ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้าน] ไปลิ้มรสบราวนี่ที่อร่อยที่สุดครั้งที่2 ในรอบ 24ชั่วโมง จากModel Club  (อ่าน 2407 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอเท้าความเดิมก่อน ใน24 ชม.ที่ผ่านมา
ท่านเทพเฒ่าใจแตกได้กล่าวไว้ว่า เลือกเดินสายนี้แล้ว ท่านคงถอนตัวจากสายนี้ยากแล้วละ kjhg kjhg คงต้องยอมรับว่าจริง เมื่อคืนนอนไม่หลับทั้งคืน คิดทบทวนว่าทำไม ก็หนีไม่พ้นเรื่องประสบการณ์ครั้งแรก ที่เกิดขึ้นเมื่อวาน บวกกับมีคำสั่งด่วนต้องไปสอนพิเศษที่ต่างจังหวัดประมาณ10วัน
ท่านเทพ PLAYBOY ขั้นเทพ ได้ลงคำเตือนไว้ว่า
-ควรระวังในการไปหาน้องบ่อยๆ เพราะเพียงแค่ครั้งเดียวท่านก็จะติดใจแล้ว
-และเมื่อท่านติดใจไปแล้ว จะเลิกลำบากมาก อาจถึงขั้นลงแดงเลยทีเดียว
อืม เมื่อคืนนี่คือการลงแดงใช่ไหม เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
ทั้งอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามได้เข้ามา คอนเฟริมความน่ารักคุ้มค่าแก่การลงทุน

ด้วยเหตุผลทั้งหมดทั้งมวล ที่ได้กล่าวมานี้ จึงเป็นบทสรุปแบบฟันธงที่ว่า ไปคร้าบบบบบบบบ
มารู้ใจตัวเองตอนตี5 อืม...จะโทรจองเลยก็เกรงว่าจะเป็นการรบกวน ก็ต้องรบกวนแหล่ะ ตี5 นะครับ ข่มตานอน ตื่นเอาอีกที9โมง รีบโทรเลย แต่ไม่รับสาย ก็ร้านเปิดเที่ยง 9โมงใครจะอยู่ 10.30น. โทรอีกครั้ง ใจหวังลุ้น จะมีคนตัดหน้าไหม แต่ปรากฏว่า จองได้ครับ  ลั้นลากันเลยทีเดียว
eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23

เริ่มต้นเรื่องกับกลับมาเจอ บราวนี้รสเด็ด ที่แสนหอมหวาน
> เข้าไปถึงร้านตอนเที่ยง15 ก่อนเวลา 15นาที ด้วยใจตื่นเต้น ไม่นานนัก น้องบราวนี่ก็ออกมาพบ บวกหน้าแปลกใจนิดหน่อย หรือน้องจะประทับใจที่เจอเรา ถ้าคิดเข้าข้างตัวเอง  lowwww lowwww ก็พาไปที่ห้อง ชั้น4 ตัดกำลังสุดๆ 555 ระหว่างทางผมก็เอ่ยถาม มีคนทำแบบผมไหมที่มาซ้ำในรอบ24ชั่วโมง น้องบอกพี่คนแรกค่ะ จะคนแรกหรือปล่าวไม่สนล่ะ ขอเก็บความรู้สึก thebest แบบนี้ไว้ก่อนล่ะกัน แต่วันนี้ไม่ตื่นเต้นเท่าเมื่อวาน มือไม้เริ่มอยู่เป็นที่เป็นทาง ใจไม่สั่น แต่น้องชายนี่สิ สะดุ้งตื่นตั้งแต่เดินขึ้นบันไดแล้ว  scary กลัวเขื่อนผุ scary

> มาถึงห้องน้องก็คุยกับน้องบราวนี่ก่อน คุยไปเรื่อยๆ อยากรู้จักมากกว่านี้ จากนั้นก็เป็นไปตามอารมณ์ล้วนๆ ในห้องอาบน้ำ น้องแสดงท่าแบบในหนังAV คือให้น้องชายถูกข้างหลัง เฉี่ยวไปเฉี่ยวมา ตอนนั้นวิกฤษสุดๆครับ scary scary scary เกือบระเบิดเลยทีเดียว แต่อดไว้ก่อน อย่าแสดงความอ่อนแอ ความจริงในใจ eta07 เกือบจบตั้งแต่ยังไม่เริ่มซะแล้ว

