-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป .. ที่ไหนรับบัตรเครดิต บ้างครับ  (อ่าน 688 ครั้ง)

babyboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากทราบว่า นกป.ที่ไหนรับบัตร เครดิต บ้างครับ รบกวนท่านเทพ ด้วย

maverick crow

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นกป .. ที่ไหนรับบัตรเครดิต บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 16:11:00 »

เหมือนว่า บ้าน Harem จะรับนะครับ แต่ร้านอื่นยังไม่มีข้อมูล  eta08

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: นกป .. ที่ไหนรับบัตรเครดิต บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 17:29:46 »

มีที่รับแล้ว  - Absolute paradise

กำลังจะรับ - Harem massage and spa

ยังไงลองโทรเช็คทั้ง 2 ที่ก่อนนะครับ