-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Random : ช้างแดง 42 : ปลากระป๋องที่ยังไม่ได้เปิด  (อ่าน 816 ครั้ง)

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลองไปสุ่มดูที่ช้างแดงครับ บอกเจ๊จัดมา มาที่ห้อง เริ่มนวด  คุณหมอ ออกตัวว่าเพิ่งมาลงงานได้ 2 วัน เพิ่งนวดเมื่ออาทิตย์ ที่แล้ว มาทำงานที่นี่เพราะ พี่สาวทำอยู่  ในใจคิดจะหล่นมั้ยเนี่ย   นวดไปนวดมาไม่เฉี่ยวสักที พอตอนคว่ำ เหมือนเธอจะพยายามเอามือมากดมาเฉี่ยวบ้าง เธอคงเห็นผมมีอารมณ์

ตอนเธอนวดและกดที่ก้น แล้ววน  จนครบชั่วโมง ไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม้แต่การรอทิป นวดเสร็จ เหมือนอยากจะถามแต่ไม่กล้าพูด เธอออกไปเลย  ผมก็ไม่ถามเธอก่อนหรอก เพราะเห็นว่าเธอน่าจะใหม่จริงๆ สำหรับอาชีพนี้   

ปล.เธอน่าจะอายุสัก 30 กว่าๆ และ ดูจากรูปร่าง น่าจะเป็นคนซ่อนรูปอยู่นะครับ  ถ้าใครได้ลอง เบอร์นี้แล้ว ขอมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

FatmanSlim

• แอบหื่น
Re: Random : ช้างแดง 42 : ปลากระป๋องที่ยังไม่ได้เปิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012, 21:48:45 »

เจอมือใหม่จริงๆ เดี๋ยวซักพักก็เก๋าละ เป็นทุกท่วงท่า 555

kaoz_th

• เด็กทะลึ่ง
Re: Random : ช้างแดง 42 : ปลากระป๋องที่ยังไม่ได้เปิด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 09:10:40 »

รบกวนช่วยบอกคะแนนที่ท่านให้ด้วยครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 09:45:25 »

.,mn ไม่ได้ไปนานแล้วที่นี่ ไว้ค่อยหาโอกาสไปส่องบ้างดีกว่า

auperm9227

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มีนาคม 2012, 12:32:25 »

wqลำบากหน่อยเจอแบบนี้

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มีนาคม 2012, 01:36:49 »

โห มาสายนี้เหมือนกับ จับฉลากยังไงยังงั้นเลยแฮะ scary