ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน"น้องPopCorn"เคี้ยวสนุกปาก ชิมสนุกลิ้น บิ้วสนุกมือ ฟินเวอร์  (อ่าน 4845 ครั้ง)

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

lowwww lowwww lowwww
 fhgj ได้รับการเชิญชวนจาก PR ว่ามี"ช้างเผือก มือใหม่จริงๆ"มาอีกแล้ว...สนใจไหมครับ
 eta32 สนนะสน...แต่ก็ยังติดใจอยู่ว่า..จะเวิร์คไหมเนี่ย  ก็เลยขอคิดดูสักแปป...และแล้ว
 piuyty PR แจ้งมาว่า พี่เฒ่าเอาไปเทรนแล้วครับ...อ้าว!!!!!!!!  wq
 eta07 ไม่เป็นไร เด่วถามพี่เฒ่าก็ได้ว่า น้องเป็นไงบ้าง....ปรากฎว่า..."ห้ามพลาด" เป็นคำยืนยันและการันตีจากท่านมหาเทพด้านนี้ .... เอาวะ ไปเคี้ยวข้าวโพดคั่วดีกว่า
 ttu เป็นรอบที่สองต่อจากพี่เฒ่า ทีแรกก็กลัวน้องจะโดนพี่เฒ่าดูดพลังไปหมด แต่ถามPRแล้วบอกว่าน้องได้พักแล้วพี่ แรงไม่น่าตก งั้น ok
 khjhgg และแล้ว"ข้าวโพดคั่ว"ก็มาในชุด"ม้าลาย" เห็นทีแรกก็อยากขี่ม้าลายซะแล้ว 55
 jljhl สูงยาว...เข่าดี...หุ่นนางแบบ...เด่นสุดคงเป็น"ความขาว" ขาวจั๊วะๆๆๆ
 kjhg PR หนุ่มรูปหล่อ บอกให้ผมเป็นคนพาน้องขึ้นห้อง เพราะน้องใหม่มาก ยังไม่รู้จักห้องเลย (ใหม่จริงๆนะเนี่ย 55) ห้อง 3 นะครับพี่....น้องตุ้ยบอก....ครับผม
 red001 เดินนำหน้าน้องไปถึงทางแยกซ้ายขวา 555 ไปทางไหนฟระ (สรุปไม่รุ้ห้องเหมือนกัน) แต่เด่วเสียฟอร์ม...มะ ตามพี่มาครับ 555..เวงกำ ผิดตึก...ปะครับน้อง เดินลงไปใหม่ 55
 .,mn ระหว่างเดินขึ้นห้อง ก็ได้รู้ว่านอกจากรูปร่างหน้าตาที่โดนใจแล้ว ... อัธยาศรัยของน้องก็ อารมณ์ดี สนุกสนาน ร่าเริง เป็นกันเองตั้งแต่แรกเริ่มเลยทีเดียว (รึว่า...ตลกทีเราพาหลง)
 eta03 มาถึงห้องจัดแจงเปิดโน้น ปิดนี้ จัดโน้น จัดนี้ เรียบร้อย
 eta03 "มะ...ข้าวโพดคั่ว พี่ถอดชุดม้าลายให้"
 eta04 โห...สว่างจ้ามากครับ คนอะไรขาวจั๊วะซะขนาดนี้ มีติ่งเพชรเสียบไว้ที่หลุมสะดือด้วย...ดึงเสื้อขึ้นมาถึงหน้าอก...ไอ่หยะ หน้าอกก็สวยได้รูป ยอดเขาก็น่ากินซะจริงๆ...ไม่ไหวละครับ...ขอชิมแคลเซียมก่อนเลยยกแรก
 fhgj ช่วงระยะเวลาอาบน้ำก็ไม่ได้หวือหวาอะไรมากครับ .... ค่อยๆถูค่อยๆสัมผัสกันไป อิอิ
 eta03 แล้วก็ถึงช่วงเวลา ที่จะต้องได้เคี้ยวข้าวโพดคั่ว ผมก็นอนให้น้องนวดให้ งานน้องยังต้องพัฒนาอีกหน่อยครับ น่าจะดีขึ้นอีกเยอะ เพราะดุจากความตั้งใจและความพยายามที่จะทำให้ดีที่สุด เท่าที่จะเข้าใจและทำได้ ซึ่งผมก็ไม่ได้เน้นอะไร ทำอะไรก็ทำไปเถอะพี่ยอม 55
 eta20 และแล้วน้องก็จับผมนอนหงายและเริ่มทีจะมาสนใจหนอนน้อยของผม .... ตื่นเต้นครับ...คือไม่รู้ว่าน้องจะมีวิชาอะไรมาปราบมารบ้าง 55 ...เลยต้องนอนเกร็ง รอน้องปฎฺิบัติภาระกิจลับสุดยอดอยู่เงียบๆ
 eta04 น้องค่อยๆบิ้วเจ้าหนอนน้อยของผมอย่างเบามือ พร้อมกับเอาน้ำมันมาถูไปด้วย สร้างความเสียวซ่านได้ตลอดเวลา รึว่าฟินกับคนที่กำลังทำให้ก็ไม่รู้นะครับ
 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20
เผลอใจไปแป๊บเดียวครับ...........เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
หนอนน้อย...หายไปไหนหมดไม่รุ้ครับ...............ตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ผมตายครับ....หนอนน้อย...หายเข้าไปในริมฝีปากบางๆของน้องข้าวโพดคั่ว..............
กลายเป็นว่า...ผมไม่ได้เคี้ยวข้าวโพดคั่ว...แต่ข้าวโพดคั่ว...ดันเคี้ยวหนอนผมซะไม่เหลือซาก