> จากเช็ดตัวเป็นที่เรียบร้อย ก็บอกกับน้องข้ามการนวดหลังไปเลยได้ไหม เพราะคุยกันตอนแรก ก็กินเวลาเยอะแล้ว น้องจึงจัดให้ผมนอนหงายแล้วเริ่มนวด อย่างที่รู้กัน  mbvc mbvcถ้าเทพสเปรย์สถิตเมื่อไหร่ ประตูสวรรค์ชั้น8-14 ก็จะเปิดทันที mbvc mbvc ไม่ต้องนับแค่ชั้น7 นะครับ เกินไปเยอะ จำได้ว่าท่านเทพจี แนะนำให้ชวนน้องนับเลข eta22 eta22 ผมเลยนับกันไปถึง69 แค่นั้นแหล่ะ จะไปต่อ108 ไปไม่ถูกเลย โดนตรึงไว้ที่69 นั่นเอง eta22 eta22 และยังตามมาอีกหลายกระบวนท่า เมื่อเวลาเหลือไม่ถึง30นาที จึงให้น้องจัดท่าพิเศษที่ทำผมเกือบตายตอนต้นในห้องน้ำ  eta04 eta04 กว่าจะเสร็จ ก็นาฟิกาดังพอดี หมดยกโดนน้องบราวนี้น็อคคาอกเลยทีเดียว

> ก่อนกลับก็ได้ถามน้องบราวนี่ไว้ว่า ถ้ามาแล้วไม่เจอหรือจองไม่ทัน แต่กระสันแล้ว จะใช้บริการน้องคนอื่นด้วยจะน้อยใจไหม น้องก็ไม่มีปัญหาอะไร อาจอ่านแล้วเวอร์ครับ แต่ผมคิดถึงความรู้สึกของน้องเลยต้องถามก่อน

สรุป
เมื่อวานผมเจอน้องบราวนี่ ตอนบ่ายโมงตรงครับ วันนี้กลับไปซ้ำ ตอนเที่ยงครึ่ง เป็นเวลา 23ชั่วโมง30 นาที กะว่าถ้าไม่ติดงาน จะไปซ้ำอีกรอบพรุ่งนี้เที่ยง  kjhg kjhg kjhg แต่ต้องไปภาระกิจบวกกับน้องหยุด ouiy ouiy ouiy เลยต้องรอกลับมาค่อยกลับไปหาน้องอีกครั้งครับ .,mn .,mn

mbvc ส่งรูปแบบธรรมดาก่อนนะครับ ใจยังไม่กล้าขอถ่ายแบบอย่างเหล่าเทพครับ mbvc

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ผมเที่ยวครั้งแรกก็กลับไปหาน้องคนเดิมในเวลาไม่ถึง 24 ชั่วโมงเช่นกัน kjhg kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Disjo69

ผมเที่ยวครั้งแรกก็กลับไปหาน้องคนเดิมในเวลาไม่ถึง 24 ชั่วโมงเช่นกัน kjhg kjhg kjhg

แสดงว่าผม ตามเหล่าเทพมาถูกทางล่ะครับ
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

memento

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แบบนี้เรียกเข้าขั้นเสพติดได้ใช่ไหมครับเนี่ย  kjhg kjhg kjhg

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

mbvc เข้าแล้ว ถอนตัวลำบาก ได้แต่ถอนตังค์ มาหาความฟินตลอด pongz

Disjo69

mbvc เข้าแล้ว ถอนตัวลำบาก ได้แต่ถอนตังค์ มาหาความฟินตลอด pongz
ช่ายเลยฮ้าฟพี่ SIX999
เข้าแล้วถอนตัวยาก
ได้แต่ถอนตังค์รัวๆ

จริงครับ ตอนนี้ชักเริ่มกังวล บัตรเริ่มสั่นอีกแล้วครับ
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888