ผู้เขียน หัวข้อ: บราวนี่ เกินห้ามใจ  (อ่าน 3373 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
บราวนี่ เกินห้ามใจ
« เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 21:16:10 »

scary เป็นช่วงที่วุ่นวายใจมากหลังจากที่ ได้ยินว่าน้องบราวนี่ไม่สบายหนัก eta20 จากหมอกควัน แล้วต้องหยุดไปหลายวัน  ouiy เป็นห่วงมากๆ ว่าจะเป็นยังไงบ้าง จะกลับมาได้หรือปล่าว เพราะสำหรับผมแล้ว คงหาใครที่มีGFกับคนอ้วนๆ  wq อย่างผมได้เท่าน้องบราวนี่ไม่ได้อีกแล้ว เฝ้ารอการอัพเดทของทางร้านจนมีการประกาศว่า น้องบราวนี่จะกลับมา  .,mn ผมเลยโทรจองอย่างด่วนครับถึงแม้จะไม่ได้คนแรกก็ตาม แต่อย่างน้อยที่สุดก็ได้เจอกับน้องบราวนี่ eta04

มาถึงร้านนั่งรอน้องลงงาน  .,mn ไม่นานก็ได้มีโอกาสได้เจอน้องบราวนี่สักที ออร่าส่งประกายเข้าตาเลยครับ lowwww  ผมถามน้องว่า จะพักก่อนไหม น้องบอกไม่เป็นไรขึ้นเลยดีกว่า pongz ก็พากันขึ้นไปที่ห้อง ผมนี่แทบจะอดใจไม่ไหวตั้งแต่ที่บันไดเลยทีเดียวครับ eta02 พลังหื่นเต็มอัตราศึกเลยทีเดียว ขึ้นถึงห้องไม่พูดมาก ขอกอดให้หายคิดถึงก่อนเลยครับ mbvc หลักจากไม่ได้เจอกันนาน มานั่งที่โซฟาพร้อมนวดไฟหน้าไซค์36 ของน้องไปด้วย mbvc มันชื่นใจจริงๆที่ได้กอดบราวนี่ไว้ครับ  eta04

ลุกจากโซฟา พากันไปยังห้องอาบน้ำ mbvc กอดน้องไว้แล้วเปิดน้ำเบาๆ ให้ไหลผ่านระหว่างกายแนบชิดกัน thebest มันช่างได้อารมณ์แบบที่ไม่เคยได้ทำที่ไหน mbvc เป็นชุดวันเกิดที่สวยงามจนอยากหยุดเวลาไว้แบบนี้ตลอดไปครับ

มาถึงเตียงผมก็ยังไม่วายกอดน้องไว้ให้น้องอยู่บนตัวผม eta02 เอาหน้าผมซบไฟหน้าน้องไว้รู้สึกอบอุ่นมากๆ ตอนนั้นแอบคิด MU01 อยู่แบบนี้จนหมดเวลาก็ถือว่าคุ้มล่ะครับ แต่น้องชายตัวดีไม่ยอมฟัง eta10 ตื่นขึ้นมาทักทายน้องบราวนี่ซะงั้น จากนั้นจึงเริ่มพูดจาภาษากายกันต่อครับ eta12 ในเมื่อน้องชายตื่นขึ้นมาอย่างนั้นแล้ว fdgdfdf น้องก็เอาน้ำมันมาชโลมและเริ่มนวดขึ้นลง ขึ้นลง ช้าๆ ตอนนั้นเป็นอะไรที่รู้สึกดีมากๆครับ fdgdfdf ไม่นานนักผมก็เริ่มทนไม่ไหว เปลี่ยนให้น้องนอนหงาย แล้วผมขึ้นซบอก eta14 พร้อมทั้งทาสีทั่วยอดอกของน้องมีซาวด์เสียวซ่านผ่านเข้าหูเป็นระยะ MU02 ส่วนมือน้องก็นวดน้องชายผมอย่างต่อเนื่อง การมาเจอกันครั้งนี้เป็นการเดินทางไปสู่สวรรค์อย่างช้าๆ เขินนนนนน แต่ต่อเนื่องไม่มีขาดช่วง ผมบอกได้เลยว่า mbvc มีความสุขอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ความรู้สึกดีและฟิน เอ่อล้นออกมาไม่ขาดสาย eta02 เปลี่ยนกระบวนท่าอีก2-3 ก็เป็นอัน ยอมแพ้คามือน้องเลยทีเดียว dsgjsd ถึงรอบนี้ไม่มีสเปรย์ (เพราะปัญหาเรื่องไม่สบายที่คอ) แต่ความรู้สึกอิ่มอกอิ่มใจ mbvc ไม่ต่างจากครั้งก่อนๆที่ได้เจอกับน้องบราวนี่เลยครับ

