-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนม่ายหลับมาสองวัน ละค๊าบ  (อ่าน 1272 ครั้ง)

lovely_pimnara

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นอนม่ายหลับมาสองวัน ละค๊าบ
« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 03:09:36 »

ขอโทษเพื่อน ๆ ด้วยครับ แค่อยากระบาย  คุยกับใครไม่ได้เลย  นอนไม่หลับมาสองวันแล้ว  อาการเหมือนกับอกหักเลย แต่ก็ไม่ใช่.....  พูดไม่ถูกครับ   เครียด........ piuyty

deztiny77

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: นอนม่ายหลับมาสองวัน ละค๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 11:37:54 »

ผมก็เหมือนกันคับ แฟนจับได้ว่าผมนอกใจ ไปมีไรกับคนอื่น ผมไม่รู้จะทำไงดี สับสนไปหมด เครียดมาก เพราะผมรักเธอมาก ไม่อยากเสียเธอไปเลย ผมควรทำไงดีคับ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: นอนม่ายหลับมาสองวัน ละค๊าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 12:41:06 »

ผมก็เหมือนกันคับ แฟนจับได้ว่าผมนอกใจ ไปมีไรกับคนอื่น ผมไม่รู้จะทำไงดี สับสนไปหมด เครียดมาก เพราะผมรักเธอมาก ไม่อยากเสียเธอไปเลย ผมควรทำไงดีคับ
ทำใจให้สบายครับ ทุกอย่างมีทางแก้ในเมื่อจับได้แล้วรับสารภาพและคุยกันเป็นวิธีเดียวที่ดีที่สุด(ตอนใจเย็นเย็นนะครับถ้าของกำลังขึ้นควรรอให้นิ่งก่อนเดี๋ยวจะเป็นว่าเอาน้ำมันไปราดไฟนะ) ถ้าท่านไม่อยากเสียเธอไปและเธอยังรักเราอยู่เธอก็จะให้อภัย

lovely_pimnara

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 23:43:18 »

ผมอุตส่าห์ว่าจะไม่เข้ามาเว็ปนี้ละน้า  แต่ห้ามใจไม่ได้เลย  พอเข้ามาดู ก็มีเรื่องวุ่นวายใจจนได้ เครียดครับ ขอระบายหน่อย ............. คิดถึงใครคนนึง มาก ๆ เลย ........... จะบ้าตาย

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2012, 03:17:10 »

ถ้าเชื่อ คนเฒ่า คนมีประสบการณ์ อาบน้ำร้อนมาก่อน
  ขอแนะนำ ...ความคิดฟุ้งซ่านมาจาก ตัวเก่าเรา เท่านั้น
  หากจิตใจเราอ่อนแอ ขอจงลองมองย้อนกลับไป ว่าใครคือ เพื่อนที่เรารักที่สุด
  ชวนมันไปหา เบียร์กิน พูดคุยระบาย แล้วพากันไปแหกปากร้องคาราโอเกะ
  เอาสาว มากอด  ถ้ายังมีแรง พาน้องออกไปทำโอที  ...รุ่งเช้ามา  ท่านจะเห็นว่าโลกนี้มันช่างน่าอยู่
  และนอนหลับฝันดี   
  อีกนิด อย่าไปริกินยา ฝรั่งเด็ดขาด  ไอ่พวก xanax อย่าเด็ดขาด
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย