ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี SEX MACHINE # ปลายรุ้ง...ห้ามตาย! ถ้ายังไม่ได้ฟิน  (อ่าน 31804 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

★★PLAYBOY PRESENTการบ้านสะท้านปฐพี #SEX MACHINE#ปลายรุ้ง...ห้ามตาย!ถ้ายังไม่ได้ฟิน★★

INTRO

เธอ...คือSEX MACHINEที่จะทำให้คุณ เสียวสุดติ่ง+ฟินสุดชีวิต+มันส์ระห่ำสาสมใจ จนถึงกับต้องแหกปากตะโกนและร้องขอชีวิตกับเธอสุดเสียง อย่างไม่กลัวที่จะอาย

สุดจะฟิน...ไปกับความสยิวเสียวซ่าน ที่จะส่งเข้ามาเยือนระลอกแล้วระลอกเล่า ทั้งขย่มและเขย่าหัวใจของคุณให้เต้นระริกสั่นหวั่นไหวไปมา จนยากที่จะฝืนทนและต้านทานไหว

ไม่ปราณี...ใดๆกับทุกๆชีวิตที่คลุกเข่าและร้องขอ เส้นทางเดียวสุดท้ายที่คุณจะเหลือรอดชีวิตและกลับออกไปได้

นั่นก็คือฟินให้สุดขั้ว+นัวส์ให้สุดชีวิต ไปจนกระทั่งครบและหมดเวลาคอร์สพร้อมๆกับเธอ ปลายรุ้ง @ Phoenix Club

พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

ฟ้าดิน..กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามาในชั่วไม่กี่อึดใจเดียวข้างหน้านี้

ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว

เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีดี

ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง

★★เป้าหมายในครั้งนี้ มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน★★
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2017, 11:33:55 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *

★★พายุ..กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า★★

FIRST TIME

ช่วงบ่าย...ของวันวาเลนไทน์ที่ผ่านมา ถ้าใครเผอิญได้แวะมาเยี่ยมเยือนหรือขับรถผ่านๆมาแถวที่ร้านฟีนิกส์คลับ

จงอย่าได้แปลกใจกับเสียงร้องตะโกนโหยหวนที่ดังแผดก้องออกมาซะลั่นจากชั้นบนของทางร้าน เพราะนั่นมันเป็นเสียงร้องตะโกนของผมเองหล่ะ!(อิอิ)

เป็นครั้งแรกเลยล่ะครับบนถนนสายนกป. ที่นับตั้งแต่ย่างเท้าก้าวเข้ามา ในทุกๆ Mission ที่เขียนการบ้านมา

ผมไม่เคยที่จะ Final Fin กับนางฟ้าคนไหนที่จนถึงกับต้องแหกปากตะโกนร้องออกมาซะลั่นห้อง อย่างกลั้นเอาไว้จนไม่อยู่เสียจริง(อิอิ...อายมาก)

ที่สุด...ของสุดยอด โค-ตะ-ระสเป ที่อภิมหาดูดทะลวงกระชากไส้ปลิดวิญญานที่สุดจะเกินกลั้นและต้านทานเอาไว้ได้ และกับประสบการณ์ Car Park สุดฟินครั้งแรก นับตั้งแต่ได้เคยเขียนการบ้านมา

และกับปรากฏการน์ครั้งแรกของการบ้านสะท้านปฐพี กับสุดยอดนางฟ้าเธอคนนี้ ที่มาทำให้ PLAYBOY ต้องฟินฝุดๆ

จนถึงกับต้องขอยกเลิก Mission IN BATH ที่เคยมีมาในทุกๆครั้ง เพื่อที่จะขอมาฟินกันเต็มๆให้ถึงที่สุดของที่สุดกับสุดยอดนางฟ้าเธอคนนี้ ปลายรุ้ง @ Phoenix Club

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2016, 08:57:29 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *

★★ฟ้าดิน..กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามา★★

IN ROOM

ก่อนที่จะเดินทางมาที่ร้านฟีนิกส์คลับ ตามกำหนดเวลาที่ได้จองคิวเอาไว้ ผมก็ได้เคล็ดลับวิชาเด็ดและอาวุธลับสำคัญ ที่จะมาทำให้การบ้านนี้ฟินฝุดๆ

และน่าที่จะนำมาปราบพยศของนางฟ้าสาวแสนสวยและสุดเอ๊กส์เซ็กส์แตก มาจากท่านพี่ที่เคารพรักในวงการท่านหนึ่ง

โดยท่านได้กรุณาช่วยให้คำแนะนำมาจากประสบการณ์ตรงกับน้องปลายรุ้งมาว่า ให้ลองหิ้วเอาเจ้าอัลกอฮอล์กระป๋องไปจิบชิลๆและชนแก้วดื่มด้วยกันกับน้องปลายรุ้งดูซัก 2-3 กระป๋องดูสิ!

