-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์กับ อ.สม สารภี  (อ่าน 88588 ครั้ง)

ddt_2007

• บุคคลทั่วไป
สักยันต์กับ อ.สม สารภี
« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 15:08:29 »

ไม่รู้ว่ามีคนรู้กันบ้างรึยังครับ หากทราบกันแล้วก็ขออภัยด้วย เอาให้คนที่สนใจและยังไม่ทราบละกันนะครับ สักยันต์ที่ อ.สม สารภี บ้านท่ามะโอ อ.สารภี จ.เชียงใหม่ พอดีได้ไปสักที่ตำหนักของท่านมา สืบข้อมูลมาจากในเวปแล้วเห้นว่าที่นี่ขึ้นชื่อเหมือนกันเลยลองเข้าไปดู ลายสักก็จะมีตามที่เห็นนครับ ท่านเป็นคนอัธยาศัยดี อารมณ์ดี ลุกศิษย์ลูกหาท่านเยอะครับ แถวดอยสะเก็ด - สันกำแพง จะเยอะมากๆ พอดีไปสักยันต์ 5 แถว กับ หนูกินนมแมว(ขึ้นชื่อที่สุดของที่นี่ ลูกศิษย์ 8 ใน 10 คน จะมียันต์หนูกินนมแมวทุกคน อันนี้ขอ Recommended ครับ dsgjsd) pongz ท่านถือเคร่ง นุ่งขาวห่มขาวตลอด หากสนใจลองไปหาดูกันนะครับ แถวนั้นรู้จักอ.สม ทุกคน(แถวบ้านท่ามะโอนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2010, 15:20:08 โดย ddt_2007 »

ddt_2007

Re: สักยันต์กับ อ.สม สารภี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 15:23:39 »

เพิ่มรูปคับ

ddt_2007

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 15:25:02 »

เพิ่มๆๆๆๆๆ

Keijikung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 16:41:22 »

ใกล้บ้านผมเลยนิ ไม่รู้ว่ามีด้วย เด๋วไปสักมั่งดีกว่า

teelek

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:43:45 »

pongz เป็นลูกศิษย์คนนึงเหมือนกันครับ พ่อหนานท่านใจดี เป็นกันเองกับทุกคนครับ

kiti_27

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 12:12:49 »

ไปตาวใดครับ จากหละปูนเด้อครับ

Sheman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 03:25:03 »

ผมก็ศิษย์พ่อหนานอินสม คนหนึ่งครับ pongzศึกษามานานก่อนจะตัดสินใจ แล้วไหว็ครูวันไหนครับ

noikasu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 12:03:17 »

สักน้ำมันท่าจะดีเนาะ uiuo

ddt_2007

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 14:05:40 »

ผมก็ศิษย์พ่อหนานอินสม คนหนึ่งครับ pongzศึกษามานานก่อนจะตัดสินใจ แล้วไหว็ครูวันไหนครับ
ทุกๆหลังวันเด็กครับ  ;kljj

Nutthep

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 16:01:57 »

เดดสวัสดีครับศิษย์ร่วมสำนัก ผมขอแจ้งรายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติมวันไหว้ครูประจำปีของ อ.พ่อหนานสม ปี 2554 กำหนดการคือ วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 2554 พิธีเริ่มตั้งแต่ 9.00 น. เป็นตันไป โดยเริ่มด้วยพิธีสงฆ์แล้วต่อด้วยการครอบครู สำหรับการไหว้ครูประจำปีของสำนักจะกำหนดไว้เป็นวันอาทิตย์สัปดาห์ที่ 2ของเดือน มกราคม ของทุกปี(วันอาทิตย์ หลังวันเด็ก) สำหรับปีนี้ศิษย์ทุกท่านสามารถแสดงความจำนงค์เป็นเจ้าภาพซื้อของสักการะครูบาอาจารย์ เช่น หัวหมู ,ไก่ ,ผลไม้ ฯลฯ ได้ที่ ป๋าหรั่ง ตามกำลังศรัทธาเพื่อความเป็นศิริมงคล   ;kljj

kiti_27

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2010, 14:25:04 »

