-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า  (อ่าน 5866 ครั้ง)

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าเกลียดเนาะ .... ตั้งชื่อหัวข้อ แต่ดันจำชื่อร้านไม่ได้  eta06   เนื่องจากวันนั้น อารมณ์......มากครับ ขับรถมาไกล หาที่ลง หาที่ลง หาที่ลง วนไป วนมา ผ่านหน้า Office club ชะแวบบบบ ไปกลับรถแพพนะ เดวเจอกัน เลยมาตรงมุมโค้ง เตรียมกลับรถ เอ๊ะ!!!! มีร้านนวดแผนไทยตรงนี้ด้วยรึ ชั่วโมงละสองร้อย อืม.... ขอหายเมื่อยก่อนวะ ค่อยเข้าไปหาน้องๆ ใน Office ว่าแล้วก็จอดรถ ไปลองของในร้าน "นวดแผนไทย"

ร้านเป็นอาคารชั้นเดียว มีป้ายสีชมพูหน้าร้าน เข้าไปภายใน ร้านจะโล่งๆ ฝั่งขวามือ มีเก้าอี้นวดเท้า ฝั่งซ้ายมือ เป็นเตียงนวดตัว ติดกับพื้น ใช้แผ่นหวายขนาดใหญ่ มากั้นแต่ละห้อง และมีผ้าม่านปิด (ฮึ่ยยยยยย น่าฉงฉัย)  .,mn

น้องๆ ที่นี่ น่ารัก นะฮะ ตอนผมเข้าไปนี่ กำลังมาเทรนงานนวดอีกสามคนเลย หน้าตาน่ารัก ใสๆ แต่ พุ ทาย ม่าย ค่อย ชะ  #ไอ่กระผ๊ม โชคดี ที่ได้คนนวด เป คน ทาย นะ (เป็นคนไทยนะ) ยี่สิบปลายๆ หน้าตากลางๆ แต่มือ นิ้มนิ่ม อ่ะ งุงิ..... jljhl

ตัดมาตอนเข้าห้องนวดเลยดีกว่า ตอนอยู่ในห้อง เหมือนหมูอยู่ในซองรอคลอดลูก  kjhg น้องบอกเรานอนคว่ำ เริ่มกดขา ได้สักพัก คลึงตูดเราอย่างเมามัน 5555  สักพัก ยกขาเราขึ้นลอยๆ (ทั้งที่เรายังนอนคว่ำ) สอดตัวเข้ามานั่งขัดสมาธิใต้ขาเรา น้องประชิดฝั่งขวาของเรา แต่มือน้องนวดฝั่งซ้าย มันเลยกลายเป็นลักษณะ โอบกอดเราเอาไว้......มาละ ครั้งที่หนึ่ง!!!!! 

นวดตูดจนสาแก่ใจเลยสินะ หึหึ  ทีนี้บอกให้เราหงาย กดเส้นไล่ขึ้นมา  ขุ่นพระ!!! เฉี่ยว ครั้งที่สอง ..... เอ๊ะ !!!! มันคงเป็นเรื่องบังเอิญ มันบังเอิญ...........

และ สาม .......  และสี่....... เห้ยๆๆๆ  นี่ไม่บังเอิญแล้วมั้ง  เวรล่ะ....ไอ่ใบ้ก็กำลังขยายร่างขึ้นทุกที ..... กำแพงก็บ๊างบางงง ผ้าม่านก็กระพือตามแรงพัดลมเป็นพักๆ น้องเอ้ยยยย อย่าเชคสัญญาณบ่อยเซ่อีหนู !!!! ...... แล้วตรูจะทำไงดีฟระเนี่ยยยยยยยยยยยยยย ................ eta07
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

eta04ติดตามครับท่าน

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

ร้านไหนครับท่าน โซนนี้มีร้านนวด สามสี่ร้าน เปิดใหม่

jonyjeeno

• ว๊องแมน
  • *

รอติดตามด้วยคน ;khhg

Ppstp

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รอครับรอ

masagi

• *

ตามรอดูว่าจะเป็นยังไงต่อไป

• แอบหื่น

ร้านไหนครับท่าน โซนนี้มีร้านนวด สามสี่ร้าน เปิดใหม่

เบรคการบ้าน  ชี้เป้าแพพ....  ช่วงก่อนที่ผมไป ร้านตั้งอยู่ข้างก๋วยเตี๋ยวจอมทัพ ครับพี่  แต่ตอนนี้ ก๋วยเตี๋ยวปิดไปแล้วครับ  ซอยเดียวที่โผล่หลัง Office club ครับ 