รับรองว่าทุกอย่างจะลื่นไหลสไลเดอร์และลื่นปื๊ดๆโนลิมิตในทุกๆกรณี ตามที่ได้เอ่ยปากร้องขอกับน้องปลายรุ้ง แต่ท่านพี่คงจะได้หารู้ไม่หรอกครับว่า

นั่นมันจะดันมาเป็นสาเหตุใหญ่และสำคัญที่จะมาทำให้ผม ต้องฟินฝุดๆและเสียวซ่านสะท้านทรวง จนแทบจะเอาชีวิตไม่รอดกลับมา

555+...ใช่แล้วอ่ะ!นี่มันคงจะเป็นแผนลอบสังหาร PLAYBOYที่วางเอาไว้อย่างแนบเนียนแน่ๆเลย(อิอิ)

แค่แรกมาได้พบและสบตาวิ๊งๆกันได้ไม่กี่วินาทีก็ประทับใจน้องฝุดๆแล้วล่ะครัช! น้องเดินส่งยิ้มหวานๆมาให้

พร้อมๆกับส่งประกายสายตาเว้าวอนแสนจะยั่วยวนสะกดใจมาให้ ก่อนที่จะยื่นเอามือนุ่มๆมาเกาะกุมกับมือผมเอาไว้ แล้วจูงมือพาเดินเคียงข้างกันไปสู่ห้องหอรอรักของทั้งสองเราที่ชั้นบนของร้าน

หลังไปจากที่ปิดประตูห้องเสร็จเรียบร้อยแล้ว เครื่องจักรสังหารรัก (SEX MACHINE )ของน้องปลายรุ้งก็เดินเครื่องทำงานโดยทันที

น้องโผเข้ามาสวมกอดผมเบาๆอย่างนิ่มนวล พร้อมๆกับส่งสายตาหวานเชื่อมหยดย้อยฉ่ำประกายเว้าวอนสะกดใจมาออดอ้อนผมให้จนใจจวนเจียนแทบจะมลาย

เราประกบปากเข้าคิสกันชิลๆอย่างดูดดื่มละเมียดละไม น้องจูบได้เก่งมากครับ ลีลาและชั้นเชิงแพรวพราวมั่กๆไม่แพ้นางฟ้าคนไหนๆที่ผ่านมาเลยล่ะครับ จากนั้นเสื้อผ้าของผมก็ทะยอยหลุดร่วงออกไปจากร่าง

แต่โทษทีเถอะ!มันไม่คอยจะเรียงลำดับตามขั้นตอนไปซักเท่าไหร่นัก น้องเริ่มจากถอดกางเกงของผมออกก่อนเลยครับเป็นอันดับแรก

เธอค่อยๆรูดมันลงไปช้าๆ แต่พอมันเลยพ้นกับกางเกงในไปได้นิดหนึง น้องก็จูงมือผมกระโจนเข้าสู่สนามรบสนามรักในทันทีทันใด อย่างที่โดยไม่คาดคิดคาดฝัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2016, 08:08:45 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว★★

BATTLE

OH!MY GOD!บร๊ะเจ้า!เข้ามาในห้องได้ไม่กี่นาที น้องก็ทอนแถมกระจุยกระจายมาให้หนึ่งดอกแรกแล้ว สเปสดๆครัช!พี่น้อง!(ต่างกรรมต่างวาระนะครับ)

น้องปลายรุ้งคว้าเอาเจ้ามังกรรักของผมมาบรรจงสเปให้อย่างนิ่มนวล ค่อยๆบิ้วให้ทีละนิดโดยไม่รังเกียจเลยแม้แต่น้อย(ดีนะที่อาบน้ำจากบ้านมาก่อนหน้านี้แล้ว) จนเจ้ามังกรรักมันขยายสัดส่วนและพองโตจนกระทั่งแทบจะคับปากน้อง(อิอิ)

ในขณะที่ปากของน้องกำลังสเปให้กับผมอยู่ มือทั้งสองของน้องก็ค่อยๆรูดกางเกงยีนส์กับกางเกงในลงไปกองอยู่ที่บนพื้น สักพักก็ลุกขึ้นยืนขึ้นมาเพื่อที่จะถอดเสื้อให้กับผม

Wow!แค่เพียงเริ่มแรกก็ประทับใจฝุดๆแล้วล่ะครัช! ชักจะนึกครึ้มๆขึ้นมาแล้วล่ะสิ! อย่ากระนั้นเลย เพื่อความฟินด้วยกันไปยิ่งๆขึ้นให้มากกว่านี้

ผมก็เลยขอตัวไปหยิบเอาเจ้าอัลกอฮอล์กระป๋องที่พกติดมาด้วย เอามาเปิดแล้วยื่นให้กับน้องปลายรุ้ง จากนั้นเราก็ชนแก้วดื่มฉลองวาเลนไทน์ปาร์ตี้กันเล็กๆก่อนที่จะลุยกับ Mission Loveสุดมันส์ของทั้งสองเราในช่วงหน้าต่อไป

ดื่มกันมาได้สักพักก็เริ่มชักจะมึนๆกันแล้วล่ะสิ! ทั้งบรรยากาศและอารมณ์มันได้แล้วล่ะครับ เรานั่งกางขาแล้วขยับเจ้ามาหากันในระยะประชิด น้องเอามือมาดึงและโน้มเข้ามาหาก่อนที่จะจูบกับผมอย่างดูดดื่มและเร่าร้อน