ท่านผู้รู้ครัย...........ขอทราบพิกัดหน่อยครับ จากลำพูนไปครับ
จะไปเป็นลูกศิษย์อีกคนครับ

Keijikung

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2010, 15:55:38 »

ท่านผู้รู้ครัย...........ขอทราบพิกัดหน่อยครับ จากลำพูนไปครับ
จะไปเป็นลูกศิษย์อีกคนครับ

จากลำพูนมาเส้น เชียงใหม่-ลำพูน จะมาเชียงใหม่ เจอ 4 แยกยางเนิ้ง เลี้ยวซ้าย มาทาง รร สารภีพิท ตรงมาตามถนนเส้นดอนแก้ว ข้ามสะพานน้ำโจ้(เส้นน้ำปิงสายเก่า) ตรงมาอีก 500 เมตรจะเจอ แยกท่ามะโอ
จะมีป้อมตำรวจอยู่ สังเกตุง่ายๆ เลี้ยวซ้ายมาตามถนน ประมาณ 1 กม จะเจอร้านลาบเมือง อยู่ซ้ายมือ เลยไปซัก 100 เมตร สำนัก อ.สม อยู่ทางขวามือ คนแถวนั้นเค้ารู้จักดีครับ ผมคนแถวนี้ยังไม่มีเวลาว่างไปเลยครับ ต้องไปสัก ซักครั้งเหมือนกัน

kiti_27

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2010, 10:22:29 »

ขอบคุณครับท่าน ;khhg ;khhg ;khhg

kiwza01

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2010, 05:05:32 »

มียันต์  กัน   เมียบน  +  เมียด่า  ไหมคับจาสักทั่วตัวแถมข้าวสารถังนึง

kiwza01

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2010, 05:30:46 »

ถามอีกนิด  เพราะผมสักมาหลายที่เหลือเกิน เช่นวัดนางเหลียว ครู(ตุ๊ดำที่ผมนับถือ)  ผมปฎิบัติตามแกบอกมาตลอดไม่ให้ครูเสีย
แล้วอยู่มาวันนึง   (สมัยละอ่อน)  ไปเจอแกเดินบิณทบาตร  เดินอิท่าไหนไม่รุ  เหยียบใส่แก้วครับพี่น้อง  ด้วยความที่ว่ายันต์แกขลังมากคับเต็มตัวยันต์แก้ม
แกเลยเหยียบไม่ทะลุคับหักคาอีกต่างหาก  เดินกระเผกเข้าวัดลือดไหลเปนทางพวกผมก็ไปช่วย  เลยจบกัน

ที่ที่2เหมือนอาจารท่านนี้อยู่ทุ่งหัวช้างดังมากๆๆ   ตามหาไปถึงเมืองปานนู่นแกไปเรื่อยๆ   เพื่อนผมสักเสร็จปุ๊ป   แกเป่าคาถาเสร็จฟันมาแบบไมคิดเลย  ผลปรากฏว่า20กว่าเขมคับ  พูดมาได้น้ำมันมันยังไม่ซึม  คิดนานไหมนั่น  ดีนะคับ สักธนู(ตีแตก)  ไฟสร้อยสังวาร ลงครูทับครูเดิม แล้ว  หนุมานหน้าด่าน   
อีกคนนึงสักมหาอุดกลางหัวเลย  กลับบ้านไปทะเลาะกับพ่อมันตีกับพ่อเอาไม้ฟาดอะไรยังไงก็ไม่เจ็บ  เลือดนี่ย้อยเลย  อีกวันต่อมาลุกไม่ขึ้นไปหลายวันต้องหามไปโรงบาลคับนอนพักฟท้นซะยาว 

พอเพื่อนๆหายก็ได้มีโอกาสไปสำนักอาจารคับก็เล่าเร่องราวต่างๆให้อาจารย์ฟังเสร็จปุ๊ปผมก็ถามแล้วของผมละคับมันจะดีไหม ลองคุยไปคุยมาลองใส่อาจารย์ซะหงายท้องเลย  แตกจิงคับหัวไฟฟาดใส่โต๊ะหมู่  เพื่อนๆ2คนที่หายจากอาการบาดเจ็บรุมเตะซะงับเลยพังสำนักกระเจิง (ที่เล่ามาทั้งหมดสมัยเปนวัยนรุ่นแซปเวอร์)
มารุภายหลังที่เขาดังได้เพราะจ้างวัยรุ่นไปโคสะนาแล้วที่ย้ายไปเจอเมืองปานนู่นก็ย้ายหนีคนมากมายคับไม่งั้นโดนพังตั้งแต่ที่แรกละ