จับมือพากันไปอาบน้ำ เขินนนนนน ช่วงเวลานี่ผมไม่อยากปล่อยมือเลยจริงๆ เพราะไม่รู้จะมีโอกาสได้มาพบน้องบราวนี่อีกเมื่อไหร่ mbvc แต่งตัวเสร็จ มีเวลาเหลืออีกเล็กน้อย เลยนั่งคุยกันที่โซฟา fdgdfdf พร้อมกอดน้องบราวนี่ไว้แล้วมองผ่านเส้นผม ไปยังหน้าน้องบราวนี่ mbvc บอกได้คำเดียวครับว่าน้องบราวนี่น่ารักมากครับ mbvc และผมมีความสุขสุดๆครับ

ต้องขอบคุณ eta08 น้องที่ผมโทรนัดครั้งแรกแล้วเขาไม่อยู่ครับ lowwww ผมจึงได้เจอน้องบราวนี่ ทำให้ผมได้รู้ว่ายังมีพื้นที่ความสุขเล็กๆ เขินนนนนน ให้กับคนอ้วนๆ อย่างผมมีสิทธิ์ได้สัมผัสครับ hgjhg และต้องชื่นชมน้องบราวนี่ที่ฝืนตัวเองมาร้าน eta17 ไม่งั้นผมอาจเกิดอาการ ความคิดถึงฆ่าคนได้ https://www.youtube.com/watch?v=cibezZWmwOs  ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2015, 11:49:06 โดย Model Club Massage Spa »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: บราวนี่ เกินห้ามใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 21:33:33 »

khjhgg ขอบคุณการบ้านดีๆครับท่าน disjo69 อ่านแล้วเอิบอิ่มและซาบซึ้งใจ รู้สึกดีจังเลยครับ ฟินมากๆ  fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เมษายน 2015, 21:39:46 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 23:30:43 »

scary เป็นช่วงที่วุ่นวายใจมากหลังจากที่ ได้ยินว่าน้องบราวนี่ไม่สบายหนัก eta20 จากหมอกควัน แล้วต้องหยุดไปหลายวัน  ouiy เป็นห่วงมากๆ ว่าจะเป็นยังไงบ้าง จะกลับมาได้หรือปล่าว เพราะสำหรับผมแล้ว คงหาใครที่มีGFกับคนอ้วนๆ  wq อย่างผมได้เท่าน้องบราวนี่ไม่ได้อีกแล้ว เฝ้ารอการอัพเดทของทางร้านจนมีการประกาศว่า น้องบราวนี่จะกลับมา  .,mn ผมเลยโทรจองอย่างด่วนครับถึงแม้จะไม่ได้คนแรกก็ตาม แต่อย่างน้อยที่สุดก็ได้เจอกับน้องบราวนี่ eta04

มาถึงร้านนั่งรอน้องลงงาน  .,mn ไม่นานก็ได้มีโอกาสได้เจอน้องบราวนี่สักที ออร่าส่งประกายเข้าตาเลยครับ lowwww  ผมถามน้องว่า จะพักก่อนไหม น้องบอกไม่เป็นไรขึ้นเลยดีกว่า pongz ก็พากันขึ้นไปที่ห้อง ผมนี่แทบจะอดใจไม่ไหวตั้งแต่ที่บันไดเลยทีเดียวครับ eta02 พลังหื่นเต็มอัตราศึกเลยทีเดียว ขึ้นถึงห้องไม่พูดมาก ขอกอดให้หายคิดถึงก่อนเลยครับ mbvc หลักจากไม่ได้เจอกันนาน มานั่งที่โซฟาพร้อมนวดไฟหน้าไซค์36 ของน้องไปด้วย mbvc มันชื่นใจจริงๆที่ได้กอดบราวนี่ไว้ครับ  eta04