ส่วนมือของน้องก็ขยับชักมังกรรักของผมให้อย่างช้าๆชิลๆไปมา ผมเอื้อมมือไปขยำและบีบดูมๆของน้องเบาๆสลับกันไปมาทั้งสองข้าง มาถึงตอนนี้แล้วเรายังไม่ได้ลงถ่ายรูปจับปลากันเลยครับ

จริงๆแล้วทุกๆครั้งผมจะหักห้ามอกห้ามใจและอดใจเอาไว้ให้ถ่ายรูปกับน้องให้เสร็จเสียก่อน หลังจากนั้นจะนัวหรือจะสุดซอยอะไรกันก็ค่อยไปว่ากันทีหลัง แต่ในคราวนี้มันพิเศษสุดๆจริงๆเลยครับ มันฟินจนกระทั่งอดใจเอาไว้ไม่ได้เลยจริงๆ ก็เพราะความเร่าร้อนสุดจะเอ๊กส์เซ็กส์แตกของน้องปลายรุ้งฝุดๆนั่นเอง!

และเพื่อความฟินในการถ่ายรูปไปให้มากยิ่งขึ้น ผมก็เลยชวนน้องดื่มไปด้วย โดยน้องปลายรุ้งโพสท์ท่าไปในขณะที่มือน้องก็ถือกระป๋องอัลกอฮอล์ยกซดดื่มไปด้วยเป็นระยะๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2016, 21:44:38 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★เตรียมตัว...เตรียมใจ กันไว้ให้ดีๆ★★

ตอนนี้ชักเริ่มจะมึนและอึนๆได้ที่กันแล้วทั้งคู่ ผมก็เลยตัดสินใจเริ่มต้นที่จะสุดซอยกับน้องปลายรุ้งในตอนนี้ซะเลย! หลังจากที่โหลดซีดีเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ขยับมังกรรักเข้าประจำการเตรียมประจันบานกับนางฟ้าปลายรุ้งในทันที

จากท่าเดิมที่เรานั่งบนเตียงแล้วกางขาเข้ามาหากัน ตอนนี้น้องยังไม่ได้ถอดเอาจีสตริงสุดเอ๊กส์สีขาวตัวจิ๋วออกจากตัวเลย ผมเอื้อมมือไปจับเอาจีสตริงของน้องแล้วแหวกขยับออกไปที่ด้านข้างนิดนึง เพื่อที่จะได้เปิดช่องให้มังกรรักได้ทะยานมุดถ้ำได้อย่างถนัดถนี่

และก่อนที่ผมจะได้ทำอะไรต่อไปอีกไปให้มากกว่านั้น ก็เป็นฝ่ายน้องปลายรุ้งซะเองที่เป็นฝ่ายเริ่มต้นก่อน น้องจับเอาเจ้ามังกรรักมาจ่อไว้อยู่ที่ปากถ้ำรักของน้อง จากนั้นก็ขยับดันเข้าไปช้าๆ(จำลองนะจ๊ะ) จนกระทั่งมันมุดดิ่งลงไปจนสุดของปลายถ้ำ แล้วประกบปากคิสแลกลิ้นกันดูดดื่มไปมาอย่างสุดฟินอีกรอบ

ในตอนนี้น้องปลายรุ้งก็มีเรื่องตื่นเต้นมา surprise ผมให้สุดฟินไปยิ่งๆขึ้นกว่าเดิมอีกแล้วล่ะครัช! น้องขอให้ผมช่วยป้อนเจ้าอัลกอฮอล์กระป๋องให้กับน้องหน่อย แต่ไม่ใช่เป็นการยกกระป๋องมาป้อนให้น้องดื่มนะจ๊ะ

น้องปลายรุ้งขอให้ผมยกซดเอาเข้าไปในปากก่อน แต่ยังไม่ต้องกลืนลงไปให้อมเอาไว้แล้วให้มาจูบปากน้องพร้อมๆไปกับป้อนเอาน้ำที่อยู่ในปากค่อยๆบรรจงถ่ายเทและป้อนลงไปช้าๆเข้าไปในปากของน้องทีละนิดๆ

!สุดยอดอ่ะ! ไม่ได้ทำให้กับใครแบบนี้มานานแล้ว ทีเด็ดโคตรๆมั่กๆเลยอ่ะ! ไม่เคยพบเคยเจอกับนางฟ้าแบบนี้มาก่อนเลยครัช! ผมป้อนให้กับน้องเค้าไปหลายๆครั้ง ในขณะที่เราก็ยังคงนั่งค้างคาสุดซอยกันอยู่ และยังคงมีการขยับเข้าออกไปมาช้าๆอยู่เป็นระยะๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2016, 20:00:36 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง★★

จนสักพักกลัวว่าจะติดใจและเพลินกันจนลืมไม่ได้ถ่ายรูปจับปลา ก็เลยขอน้องให้มาถ่ายรูปกันในตอนนี้ดีกว่า แต่เพื่อความมันส์ระทึกใจไปให้ฝุดๆยิ่งขึ้นให้มากกว่านี้

และเนื่องด้วยอารมณ์มันยังติดพันกันอยู่ ผมก็เลยตัดสินใจที่จะถ่ายรูปจับปลาไปพร้อมๆกับสุดซอยสุดมันส์กับน้องปลายรุ้งไปพร้อมๆกันในตอนนี้ซะเลย(อิอิ...ซะงั้น)

ผมลงมือถ่ายรูปจับปลาไปเรื่อยๆชิลๆ น้องปลายรุ้งก็โพสท์ท่าถ่ายให้แบบโคตรจะเอ๊กส์มั่กๆเลยครับ แล้วจู่ๆน้องก็นำเสนอมาว่า พี่เคยถ่ายตัวเองกับน้องตอนที่กำลังสุดซอยด้วยกันมั๊ย?