เดะผมไปถ่ายภาพลายแทงมานำเสนอครับ
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

kit59

• *

รอข้อมูลครัย .,mn

bigpocky

• *

อูววว  รอ รอ รอ ครับ    ;khhg

• แอบหื่น

ต่อครับ ต่อ....... .,mn

น้องยังคงนวดต่อไป ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ...... โหวววววว คนบ้าอะไร โคตรใจร้ายเลยอ่ะ  lkkjjh  เจ้าตัวเล็กของเราก็บวมเบ่งเลย แต่น้องนวดดีมากกกกกกก น้ำหนักมือกำลังดี มันเพลินตรงที่มือน้องโคตรนิ่มอ่ะ 

สักพัก จับมือเราไปนวด หงายมือนวด เอ่อ...เพลินดีวุ้ย  คว่ำมือนวด .... มั่บ....เอามือเราไปวางบนต้นขา  eta06  จะด้วยความสุภาพบุรุษ หรือ จืน ก็ไม่ทราบได้ แบมือสิครับ แบมือ เราคนดี ..... แต่เอ๊ะ!!!! น้องไม่หวงตัววุ้ย  ผ่อนคลายสักหน่อย เมื่อย ค่อยๆ คลายมือลง จากแบ เป็นวางปกติ .....นิ่งวุ้ย......ค่อยๆ ลูบเบาๆ....นิ่งวุ้ย...... eta03  น้องก็นวดต่อไป เราก็ลูบไปเรื่อยล่ะทีเนี้ย ....  eta03

น้องคงรำคาญ จับเรานอนคว่ำ 555555  เพิ่งหงายมาได้แปปเดียวเองง่าาาาา lkkjjh   แอบถอนหายใจเบาๆ  ouiy  สิ่งที่ตรูคาดหวังไว้ คงจบลงแล้วสินะ   ouiy   .......

นวดไป นวดมา มีอยู่ท่านึงที่จะต้องจับแขนเรา ไพล่ข้างหลัง (ท่าคล้ายๆ กับที่ตำรวจจำผู้ร้ายน่ะครับ) พอน้องจับแขนผมไพล่หลัง น้องก็ขึ้นมานั่งบนตัวผมอ่ะ ไม่รู้ว่าเป็นท่านวดเค้ามั้ยน่ะ แต่ที่แน่ๆ มือผมอยู่ที่ จิมมมมมส์  น้องเค้าง่ะ   scary   

จะด้วยความสุภาพบุรุษ หรือ จืน ก็ไม่ทราบได้ แบมือสิครับ แบมือ เราคนดี ..... eta03

บอกได้คำเดียวเลยว่า โคตรโหนก ใหญ่มาก จิมส์ น้องเค้าบดถูอยู่บนมือผม  แล้วก็ยังนวดต่อไป เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตลอดเวลาน้องยังคงถามเสมอว่า พี่คะ เจ็บมั้ย หนักไปรึเปล่า ...... โอยยยยยย  น้องเอ้ยยยย พี่ปวดขนาดเลยล่ะ  แข็งจนปวดไปหมดล้าววววววว  eta04

ฤๅน้องเขา จะไม่คิดอะไรเลย 55555  พระอิฐพระปูนชัดๆ โคตรใจร้าย!!!!!  lkkjjh

นวดได้สักพัก  มือเราชื้นๆ ไม่รู้เปียกอะไร  jljhl  น้องก็ขอตัวไปห้องน้ำแพพ............ ljhgf

marcha

• **

หนังขาดแล้วรีบมาต่อไวๆๆเน้อ   ghjk

Nu-me

• *

อาจจะถึงกับได้เป็นกระทู้แห่งปีเลยนะคร้าบ รอครับรอ มาต่อไวๆนะคร้าบ

bigpocky

• *

ผมก็แทบระเบิดแล้วเหมือนกัน รอท่านมาต่อคับ  เขินนนนนน เขินนนนนน

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ปูเสื่อรอนะครับ^^ jljhl jljhl

