:08:39 »

คุยกับน้องดีๆ นะครับ ผมได้ระดับ 2 จบที่ 1 K. รวมนวดกับอาบน้ำขัดผิว .. ^^ ต่างกรรมต่างวาระ ครับ

hydeve

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 05:52:51 »

คุยกับน้องดีๆ นะครับ ผมได้ระดับ 2 จบที่ 1 K. รวมนวดกับอาบน้ำขัดผิว .. ^^ ต่างกรรมต่างวาระ ครับ

บ้านนี้ไม่เคยไปเลยครับ ขอบคุณสำหรับการชี้เป้าครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 15:52:48 »

ตามด้วยคนครับ เคยไปนานมาแล้ว ไม่มีระดับนะ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2016, 14:03:46 »

เคยอ่านแค่รีวิวอ่ะครับ เขาบอกว่าน้องเขานวกอย่างเดียว

namman

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2016, 06:37:58 »

ใครชอบเล่นร.1นานๆที่นี่หมอ(ที่ผมโปรด)ไม่รังเกียจและมีความสุขในการลูบของแข็ง ขอแนะนำนวดน้ำมันชั่วโมงครึ่ง 500 แต่จะต้องบวกอีก 500เพื่อบริการร.1
ถ้าเปรียบเทียบกับเธอเบสต์ในค่าใช้จ่ายเดียวกัน(นอกทืป)ได้ร.2เพิ่ม+อาบน้ำให้ก่อนซึ่งต้องยอมรับว่าตื่นเต้นและเสียวมากๆ

ปัญหาอยู่ที่ว่าหลังๆนี้ผมผิดหวังกับบริการเธอเบสต์หลายคน โดยเฉพาะถ้านึกถึงศิลปะบริการของหมอไนท์ (หายไปไหนก็ไม่รู้)

ถ้าแอนนิเมะจะเพิ่มร.2 + อาบน้ำให้ก่อนและหลังจะเป็นพระคุณยิ่ง แต่ดูเหมือนว่าทางผู้บริหารจะปล่อยให้หมอเป็นผู้ตัดสินเอง แฟนนกป.บางคนบอกที่นี่ว่าได้ร.2 แต่ผมบุญไม่ถึงไม่เคยเจอ ได้แต่หมออนุโลมให้นวดไฟหน้าหรือลูบสวนน้อยบ้าง
สรูปแล้วยังไปๆมาๆทั้ง2แห่งจนกว่าจะเจอหมอที่บริการดีที่สุดในงบนี้
ใครจะแนะนำหมอที่ใดที่หนึ่งที่ดีสุดๆในงบเดียวกันผมจะรับฟังและขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ohseed

• แอบหื่น

ที่นี้นวดกับน้องๆก็สบายตัวดีนะครับ ผมได้แค่ระดับ 1

kan147

• *

ผมได้ระดับ 1 เหมือนกัน แต่ไม่แน่ บางคนน่าจะแอบลุ้นได้อยู่นะ

indy108

• แอบจิต
  • **

น้องบิ้วให้ก่อนบ้างป่ะ หรือต้อกอย่างเดียวเลยครับ  piuyty

valkyriechin

• แอบจิต
  • **

ขอตามอีก 1 ครับ รอท่านเทพมาชี้ทางสว่าง

kan147

• *

น้องบิ้วให้ก่อนบ้างป่ะ หรือต้อกอย่างเดียวเลยครับ  piuyty

ไม่บิ้วท์นะครับ เราบิวท์เอง