ผมส่ายหน้าปฏิเสธกับน้องไปอย่างงงๆ! ไม่เคยอ่ะ!เพราะเกรงใจน้องและน้องๆส่วนใหญ่ก็ใจไม่ถึงซะด้วยสิ! แต่ถ้าน้องโอเค!จะลองดูก็ได้จร้า! จากนั้นผมก็ลงมือถ่ายรูปจับปลากับน้องไปเรื่อยๆ แต่ละรูปลงเวปแทบจะไม่ได้เลยมีแต่รูปแรงๆ ที่เอามาลงนี้เบาที่สุดแล้วนะครับ(อิอิ)

และเพื่อความฟินในการถ่ายรูปจับปลาไปให้มากยิ่งขึ้น ผมก็เลยชวนน้องปลายรุ้งดื่มไปด้วย โดยน้องโพสท์ท่าไปในขณะที่มือก็ถือกระป๋องอัลกอฮอล์ยกซดดื่มไปด้วยเป็นระยะๆ

เราถ่ายรูปในขณะที่กำลังสุดซอยในท่าทางที่หลากหลายต่างๆเช่น น้องกำลังคลุกเข่าอยู่กับพื้นแล้วสเปให้กับผม มีภาพนี้หลายๆภาพมากเลยครับ แต่เลือกเอามาลงให้ดูได้เพียงภาพเดียวที่มันดูเรียบร้อยที่สุด ส่วนภาพอื่นๆโหดมากกลัวการบ้านจะโดนอุ้มลงเวปไปไม่ได้(อิอิ)

สักพักก็ลองเปลี่ยนบรรยากาศไปสุดซอยและถ่ายรูปกันในห้องน้ำดูบ้าง น้องปลายรุ้งเข้าไปถ่ายรูปในห้องน้ำโดยไม่ลืมที่จะหยิบเอาเจ้าอัลกอฮอล์กระป๋องถือติดมือเข้าไปข้างในด้วย

ตลอดเวลาที่โพสท์ท่าถ่ายน้องก็ยกซดดื่มไปเป็นระยะๆ และในบางครั้งก็หันมาอ้อนผมให้ใช้ปากช่วยดื่มแล้วมาป้อนให้น้องทางปากอีกด้วยไปหลายต่อหลายครั้ง ลำดับเหตุการณ์สุดซอยกันในห้องน้ำไปพร้อมๆกับถ่ายรูปไปกับน้องปลายรุ้งได้ดังต่อไปนี้ครัช

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2016, 22:29:39 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★การบ้านสะท้านปฐพี SEX MACHINE ★★

เริ่มจากให้น้องไปยืนโพสท์ท่าที่หน้ากระจก ผมเข้าประกบบดเบียดแล้วใช้มังกรมุดทะลวงถ้ำรักของน้องทางด้านหลังในจังหวะช้าๆเข้าสุดออกสุดไปมาเป็นจังหวะๆ(จำลองนะจ๊ะ) ในระหว่างนี้ก็หยุดเป็นระยะๆเพื่อที่จะถ่ายรูป ซึ่งเป็นการถ่ายในขณะที่เรายังค้างคากันอยู่แบบแนบแน่นและลึกสุดใจ

จากนั้นก็พักถ่ายรูปกันซักแป๊บก่อน ผมวางเอากล้องลงแล้วลงไปนั่งยังที่ฝาชักโครกก่อนที่น้องปลายรุ้งจะตามลงมานั่งหันหน้าแล้วคล่อมทับลงมาบนตัวผม จัดระเบียบรักให้เข้าที่เข้าทางลงตัวแล้วน้องก็ค่อยๆทิ้งตัวลงมาช้าๆจนกระทั่งมังกรรักมุดทิ่มทะลวงไปจนสุดปลายถ้ำ(จำลองนะจ๊ะ)

เรานั่งค้างคากอดกันชิลๆและแช่ไว้ในแบบสุดซอยแบบนี้ไว้สักพัก ในระหว่างนี้ก็ประกบปากคิสจูบแลกลิ้นพันกันไปมาชิลๆอย่างดูดดื่ม สลับไปกับโยกขยับเข้าและออกไปมาช้าๆเป็นจังหวะๆก่อนที่จะสลับมาเป็นให้น้องกลับตัวหันมานั่งคล่อมหลังให้มั่ง แล้วกระแทกกระทั้นชิลๆช้าๆไปมาอย่างสุดจะฟิน

จากนั้นก็ลุกขึ้นมายืนพร้อมๆกันในขณะที่ท่อนล่างของสองเรายังประกบกันอยู่อย่างแนบชิด ผมเอื้อมเอามือไปจับไว้ที่ต้นแขนของน้องทั้งสองข้าง เริ่มชักจะคุ้นๆกันขึ้นมาแล้วใช่ไหมครัช? ถูกต้องแล้ว! มันคือท่าทางเริ่มต้นของท่าหงษ์เหิรเพลินรอบห้องท่าประจำสุดฮิตนั่นเอง