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5

eta04 รอครับ...หนังเรื่องนี้ สงสัยจะมีภาคต่อ  eta04

giantcock

• V.I.P.
  • *

ต่อด่วนๆๆๆ

kit59

• *

มาต่อเร็วๆครับ ค้างอยุ่

babyboy

• *

;khhg ;khhg ติดตามอย่างใจจดจ่อ .

dirge

• แอบจิต
  • **
  • Country: th

สุดยอดมาก...รออยู่นะครับท่าน pongz

• แอบหื่น

ใจเยดๆ นะตะเอง ... วันนี้พา ท่าน ผบ. ออกมาทานข้าวครับ ดึกๆ ถึงบ้านจะส่งตอนจบให้นะคร้าบ...^^ fdgdfdf

determinate

• แอบจิต
  • **

อารมณ์เหมือนอยู่บอร์ดพันทิพ  kjhg

jimebboy11

• เด็กทะลึ่ง

รีบมาต่อครับพี่ ผมใจเย็ดๆนานแล้ว อิอิ

• แอบหื่น

ขออำภัยที่มาช้า....โดน ผบ. เชคกระสุน  kjhg ..... เรามาต่อเรื่องของเรากันดีกว่าาาา

น้องไปเข้าห้องน้ำ..... สมองตอนนั้น คิดสารพัด จะเอาไงดีวะ มันเหมือนมี ตัวสีขาวๆ กับ ตัวสีดำๆ มาเกาะที่ไหล่สองข้าง แล้วยืนเถียงกันบนหัวเรา เสี้ยวนาทีเนี่ย เถียงเพื่อหาเหตุผลในหลายเรื่อง แต่พอสรุป คือ เนื่องจากกำแพงมันบาง คุยไม่ได้ ก็ใช้ไลน์คุยกันเซ่  eta20  ห๊ะ.... น่าจะคิดได้ตั้งนานละวุ้ย ..... เอิ่มมม แล้วจะขอไลน์น้องเค้ายังไงดีฟระ  roister    .....  ก็    เอาโทรศัพท์ยื่นขอไอดีไลน์ พร้อมแนบตังค์ด้วยสิวะ  hgjhg  โหวววว  ความคิดสุดจืนที่สุดในสามโลก 555555  ว่าแล้ว ก็เตรียมเริ่มปฏิบัติการ  eta03

น้องกลับมา "รอนานมั้ยคะ" น้ำเสียงช่างอ่อนหวาน  eta04  ว่าแล้วก็เริ่มปฏิบัติการทันที ...... ยื่นโทรศัพท์ให้ เพื่อขอไลน์ไอดี  จะเอาไว้คุยกัน  พร้อมแนบตังค์ไปด้วย  ..... น้องทำหน้า งง งง  scary  แต่ก็รับไปอย่างว่าง่าย  เอาตังค์ใส่นมทันที!!!!!   eta06    แล้วก็เอาโทรศัพท์ไปพิมพ์ไลน์ไอดี  แถมส่งติ๊กเกอร์เข้าไลน์ตัวเองกันลืมอีกต่างหาก  eta04  มีแวว ผ่านละวุ้ยตรู   eta04

"นวดหัวนะคะ"   eta04  หัวอะไรคร้าบบบบบ  5555   เราก็ขยับให้น้องขึ้นมานั่งฝั่งบนหัว (ศีรษะ) อย่างว่าง่ายเช่นกัน  ใจตอนนั้น เต้นตุบๆๆๆ  นานหลายปีแล้วสินะ ที่การเที่ยวสายนี้ ขาดความตื่นเต้น ไปร้านนวดปู๋มาก็หลายที่ ไปอ่างมาก็เยอะ ไป นผบ. มาก็หลาย  แต่เสน่ห์ของการ "ไต่" ก็ยังไม่เคยลบเลือน   dsgjsd 

น้องนวดหัวให้  โดยเอาหัวเราไปวางบน นม นิ่มมาก และหอมกลิ่นน้ำหอม จางๆ  มือเราทั้งสองข้าง โอบไปด้านหลัง มือข้างนึงจับตูดน้อง มืออีกข้างลูบต้นขาน้องเบาๆ .....  ไม่มีปฏิกิริยา Anti  แต่อย่างใด  น้องค่อยๆ ไล้มือลงมานวดคอ นวดบ่า จังหวะที่จะต้องนวด อก เรา น้องก็เอามือเฉี่ยวหัว นม เรา คลึงไปมา วนไปมา  scary scary  ..... แม่ม โคตรเสียว  โคตรฟิน eta04 eta04