อันที่3   ประทับใจมากคับ    ไปถึงปุ๊ปจะมีพิธีอะไรก่อนก็ม่ายรุแล้วลงครูใหม่  สัก5แถว  ของอาจารย์ชื่อดัง ชื่อเดิมชื่อไม่กู้ก็เกื้อนิแหละคับ  ออกทีวีบ่อย

หลายสาวเขาที่เปนนางงามที่โคราช  เปนแฟนเก่าผมพอดีเลยพาผมไป  สัก5แถว  กับยันไรจำไม่ได้สักที่ใต้คางลิ้นขอบตาเจ็บโคตร  แต่ไม่ใช่นะหน้าทองนะคับ

เพราะลงนะอีกต่างหาก(เลิกเปนแซปได้นานละหันมาเปิดกิจการ)   ของเขาดีจิงๆคับ รายได้ถล่มทลายเปิดเอง  เริ่มจากเงิน3หมื่นผ่านไป2เดือนขึ้น6หลัก4เดือน3แสนกว่าประทับใจจิงมีเงินก็เริ่มซุกซนไปทั่วคับเรียนก็ไม่จบซักทีเรียนใหม่อยู่นั่นแล้วของมานไปเสียได้ไงไม่ทราบเหมือนกัน

พี่แพร่มมามากมายแค่อยากจะถามว่าที่อาจารย์เขามีสักแล้วมีลองฟันอะไรเลยด้วยไหมคับ  แล้วมีลงนะไหมคับ   ว่าจะไปลงครูใหม่+จกิ้ม2หาง ถงเงินถุงทอง  ขุนแผน  หนุนุมานเหยียบลงกา  5แถว  สาลิกา   

ปล.อย่าแปลกใจคับ  ผมคนบ้าๆบอๆแบบนี้แหะคับ  อดเจ็บทีเดียวให้มานนอนไม่ได้กันไปหลายๆวัน  อยากเปนสิดด้วยคนคับเลิกไร้สาระไม่เหมือนมะก่อนอยากให้เมตตามหานิยมการค้ารุ่งเรืองคับการเรียนช่างมันก่อนเด๋วค่อยลงปี1กินเดกต่อไป

puipui24

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 15:55:54 »

ต้องลองไปดู ศรัทธา

pongkub

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2010, 03:31:50 »

ไปมาแล้วครับป้อหนานอินสมเปิ้นใจ๋ดีแต๊ๆครับ อารมณ์เปิ้นดีตลอดเลย pongz

teelek

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 มกราคม 2011, 11:53:18 »

ไหว้ครู ปี 2554 วันอาทิตย์ที่ 9 มค นี้เปล่าคับ

pongkub

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 มกราคม 2011, 18:03:42 »

ไหว้ครู ปี 2554 วันอาทิตย์ที่ 9 มค นี้เปล่าคับ

อาทิตย์ที่ 9 ม.ค. ครับ

Sheman

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มกราคม 2011, 03:15:07 »

ไม่ได้ไปไหว้ครูวันที่9  แต่ไปวันอื่นได้ไม่ครับ ไปไม่ทัน เพราะยังไงผมก็ต้องไปลงน้ำมันอยู่แล้ว จะเป็นอะไรมั่ยครับ

pongkub

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มกราคม 2011, 03:40:30 »

ไม่ได้ไปไหว้ครูวันที่9  แต่ไปวันอื่นได้ไม่ครับ ไปไม่ทัน เพราะยังไงผมก็ต้องไปลงน้ำมันอยู่แล้ว จะเป็นอะไรมั่ยครับ

ก่อนวันไหว้ครูก็พาเพื่อนไปแต่พ่อหนานเปิ้นบ่สักก่อนไหว้ครู3-4วันถามพ่อหนานเปิ้นก่อบอกว่าบ่เป็นหยังครับ
เดวแหม2-3วันก่อจะไปแหม kjhg kjhg เชื่่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ

Sheman

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 00:45:32 »

ก่อนวันไหว้ครูก็พาเพื่อนไปแต่พ่อหนานเปิ้นบ่สักก่อนไหว้ครู3-4วันถามพ่อหนานเปิ้นก่อบอกว่าบ่เป็นหยังครับ
เดวแหม2-3วันก่อจะไปแหม kjhg kjhg เชื่่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ

ครับ ผมก็ว่าจะไปไหว้ท่านเหมือนกัน

pongkub

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 01:14:09 »

ครับ ผมก็ว่าจะไปไหว้ท่านเหมือนกัน

ไปพรุ่งนี้ละครับวันพฤหัสเขาว่าวันครู ว่าจะไปเช้าหน่อยคนจะได้ไม่เยอะ

hearya

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 มกราคม 2011, 15:47:12 »

แล้วมีใครมีประสบการณ์บ้างไหมคับ มีแต่แนะนำคับ ว่าใครไปสักมาแล้วเกิดผล อิหยังกันพร่อง เพื่อประกอบในการตัดสินใจ อยากจะสักยันต์ 5 แถว กับ สาริกา ค้าขายเจริญรุ่งเรือง และสาวรักสาวหลง อยากเหนประสบการณ์ใครมีก็ pm มาบอกกันพร่องคับ

dada114477

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 28 มกราคม 2011, 16:37:59 »

อยากสักบ้างอะไรบ้าง สั่งสมบารมี

testc01

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2011, 20:22:26 »

ใครไปมาแล้วมีประสบการณ์ดี เล่าให้ฟังบ้างนครับสนใจอยู่ครับ เดด

ddt_2007

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 19:35:04 »

วันที่ 3 กพ.นี้จะไปสักเพิ่มอีก ใครสนใจไปพบกันที่นู่นได้นะครับ ของเค้าดีจริง hgjhg

Nutthep

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 21:46:34 »

วันที่ 3 กพ.นี้จะไปสักเพิ่มอีก ใครสนใจไปพบกันที่นู่นได้นะครับ ของเค้าดีจริง hgjhg

lhgfr วันที่ 3 ก.พ. ทราบมาว่าพ่อหนานไม่อยู่ที่สำนักฯนะครับ ท่านไปคุมการก่อสร้างบ้านดินที่ อ.แม่ริม ถ้าอย่างไรท่าน ddt_2007 โทรฯถาม "ป๋าหรั่ง" ก่อนก็ได้จะได้ไม่เสียเวลาเข้าไปที่สำนัก

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 23:36:15 »

ตอนนี้พ่อหนานกำลังจะสร้างสำนักใหม่แถวแม่ริม ช่วงนี้ท่านจะอยู่ที่สารภีแค่ เสาร์ - อาทิตย์ และหยุดทุกๆวันพระ ครับ หากจะไปหาท่านให้ตรวจวันเวลาดีๆนะครับ
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

noklaesiln

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 11:37:26 »

ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้มั้ยครับพี่

ขอบคุณมากครับ

ถ้าหากย้ายสำนักไปที่แม่ริมแล้ว ผมขอที่อยู่ หน่อยครับ

ขอบคุณอีกทีครับผม

Sheman

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 02:02:46 »

ว่าจะไปลงน้ำมันเิ่พิ่ม ก็คิดว่าจะเพิ่มลาย ท่านพอแนะนำได้มั่ยครับว่าจะเพิ่มอะไรดี
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2011, 16:32:54 »