ผมพาน้องเล่นท่าหงษ์เหิรเพลินรอบห้องโดยค่อยๆขยับเท้าออกก้าวเดินช้าๆไปพร้อมๆกัน ในระหว่างนี้ก็กระแทกกระทั้นกันไปมาเป็นจังหวะๆด้วย จนเดินมาถึงที่เตียงนอน ก็เปลี่ยนมาเป็นผมลงไปนอนที่บนเตียง ก่อนที่น้องปลายรุ้งจะตามมาคล่อมทับอยู่ที่บนตัวของผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2016, 21:06:56 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★การบ้านสะท้านปฐพี SEX MACHINE★★

แล้วน้องก็ขึ้นขย่มอยู่บนตัวของผมอย่างเมามันส์ เอวของเธอสุดยอดโค-ตะ-ระพริ้วมาก รัวกระหน่ำซัดบดกระแทกลงมาแต่ละทีแบบเน้นๆ จนแทบจะพุ่งทะลักไปอยู่หลายครั้งเลยเหมือนกัน

และหลังไปจากที่ตกอยู่ใต้เบื้องล่างของน้องแบบสุดฟินได้สักพัก ก็ได้เวลาคืนความสุขไปให้กับนางฟ้าสุดเอ๊กส์เซ็กส์แตกเธอคนนี้มั่ง ผมเปลี่ยนตำแหน่งมาเป็นคล่อมร่างทับไปอยู่ที่บนตัวน้อง ก่อนที่จะเริ่มต้นฟินชิลๆกับน้องไปก่อนในท่าเบสิค(จำลองนะจ๊ะ)

ผมควบมังกรรักเข้ามุดทิ่มทะลวงเข้าและออกไปในถ้ำรักของน้องแบบเน้นๆและจะให้เสียวฝุดๆและสุดฟินมันก็ต้องเป็นไปในแบบเข้าสุดออกสุดแบบเต็มๆลึกสุดใจมันถึงจะสะใจได้อารมณ์ฟินแบบโคตรๆ

สำหรับท่าเบสิคมันคงจะสะอกสะใจไม่ฝุดๆพอ ผมก็เลยขอเปลี่ยนมาเป็นท่าที่มันลึกสุดๆใจไปให้ยิ่งๆขึ้นกว่าเดิม นั่นก็คือจับเธอชูทั้งสองขาขึ้นแล้วมุดเสยกระแทกไปอย่างเมามันส์ในท่าหมวยยกล้อ(จำลองนะจ๊ะ)...555+เต็มๆเลยครัชพี่น้อง!

จากนั้นก็ขอน้องมาเป็นท่าด๊อกกิ้ง(จำลองนะจ๊ะ)อีกสักที และคราวนี้ก็ใกล้จะหมดเวลาลงแล้วก็เลยขอจัดเต็มรักฟัดเต็มเหนี่ยวกระทุ้งกระแทกจัดเต็มเหนี่ยวให้ไปอีกหลายๆครั้งติดๆกัน แล้วก็พุ่งทะลักทะลายออกมาอย่างสุดจะฟิน

แต่ยัง...ยังครัช!.ไหนๆจะได้มาขึ้นสวรรค์กับนางฟ้าปลายรุ้งทั้งทีจะให้จบกันง่ายๆแบบนี้มันก็ยังไงๆอยู่ น้องปลายรุ้งขึ้นชื่ออยู่แล้วในเรื่องทอนแถมให้แบบกระจุยกระจายจ่ายแหลกกันอยู่แล้ว อยากจะฟินสุดๆไปให้มากกว่านี้ทั้งๆที่เหลือเวลาเพียงไม่กี่นาทีเท่านั้น

ก็เลยเอ่ยปากบอกกับน้องไปว่าตั้งแต่ขึ้นงานเขียนการบ้านมายังไม่เคยสุดซอยกับนางฟ้าคนไหนแบบ Car park เลยสักครั้ง น้องปลายรุ้งใจดีมากๆเลยครัช รีบจัดดอกสุดท้ายแถมกระจายและคืนความสุขแบบสุดจะฟินมาให้กับผมในทันที

น้องจัดสเปสดๆเป็นท่าไม้ตายท้ายสุดและสุดท้ายมาให้กับผมในทันที ซึ่งก่อนหน้านี้ในระหว่างที่สุดซอยกันก็จะสเปสดมาให้กับผมมาเป็นระยะอยู่แล้ว(ซีดีหมดไปสองกล่องเลยครับ)

แต่ในช่วงเวลาท้ายสุดนี้น้องทิ้งทวนจัดมาให้แบบจัดเต็มมว๊าก! พลังดึงดูดเด็ดทะลวงกระชากวิญญานจัดมาให้แบบเต็มๆดูดๆแบบโคตรรุนแรงเน้นๆซะเหลือเกินโดนไปซะขนาดนี้ ไม่กี่นาทีก็ถูกน้องปลายรุ้งส่งไปขึ้นสวรรค์ฟินๆไปอีกรอบจนได้