นวดจนฟินไปพักใหญ่  น้องบอกให้นั่งหลังตรง  ยังตามเอา นม มาประกบหัวไม่ห่าง แขนข้างหนึ่งใช้ศอก กด บ่า แขนอีกข้างโอบมาข้างหน้า คล้ายจะเอื้อมไปหาศอกเราอีกข้าง  (พอนึกภาพออกมั้ยฮะ  ท่าทางคล้ายกับน้องคุกเข่า กอดเราจากด้านหลัง ท่อนแขนน้องข้างนึงอยู่บนบ่า อีกข้างโอบกอดเราไว้) พอน้องขยับมาด้านข้าง เราก็เอาหน้าซุกนมน้อง  eta04  โคตรเพลินครับผ๊มมมม !!!!!   

บอกกับตัวเองดังๆ อย่างภาคภูมิใจ กุม่ายไหวแล้ววววววว ...... จมูกของเราไซร้ขึ้นไปถึงซอกคอ  เราสองโอบกอดรัดจนแน่น มือบีบขยี้ทรวงอกที่แสนนุ่มนวล  ทันใดนั้น ก็มีเสียงเล็กๆ น่ารักๆ ดังขึ้นด้านนอกผ้าม่าน...... eta06

"โม่ะ เว ลา แระ ค่ะ เพ่"  eta06 eta20 scary wq eta07  เสียงดังมาจากข้างนอก หลังผ้านม่านที่กั้นประตูของห้องเรา      เหยดดดดดดดดดดด......อะไรวะ "เอิ่ม.....ขอต่อคอร์สได้มั้ยครับ"  เราถามสวนออกไป  น้ำเสียงที่ตอบกลับมา ช่างเยือกเย็น บาดหัวใจที่สุดในชีวิต.... "มะ ด้าย ค่ะ พี่....มี จอง ต่อ ค่ะ"  eta06 eta20 scary eta07 wq piuyty piuyty piuyty

ทำไม๊ ทำไม ...... อนาถา ชีวิต............  จบ!!!!  ด้วยประการฉะนี้  lkkjjh lkkjjh lkkjjh

สรุป : ร้านนี้  รอบนี้  ไม่ทันได้ลองดีจ้าาาา

ปล.ที่ 1 มีซ้ำแน่นอน อย่าพลาดให้ตรูนะเฟ้ย จะจับเบิร์นจนร้องขอชีวิต roister

ปล.ที่ 2 ได้ไลน์น้องเค้ามา แต่ก็ไม่เคยทักไปเลย บ้าบอดีเนาะ  piuyty  เล่าให้รุ่นน้องฟัง  เขาบอกว่า  "ก็ทำไมพี่ไม่ทำภาษามือเอาวะ".....  เอออออออ ว่ะ   piuyty  แก่ตัวมาเริ่มเลอะเลือน  แต่จะว่าไป  สถานการณ์จริงมันเขิลลล นะเฟ้ยยยย   เขินนนนนน

ปล.ที่ 3 สถานที่โอเค แอร์บางล็อคก็เย็น บางล็อคก็ไม่เย็น (วัดดวงเอานะฮะ) ในร้านไม่มีห้องน้ำ ต้องเดินแหบดากไปเยี่ยวไกลมาก  ljhgf

ปล.ที่ 4 น้องบางคนก็ยังนวดไม่คล่องแน่นอน (ตามที่เราแอบสังเกตุการณ์) พี่ท่านใดจะไป ต้องใจเยนๆ นะคร้าบ

ปล.ที่ 5 ไม่รู้จักชื่อน้องเค้า  เลยชี้เป้าไม่ได้ กราบขออำภัย   wq

ปล.ที่ 6 ลายแทง >>> ร้าน นผบ. โครงการกรีนมาร์เก็ต หลังบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า ซอยที่เป็นเลขคู่ ชื่อร้านขึ้นต้นด้วยตัว C   .,mn

