ผู้เขียน หัวข้อ: ( . )( . )เลม่อน-น่ารักมาก-งานดีงานแรงงานไหล-ได้เจอมีเพ้อแน่นอน ( . )( . )  (อ่าน 6798 ครั้ง)

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0

ชบาเห็นแล้วอยากจะร้อง กรีดส์สสสออกมาดังๆ !!

น่ารักขนาดนี้ ...​ อย่ามานวดกระปู๋ได้มั้ย

เรียกว่า เดินควงไปไหนด้วย ผู้ชายคนอื่นอิจฉาแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2014, 07:01:05 โดย ชบา »

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เท่าที่ชบาได้สัมผัสและเชื่อมความสัมพันธ์กับน้องเลม่อนมา

แค่เปิดฉากการคุยก็รุ้ได้ทันทีว่า งานนี้... ฟินแน่ๆ

บอกตรงๆใครหล่นนี่ถือว่า.. ต้องมีอะไรแน่เลย

น้องคนนี้สุดยอดด เลยค่ะ มาไม่กี่วัน hot มากๆๆค่ะ
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ฟินเลยนะคับท่านพี่ชบา อิอิ

crvs

• แอบหื่น

ยังอยู่ทีนอน....เห็นแล้วอยากอาบน้ำด้วยจังเลย

peecha

• **

uilo เสียดายจัง มาเจอการบ้านท่านชบาช้าไป ต้องเดินกลับไปทำงานต่างจังหวัดซะแล้ว อดชิมเลม่อนเลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc mbvc เห็นการบ้านท่านชบาและรูปร่างน้องเลม่อนแล้ว ใจมันหวิิวๆซะให้ได้  สงสัยต้องกลับคืนสู่วงการนี้อีก mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• *

น้องเลม่อนแก้ผ้าออกมาแล้ว โดนใจจริง ๆ

เริ่มจากการอาบน้ำ คุยกันไป เสียงเธอออกห้าวนิดนึง

มองตอนแรก เหมือนเป็น คนห้าว ๆ

แต่ พอเอาเข้าจริง ๆ  หวานจริง ๆ ขี้อ้อน อีกต่างหาก

พี่ค่ะ พี่ขา ครบสูตรเล่นเอาชบาหลงเลยครับ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

WOW!! การบ้านแซ่บ เปรี้ยว ซี๊ดดด สมกับ ชื่อ เลม่อน จริงๆ ค่ะ
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณพี่ชบาสำหรับการบ้านครับ  eta08 eta08 ตามไปลอกมาแล้ว ... scary scary scary น้องเลมอนงานดี..นิสัยดี ... น่ารักมาก ...สุโค่ย..จิงๆ นางเอก AV หลุดจอชัดๆ  mbvc  mbvc
ปล.คำเตือนก่อนไปเจอน้องเลมอน ....
1. เก็บใจของท่านไว้ที่บ้าน...........         eta30  eta30
2. ฟิตร่างกายของท่านให้พร้อม ........  eta32 eta32
3. เตรียมเกลือแร่ไว้ดื่มหลังลงงาน 2 ขวด........    ljhgf ljhgf

• *

ขอบคุณพี่ชบาสำหรับการบ้านครับ  eta08 eta08 ตามไปลอกมาแล้ว ... scary scary scary น้องเลมอนงานดี..นิสัยดี ... น่ารักมาก ...สุโค่ย..จิงๆ นางเอก AV หลุดจอชัดๆ  mbvc  mbvc
ปล.คำเตือนก่อนไปเจอน้องเลมอน ....
1. เก็บใจของท่านไว้ที่บ้าน...........         eta30  eta30
2. ฟิตร่างกายของท่านให้พร้อม ........  eta32 eta32
3. เตรียมเกลือแร่ไว้ดื่มหลังลงงาน 2 ขวด........    ljhgf ljhgf

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สุดยอดจริงๆๆ น้องคนนี้

percy

• **

เยี่ยมยอดๆๆๆ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ของเก่ายังเก็บไม่ทันหมดเลย มีใหม่มาอีกแล้ว mbvc mbvc
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

• *

เงินเดือนออกพอดีเย็นนี้เค้าจะไปกินเลม่อน dgd lowwww
jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

blue lemon

• **

พี่ที่นับถือเขาบอกมาว่าน้อง Lemon คนนี้ไม่เบาฮูๆๆๆๆๆ    ***   พี่  Lemon ก็อยากจะพิสูจน์ดู  555 ***  ท่าน drjj  บอกว่า  1. ฟิตร่างกายให้พร้อม 2. เอาหัวใจไว้ที่บ้าน 3. พกน้ำเกลื่อแร่ไป 2 ถุง ฮูๆๆๆๆๆ*** ร่างกายผมเต็มร้อยครับเพราะไม่ได้เทียวมานานร่วมเดือนฮู  กำลังเหลือมหาศาลครับ  ( ที่บ้าน ใกล้น้ำปิงภาค 5  ขนาดแผ่นดินไหวที่สุราษฏ์  4 กว่าๆยังน้อยไปฮิๆๆๆๆๆๆๆ )  ส่วนหัวใจผมพกไปด้วยแน่เห็นปากน้องแล้วเหมื่อนคนหนึ่งที่ผมเคยหลงไหลมั่กมากที่ บ้าน หลัง  Big c extra  ตอนนี้ยังไม่หายคิดถึงน้อยเลยๆๆๆ ส่วนข้อสุดท้ายให้พกน้ำเกลื่อแร่ไปด้วย   สำหรับผมไม่ต้อง  พลังเหลือสุดๆๆ   (  เตรียมรถพยาบาลให้ผมด้วยฮิๆๆๆๆๆ )  พี่ท่านบอกว่าน้องจะอยู่อีกไม่กี่วันต้องรีบหน่อยครับเพื่อนๆ   อย่าถือสา       เดี่ยวเจอกันครับผมน้องปากสวยๆๆๆๆๆ mbvc mbvc mbvc

blue lemon

• **

มะนาวเปรี้ยว.........เจอมะนาวขม....อะไรจะเกิดขึ้นเดาเอาเองฮูๆๆๆๆๆๆๆ  ไปมาแจ้วเย็นวานๆๆ

smallroom

• V.I.P.
  • *

eta04 eta04 eta04 ตามมาดูถึงที่

manyou

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอเข้ามาดูคนชอบมะนาวหวานซ่อนเปรี้ยวกะเขาด้วยซักคน .,mn

taejuiz

• แอบหื่น

เตรียมฟิตร่างกายกันให้พร้อมนะจ๊ะ
เลม่อนจะมาแล้วจร้า

eta04 eta04 eta04 eta04

taejuiz

• แอบหื่น

น้องเลม่อนเปรี้ยวมากมั้ย เดี๋ยวเจอกันจ้ะ

เปรี้ยวมากคับป๋า สายรายงานว่าถึงขั้น ... ตบหน้า
 pongz pongz pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc mbvc เห็นการบ้านท่านชบาและรูปร่างน้องเลม่อนแล้ว ใจมันหวิิวๆซะให้ได้  สงสัยต้องกลับคืนสู่วงการนี้อีก mbvc

คืนวงการปุ๊บก็เจอเด็ดๆปั๊บ จากน้องเลม่อน ขอบคุณท่านที่จองน้องไว้แล้วไม่มา .,mn  คนนี้ไม่จองไม่เจอนะ ouiy
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

taejuiz

• แอบหื่น

สุดยอดในงานนัวร์เซ็กเอ็กสุดๆต้องไอติมเลม่อนเท่านั้นคับ การันตี
ไว้น้องกลับมา มาหาน้องกันอีกนะคับ

eta15 eta15 eta15 eta15 eta15

anion

• เด็กทะลึ่ง

ยิ้มสวยๆแบบนี้ชอบบบ

taejuiz

• แอบหื่น

ยิ้มสวยๆแบบนี้ชอบบบ

เลม่อนพร้อมประจำการค่ำนี้คับ สนใจเจอน้องที่ร้านได้เลยคับ
 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2

taejuiz

• แอบหื่น

อุ้ยขวัญใจของจีกลับมาแล้ว

ฝากให้พี่จีนะจ๊ะ