ลุกจากโซฟา พากันไปยังห้องอาบน้ำ mbvc กอดน้องไว้แล้วเปิดน้ำเบาๆ ให้ไหลผ่านระหว่างกายแนบชิดกัน thebest มันช่างได้อารมณ์แบบที่ไม่เคยได้ทำที่ไหน mbvc เป็นชุดวันเกิดที่สวยงามจนอยากหยุดเวลาไว้แบบนี้ตลอดไปครับ

มาถึงเตียงผมก็ยังไม่วายกอดน้องไว้ให้น้องอยู่บนตัวผม eta02 เอาหน้าผมซบไฟหน้าน้องไว้รู้สึกอบอุ่นมากๆ ตอนนั้นแอบคิด MU01 อยู่แบบนี้จนหมดเวลาก็ถือว่าคุ้มล่ะครับ แต่น้องชายตัวดีไม่ยอมฟัง eta10 ตื่นขึ้นมาทักทายน้องบราวนี่ซะงั้น จากนั้นจึงเริ่มพูดจาภาษากายกันต่อครับ eta12 ในเมื่อน้องชายตื่นขึ้นมาอย่างนั้นแล้ว fdgdfdf น้องก็เอาน้ำมันมาชโลมและเริ่มนวดขึ้นลง ขึ้นลง ช้าๆ ตอนนั้นเป็นอะไรที่รู้สึกดีมากๆครับ fdgdfdf ไม่นานนักผมก็เริ่มทนไม่ไหว เปลี่ยนให้น้องนอนหงาย แล้วผมขึ้นซบอก eta14 พร้อมทั้งทาสีทั่วยอดอกของน้องมีซาวด์เสียวซ่านผ่านเข้าหูเป็นระยะ MU02 ส่วนมือน้องก็นวดน้องชายผมอย่างต่อเนื่อง การมาเจอกันครั้งนี้เป็นการเดินทางไปสู่สวรรค์อย่างช้าๆ เขินนนนนน แต่ต่อเนื่องไม่มีขาดช่วง ผมบอกได้เลยว่า mbvc มีความสุขอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ความรู้สึกดีและฟิน เอ่อล้นออกมาไม่ขาดสาย eta02 เปลี่ยนกระบวนท่าอีก2-3 ก็เป็นอัน ยอมแพ้คามือน้องเลยทีเดียว dsgjsd ถึงรอบนี้ไม่มีสเปรย์ (เพราะปัญหาเรื่องไม่สบายที่คอ) แต่ความรู้สึกอิ่มอกอิ่มใจ mbvc ไม่ต่างจากครั้งก่อนๆที่ได้เจอกับน้องบราวนี่เลยครับ

จับมือพากันไปอาบน้ำ เขินนนนนน ช่วงเวลานี่ผมไม่อยากปล่อยมือเลยจริงๆ เพราะไม่รู้จะมีโอกาสได้มาพบน้องบราวนี่อีกเมื่อไหร่ mbvc แต่งตัวเสร็จ มีเวลาเหลืออีกเล็กน้อย เลยนั่งคุยกันที่โซฟา fdgdfdf พร้อมกอดน้องบราวนี่ไว้แล้วมองผ่านเส้นผม ไปยังหน้าน้องบราวนี่ mbvc บอกได้คำเดียวครับว่าน้องบราวนี่น่ารักมากครับ mbvc และผมมีความสุขสุดๆครับ

ต้องขอบคุณ eta08 น้องที่ผมโทรนัดครั้งแรกแล้วเขาไม่อยู่ครับ lowwww ผมจึงได้เจอน้องบราวนี่ ทำให้ผมได้รู้ว่ายังมีพื้นที่ความสุขเล็กๆ เขินนนนนน ให้กับคนอ้วนๆ อย่างผมมีสิทธิ์ได้สัมผัสครับ hgjhg และต้องชื่นชมน้องบราวนี่ที่ฝืนตัวเองมาร้าน eta17 ไม่งั้นผมอาจเกิดอาการ ความคิดถึงฆ่าคนได้ https://www.youtube.com/watch?v=cibezZWmwOs  ครับ

เดี๋ยวการบ้านมีพัฒนาการแถมเพลงให้จินตนาการบ่งบอกความรู้สึกด้วย สุดยอดๆ
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 23:31:49 »

khjhgg ขอบคุณการบ้านดีๆครับท่าน disjo69 อ่านแล้วเอิบอิ่มและซาบซึ้งใจ รู้สึกดีจังเลยครับ ฟินมากๆ  fdgdfdf

ท่านเพลย์บอยขั้นเทพ มีตกแต่งรูปให้ด้วยน๊า แฟนคลับบราวนี่น่ารักทุกคนเลย
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Disjo69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 23:41:32 »

ท่านเพลย์บอยขั้นเทพ มีตกแต่งรูปให้ด้วยน๊า แฟนคลับบราวนี่น่ารักทุกคนเลย
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
ท่านเพลงบอยขั้นเทพ ขอบคุณครับ
ตอนนี้เปป็นFC บราวนี่จนโงหัวไม่ขึ้นแล้วครับ

หนุ่มแว่นดำ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 เมษายน 2015, 23:08:09 »

เมื่อวานพึ่งไปหามา.....วันนี้ยังคิดถึง....100..จุงๆๆๆ...เบย
รักนะ....จุ๊บๆๆๆๆ

MVP

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 20:45:11 »

http://youtu.be/0wYmShhgKJQ
ฝากเพลงนี้ให้น้องบราวนี่ด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 20:58:12 »

http://youtu.be/0wYmShhgKJQ
ฝากเพลงนี้ให้น้องบราวนี่ด้วยครับ

หยุดตัวเองยังไงฉันไม่ควรปล่อยใจให้รัก
หักใจยังไงไม่ให้โบยและบินไปกับเธอ
รู้ว่าไม่ควรรัก รักคนอย่างเธอ
แต่ฉันไม่รู้จะยื้อจะทนและฝืนยังไง

อยากจะลืมนาทีช่วงที่เธอผ่านพ้นเข้ามา
หลับตา ใจแอบมองเห็นเธออยู่ดี
ทรมานรักไปก็ช้ำไปทุกที
ชีวิตไร้เธอทำไม

ใจมันรักเธอคนเดียว
แม้ร่างกายฉันเองตอนนี้จะอยู่กับเขา
จิตใจมีเสียงเตือนเบาๆ ว่าเรื่องราวรักของเรา
มันผิดแต่ฉันยอม ไม่เป็นไร

หากว่าฉันนั้นรู้ว่าสักวันจะได้พบเธอ
ก็คงรอก่อนไม่เผลอไปกับใคร
ทรมาน รักไปก็ร้าวไปทั้งใจ
มันสายที่ได้เจอเธอ

แม้ร่างกายฉันเองตอนนี้จะอยู่กับเขา
จิตใจมีเสียงเตือนเบาๆ ว่าเรื่องราวรักของเรา
มันผิดแต่ฉันยอม ไม่เป็นไร

ใจตอนนี้ทรมาน ฉันรักเธอเหลือเกิน
แต่เธอต้องอยู่กับเขา ปวดใจทำได้เป็นเงา
เข้าใกล้เธอเมื่อพบเจอ
ไม่อาจกอดแนบเธอไว้ข้างกาย

มันผิดแต่รักเธอไปจนตาย

Disjo69

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 02:13:54 »

mbvc https://www.youtube.com/watch?v=ds6r91puZGU  mbvc

เธอไม่ใช่คนที่ควรรักเลย เธอไม่ใช่คนที่ควรให้ใจ
ไม่ใช่คนที่ควรคิดถึงและฝันใฝ่
เธอไม่ได้เป็นของฉัน