ปล.ที่ 7 ต่างกรรมต่างวาระ ผมส่งการบ้านเพราะน้องนวดดีครับ มือนิ่ม แต่หนักหน่วง นิสัยดี มารยาทดีมาก ส่วนใครจะได้ถึงไหน ทอนหรือหล่น ขอให้ท่องคาถาเทพ drjj เอาไว้ .....    "กุมานวด กุมานวด"  jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2016, 23:28:38 โดย ปู่พรามหณ์เดินดง »

bigpocky

• *

ขอบคุณมากครับ ไว้ไปตามหาร้านให้เจอก่อน  eta03

jr 2

• แอบจิต
  • **

ตื่นเต้นดีครับปู่

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

อ๋อ ร้านนู๋ ช.....อร์ นี่เอง อิอิ jljhl jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

การบ้านยอดเยี่ยมครับ ดูอึดอัดนิดๆแต่ได้ตื่นเต้น เลือดสูบฉีดกายดี ยอดครับ  hgjhg

• แอบหื่น

อ๋อ ร้านนู๋ ช.....อร์ นี่เอง อิอิ jljhl jljhl jljhl

หลายอย่างพูดไม่ได้ แต่เทพยังไงก็เป็นเทพ ยังคงแหลมคมเช่นเคย......นับถือ นับถือ  hgjhg eta08

• แอบหื่น

ขอบคุณมากครับ ไว้ไปตามหาร้านให้เจอก่อน  eta03

ยินดีมากครับ  โชคดีมีทอนนะครับ ^^

• แอบหื่น

ตื่นเต้นดีครับปู่

สมัยปู่ยังหนุ่มๆ มีหนังสือเล่มบางๆ เล่มนึง มักจะเขียนขึ้นต้นคอลัมน์ว่า "เรียนคุณอากังฟูที่เคารพ" .....  เล่มนั้นตื่นเต้นกว่านี้อีก  kjhg kjhg kjhg

• แอบหื่น

การบ้านยอดเยี่ยมครับ ดูอึดอัดนิดๆแต่ได้ตื่นเต้น เลือดสูบฉีดกายดี ยอดครับ  hgjhg

อึดอัดมากครับ อารมณ์ประมาณหนังเรื่อง SAW ที่ต้องหนีตายให้ได้  แต่เราต้องไต่ให้ได้  kjhg kjhg kjhg kjhg

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เรียบเรียงการบ้านระดับโปรครับ อันนี้อดีตเคยเขียนส่งไปลงคอลัมภ์อากังฟูใช่ไหม  kjhg

เอาเป็นว่ายังไงจะตามไปค้นจนเจอ (ขน)  เพชร (เส้น)  เม็ด (ละมุด) งามๆ ให้จงได้ครับ

• แอบหื่น

เรียบเรียงการบ้านระดับโปรครับ อันนี้อดีตเคยเขียนส่งไปลงคอลัมภ์อากังฟูใช่ไหม  kjhg

เอาเป็นว่ายังไงจะตามไปค้นจนเจอ (ขน)  เพชร (เส้น)  เม็ด (ละมุด) งามๆ ให้จงได้ครับ

เจอรุ่นเดียวกันซะที  เค้าดีจุยยยยยย 5555

โชคดีมีทอนครับท่าน

• แอบหื่น

จามไม่หยุด...ไม่แน่ใจว่าภูมิแพ้ขึ้น  ghjk  หรือมีคนแช่ง  scary

คล้ายจะได้ยินเสียง "พายเอ้ย!!!! ฮาคั้นรออ่าน" (แปลว่า เวรเอ้ย !!!!  ตรูอุตส่าห์รออ่าน)   kjhg

เอาน่าาาา จุพๆ นักรบย่อมมีบาดแผล  kjhg

เดะเค้ามารีวิว ร้านอื่นให้อีกนะตะเอง  จะร้านไหน โปรดติดตามตอนต่อปายยย .,mn

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

การบ้านดี แต่ มีอารมค้าง ต้องหาโอกาสไปปลดปล่อยนะ ปู่  kjhg

• แอบหื่น

การบ้านดี แต่ มีอารมค้าง ต้องหาโอกาสไปปลดปล่อยนะ ปู่  kjhg

เรียบร้อยครับท่าน Jacky  แข็งจนปวดซะขนาดนั้น  kjhg

#ในวันเดียวกันนั้น มีทั้งไต่  ทั้งหล่น  ทั้งโคตรทอน  มหากาพย์ยาวมากครับ   ljhgf

#กรณีหล่น  คงไม่เอาลงเวป เพราะสงสารน้อง  แต่ท่านเอ้ย  ... หล่นแบบผมจะมีใครเคยเจ๊ออออ  jljhl ghjk lkkjjh

