-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับกินหมูจุ่มคนเดียวเสร็จ เห็นเขามาเป็นคู่ ๆ  (อ่าน 2004 ครั้ง)

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2

วันก่อนไปนั่งกินหมูจุ่ม dgd เนื่องจากอยากไปเชียร์ทีมรักนิวคาสเซิล เลยไปนั่งกินไปดูบอลไปคนเดียว เขินนนนนน บอลจบ เช็คบิล หันหลังเดินออกจากร้าน นอกจากโต๊ะผมที่นั่งคนเดียวแล้ว ที่เหลือเขามากันเป็นคู่ ๆ อีกสี่คู่ แต่แม่ม ไอ้สี่คู่นั้นมันคู่ทอมดี้หมดเลย roister roister roister แถมสามในสี่คู่ที่มาดี้น่ารักมาก ๆ กินก็อิ่ม บอลที่เชียร์ก็ชนะ แต่ทำไมผมรู้สึกว่าเดินออกจากร้านมาอย่างผู้แพ้ครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ  eta07
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg สงสัยจะแพ้ที่กะตังค์ที่น้อยกว่าพวกทอม  lowwww หรือมิอย่างนั้นนู๋ดี้ที้งหลายมัน
ชอบทอมหล่อๆแบบขาวใสมั้๊ง  eta32 ชายอ้วนต่ำผิวคล้ำหมดสิทธิ์ red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

อย่าไปอีกเลยร้านนั้น  wq
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ใช่แล้วครับ สาวโรงงาน กระหนุงกระหนิง  dgd dgd dgd

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2

แค่สี่คู่ทำเป็นเศร้า

ลองมาอยู่ลำพูนแล้วจะรู้  จังหวัดที่ ทอม-ดี้  เยอะที่สุดในประเทศไทย มันเป็นยังไง

ในโรดิโอผับ เกินครึ่งเป็นทอม - ดี้  wq

ก็ทั้งร้านมีลูกค้าอยู่เก้าคน ทอมดี้ซะสี่คู่ เหลือผมคนเดียว ไม่เศร้ายังไงไหวอ่ะครับ

ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ลองมาอยู่ลำพูนแล้วจะรู้  จังหวัดที่ ทอม-ดี้  เยอะที่สุดในประเทศไทย มันเป็นยังไง

ในโรดิโอผับ เกินครึ่งเป็นทอม - ดี้  wq

ก็ทั้งร้านมีลูกค้าอยู่เก้าคน ทอมดี้ซะสี่คู่ เหลือผมคนเดียว ไม่เศร้ายังไงไหวอ่ะครับ
  uilo มิน่าละ ถึงเศร้า ทอมดี้มีคู่หมด เหลือแต่ชาย ด เดียวที่ไร้คู่  scary
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

สาวๆ เดี๋ยวนี้ทำไมชอบเล่นดนตรีไทยกันจัง.. eta20

abcopal

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ
ฉันคงมีแค่ชีวิตกลางคืน คนเขาตื่นเรานอนจะเรียกร้องอะไร
ที่จะหวังเจอใครคนที่เค้าจริงใจ ฝัน เขาหลอกฟันทั้งนั้น
แค่ชีวิตกลางคืนอยู่จนเช้าเค้าก็ลืม เช้าก็จบลงแค่นั้น แค่คืนสั้นๆ ไว้แก้เหงา
(ไม่มีใครเขารักจริง)

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต้องลอง
เปลี่ยนทอมให้เป้นเธอ

แล้วดี้ก้จะเสร็จเรา
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

billy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ดีนะที่ผมไม่ได้ไปอยู่ในสถานการณ์นั้น  ouiy ouiy ouiy

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ยังดีที่ไม่เจอ แฟนเก่าของเรากะแฟนใหม่ของเขา