-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลบแล้วครับ - ร้าน (คิดถึง) นวดแผนไทย  (อ่าน 1316 ครั้ง)

kaoz_th

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ลบแล้วครับ - ร้าน (คิดถึง) นวดแผนไทย
« เมื่อ: 16 ธันวาคม 2012, 20:41:37 »

ลบครับ

eta06
บ้างก็ว่าดี

บ้างก็ว่าเลว eta07    uilo   

ก็ไปลองกันเองครับ

lkkjjh    lkkjjh

อ้อ... แล้วอย่าไปเหมารวมกับคนที่ไปทำเชี้ยที่ร้านนะครับ กรูมาแสดงความคิดเห็นเฉยๆ ไม่ได้ว่า หรือทำให้ใครเสีย กรุณาอย่ามาเหมารวม
อย่างน้อยก้อไปเจอเว็บอื่นที่มันมาลอกข้อมูลเว็บเราไป
เม่งหลังๆ อ่านกระทู้เหมือนกับว่ากรูเป็นคนทำเชี้ยๆกับน้องเค้า ซะงั้น piuyty piuyty piuyty

ท่าน FCUK หรือ กรรมการ วอนช่วยลบกระทู้ด้วยครับ ไม่อยากให้เข้าใจกันผิดๆ เสียใจครับ ที่ตั้งใจแบ่งปัน แต่ดันไปเหมารวมว่าเรา เป็นพวกเชี้ยๆ นั่นไปซะ

eta08   eta07
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2012, 09:14:25 โดย kaoz_th »

bikz

• V.I.P.
  • *
Re: ร้าน (คิดถึง) นวดแผนไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 08:39:45 »

ในมุมของผม ทางร้านไม่ผิด แต่ผู้ใช้บริการก็ไม่ผิดเช่นกันครับ การที่ทางร้านมาโปรโมทในเว็ปนี้ ทางร้านก็น่าจะทราบแล้วว่า ลูกค้าที่มาจากเว็ปนี้เป็นลูกค้าประเภทไหน     การที่ร้านมาเปิดตัวในเว็ปนี้ บอกตรงๆว่า สมาชิกทุกคนในเว็ปนี้ก็คงจะคาดหวัง ว่าร้านน่าจะเป็นร้านนวดแนวที่มีระดับ เหมือนร้านอื่นๆ ที่ชาวสมชิกเว็ปไปกันมา

ผมเชื่ออย่างหนึ่งว่า ทางร้านคงรู้ว่า เว็ปนี้เป็นเว็ปแบบไหน สมาชิกส่วนใหญ่ในเว็ปนี้เป็นอย่างไร เพราะการมาโปรโมท ในเว็ปนี้ ทางร้านคงศึกษาพฤติกรรมการใช้บริการ ของสมชิกในเว็ปนี้มาพอสมควร ถ้าทางร้านไม่มีบริการพิเศษอย่างไร ก็น่าจะบอกในเว็ปนี้ให้ชัดเจน แบบที่ทางร้านได้โพสมานี้ตั้งแต่ตอนแรก ชัดเจนไปเลยครับ อย่าคลุมเครือ ว่าไม่มีระดับใดๆทั้งสิ้น

ไม่ผิดหรอกครับ ที่ทางร้านจะหาช่องทางโปรโมท ทางเว็ปเขาก็ต้องการค่าโฆษณา เพื่อให้เว็ปอยู่ได้ 

ไม่ผิดหรอกครับที่จะมาโปรโมทในเว็ปนี้ ถึงแม้จะดูผิดที่ผิดทางไปบ้าง ในความรู้สึกของสมาชิก

ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ ว่าเว็ปอื่นๆที่โปรโมทในเว็ปนี้ เป็นร้านแบบไหน
          ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ ว่าในเว็ปนี้เขาคุยเรื่องอะไรกัน
          ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ  ลูกค้าที่เป็นสมาชิกในเว็ปนี้เขาต้องการอะไร

ดังนั้น ถ้าเจอเหตุการณ์แบบที่เกิดขึ้นอีก ก็ขอให้ทางร้านเข้าใจลูกค้าด้วยครับ เพื่อเราจะได้อยู่ร่วมกันได้อย่างสงบสุข

bikz

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 08:51:00 »

ทางด้านสมาชิก  ที่มาจากเว็ปนี้ ผมว่าบางทีต้องให้เกียรติทางร้านกับน้องๆเขาบ้าง ของแบบนี้ถ้าน้องๆ ไม่เต็มใจก็อย่าไปบังคับ หรือไปกระทำการใดๆให้ทางร้านเขาเสียหายเลยครับ

ถ้าไม่ชอบ ครั้งหน้าก็ไม่ต้องไปครับ ก็แค่นั้นเอง

kaoz_th

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 09:38:36 »

ไม่อยากให้มีปัญหานะครับ. ผมเองแค่ค้องการแบ่งปันข้อมูลเท่านั้น
ไม่ได้อยากลดความน่าเชื่อถือหรือโจมตีทางร้านนะครับแค่แสดงความคิดส่วนตัว
ผมไม่มาแก้ตัว แต่อยากให้ลองกลับไปอ่านที่ผมโพสอีกรอบ
ต้องขอโทษเจ้าของ link เป็นอย่างมากครับหากผมทำท่านเสียชื่อ
 eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2012, 09:41:09 โดย kaoz_th »

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 10:33:34 »

ไม่เห็นต้องไปค้นที่เว็บอื่นเลยครับ

ในห้องสปอนเซอร์ ร้านคิดถึง ก้อมี

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=62160.0

เว็บที่ท่านค้นมา  ทางกรรมการเว็บ จะดำเนินการต่อไป

เพราะได้ก๊อปปี้ข้อมูลและคัดลอกปลา จากเว็บเราไปโดยมิได้ขออนุญาต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2012, 10:39:46 โดย ป้อหลวงต้น »

nan01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 11:19:36 »

ผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันว่าร้านเปิดใหม่ เข้ามา post ในเว็บนี้
น่าจะออกแนวเดียวกันหรือเปล่า ?
๕๕๕ แต่ผิดคาด น่าจะไปอยู่ในหมวด นวดแผนโบราณมั้ย

crv

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 11:31:13 »

ทางร้านคงจะมาแนวว่าใครอยากรับระดับไหนก็ไม่ห้าม แต่ส่วนของทางร้านไม่มีนโยบายมากว่า
มันก็เหมือนกับร้านอื่นๆ ผมไปช้างคลาน บางคนรับบางคนถามแล้วไม่รับก็จบ
ถ้าลูกค้ารู้อยู่แล้วว่าน้องคนนี้ไม่รับแล้วไปบังคับนี่ผิดนะครับ
การที่ร้านมาโปรโมทในเว็ปก็ไม่ผิด เพราะนี่เป็นเว็ปดังในเชียงใหม่
ร้านก็ย่อมอยากโฆษณาอยู่แล้ว คงไม่เกี่ยวว่าเป็นเว็ปแบบไหน คุยเรื่องอะไร คนดูเว็ปต้องการอะไร
ถ้าอย่างนั้นร้านขายน้ำพริกหนุ่ม ที่มาลงโฆษณาในเว็ป ก็คงมีคนไปถามหาออฟชั่นเสริมแล้วล่ะครับ

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 13:10:50 »