#อันที่ทอน ก็ท๊อนนน ทอน   ป๊าดดดด ......  hgjhg

ไว้โอกาสดีๆ จะหยิบมาเล่าสู่กันฟังนะจ๊ะ  lowwww

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ปูเสื่อกางเต๊น รอการบ้านครับ ให้ไวเลยครับปู่ วัยสะ fhgj fhgj fhgj fhgj fhgjรุ่นใจร้อน

sakarn45

• **

roister  ซวยจริงๆผมเนี่ย
เพิ่งเข้ามานวด
เข้ามาเห็นมี สาวๆประมาณ 5-6   คน
สว.1 คน
สาวๆมีน่ารัก 3-4 คน
น่ารักมาก 1 คน
ผมเข้ามาบอกนวด 2 ชม.
จัด สว.ให้ผมซะงั้น
 roister
พอกันที  roister roister
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2016, 13:24:37 โดย sakarn45 »

armkung

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ร้านนี้หรือป่าวครับ ท่านเทพเจ้าของกระทู้...

sakarn45

• **

โอย ทรมาณ ข้างนอก สาวๆหัวเราะ คิกๆคักๆ
ตูมานวดกับ สว.

sakarn45

• **

ร้านนี้หรือป่าวครับ ท่านเทพเจ้าของกระทู้...

ใช่ครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

โอย ทรมาณ ข้างนอก สาวๆหัวเราะ คิกๆคักๆ

นี่คงเป็นกุศโลบายของร้าน ที่อยากให้ท่าน มานวดกะ สส. คราวหน้า eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• แอบหื่น

เข้ามาเห็นมี สาวๆประมาณ 5-6   คน
สว.1 คน
 roister

ท่านก็อย่าวางมาด ตำหนวด  เข้าไปสิครับ....วางมาดเข้ม อย่างกาแฟเบอร์ดี้...ใครก็กลัว  เป็นผม  ผมจะส่งหมอป้อจาย ไปนวดให้พี่ล่ะ 55555 kjhg

• แอบหื่น

นี่คงเป็นกุศโลบายของร้าน ที่อยากให้ท่าน มานวดกะ สส. คราวหน้า eta32

กุศโลบายน่ากลัวแท้ๆ ครับป๋า "วางแผนให้ซ้ำอย่างอำมหิต" 55555555 kjhg

mintada9

• กรรมการเวป
  • *

สนับสนุนน้องเขาหน่อยครับ
เจ้าของน่ารักดี

หลายท่านคงคุ้นน้องเขาอยู่แล้ว mbvc mbvc mbvc

sakarn45

• **

สว.1 คน
 roister

ท่านก็อย่าวางมาด ตำหนวด  เข้าไปสิครับ....วางมาดเข้ม อย่างกาแฟเบอร์ดี้...ใครก็กลัว  เป็นผม  ผมจะส่งหมอป้อจาย ไปนวดให้พี่ล่ะ 55555 kjhg
ผมใส่เต่วขาสั้นเสื้อยืดซูเปอร์แมน เข้าไปครับ

sakarn45

• **

สนับสนุนน้องเขาหน่อยครับ
เจ้าของน่ารักดี

หลายท่านคงคุ้นน้องเขาอยู่แล้ว mbvc mbvc mbvc
ผมเสียดายครับไม่ทันได้รู้จัก น้องเค้าไปเปิดร้านก่อน

giantcock

• V.I.P.
  • *
Re: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 18:30:12 »

มีอีกสองร้าน ซอยถัดๆไป ร้านแรก ใกล้ๆร้านไส้ย่าง แอบๆดูแล้ว ห้องเล็ก ไต่ระดับยาก แต่มี สส
ร้านสองซอยเดียวกับร้านทำฟัน ยังไม่เคยไปครับ รอการบ้านเปิดซิงอยู่

sakarn45

• **
Re: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 08:45:59 »

มีอีกสองร้าน ซอยถัดๆไป ร้านแรก ใกล้ๆร้านไส้ย่าง แอบๆดูแล้ว ห้องเล็ก ไต่ระดับยาก แต่มี สส
ร้านสองซอยเดียวกับร้านทำฟัน ยังไม่เคยไปครับ รอการบ้านเปิดซิงอยู่
ซอยร้านทำฟัน  สบายใจได้ครับ
นวดแท้ๆ  5555

eakmarod

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 19:17:08 »

