-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดยังไม่ทันสบายที่แฮปปี้ หน้ารพช้างเผือก  (อ่าน 1263 ครั้ง)

steez

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ขับรถผ่านหน้าร้านตอน 3ทุ่ม บร๊ะยังไม่ปิด วนรถมาใหม่พร้อมนวดน้ำมัน1ชม. ตามคิวไม่เลือกเพราะไปครั้งแรก
นวดหมอ อ. ไม่เฉี่ยวชนใดๆทุ้งสิ้นไม่มีการส่งสัญญาณและนวดเตียงในมีม่านกั้น
ข้างนอกม่าน เจ้าของร้านคุยกันกับเด็กเอีกคน. เล่นไลน์กันคงเพราะเหตุนี้จึงไม่มีการส่งสัญญาณใดๆทั้งๆที่คิดว่าหมอต้องจัดพิเศษ หวังท้ปกิดท้ายแน่ๆ
ส่วนตัวไม่ชอบแบบนี้ครั้บเพราะเสียอารมณ์และหมดเอาดื่อๆ เพราะคนนอกมาานนั่นแหละ
นวดฝีมือดีครับ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นวดยังไม่ทันสบายที่แฮปปี้ หน้ารพช้างเผือก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2017, 21:32:34 »

ต้องหมอดาวครับ  ระดับ1

เจ้าของอยู่ผมก็เสียวเหมือนกัน

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
Re: นวดยังไม่ทันสบายที่แฮปปี้ หน้ารพช้างเผือก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 23:00:29 »

ผมนวดกับเจ้าของร้านเลยครับ แกเฉี่ยวตลอด นวดหลังเอามือรูดตูด นวดหน้าเปิดผ้าดู สุดท้ายจบระดับหนึ่งด้วยกัน มือแลกนิ้ว ข้างนอกก็มีแขกรอ ไม่สนครับอารมณ์มันพาไป เสียงน่าเล็ดรอดพี่คนนั้นออกไปเฉยเลย เสร็จครับฟินมาก

doomday666

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 13:46:22 »

ไม่ ได้ ไป นาน พี่ดาวสวยไหมครับ นมยั้ยไหม