ตอนที่มันเสียวจนพุ่งทะลักแล้ว Car park มันโค-ตะ-ระเสียวจี๊ดฝุดๆสุดหัวจิตหัวใจที่สุดของที่สุดเลยครัช! เพราะน้องแกเล่นดูดแบบเน้นๆมว๊าก ทุกหยาดหยดซดเข้าไปแบบไม่มีเหลือ แล้วยังดูดต่อเนื่องไปอีกแบบแรงๆเรื่อยโดยไม่มีทีท่าว่าจะหยุด

เล่นเอาผมดิ้นพราดร้องแหกปากออกมาซะดังลั่นห้องแบบไม่อายเลย เพราะมันเสียวโคตรๆจนเก็บอาการเอาไว้ไม่อยู่ ส่วนมือทั้งสองก็ทุบและขยุ้มไปที่โซฟาที่นั่งอยู่จนแทบจะขาดหลุดติดมือตามขึ้นมาเลย นานมากๆเลยครับกว่าที่น้องจะยอมถอนปากและถอยตัวออกมา เรียกได้ว่าน้ำในกายทุกๆหยาดหยดเธอซดหายไปจนแทบจะไม่มีให้เหลือเลยล่ะครับ

จากนั้นสติของผมก็ดับวูบขาดหายไปเลย จำอะไรได้ไม่ค่อยจะชัดเจนนัก มารู้ตัวอีกทีก็คือกลับมาล้มตัวลงนอนอย่างหมดเรี่ยวแรงหมดสภาพสิ้นลายอยู่ที่บนเตียงนอนที่บ้านของตัวเองแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2016, 08:11:58 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

★★การบ้านสะท้านปฐพี SEX MACHINE★★
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2016, 08:10:34 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

น้องเพลย์ขยันส่งการบ้านแบบนี้ อัพเลเวล เป็น VIP ได้เลยจ้ะ

• V.I.P.
  • *

น้องเพลย์ขยันส่งการบ้านแบบนี้ อัพเลเวล เป็น VIP ได้เลยจ้ะ

uilo สงสัยคงต้องรออีกนานเลยล่ะคับอา ผมเลิกหวังไปตั้งนานแล้ว แต่ถ้าเป็นเลเวลหน่วยล่าสวาท รออีกสักปีก็คงพอลุ้นน่าจะได้อยู่

social9

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta04 รอติดตามครับ

FridayGo

• แอบหื่น

ขอปูเสื่อรอติดตามด้วยอีกคน

• V.I.P.
  • *

lowwww เสร็จแล้วจร้า

• V.I.P.
  • *

ขอปูเสื่อรอติดตามด้วยอีกคน

lowwww การบ้านเสร็จแล้วนะครับ

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านยอดเยี่ยมอีกแล้วถ่ายทอดได้อย่างเมามันสมแล้วที่ขั้นเทพ

Indymanlp

• เด็กทะลึ่ง

eta04 อ่านแล้วแทบจะเสร็จตามไปด้ายเบย

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เจ้าพ่อกบยังไม่เคยมีโอกาสขึ้นงานกับแกเลย ไปเมื่อไรไม่เคยเจอ สงสัยคุณPLAYBOYขั้นเทพเล่นของใส่แกแน่ๆ แกถึงดุเดือดได้ขนาดนี้ เจ้าพ่อกบก็พึ่งโดนของจากน้องบ้านหลังหนึ่งมา เล่นเอาซะเจ้าพ่อกบตกอยู่ใต้อำนาจแกเลย พูดถึงละขนลุกไปหมดเลย ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ เห็นกระป๋องนั้นแล้วมันไม่ค่อยชัด อยากไปดูใกล้ๆจังเลย

อาเดียว

• V.I.P.
  • *

การบ้านดีๆแบบนี้ ผลงานมีออกมาสม่ำเสมอ เป็นขวัญใจของชาวเวป cmxseed ไปแล้วล่ะจ้ะ
เวปน่าจะให้กำลังใจท่าน PLAYBOY ขั้นเทพ หน่อยนะ 555 นี่อามาทวงออกสื่อแทนเลยนะจ้ะกลัวน้องเค้าน้อยใจ ใครเห็นด้วยกับอาช่วยออกมาเมนท์แสดงความเห็นด้วยจ้ะ

อาเดียว

• V.I.P.
  • *

ขอแสดงความยินดีกับ VIP คนใหม่ด้วยจ้ะ
คงจะเป็นกำลังใจให้สร้างสรรผลงานเยี่ยมๆให้เพื่อนๆในเวปได้ติดตามต่อไปนะจ้ะ
ถามหน่อยว่ากว่าจะได้นี่หมดเงินกับน้อง พิมพ์นิยม Doom Doom หมวยๆ ไปเท่าไหร่จ้ะ5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2016, 15:53:44 โดย อาเดียว »

• V.I.P.
  • *

การบ้านยอดเยี่ยมอีกแล้วถ่ายทอดได้อย่างเมามันสมแล้วที่ขั้นเทพ

lowwww ขอบคุณครับทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

• V.I.P.
  • *

eta04 อ่านแล้วแทบจะเสร็จตามไปด้ายเบย

lowwww ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน

• V.I.P.
  • *

เจ้าพ่อกบยังไม่เคยมีโอกาสขึ้นงานกับแกเลย ไปเมื่อไรไม่เคยเจอ สงสัยคุณPLAYBOYขั้นเทพเล่นของใส่แกแน่ๆ แกถึงดุเดือดได้ขนาดนี้ เจ้าพ่อกบก็พึ่งโดนของจากน้องบ้านหลังหนึ่งมา เล่นเอาซะเจ้าพ่อกบตกอยู่ใต้อำนาจแกเลย พูดถึงละขนลุกไปหมดเลย ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ เห็นกระป๋องนั้นแล้วมันไม่ค่อยชัด อยากไปดูใกล้ๆจังเลย

lowwww ขอบคุณท่านเจ้าพ่อกบที่แวะเข้ามาชมการบ้านคับ ไอ้กระป๋องเขียวๆน่ะผมก็อยากจะเอามันออกมาใจแทบจะขาดเลยล่ะ..อิอิ รับรองฟินกันเต็มๆ

• V.I.P.
  • *

การบ้านดีๆแบบนี้ ผลงานมีออกมาสม่ำเสมอ เป็นขวัญใจของชาวเวป cmxseed ไปแล้วล่ะจ้ะ
เวปน่าจะให้กำลังใจท่าน PLAYBOY ขั้นเทพ หน่อยนะ 555 นี่อามาทวงออกสื่อแทนเลยนะจ้ะกลัวน้องเค้าน้อยใจ ใครเห็นด้วยกับอาช่วยออกมาเมนท์แสดงความเห็นด้วยจ้ะ

ขอแสดงความยินดีกับ VIP คนใหม่ด้วยจ้ะ
คงจะเป็นกำลังใจให้สร้างสรรผลงานเยี่ยมๆให้เพื่อนๆในเวปได้ติดตามต่อไปนะจ้ะ
ถามหน่อยว่ากว่าจะได้นี่หมดเงินกับน้อง พิมพ์นิยม Doom Doom หมวยๆ ไปเท่าไหร่จ้ะ5555

eta08 ขอขอบพระคุณท่านอาเป็นอย่างสูงมากๆเลยครับ ที่ช่วยส่งเสริมสนับสนุนผลักดันช่วยเหลือมาโดยตลอด จนกระทั่งได้อัพเลเวลมาเป็นวีไอพีสมดังที่ฝันไว้จนได้ จะพยายามผลิตการบ้านดีดีให้ได้ดูกันอีกต่อไปครับ ขอขอบพระคุณท่านพี่อาเดียวที่เคารพรักผ่านสื่อจากใจจริงเลยครับท่านอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2016, 21:00:58 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

eta08 ขอขอบพระคุณท่านอาเป็นอย่างสูงมากๆเลยครับ ที่ช่วยส่งเสริมสนับสนุนผลักดันช่วยเหลือมาโดยตลอด จนกระทั่งได้อัพเลเวลมาเป็นวีไอพีสมดังที่ฝันไว้จนได้ จะพยายามผลิตการบ้านดีดีให้ได้ดูกันอีกต่อไปครับ ขอขอบพระคุณท่านพี่อาเดียวที่เคารพรักผ่านสื่อจากใจจริงเลยครับท่านอา
ขอแสดงความยินดีกับท่าน playboy ด้วยนะครับกับ เลเวล VIP .... ;khhg ;khhg
ปล. อ่านการบ้านฉบับนี้แล้ว ขอเวลาไปฟิตเน้ตสักสามเดือนแล้วค่อยเจอน้อง ไปตอนนี้เกรงว่าจะตายคาอกน้องก่อนฟินอ่ะครับ .... jljhl jljhl jljhl

• V.I.P.
  • *

ขอแสดงความยินดีกับท่าน playboy ด้วยนะครับกับ เลเวล VIP .... ;khhg ;khhg
ปล. อ่านการบ้านฉบับนี้แล้ว ขอเวลาไปฟิตเน้ตสักสามเดือนแล้วค่อยเจอน้อง ไปตอนนี้เกรงว่าจะตายคาอกน้องก่อนฟินอ่ะครับ .... jljhl jljhl jljhl

lowwww ขอบคุณครับท่าน drjj สำหรับกัลยาณมิตรที่ดีคอยติดตามผลงานอยู่ตลอด (ถ้าจะแวะไปเยี่ยมน้องปลายรุ้งล่ะก็!ต้องซุ่มฟิตร่างกายให้ดีเลยเชียวนะ ไม่งั้นโดนน๊อคตั้งแน่นาทีแรกแน่ๆ...อิอิ)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz pongz ขอแสดงความยินดีกับท่าน PLAYBOY ด้วยความครับ ที่ได้เลื่อนสู่วีไอพี

คนขยันทำการบ้านและส่งการบ้านอย่่างต่อเนื่องแบบท่าน ทางเวปไม่ได้มองช้ามหรอกครับ

mbvc mbvc ว่าแต่น้องปลายรุ้ง ก็เล็งไว้ ไปบ้านนี้เจอใครงานแรง ต้องฟิตหน่อย

ช่วงนี้สุขภาพร่างกายย่ำแย่ ขอเวลาฟื้นฟูสักหน่อย ljhgf ljhgf ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2016, 23:03:41 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• V.I.P.
  • *

pongz pongz ขอแสดงความยินดีกับท่าน PLAYBOY ด้วยความครับ ที่ได้เลื่อนสู่วีไอพี

คนขยันทำการบ้านและส่งการบ้านอย่่างต่อเนื่องแบบท่าน ทางเวปไม่ได้มองช้ามหรอกครับ

mbvc mbvc ว่าแต่น้องปลายรุ้ง ก็เล็งไว้ ไปบ้านนี้เจอใครงานแรง ต้องฟิตหน่อย

ช่วงนี้สุขภาพร่างกายย่ำแย่ ขอเวลาฟื้นฟูสักหน่อย ljhgf ljhgf ljhgf

eta08 ขอขอบพระคุณท่านพี่พลที่เข้ามาร่วมแสดงความยินดีสำหรับเลเวลวีไอพีที่ผมได้รับด้วยนะครับ (น้องปลายรุ้งเร่าร้อนเอ๊กส์มั่กๆนะครับ ท่านพี่ต้องซุ่มไปฟิตร่างกายให้ไว้เป็นอย่างดี ไม่งั้นเป็นได้เจอทีเด็ดนางฟ้าเป็นแน่เลย...อิอิ)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta08 ขอขอบพระคุณท่านพี่พลที่เข้ามาร่วมแสดงความยินดีสำหรับเลเวลวีไอพีที่ผมได้รับด้วยนะครับ (น้องปลายรุ้งเร่าร้อนเอ๊กส์มั่กๆนะครับ ท่านพี่ต้องซุ่มไปฟิตร่างกายให้ไว้เป็นอย่างดี ไม่งั้นเป็นได้เจอทีเด็ดนางฟ้าเป็นแน่เลย...อิอิ)

ljhgf ช่วงนี้ขอฟื้นฟูสภาพร่างกายก่อน พร้อมเมื่อไรเจอกันแน่ น้องปลายรุ้ง
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• V.I.P.
  • *

eta03 รอติดตามรับชมน้องปลายรุ้งเวอร์ชั่นท่านพี่พลนะครับ (ท่านพี่มาเองรับประกันฟินแน่!)

paga_nini

ยินดีด้วยครับ แอบติดตามผลงานแบบเงียบๆ  pongz

unicon25

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คอนเฟริม ครับ น้อง ปลาย รุ้ง สุด ตรีนนนน ค้าบบบ  pongz

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **

lowwww เสร็จแล้วจร้า

ต้องขอรบกวนสอบถามคุณ PLAYBOY ขั้นเทพ ถึงคอร์สจบใน INBOX ด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

eta08

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *

เซ็กเอ็กเว่อ ของดีทีเด็ด เครื่องจักรสังหาร
ใครไม่ฟิตมีขาอ่อนแน่นอน
แรงชัดจัดเต็มเว่อ โทร.0943251888

eta20 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *

แรงชัดจัดเต็ม เซ็กซ์แมชีนนนนนน
จับจองได้ที่ 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

อุทัย02

• แอบจิต
  • **

โอ้ววววอยากเลยคับ

peemos

• ว๊องแมน
  • *

• *

เด็ดแค่ไหน ต้องลอง
เธอคนนี้หยุดสยบทุกความเคลื่อนไหวของเชียงใหม่มาแล้ว
รอบจองกระหน่ำ จัดเลย โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

• *

SeX Machineeeeeeee
ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง
แล้วคุณจะรู้ว่าสวรรค์มีจริง
โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

MAX99

• ว๊องแมน
  • *

สุดสายที่ปลายรุ้ง

King cmx

ปลายรุ้งบู๊โคตรๆ คอนเฟริมครัช  pongz pongz
สุดสายที่ปลายรุ้ง

• *

มาแลวจ้ามาแลว เจ้าแม่สายบู๊
พร้อมคืนสู่สังเวียน ประชันความแซ่บ
อย่ารอช้า จับจองคิวด่วนจ้า

โทรเลย 094-3251888 หรือ 053-245181 จ้า

kamara

การบ้านดีมากครับ
ต้องลอกละครับ

n4rawi7

• ว๊องแมน
  • *

ghjkอ่านละฟินแทนเลยครับ

guitara

• ว๊องแมน
  • *

เห็นว่า "สุดซอย" นี่คือยังไงครับ พอดีมือใหม่ครับผม :)

• *

ทีเด็ดกลับมาแล้ว
แฟนคลับ จองได้ ณ บัดนาวววววว
โทร. 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

yamamoto919

แค่อ่านก็ฟินแล้วครับการบ้านชิ้นนนี้

rin5678

• ว๊องแมน
  • *
    • ทางเข้า sbobet

ว้าว น่ากินมาก  lowwww ghjk
บริการ 24 ชั่วโมง โปรโมชั่นอันดับ 1 คาสิโนออนไลน์ หรือ บาคาร่าออนไลน์ และ gclub

• *

สะเทือนปฐพี ตัวแม่สายรุกบุกฟีนิกซ์
จับจองล็อคคิวความฟินกันไม่ยั้ง
โทรเลย 0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

• *

ร้องแรงยิ่งกว่าอากาศเชียงใหม่ก็คนนี้แหละ
บอกเลยซัมเมอร์นี้ระอุแน่
0943251888 จ้า