เอิ่ม ท่านพี่ครับ จากกระทู้นี้แหล่ะครับ ไปตามรอยท่านเจ้าของกระทู้มาแล้ว เหมือนที่บอกเป๊ะ
มี สว และ สส ที่สำคัญ สส บางคน น่ารักมาก แต่อดเสียดาย ไม่ได้นวดกับ สส คนสวย ได้
แต่นวมกับ สส ที่ เอิ่ม ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ก็นะ เอาว่ะได้ความสาว ดีกว่าได้ สว
  บรรยากาศในห้อง อย่าเรียกห้องเลย เป็นแคร่สาน มากั้น แคบ ๆ มีผ้าม่านปิด นวดไปก็อืม คนเดินผ่านไปมา ถ้าตั้งใจแอบมอง เห็นครับ ยืนยัน
  เข้าเรื่องที่ทุกท่านรอคอย นวด ครับ เน้นก้นอย่างที่ท่านว่า จะเน้นอะไรนักหนา ก้นผมก็มีหัวใจนะ อิ อิ พอหันหน้ามา น้องถกผ้าเข็ดตัวเราขึ้น แต่ไม่ถึงหมด ปิดช้างน้อยไว้ ก็มานวดจังตรงต้นขา ผมเองนี้ ไม่เกรงใจนะ ปล่อยช่างน้อยผงกหัวชี้หน้าเลย เอาว่ะ เป็นไงเป็นกัน ห้องเสียงดังไม่ได้ คุยไรกันได้ยืนทั้งบาง สรุป ใช้สัญญานมือ ชี้มาที่น้องชาย บอกเบา ๆ ที่สุดว่า ช่วยตรงนี้หน่อยแข็งแระ

ผลปรากฎ น้องตอบ

ไม่ค่ะ

ส่ายหน้าอีก
ไอ้ผมแบมือบอกจะให้ห้าร้อย

คำตอบคือ
ไม่ค่ะ ส่ายหน้าอย่างเดียว

เห้ย ..... ตั้งแต่นวดมา เสียความมั่นใจที่สุดในชีวิตก็คราวนี้ ฮือ ๆ ผมทำผิดอาราย ฮือ ๆ
น้องนวดต่อไปด้วยความเงียบ เงียบ เงียบ

น้องชายผม แทบหดไปอยู่รวมกับไข่

เสียความั่นใจสุด ๆ นวดต่อสักพักน้องบอกหมดเวลา  เดินออกมาจ่ายตังค์
เดินคอตก ออกจากร้าน
.....
.....
 wq wq
 wq wq wq
สรุป น้องนวดดีครับ แต่ผมผิดเอง ที่หวังเกินเลยไปกว่านั้น หายเมื่อยครับ แต่น้ำนี่จะล้นหูแระ
ขับรถออกมาอย่าง อารมอึน ๆ มันอึน ๆ บอกไม่ถูก
....
ตัดสินใจ มุ่งหน้าไปบ้านอามิเนะ ทันใด
20 นาที ถึง จากร้านเดิม
เข้าไปร้าน เจอคนถูกใจ
เลือกน้อง น้องมานวดคงงง ว่า ไอ้นี่ทำไมมานวด แต่ตัวลื่นก่อนนวดอีก ครือ อย่างจะบอกน้องจังคือ
..... อย่าทำให้พี่เสียความมั่นใจเหมือนอย่างเคยนะน้อง สุดท้ายสบายตัวกลับบ้านครับ

ตั้งใจมาเสริมท่านเจ้าของกระทู้ แต่ดันเขียนซะยาวเลย
ขอย้ำ ต่างกรรม ต่างอัณฑะ เป็นเพราะผมคงคาดหวังเยอะเอง ในสิ่งที่ไม่ควรไปหวัง
ร้านเค้าบริการดี น้องนวดดีครับ หายเมื่อยครับ
แต่เรื่องไต่ระดับ เสียความั่นใจสุด ๆ ตั้งแต่ในชีวิต ที่เคยเที่ยวมา ประมาณว่า อยากจะนุ่งผ้าเช็ดตัว แทรกแผ่นดินหนีตรงนั้นจริง ๆ อายมากครับ ตอนนั้น

ต่างกรรมต่างอัณฑะ คำ ๆ นี้ ผมเน้นเสมอนะครับ

สวัสดี