scary scary scary scary scary scary
โอย...ใจจะขาดดดดดดดดดดดด...ครับ ไม่ไหวละครับ
น้องครับ...พี่ขอกินข้าวโพดคั่วบ้างได้ไหมคะ....เหมือนรู้ใจ น้องค่อยๆเปลียนท่าทางเอาข้าวโพดคั่วมาให้ผมเคี้ยวบ้าง แต่น้องก็ยังไมเลิกที่จะเคี้ยวหนอนน้อยของผมอยู่
 scary scary scary scary scary scary
จะระเบิดอยุ่หลายทีหลายหน....ด้วยจังหวะการเคี้ยวของน้อง ที่ถือว่าไม่ใช่มือใหม่นะเนี่ย อิอิ
จะระเบิดอยูหลายทีหลายหน....ด้วยความอร่อยของข้าวโพดคั่ว ที่รดชาดอร่อยนุ่มลิ้น จริงๆ อิอิ
จะระเบิดอยู่หลายทีหลายหน...ด้วยเสียที่ได้อารมณ์ และร่างกายของน้องที่เริ่มรุนแรงขึ้นทุกที

yellow001 yellow001 yellow001 yellow001 yellow001
พอก่อนครับ พอก่อนครับ ผมไม่อยากให้พายุสงบเร็วเกินไป
 ;khhg "เปลี่ยนเป็นทำอย่างอื่นกันได้ไหมครับ..." "ตามใจพี่คะ...ทำอะไรต่อดีอะคะ"
 eta03 ผมให้น้องเอาข้าวโพดคั่วของน้อง มาบดขยี้หนอนน้อยของผม แบบให้วางข้าวโพดทั้งฟักมาทับลงบนหนอนน้อย ให้หนอนน้อยสามารถกินข้าวโพดได้ทั้งฟังอยากแนบแน่น
 eta04 เริ่มเลยคะ...แล้วเครื่องจักรสังหาร ก็เริ่มทำงาน....
 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
คิดดูครับ....ช่วงล่างก็โดนข้าวโพดคั่วบดขยี้ แบบช้าบ้างเร็วบ้างสลับกันไป มือผมก็ได้บีบขยำความกลมกลึงของหน้าอกสวยๆขาวๆ แล้วคนทีอยู่บนตัวผม เป็นสาวที่ทั้งขาวทั้งหุ่นดี หน้าตากำลังได้อารมณ์เมามันกับการได้บดขยี้หนอนน้อยของผม
 yellow001 yellow001 yellow001 yellow001
 eta04 ไม่ไหวครับ...แต่พายุยังไม่สงบ...ผมขอให้น้องหยุดก่อน แล้วขอจัดกระบวนท่าใหม่ อิอิ....น้องก็ไม่ว่าอะไร ไมอิดออดสักคำ น่ารักเกินห้ามใจจริงๆ
 pongz แล้ว...พายุของเราสองคน ก็พัดโหมกระหน่ำไปเรื่อยๆครับ...จนกระทั้ง...พายุสงบ
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
ความคิดเห็นส่วนตัวของผม....สำหรับ"น้องPopCorn"
ถ้าชอบ...สาวหุ่นดี หุ่นนางแบบ....คนนี้ใช่เลยครับ น้องPopcorn
ถ้าชอบ...และแพ้ความขาว...คนนี้ใช่เลยครับ น้องPopCorn
ถ้าชอบ...งานหวาน ตามใจ GF เป็นอีกคนครับ...คนนี้ใช่เลย น้องPopCorn
ถ้าชอบ...น้องPopCorn....คนนี้ใช่เลยครับ น้องPopCorn
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
ฝากบอกน้องข้าวโพดคั่วด้วยครับ....มีเวลาต้องหาโอกาส เอาหนอนน้อยไปกินข้าวโพดคั่วอีกแน่นอนครับ รอนะ...อิอิ

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

อั้ยย้ะคอนเฟิร์มน้องป้อปอีกแล้ว

kitchai

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ชอบคับพี่ แต่ popcorn ร้านนี้น้ำคงเยอะๆนะพี่  kjhg kjhg kjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ติดใจอะดิ ใครพลาดเสียดายแทนเนาะ kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เย้ยๆ พึ่งได้เข้ามาดู อยากจะกินป๊อบคอร์นเลย น่ะเนี่ย

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ป็อปคอร์นทำงานอีกแค่ 2 วันนะจ๊ะ
ใครพลาด รออีกนานเน้อ คิวทองสุดๆ
จับจองกันโดยไว 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทีเด็ด ชี้ชัดให้โดนๆ
โทร.0943251888

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888