และไม่ใช่คนที่ควรเผลอมอง ไม่ใช่คนที่ควรเผลอใจ
ทุกเวลาที่เราสองคนนั้นได้ชิดใกล้ ก็บอกตัวเองทุกครั้ง

ว่าอย่าไปรักเธอ อย่าทำหัวใจให้มันหวั่นไหว
แต่ยิ่งห้ามเท่าไร ใจยิ่งไม่ยอมฟัง

ทั้งที่ผิดก็ยังรัก ไม่เข้าใจ ก็ยังคิดถึงเรื่อยไป
จะหยุดตัวเองเท่าไร มันก็ทำไม่เคยไหว
ยังอยากจะรักไม่เข้าใจ ก็ไม่รู้ว่าฉันต้องทำยังไง
เก็บอาการเท่าไร ยิ่งทรมานหัวใจตัวเองขึ้นทุกวัน

ไม่อยากจะทำให้ใครเสียใจ ไม่อยากจะทำให้ใครแยกทาง
ทั้งที่คนที่ควรคู่เธอและเคียงข้าง มันไม่ใช่คนอย่างฉัน

ไม่อยากจะรักเธอ แต่หัวใจมันยังหวั่นไหว
และยิ่งห้ามเท่าไร ใจยิ่งไม่ยอมฟัง

ทั้งที่ผิดก็ยังรัก ไม่เข้าใจ ก็ยังคิดถึงเรื่อยไป
จะหยุดตัวเองเท่าไร มันก็ทำไม่เคยไหว
ยังอยากจะรักไม่เข้าใจ ก็ไม่รู้ว่าฉันต้องทำยังไง
เก็บอาการเท่าไร ยิ่งทรมานหัวใจตัวเองขึ้นทุกวัน

ไม่อยากจะรักเธอ แต่หัวใจมันยังหวั่นไหว
และยิ่งห้ามเท่าไร ใจยิ่งไม่ยอมฟัง
หยุดตัวเองเท่าไร มันก็ทำไม่เคยไหว
ยังอยากจะรัก ไม่เข้าใจ

ก็ไม่รู้ว่าฉันต้องทำยังไง เก็บอาการเท่าไร
ยิ่งทรมานหัวใจตัวเองขึ้นทุกวัน
เก็บอาการเท่าไร ยิ่งทรมานหัวใจ เหลือเกิน

แถมอีกสักเพลงที่ตรงกับอารมณ์ ของแฟนคลับอย่างผมตอนนี้ครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 11:30:34 »

มากันแต่ละเพลง ต้องเพลงนี้เลยจร้าจัดให้

https://www.youtube.com/watch?v=Y00RIZvxS2I

ไม่เคยคิดถามใจตัวเอง ทำไมฉันนั้นต้องรักเธอ
ไม่อยากรับรู้ ไม่จำเป็น รู้แค่เพียงว่าอยากรักเธอ

ฉันไม่ฟังเหตุผลที่ใครมาบอก ว่าสองเราไม่เหมาะกัน
มีสิ่งเดียวที่ฉันนั้นจะยอมฟัง ก็คือที่ใจสั่งมา

ใจสั่งให้รักเธอ ก็ต้องเป็นเธอคนเดียว
ไม่รักใครอื่นได้อีก ทั้งใจมีเพียงแค่เธอ
ใจบอกว่าใช่เธอ ฉันก็ต้องรักเธอ
รักเหนือกว่าเหตุผลใด จะไม่ยอมใครแยกเราให้พรากจากกัน

คนเดียวที่ฉันมอบหัวใจ คนเดียวที่ฉันนั้นต้องการ
ถ้าขาดเธอไป คงร้าวราน ไม่มีใครจะแทนที่เธอ

ถ้าหากในโลกนี้ ไม่มีเธอให้รักฉันคงไม่รักใครๆ ได้เลยจริงๆ
เพราะว่าใจฉันเป็นของเธอ นานเพียงใดก็จะรักเธอ เธอคือคนที่ฟ้าให้มาคู่กัน

jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl