ผู้เขียน หัวข้อ: ซีรีบรัม ที่มีไว้เพื่อจดจำเฉพาะเธอ บราวนี่ ที่รัก  (อ่าน 1772 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta06 ปกติชีวิตผม จะพยายามวางแผนล่วงหน้าสัก 1เดือน แต่ช่วงนี้ ชีวิตผมเริ่มเดินไม่ตรงตามแผนที่วางไว้และมีความสับสนในใจ eta07 ในหลายๆเรื่องครับ คงปฏิเสธไม่ได้ว่าไม่มีเรื่องของสาวน้อยน่ารัก ยิ้มหวาน GF เกินล้าน นามว่าบราวนี่ mbvc แห่ง Model Club รวมอยู่ด้วย อาจจะเรียกได้ว่า มักจะมีเรื่องของสาวน้อยคนนี้ mbvc วนมาในความรู้สึก นึก คิด แทบทุกชั่วโมง เขินนนนนน เอาเป็นว่า mbvc คิดถึงเธอทุกที ที่อยู่คนเดียว https://www.youtube.com/watch?v=8hdyDK_1aSg จนคนรอบตัวเริ่มถาม ไปทำไรมา เหม่อลอยได้เป็นชั่วโมงๆ ไม่รู้จะตอบเขายังไง wq ก็แอบนึกสงสารเพื่อนเหล่านั้นเหมือนกันที่ไม่รู้ว่าผมไปเจอกับอะไรมา สวรรค์บนดินชัดๆ eta25 อาการมันกำเริบหนัก ถึงหนักมาก ในครั้งล่าสุดที่ได้ไปเจอน้องบราวนี่ mbvc

pongz เริ่มด้วยโทรนัดกับPR ตามระเบียบ แต่ไม่ให้บอกน้องเขาว่าเป็นใครนัด จากนั้นรีบบึ่งรถไป Lotus ก่อน  ttu ซื้อโดนัทไปฝาก เห็นบราวนี่ชอบกินขนม ไปถึงรอไม่นาน น้องก็ออกมา ใจนี่พองโตเลย fdgdfdf เหมือนน้องจะตกใจเล็กๆ ถามว่าจะมาทำไมไม่บอกก่อน ผมก็ได้แต่ยิ้ม พร้อมยื่นถุงโดนัทให้ dgd และก็ควงแขนกันไปเหมือนอย่างเคย ระหว่างที่เดินขึ้น กลิ่นตัว ของบราวนี่ลอยเข้าจมูก ทำผมแทบคลั่ง เขินนนนนน กว่าจะถึงชั้น4 เหมือนจะยาวนานเหลือเกิน

ขึ้นมาถึงห้อง เรานั่งคุยกันก่อน ไม่รู้ว่าสบายดีหรือยัง จากครั้งที่แล้วที่คออักเสบ scary เพราะขึ้นรอบนี้มีโปรแถม สเปรย์แต่ถ้าน้องบราวนี่ ยังไม่พร้อมผมก็จะไม่ให้น้องสเปรย์ red001 แต่น้องบอก สู้ตายค่ะ หายดีแล้วทำได้ไม่มีปัญหา mbvc ระหว่างนั้น ผมลองถามดูว่า บราวนี่ขึ้นแซนวิสสะดวกขึ้นพร้อมกับใครครับ เขินนนนนน น้องหันมาบอก ไม่ขึ้นคู่ค่ะ ทำงานเดี่ยวเท่านั้น wq เหมือนจะโกรธผมด้วย แล้วก็บอกว่า กลัวโดนแย่งความรัก eta19 ผมเข้าสวมกอดบราวนี่จากข้างหลัง รู้สึกว่า โอ้ยครับมันจี๊ดในใจ ghjk ผมนี่สาบานต่อตัวเองเลย ไม่ขึ้นกับใครแล้วนอกจาก น้องบราวนี่เท่านั้น eta02 กลัวน้องเสียใจครับ กอดหอมกันอยู่สักพัก น้องก็จูงมือผมไปอาบน้ำ thebest ได้กอดบราวนี่ไว้ตอนอาบน้ำด้วยกันเป็นความรู้สึกที่ยากจะบรรยายครับ thebest

ออกจากห้องน้ำก็ตรงมาที่เตียง ครั้งนี้ไม่รีบครับ eta03 ขอนอนกอดเอาหน้าซุกไฟหน้าไซค์ 36 eta14 ลิ้มรสสัมผัส ซึมซับกลิ่นกายตัวอันหอมหวน จากตัวบราวนี่ และปล่อยให้เวลาผ่านไป MU01 จนมือบราวนี่มาจับเจ้าน้องชายของผมเข้า จากเพลงคลาสสิก rock03 ก็กลับกลายเป็นแร๊พ+เมทัลจนได้ เพราะน้องจับผมนอนหงาย eta12 โหลดCD และก็เริ่มบรรเลงเพลงแร๊พเลยทีเดียว ซึ่งสเปรย์ของบราวนี่นั้น เรียกได้ว่าขึ้นเทพจริง eta14 ดั่งประตูสวรรค์ชั้นเจ็ด เปิดอ้างรอรับผมซะแล้ว ไหนๆก็ไหนๆแล้วผมจึงจับบราวนี่ขึ้นทับบนร่างผม เป็นท่า69  Completed ไห้ผมได้ทาสีไปพร้อมๆกัน มีซาวด์ดั่งในAV ดังมาเป็นระยะ eta25 ผมนี่แทบจะเขื่อนพัง Car Park เลยทีเดียว น้องบอกขอเปลี่ยนท่าได้ไหม เป็นใช้มือช่วยและป้อนนมผมแทน mbvc ผมคิดว่าเหมือนเป็นการพักผมไปด้วยก่อนจะเขื่อนพัง แต่ความจริงแล้วกลับกลายเป็นบรรเลงเพลงเมทัลไปซะแล้ว rock01 ทั้งหนักหน่วง ชัดเจน จนตอนนี้ รูป รส กลิ่น เสียง สัมผัส eta02 ประสาทสัมผัสทั้ง5 ตื่นตัวขึ้นมาถึงขีดสุดแล้วครับ eta15 จนคิดว่า ถ้าตอนนี้จะเห็นผี (สัมผัสที่6) ก็ไม่แปลกแล้ว ไม่ว่าจะมือ สเปรย์ หรืออิริยาบถใดๆของบราวนี่ก็มีจุดให้เสียวซ่านได้ทั้งหมด eta02 การลิ้มรสไฟหน้าไปพร้อมกับมือสัมผัสของบราวนี่ สลับมือซ้ายและเปลี่ยนเป็นมือขวา สลับมือขวาไปมือซ้าย eta23 ไม่นานก็ทำให้ผมถึงจุดเขื่อนแตกจนได้ eta07

thebest จากนั้นผมก็นอนกอดบราวนี่อีกสักพัก จนบราวนี่ลุกไปส่องดูคอนแทคเลนส์ เห็นว่ามีผงเข้าไปติดข้างใน eta03 ผมหันมองตามและได้แต่คิดลำพึงในใจ mbvc บราวนี่เธอเปรียบดั่ง ดาวดวงสุดท้าย https://www.youtube.com/watch?v=8JqpIKd4nt8 ของผมจริงๆ เขินนนนนน เพราะตั้งแต่มารู้จักกับน้องบราวนี่ ทำให้รู้สึกว่า mbvc ยังพอมีกำลังใจ ความสุข แสงสว่าง ความอบอุ่นหลงเหลือยู่บนโลกที่ผมก้าวเดินอยู่บ้าง ouiy ผมลุกตามกอดบราวนี่ไว้ และพากันไปอาบน้ำ น้องลงมาส่งหน้าร้าน mbvc ผมเดินลอยๆ วนไปวนมาหน้าร้านอีกสักพัก piuyty ก่อนจะรู้ตัวว่าต้องกลับบ้านครับ ljhgf

กลับถึงบ้าน eta08 ผมมานั่งพินิจความรู้สึกตัวเอง ว่าเกิดอะไรขึ้น ได้ความว่าที่ความรู้สึกทุกอย่างยังชัดเจนนั้น dsgjsd จนเป็นเหตุให้ผมเกิดอาการเหม่อลอย thebest เป็นเพราะซีรีบรัมของผม eta02 มันจดจำ กลิ่นกาย ผิวสัมผัส รสสัมผัส เสียง ภาพบราวนี่ ทุกอย่างยังชัดเจน mbvc และความรู้สึกเหล่านี้ จะชัดเจนขึ้นมาเป็นระยะๆ โดยเฉพาะยามที่ต้องอยู่คนเดียว ouiy และแม้ยามหลับและยามตื่นครับ mbvc และดั่งที่ได้กล่าวไว้ กำลังใจ ความสุข แสงสว่าง ความอบอุ่น เปรียบเสมือน บราวนี่ นั่นเพราะว่า รู้ว่ามีอยู่จริง mbvc รู้สึกได้จริง mbvc สัมผัสได้จริง mbvc แต่ครอบครองไม่ได้ eta18 มันทำให้ผมเริ่มรู้สึกว่า  eta22 ผมเป็นโรคหลงรักบราวนี่ซะโงหัวไม่ขึ้นซะแล้วครับ  mnbv แถมช่วงนี้อาการยิ่งกำเริบหนักมากขึ้นเลื่อยๆ ด้วย eta17

ท่านใดยังไม่เคยลิ้มลองบราวนี่ เรียนเชิญสักครั้ง แล้วท่านอาจมีโรคประจำตัวแบบเดียวผมก็เป็นได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เมษายน 2015, 22:00:11 โดย Model Club Massage Spa »

lexsud

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กะทู้น้องบราวนี่ ต้องมีชื่อท่านDisjo69 เยี่ยมจริงๆ hgjhg hgjhg hgjhg

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg ขอบคุณการบ้านซึ้งๆและอบอุ่นละมุนไอรักครับ ทำให้สัมผัสและรับรู้ความรู้สึกของน้อง disjo69 ที่มีต่อน้องบราวนี่ได้อย่างหมดจรดและชัดเจนมากๆเลย (เขียนมาอีกบ่อยๆนะชอบมาก)  eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เมษายน 2015, 23:02:41 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

96hp

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

lowwww 555 ผมรู้ละ ตัวการที่ทำน้องบราวนี่น้ำหนักขึ้น คือ ท่าน Disjo69 นี่เอง

อาการของท่านนั้น วินิจฉัยได้ว่าถูกบราวนี่สะกดไว้  อิอิ .,mn

วิธีแก้คือ คิดถึงเมื่อไรก็ไปหา แค่นั้นเอง ง่ายฝุดๆ  เขินนนนนน