ผู้เขียน หัวข้อ: รสมือแม่คือบราวนี่  (อ่าน 6188 ครั้ง)

96hp

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รสมือแม่คือบราวนี่
« เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 19:20:36 »

lowwww เมื่อก่อนผมจะเที่ยวร้านนวดประมาณเดือนละครั้ง ตามประสาคนโสด โดยมักจะไปร้านที่มีโปรที่เสร็จได้หลายครั้ง เพราะเป็นคนมีความรู้สึกไวค่อนข้างมาก คิดว่าเผื่อไว้สักหน่อยดีกว่า

ttu เมื่อฟินกับใครแล้วก็จะอิ่มไปเป็นเดือน แล้วก็วนไปซ้ำคนเดิมบ้างถ้ามีโอกาสได้เจอ ถ้าไม่เจอ ก็ขึ้นกับคนใหม่บ้าง ลองหาร้านใหม่บ้าง เป็นแบบนี้มาหลายปี จนหลังๆ ชักรู้สึกเบื่อๆ เพราะคนหน้าเดิมก็เลิกราไป คนหน้าใหม่ก็ขาดอะไรบางอย่างไป ซึ่งผมเองก็นึกไม่ออกว่าเราต้องการอะไร  uilo

ในเมื่อเป็นคนโสด ยังไงก็ต้องวนเวียนอยู่ในทางสายนี้ต่อไป

lowwww จนกระทั่งมาเปิดหน้าเวบของร้านโมเดลเข้า เห็นน้องบราวนี่ ในใจผมรู้สึกแปลกๆ ว่าอาจจะเป็นคนนี้ที่เราเฝ้าใฝ่ฝันหาก็เป็นได้  eta32

เมื่อได้โอกาสนัดจองน้องกับทางร้านไว้ ระหว่างทางก็รู้สึกกลัวๆ อยากๆ ใจหนึ่งก็กลัวเพราะเราก็ใหม่กับที่นี่ ใจหนึ่งก็อยากลองเจอน้องดูสักครั้ง น้องจะใจดีกับเราหรือไม่ ก็ขอให้เป็นประสบการณ์สักครั้งหนึ่งในชีวิต  .,mn khjhgg

เมื่อเจอน้องบราวนี่เข้าแล้ว จิตใจที่เคยกังวลและประหม่าก็จางหายไป น้องน่ารักและเป็นกันเองมาก รู้สึกคุ้นเคยถูกชะตาอย่างบอกไม่ถูก เหมือนเคยเจอกันมาก่อน บราวนี่เหมือนเด็กซนๆ คนหนึ่ง อารมณ์ดี ขี้เล่น สนุกสนาน  ;khhg

fhgj ในเนื้องานแต่ละส่วน เธอทำให้ผมรู้สึกเหมือนกับได้ดูคอนเสิร์ตเล่นเพลงรีโทรเมดเลย์ ย้อนยุคในวันวาน ความรู้สึกเก่าๆ ที่เคยโหยหาย้อนกลับมาเป็นระลอกๆ ไม่ว่าจะเป็นสเต็ปงานก่อนอาบน้ำ หรือตอนอาบน้ำ

fdgdfdf ช่วงเวลาที่อาบน้ำ ขอยอมรับเลยว่าแทบยืนไม่อยู่ อาศํยการพิงกำแพงห้องน้ำ และหันหลังให้เธอเป็นระยะๆ เลยพอเรี่ยวแรงเหลืออยู่ได้

ด้วยความเป็นกันเองของบราวนี่ ผมเลยลองเล่นกับเธอด้วยการวิ่งหนีออกจากห้องน้ำ พันผ้าเช็ดตัวนอนคว่ำให้เรียบร้อย แต่ด้วยมือปลาหมึกของเธอ ที่จู่โจมทั้งซ้ายขวาหน้าหลัง ทำให้ต้องพลิกหลบไปหลบมา จนกระทั่งเสียท่ากลับมาในท่านอนหงายอีกครั้ง  scary

เขินนนนนน แล้วสติผมก็ลางๆ ไป ลืมตาไม่ขึ้น ขยับตัวไม่ได้  รู้สึกเย็นวูบวาบตรงส่วนนั้น หูได้ยินเสียงแว่วๆ ว่า เติมซอสหน่อยนะคะ เย็นนิดนึง
จากนั้นก็รู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก ตัวมันหวิวๆ ลอยๆ แขนขามือเท้าชาไปหมด
ความรู้สึกมันค่อยๆ ถั่งโถมโหมแรงขึ้น เหมือนรถที่ออกตัวจากเกียร์หนึ่งเปลี่ยนเป็นสองเป็นสาม และกำลังถึงจุดหมายปลายทาง  scary

พยายามรวบรวมกำลังลืมตาขึ้น อ้าว บราวนี่ก็ยังอยู่อริยาบทเดิมนี่นา มีแต่มือปลาหมึกของเธอเท่านั้นที่กำลังขยับอยู่

สต็อป!!!  yellow001 ใช่ครับ ผมสั่งให้เธอหยุดมือ เอ๊ะ เธอหยุดแฮะ แบบนี้หรือเปล่าที่เรียกว่างานตามใจ

ผมก็รวบรวมเสียงที่แหบแห้งบอกไปว่า ผมเป็นคนรู้สึกไว ขอให้ช่วยหยุดมือเป็นระยะๆ ได้ไหม
โดยผมจะแตะตัวเธอเป็นสัญญาณ เพราะตอนนี้คอแห้งไม่มีเสียงแล้ว

eta20 ก็ไม่ทราบว่าที่ทำไปอย่างนั้นเป็นการตัดสินใจผิดหรือถูก เมื่อไหร่ที่แตะตัวเธอกลับกลายเป็นการกระตุ้นปลุกเร้าอารมณ์ขึ้นไปอีก
แต่ในที่สุดทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปด้วยดี โดยผมให้สัญญาณเพียงแค่การขยับมือเท่านั้น
ครั้งแล้วครั้งเล่า จนกระทั่งเสียงนาฬิกาปลุกดังขึ้น  hgjhg

เราก็ปล่อยให้ทุกอย่างเป็นไปตามครรลองของมัน ไม่น่าเชื่อว่าเป็นการฟินครั้งที่โหยหามานานแสนนาน lowwww

นั่นเป็นการพบกันครั้งแรกระหว่างผมกับบราวนี่
ก่อนจากกันวันนั้น ผมถามเธอว่า เพิ่งเคยเจอนะ คนที่สั่งได้ตามใจได้แบบนี้
เธอตอบได้อย่างน่าประทับใจที่สุดว่า ไหนๆ ก็ขึ้นมาทำงานแล้ว ก็อยากทำให้เต็มเวลา ไม่งั้นเสร็จแล้วก็ไม่รู้จะทำอะไร  ;khhg

mbvc หลังจากการพบกันครั้งแรก ผมรู้สึกเลอะเลือนเหมือนภาพฝันว่า หน้าตาเธอเป็นไง รูปร่างเธอเป็นไง
จำได้แต่ความน่ารักเป็นกันเองและที่แม่นยำคือคำพูดส่งท้ายของเธอ ทำให้ผมมีกำลังใจกลับไปหาเธออีก
ไม่ต้องกลัวหล่นเหมือนกับที่เคยผ่านมากับบางที่บางคน
กลับไปจดจำอริยาบทน่ารักๆ ของเธอ คำพูดที่สนุกสนานของเธอเก็บไว้ในความทรงจำ  เขินนนนนน

เขินนนนนน จนถึงทุกวันนี้ ผมจำไม่ได้ว่า แวะเวียนไปหาบราวนี่กี่ครั้ง พอเกิน 15 ครั้ง ก็เลิกนับแล้ว
เหมือนกับเป็นส่วนหนึ่งของกิจวัตรในชีวิต ไม่ว่าร่างกายจะพร้อมหรือจิตใจจะพร้อมในเรื่องทำนองนั้นหรือไม่
เพียงแต่ใจคิดถึงก็ไปหา เวลาว่างมีก็ไปหา เพื่อเติมกำลังใจให้ชีวิต เพื่อสร้างกำลังในการทำงานให้น้อง

fdgdfdf หลายท่านอาจจะมีคำถามในใจว่า งานเธอแรงหรือไม่ บู๊ล้างผลาญหรือไม่
เป็นเรื่องนานาจิตตัง แล้วแต่กาละของแต่ละคน
เธอก็มีขอบเขตในการทำงานของเธอ และเธอก็มีสปิริตกับสิ่งนั้น

ถ้าท่านได้พบเธอ ก็จะทราบเองว่า เสน่ห์ของเธอมีอยู่ล้นเหลือจนอยากที่จะบรรยายได้

fdgdfdf สำหรับผม บราวนี่เหมือนกับได้กลับมาทานขนมหวานรสมือแม่อีกครั้ง

รสมือแม่ที่ทานครั้งใดก็รู้สึกอิ่มอกอิ่มใจ ทานได้ไม่รู้เบื่อ

dgd dgd dgd dgd dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2015, 19:29:34 โดย 96hp »

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: รสมือแม่คือบราวนี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 20:09:29 »

บราวนี่ แฟนคลับเยอะจริงๆครับ  mbvc

pongz แฟนคลับบราวนี่ทั้งหลายครับ เราเปิดชมรม รักบราวนี่ กันดีไหมครับ อิอิ lowwww

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 20:15:24 »

khjhgg ขอบคุณการบ้านครับ อ่านแล้วรู้สึกฟินและอินไปด้วยเลยครับ ยอดเยี่ยมมาก  eta03
บราวนี่ แฟนคลับเยอะจริงๆครับ  mbvc

pongz แฟนคลับบราวนี่ทั้งหลายครับ เราเปิดชมรม รักบราวนี่ กันดีไหมครับ อิอิ lowwww

khjhgg ขอยกให้ท่าน disjo69 เป็นประธานชมรมนะคร๊า..บ  mbvc
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 20:18:12 »

การบ้านน่ารักมากจ้ะ

Disjo69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 20:26:38 »

khjhgg ขอบคุณการบ้านครับ อ่านแล้วรู้สึกฟินและอินไปด้วยเลยครับ ยอดเยี่ยมมาก  eta03

khjhgg ขอยกให้ท่าน disjo69 เป็นประธานชมรมนะคร๊า..บ  mbvc

ท่าน PLAYBOY ขั้นเทพก็พูดเกินไปครับ เขินนนนนน เขินนนนนน

กระผมแค่แฟนคลับคนหนึ่งเช่นกันครับ eta08 eta08

นาทีนี้ต้องยกให้ ท่าน96hp เป็นประธานแล้วล่ะครับ pongz pongz

Disjo69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 20:45:18 »

ท่าน96hp ครับ

การบ้านน่ารักมากครับ ชวนให้ฝันถึงน้องบราวนี่มากๆครับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 09:08:38 »

อ้ออ้อย หยังมาน่าฮักแต้
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

96hp

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 16:51:30 »

เขินนนนนน แหะๆ เขินอ่ะ แฟนคลับแต่ละคน น่ารักเหมือนน้องบราวนี่เลย

เรื่องที่ท่าน Disjo69 ยกให้ผมเป็นประธานอะไรนั่น ไม่กล้าน้อมรับครับ เป็นประธานอาจมีครบวาระ

ขอสมัครใจเป็นภารโรงดีกว่า  ;khhg

เช็ดล้างทำความสะอาด ปะผุ ยกช่วงล่าง ทาสี ขัดไฟหน้า ผมทำได้หมด
  lowwww

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 19:51:00 »

การบ้านน่ารัก น่าอิจฉา มากครับท่าน  pongz pongz

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 19:54:42 »

ท่าน PLAYBOY ขั้นเทพก็พูดเกินไปครับ เขินนนนนน เขินนนนนน

กระผมแค่แฟนคลับคนหนึ่งเช่นกันครับ eta08 eta08

นาทีนี้ต้องยกให้ ท่าน96hp เป็นประธานแล้วล่ะครับ pongz pongz

ท่าน  Hp69  , ท่าน Playboy , ท่าน Disjo อย่ามัวแต่เกี่ยงกันเป็นประธาน  เดี่ยวน้องบราวนี่น้อยใจไปหาอาเดียว อย่าหาว่าผมไม่เตือนนะครัช..... jljhl jljhl

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 20:11:22 »

เขินนนนนน แหะๆ เขินอ่ะ แฟนคลับแต่ละคน น่ารักเหมือนน้องบราวนี่เลย

เรื่องที่ท่าน Disjo69 ยกให้ผมเป็นประธานอะไรนั่น ไม่กล้าน้อมรับครับ เป็นประธานอาจมีครบวาระ

ขอสมัครใจเป็นภารโรงดีกว่า  ;khhg

เช็ดล้างทำความสะอาด ปะผุ ยกช่วงล่าง ทาสี ขัดไฟหน้า ผมทำได้หมด
  lowwww

ภารกิจภารโรงถึงใจแท้ เป็นประธานจะพลอยเกร็งๆ อาจจะไม่เต็มที่ใช่มั้ย 555
 rock02 rock03 rock04 rock01 rock02 rock03 rock04 rock01
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Disjo69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 21:33:16 »

ท่าน  Hp69  , ท่าน Playboy , ท่าน Disjo อย่ามัวแต่เกี่ยงกันเป็นประธาน  เดี่ยวน้องบราวนี่น้อยใจไปหาอาเดียว อย่าหาว่าผมไม่เตือนนะครัช..... jljhl jljhl

eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06

wq wq wq wq wq wq wq wq wq

piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 16:56:16 »

pongz pongz น้องบราวนี้ คงฮอทแน่ๆ ถึงขั้นเปิดชมรมคนรักบราวนี่ 

roister อย่าลืมชวนพี่เฒ่าเค้าด้วยนา เด่วเพ่เฒ่าน้อยใจแย่ uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 11:39:54 »

ทำไม ผมคุยกับ เขา ไม่รู้เรื่อง
สงสัยต้องลองไปชิมบราวนี่ดูบ้างแล้ว  jljhl

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 12:14:36 »

ทำไม ผมคุยกับ เขา ไม่รู้เรื่อง
สงสัยต้องลองไปชิมบราวนี่ดูบ้างแล้ว  jljhl
ร้อนๆแบบนี้X-Masterต้องกินน้ำแข็งสิจ้ะ kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน 2015, 12:55:35 โดย อาเดียว »

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 15:39:13 »

ร้อนๆแบบนี้X-Masterต้องกินน้ำแข็งสิจ้ะ kjhg kjhg

น่านนน ว่าแล้วก็อยากกินขึ้นมาเลย อิอิ

96hp

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 เมษายน 2015, 18:35:33 »

เขินนนนนน แหะๆ น้องบราวนี่ทั้งน่ารัก ทั้งหวานครับ ต้องเจอหลายๆ ครั้ง แล้วจะรู้เอง  ouiy

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2015, 00:15:00 »

ใครคิดถึงบราวนี่ พุ่งนี้เจอกัลลลลล
สอบถามคิวโทร. 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2015, 08:20:24 »

อาดีใจแทนน้องบราวนี่ที่มีแฟนคลับเยอะแบบนี้
ที่แน่ๆก็คือผลงานของน้องไม่ได้มาเพราะโชคช่วย
ทุกอย่างที่น้องทำมาจากจิตใจที่ดีงามของน้องเองจ้ะ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2015, 10:05:17 »

สุดยอดของการกลับมา แอบกระซิบว่าพาร์มไทม์นานๆเข้าที
ใครคิดถึงงานขั้นเทพออโต้ไพรอทสุดเจ๋ง
จับจองชิมบราวนี่กันโดยไว โทร.0943251888