ตอนนี้พ่อหนานได้ย้ายสำนักมาอยู่แถวแม่แฝก เขตอ.สันทราย - แม่ริมแล้วนะครับ หาวัดเจดีย์แม่ครัว -------> เลยไปอีกให้หา วัดแม่แฝกจะอยู่ทางด้านซ้ายมือหากมาจากเส้น ม.แม่โจ้ ป้ายวัดแม่แฝกจะอยู่พร้อมๆกับป้ายเข้าวัดพระธาตุเปิงฟ้าป่าอ้อยครับ เลี้ยวซ้ายเข้าไป ตรงไปเรื่อยๆหาป้ายบอกทางไปวัด พระธาตุเปิงฟ้าป่าอ้อย ครับ ขึ้นสะพานไป เจอ 3 แยกเลี้ยวขวา สำนักจะหาไม่ยากครับ มีป้ายบอกหน้าตำหนักชัดเจน
วันเสาร์ - อาทิตย์ ท่านจะอยู่สารภีนะครับ งดสักวันพระ(คืนเดือนดับ) นะครับ
เพิ่งไปสักมาเพิ่มอีก 1 ลาย  uiuoสิ้นเดือนก็จะไปเอาพระพิฒเนศอีกลายนึง ssก็โอเคแล้วครับ
พ่อหนานเป็นกันเองมากๆครับ ถือเคร่ง นุ่งขาวห่มขาวตลอด
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

hirasi17

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2011, 17:35:12 »

สนใจสักน้ำมันนะครับเอาแบบทำมาค้าขึ้นพอละครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 15:51:01 »

สนใจสักน้ำมันนะครับเอาแบบทำมาค้าขึ้นพอละครับ
ค้าขายก็ต้องจิ้งจกเลยครับ มีหลายแบบ หลายสรรพคุณครับ สักน้ำมันได้ ไม่มีใครเห็น ไม่ต้องอายครับ แป๊บเดียวก็เรียบร้อยครับ hgjhg

hirasi17

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 17:30:38 »

ค้าขายก็ต้องจิ้งจกเลยครับ มีหลายแบบ หลายสรรพคุณครับ สักน้ำมันได้ ไม่มีใครเห็น ไม่ต้องอายครับ แป๊บเดียวก็เรียบร้อยครับ hgjhg

ขอบคุณครับ

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011, 13:42:35 »

ไม่รู้ว่ามีคนรู้กันบ้างรึยังครับ หากทราบกันแล้วก็ขออภัยด้วย เอาให้คนที่สนใจและยังไม่ทราบละกันนะครับ สักยันต์ที่ อ.สม สารภี บ้านท่ามะโอ อ.สารภี จ.เชียงใหม่ พอดีได้ไปสักที่ตำหนักของท่านมา สืบข้อมูลมาจากในเวปแล้วเห้นว่าที่นี่ขึ้นชื่อเหมือนกันเลยลองเข้าไปดู ลายสักก็จะมีตามที่เห็นนครับ ท่านเป็นคนอัธยาศัยดี อารมณ์ดี ลุกศิษย์ลูกหาท่านเยอะครับ แถวดอยสะเก็ด - สันกำแพง จะเยอะมากๆ พอดีไปสักยันต์ 5 แถว กับ หนูกินนมแมว(ขึ้นชื่อที่สุดของที่นี่ ลูกศิษย์ 8 ใน 10 คน จะมียันต์หนูกินนมแมวทุกคน อันนี้ขอ Recommended ครับ dsgjsd) pongz ท่านถือเคร่ง นุ่งขาวห่มขาวตลอด หากสนใจลองไปหาดูกันนะครับ แถวนั้นรู้จักอ.สม ทุกคน(แถวบ้านท่ามะโอนะครับ)

สักยันต์ 5 แถว ค่าครูเท่าไหร่ครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011, 16:40:08 »

ยันต์ 5 แถว 299 ครับ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011, 23:42:55 »

dsgjsdบ้านผมก็อยู่สารภีแต่ทำไมไม่เคยได้ยินเลย แม้แต่ บ้านท่ามะโอ อะมันอยุ่ตรงไหนครับ งง dsgjsd

cantonafc

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 16:52:07 »

สนใจที่จะไปสักเหมือนกัน

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 15:21:00 »

ตอนนี้ผมเปลี่ยนสำนักสักใหม่แล้วครับ เป็น อ.หนานแดง สันป่าตอง ท่านเป็นสายฆราวาสครับ เป็นร้านสักด้วย และตำหนักด้วย(มั้ง555) อยู่ตรงข้ามสถานีทดลองข้าว สันป่าตองครับ สักด้วยเครื่อง ลายสวยมาก ผมเพิ่งไปสักฉัตรเพชร,พระพิฆเนศวร,พญาไก่ฟ้า ,และสิงห์คู่มาหมาดๆ กลับมาบ้านไข้รับประทานเลยครับ โดนเข็มทั้งวัน จัดหนักไปหน่อย zad แต่กะจะไปลงเพิ่มอีกสักหน่อยตอนสิ้นเดือนครับ ท่านบอกว่าไม่อยากให้โปรโมทเพราะกลัวว่าจะไปโจมตีใครครับ ว่างๆจะเอาลายมาโชว์นะครับ khjhgg

uouso

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 23:22:14 »

fhgj สายเชียงใหม่ ลำปางอะเป่าครับ

kunrenai

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:26:58 »

ใครรู้บ้างครับ พ่อหนานเขาสักยันต์ 8 ทิศ กับ เกราะเพชรก่อครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 14:26:45 »

ใครรู้บ้างครับ พ่อหนานเขาสักยันต์ 8 ทิศ กับ เกราะเพชรก่อครับ
เท่ารู้ ยังไม่มีนะครับ

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 16:21:37 »

เพิ่งไปสัก 5 แถว กับ อาจารย์ พ่อหนามสม บ้านท่ามะโอ อ.สารภี เชียงใหม่ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานี้เองครับ พ่อหนานเป็นคนอัธยาสัยดีมาก ผมเพิ่งเคยสักครั้งแรก แถวแรกนี้อย่างเจ็บ เหงื่อนี้เต็มมือเลยครับ แต่พอแถวที่ 2-5 เริ่มชิน เลยจัดรวดเดี๋ยว 5 แถว ทั้งหมดใช้เวลา 15 นาที ลายออกมาเป็นที่น่าพอใจมากครับ (ค่าขึ้นครู 299 )

keetee

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 16:42:03 »

พรุ่งนี้ อ. อยู่ไหนเหรอครับบ

Dragon889

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 09:00:13 »

พรุ่งนี้ อ. อยู่ไหนเหรอครับบ

จันทร์ - ศุกร์ อยู่แถวแม่แฝก เขต อ.สันทราย - แม่ริมครับ หาวัดเจดีย์แม่ครัว -------> เลยไปอีกให้หา วัดแม่แฝกจะอยู่ทางด้านซ้ายมือหากมาจากเส้น ม.แม่โจ้ ป้ายวัดแม่แฝกจะอยู่พร้อมๆกับป้ายเข้าวัดพระธาตุเปิงฟ้าป่าอ้อย เลี้ยวซ้ายเข้าไป ตรงไปเรื่อยๆหาป้ายบอกทางไปวัด พระธาตุเปิงฟ้าป่าอ้อย ขึ้นสะพานไป เจอ 3 แยกเลี้ยวขวา สำนักจะหาไม่ยาก มีป้ายบอกหน้าตำหนักชัดเจน

วันเสาร์ - อาทิตย์ ท่านจะอยู่สารภี บ้านท่ามะโอ ครับ

keetee

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 12:20:50 »

มียัน เสน่ห์ อะไรมั้งเหรอครับ ที่อ. อ่ะครับ

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 17:51:18 »

อยากไปสัก หนูกินนมแมว ปกติจะสักตรงส่วนไหนกันหรือครับ แล้วด้านฤทธิ์เดชนิ มีคุณด้านไหนครับ ขอความรู้หน่อย

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 17:34:41 »

หนูกินนมแมว ให้เสน่ห์ด้านชู้สาวเป็นหลักครับ ของเค้าแรงจริงไรจริงครับ อันนี้คอนเฟิร์ม pongz เพราะเจอมากะตัว ทั้งที่ทำงานและคนที่ไม่เคยทักกันไม่ถูกกันก็หันมาคุยดีด้วย แนะนำให้สักตรงระหว่างสะบักหลังครับ หมึกก็ได้ น้ำมันก็ดี พุทธคุณเหมือนกัน eta03

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 12:26:18 »

วันอาทิตย์ที่ 15 มค. 2555 นี้ ใครที่เป็นลูกศิษย์พ่อหนานสม อย่าลืมไปพิธีไหว้ครูประจำปีนะครับ ส่วนผมคงไม่ได้ไป เพราะทำงานอยู่อะ ฮือๆ lkkjjh