ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้าน] น้องพลอย สเปรย์ปลิดชีพ จากPhoenix club  (อ่าน 6395 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พึ่งตื่นครับ หลังจากลากตัวเองกลับมาพร้อมความฟินจากน้องพลอย mbvc mbvc พอถึงบ้านเล่นเอาสลบเลยทีเดียว ตื่นตอน4ทุ่มนี่เองครับ มานั่งนึกประสบการณ์เฉียดตายจากการสเปรย์ออโต้ โอ้ ขนลุกชูชันไปทั้งตัวครับ (เฉียดตายยังไงมาดูกัน eta20 eta20)

> เริ่มต้นจากประมาณเที่ยงก่อน เข้ามาเช็คอัพเดทเหล่านางฟ้า Model Club เอ๊ะ..สังเกตุเห็นน้องพลอย แจ้งอัพเดทว่า จะกลับมาเชียงใหม่ในวันศุกร์ ใจสั่นขึ้นมาเลย เพราะมีความหลังกับรูปถ่ายของน้องมุกและพลอยอยู่ในใจ ไม่พูดพล่ำทำเพลงล่ะครับ เอามือถือหนีคนที่บ้านมานั่งในรถ โทรจองก่อนเลย ใจก็ลุ้น คิวจะเต็มยาวเลยหรือปล่าว  mbvc mbvc ฉายาสเปรย์ออโต้  mbvc mbvc จะมีโอกาสได้สัมผัสไหมน้อ... ทางModel Clubแจ้งว่ายังไม่มีจอง  ในใจร้อง  eta03 Yes... eta03 กลับเข้าบ้านทำตัวเนียนๆ ทำงานหน้าคอมต่อ .,mn .,mn

> วันศุกร์ เตรียมตัวตั้งแต่เที่ยง กะว่าจะต้องไม่พลาด  kjhg ชีวิตดี๊ดี  kjhg ในวันนี้อย่างแน่นอน มาถึงร้านตอน 4โมงครึ่ง กะว่ามารอเจอตัวน้องพลอยก่อน ไฟล์ทดีเลย์ซะงั้น  wq ทางร้านแจ้งว่าไปนอนรอที่ห้องได้นะคะ โอเคครับขึ้นไปทำใจร่มๆรอที่ห้องก็ได้ ผมขึ้นไปรอที่ห้องสักพัก เสียงสวรรค์เข้ามา สวัสดีค่ะ  หันไป โอ้...ออร่านางฟ้ากับไฟหน้าไซส์ 33 สว่างวาบเข้าตา ทาสนมอย่างผมทำได้เพียงบอกน้องพลอยว่า mbvc น่าร๊อกอ่า mbvc

> พูดคุยกันสักพัก ชวนน้องพลอยอาบน้ำเลยดีกว่า เพราะพึ่งมาเมื่อวาน วันนี้ไอ้น้องชายอาจไม่พร้อมสู้งาน คงต้องบิ้วท์กันยาวแน่ๆ เรื่องอาบน้ำ ทำได้ตามมาตรฐานเลยครับ มีการบิวท์กับไฟหน้า ก่อนเริ่ม มาถึงเตียง น้องถามว่าจะนวดไหมคะ ผมบอกข้ามเลยครับ เพราะรู้ตัว  fdgdfdf นานแน่ๆ ผมนอนหงายรอให้น้องพลอยมานวดข้างหน้าให้ นวดไปแค่ไม่นาน น้องจัด สเปรย์โดยอัตโนมัติ เลยครับโอ้ ลิ้นพันกับน้องชาย ผมถึงขั้นสะดุ้งสุดตัว น้องชายเตรียมพร้อมสู้ศึกที่มีชีวิตเป็นเดิมพันทันทีครับ (อธิบายคงไม่เห็นภาพครับแนะนำให้ลองมาพบเจอกับน้องพลอยสักครั้งครับ ไม่งั้นท่านจะคุยกับเขา ไม่รู้เรื่อง..)

> น้องเปลี่ยนท่าเป็นขึ้นคร่อม จับน้องชายไว้แล้วขย่มขึ้นลงๆ พร้อมซาวด์ AVเล็กๆ  eta25 eta25 ต้องบอกว่าฟินมากครับ eta04 eta04 สักพักนัวเนียกันอีกหลายท่า ไม่ว่าจะผมขึ้นท่ามาตรฐาน พร้อมดูดนมไปด้วย เปลี่ยนเป็นท่าdoggy  eta11 eta11 ตอนนั้นเหนื่อยมากๆ น้องก็สู้ไม่ถอย ผมจะถอยเองก็ไม่ดี จนรู้สึกว่าปวดหัวมาก eta20 eta20 จะระเบิดทั้งหัวบนและหัวล่างเลยครับ สุดท้ายไปจบในห้องอาบน้ำ น้องนั่งคุกเข่าสเปรย์ eta12 eta12 เป็นสเปรย์ปลิดชีพผมเลยที่เดียวครับ พอถึงจุดระเบิดก็ระเบิดพร้อมกัน ทั้งหัวล่างแบบคามือน้อง และหัวบนแบบความดันเลือดทะลุสมอง
> หลังจากความฟินสุดๆ eta17 ภาพต่อมาที่โผล่มาคือ น้องพลอย โทรเรียกรถพยาบาลมารับผม  scary ไม่หัวใจวายก็เส้นเลือดในสมองแตกแน่นอน scary   eta17 ไม่อยากคิดว่าถ้าเป็นอย่างงั้นจริงพรุ่งนี้หนังสือพิมพ์ในเชียงใหม่จะพาดหัวข่าวยังไง  kjhg kjhgทาสนมดับพร้อมหน้าฟิน ไม่เจียมสังขาร ริฟัดนางฟ้า เจอลากขึ้นสวรรค์ของจริง  kjhg kjhg

> ออกจากห้องน้ำมาพักที่เตียงพอมีเวลาคุยกันอีกนิดหน่อย ได้เป็นการทำความรู้จักกันมากขึ้น ได้ความว่า น้องพลอยจะมาแค่ 4-5วันเท่านั้นนะครับ
งานนี้ใครอยากเจอประสบการณ์เฉียดตายเฉียดสวรรค์เหมือนผมแนะนำได้เลยครับ น้องพลอย สเปรย์ปลิดชีพ

ปล. ผมถ่ายรูปไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤศจิกายน 2017, 08:32:42 โดย Phoenix Club »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: [การบ้าน] น้องพลอย สเปรย์ปลิดชีพ จากModel Club
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มกราคม 2015, 06:57:13 »

roister เจอสเปรย์ออโต้เข้าไป แทบขาดใจเลยเหรอท่าน  mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Disjo69

Re: [การบ้าน] น้องพลอย สเปรย์ปลิดชีพ จากModel Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มกราคม 2015, 18:13:40 »

อั้ยย้ะท่านDisjo69เยี่ยมจริงๆเห็นภาพเลยครับ

ภาพน้องยังติดอยู่ในหัวเลยครับ ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่หาย คงต้องไปหาหมอแล้วล่ะครับ  kjhg kjhg

Disjo69

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มกราคม 2015, 18:14:55 »

roister เจอสเปรย์ออโต้เข้าไป แทบขาดใจเลยเหรอท่าน  mbvc

เกือบหัวใจวายครับ ออโต้ซะไปไม่ถูกเลย mbvc mbvc

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 มกราคม 2015, 18:37:25 »

ทำไมไม่ 69 ให้สมชื่อด้วย kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Disjo69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 17:15:47 »

ทำไมไม่ 69 ให้สมชื่อด้วย kjhg kjhg
เกือบจัดแล้วครับ แต่ผมใจไม่กล้าพอ wq wq

Natpat999

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 21:50:14 »

เกือบจัดแล้วครับ แต่ผมใจไม่กล้าพอ wq wq

กล้าๆหน่อยจิ ท่าน69  kjhg

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 22:26:55 »

เกือบหัวใจวายครับ ออโต้ซะไปไม่ถูกเลย mbvc mbvc

eta32  ไปบ้านนี้อีกทีจะได้สเปย์ออโต้แบบเขาไหม  สองครั้งที่ไปมาจ่ายค่าสเปรย์ทุกที ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 22:29:57 โดย manyou »

Disjo69

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 23:36:47 »

eta32  ไปบ้านนี้อีกทีจะได้สเปย์ออโต้แบบเขาไหม  สองครั้งที่ไปมาจ่ายค่าสเปรย์ทุกที ljhgf
มันอยู่ในช่วงโปร วันที่16-31 มกราคมครับ ตอนนี้ไม่รู้มีโปรอะไรใหม่หรือปล่าวครับ ต้องติดตาม

muscle2

• คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015, 10:06:15 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับบบ