ผู้เขียน หัวข้อ: >>> แอล <<< นี่สินะเค้าเรียก..สายรุก!_____ilineilove  (อ่าน 3344 ครั้ง)

ilineilove

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กราบสวัสดีเพื่อนๆชาว CMXSEED

ขออนุญาตส่งการบ้าน..........น้องแอล

ก่อนผมเข้าไปทุกครั้ง ผมมักจะขอดูรูปก่อนเสมอ ดูว่าคนนี้ตรงสเป็คเรารึป่าว
คนนี้ก็เช่นกัน ผมก็ดูแล้วดูอีก ดูกี่ทีๆ ก็ต้องไปให้ได้ 555+
แถมมีแรงยุจากร้านบอกอีกว่า "คนนี้งานดีมาก จัดเลย ไม่ต้องคิดมาก!"
อืมมมม...ไอ่ผมก็แพ้ลูกยุด้วย เอาก็เอาวะ จัดการหาเวลาไปหาได้อย่างไม่ยากเย็น

นั่งรอในร้านแป๊บๆ น้องก็ออกมาต้อนรับ เหยดดด...หุ่นดีโคตรๆ นางแบบชัดๆ
หน้าตาแบบหมวยๆเลยครับ อาจจะไม่ถูกสเป็คบางคน แต่ผมโดนเต็มๆ อิอิ
หุ่นดี สูงเพรียว เท่าที่ดูหน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่เท่าไหร่ แต่ก็สมส่วนนะ

เดินตามขึ้นห้องต้อยๆๆ พอเข้าถึงในห้องปุ๊บ น้องก็ชวนคุยนั่นๆนี่ๆ พอเป็นพิธี
แต่คุยเก่งมากเลย ไม่เบื่อเลย..คุยซักแป๊บก็ชวนกันไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำงานดีมากๆเลยครับ ถูสบู่ผมหมดทั้งตัวอ่ะ หน้าหลังบนล่าง เหลือแค่ไม่สระผมให้แค่นั้น 555+
ผมรีบชิ่งออกมานอนรอที่เตียงก่อนแก้เขิน ปล่อยน้องอาบน้่ำไปคนเดียว (เอาเปรียบเนอะ)

พอขึ้นเตียงปุ๊บ น้องก็นวดตามขั้นตอนเลย แต่งานนวดดีมากจริงๆ นวดตั้งแต่ฝ่าเท้า
ไล่ขึ้นมาถึงหลัง น้องใช้ babyoil ขวดสีเขียว กลิ่นหอมเชียว น้องบอกน้องชอบกลิ่น
ผมก็บอก "จ้ะ พี่ก็ชอบน้องนวดแบบนี้" 5555+
นวดเสร็จก็ บอดี้แล้วทีนี้....ในห้องก็มืดๆ หยึ๋ยยยย เสียวหว่ะ
ก่อนเริ่ม น้องก้มลงมาใกล้ๆหู แล้วกระซิบว่า "ลองใช้จินตนาการดูนะคะพี่ เต็มที่ค่ะ" ว้าวววววววว....
นี่ก็เริ่มรุกมาละหนึ่งดอก...ไม่บอดี้อย่างเดียว มีเสียงเอฟเฟคประกอบด้วย นั่นแหน่...เยี่ยมมากกก ได้อารมณ์สุดๆ
มีท่านึงที่น้องทำได้เสียวมากคือ ปกติบอดี้ก็แค่เอาหน้าอกมาถูหลังเราใช่มั้ยครับ
อันนี้น้องมีเพิ่ม..การลูบไล้..เข้ามาผสมด้วย! หน้าอกก็ถูไป มือน้องก็โคตรซน ล้วงน้อง ลูบก้น
เหยยยยย......เสียวว...ผมพยายามไม่กระดกก้นตาม แต่ก็ห้ามใจไม่ไหว มียกนิดๆ เพื่อนๆอย่าพึ่งอ๊วกนะครับ

พลิกมาด้านหน้าละครับ...555+ จำไม่ได้ว่าน้องใช้น้ำมันอยู่รึป่าว
แต่ที่จำได้แม่นคือ น้องใช้ลิ้นเนี่ย ไล่ตั้งแต่ขาถึงหูอ่ะ! พระเจ้า มันยอดมากๆครับ นี่หรือที่เค้าเรียกว่า สายรุก!
เสียวมากๆครับ ผมเสียวมากถึงขั้นบอกให้น้องกัดได้เลย น้องก็จัดให้ครับ ดีที่ไม่เป็นรอย ไม่งั้นเดี๋ยวสาวอื่นจะว่าเอา 55+
มือน้องก็เซียนมากกกก สาวขึ้นสาวลงอย่างมันส์เลย

ด้วยความสงสัยว่า ขนาดการบริการปกติของน้องแอลยังเยี่ยมยอดขนาดนี้
ถ้าเกิดว่า มี option พิเศษร่วมด้วยเนี่ย มันจะเหมือนขึ้นสวรรค์ขนาดไหน?? ผมก็เลยจัดครับบบบ
โหยยย...ทุกท่านต้องมาเจอเธอให้ได้นะครับ ตอนแรกที่ผมบอกว่า เธอใช้ลิ้นตั้งแต่ขาถึงหูเนี่ย ยังไม่รวมจุดยุทธศาสตร์ครับ
แต่พอมีบริการแบบพิเศษเข้าไปเนี่ย พูดได้อย่างไม่อายครับ ไม่เคยเจอใครเลียทั้งตัวขนาดนี้!!! ขอย้ำ!!!
ลิ้นก็ชอนไชไป มือก็จัดการผมไป มันช่างเยี่ยมยอดอะไรขนาดนี้...แล้วผมก็ถึงสวรรค์ครับ เบาตัวอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

นี่สินะครับที่เค้าเรียก สายรุก! ต้องเจอ......น้องแอล.......ให้ได้นะครับ!

ขอบคุณมากครับที่อุตส่าห์อ่าน ยาวมากเลย ขอโทษครับ แหะ แหะ (ก็มันรู้สึกดีอ่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2014, 20:52:46 โดย ilineilove »

tanakorn Aumasa

• แอบจิต
  • **
Re: >>> แอล <<< นี่สินะเค้าเรียก..สายรุก!_____ilineilove
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2014, 13:43:15 »

neo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: >>> แอล <<< นี่สินะเค้าเรียก..สายรุก!_____ilineilove
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2014, 10:43:07 »

pongzสุดยอดเลยยยยย

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2015, 23:51:45 »

สายรุกเป็นไง หาคำตอบได้ที่ น้องแอล นะจ๊ะ
โทรจองด่วนๆ 0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888