ทางร้านคงจะมาแนวว่าใครอยากรับระดับไหนก็ไม่ห้าม แต่ส่วนของทางร้านไม่มีนโยบายมากว่า
มันก็เหมือนกับร้านอื่นๆ ผมไปช้างคลาน บางคนรับบางคนถามแล้วไม่รับก็จบ
ถ้าลูกค้ารู้อยู่แล้วว่าน้องคนนี้ไม่รับแล้วไปบังคับนี่ผิดนะครับ
การที่ร้านมาโปรโมทในเว็ปก็ไม่ผิด เพราะนี่เป็นเว็ปดังในเชียงใหม่
ร้านก็ย่อมอยากโฆษณาอยู่แล้ว คงไม่เกี่ยวว่าเป็นเว็ปแบบไหน คุยเรื่องอะไร คนดูเว็ปต้องการอะไร
ถ้าอย่างนั้นร้านขายน้ำพริกหนุ่ม ที่มาลงโฆษณาในเว็ป ก็คงมีคนไปถามหาออฟชั่นเสริมแล้วล่ะครับ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ผมว่าทางร้านน่าจะมาเป็นอีกทางเลือกนึงมากกว่า สำหรับคนที่อยากนวดจริงๆแต่ก็เบื่อ ส.ว. อยากได้ ส.ส. มานวดให้บ้าง ถ้าทางร้านหรือพนักงานบอกว่าไม่มีระดับ แล้วไปตื๊อขอหรือทำแบบที่ร้านอ้างว่ามีการชักเองนั่นก็เกินไปนะครับ น้องเค้าไม่น่าจะอยากดูของแขกหรือเห็นแล้วมีอารมณ์ร่วมหรอกครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 13:20:10 »

สรุปคือ จะไปถึงระดับไหนนั้น ไปลุ้นกันเเอาเอง(ทางร้านไม่ได้ห้ามระดับ อย่างน้อยยังมีหวังเล็กๆ) แต่ถึงอย่างไรก็อย่าไปบังคับน้องๆเขาเลยครับ ถ้าได้ระดับไหนก็ถือว่าเป็นแนวทางและลายแทงกับท่านสมาชิกที่จะไปอุดหนุน แต่ถ้าไม่ได้ ก็ไม่ผิดครับ เน้นนวดจริงๆเป็นหลัก

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 13:43:18 »

ผมว่าระดับสมาชิกที่ติดตามข่าวสารส่วนใหญ่ น่าจะเข้าใจทางร้านดีครับ
ว่าระดับมันอยู่ที่น้องๆ ร้านไม่มีนโยบาย
เพราะจากการบ้านท่านเทพที่ไปยังไม่ได้ระดับ ผมก็ไม่คาดหวังแล้วครับ

แต่ผมยังเป็นอีกเสียงหนึ่ง ที่ติดตามข่าวสารเฉพาะนวดแผนโบราณจริงๆจังๆ
และให้กำลังใจทางร้านครับ

smokingarea

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 14:13:41 »

ผมว่าร้านก็มีแนวคิดที่ดีนะครัป ให้น้องนศ.มานวด เหมือนที่จีนก็เป็นหมอนวด สาวสาวครัป แต่ไม่มีระดับแค่นี้ก็ดีแล้วครัป บางอย่างเราก็เอาแต่คิดระดัปอย่างเดียว ผมว่า มันก็ออกแนวโรคจิตไปหน่อยนะครัป ยิ่งว่าวใส่น้อง ยิ่งไปกันใหญ่ ผมว่ากลับบ้านไปเปิดคอม ดูหนังเถอะฮะ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 14:22:24 »

ให้น้องนวด พร้อมกับชักว่าวโชว์น้องไปด้วย..แถมกะให้พุ่งใส่ตัวน้องอีก...โอ้ววมายก๊อดดดด...ดูหนังเอวีค่าย Dandy เยอะไปเปล่าเนี่ย... eta06 eta06

jagora

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 14:31:21 »

น้องๆตั้งใจทำงานดี เจอแบบนี้ยังอดทนนวดจนครบเวลา น่าสนับสนุนครับ

kaoz_th

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 16:05:27 »

ไม่เห็นต้องไปค้นที่เว็บอื่นเลยครับ

ในห้องสปอนเซอร์ ร้านคิดถึง ก้อมี

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=62160.0

เว็บที่ท่านค้นมา  ทางกรรมการเว็บ จะดำเนินการต่อไป

เพราะได้ก๊อปปี้ข้อมูลและคัดลอกปลา จากเว็บเราไปโดยมิได้ขออนุญาต

อ้าว! งั้นต้องฝากท่านกรรมการช่วยจัดหนักไปเลยครับท่าน

และต้องขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ รวมทั้งขอบคุณทางร้านด้วยที่ออกมาให้ความกระจ่างเพิ่มเติม

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 19:47:21 »

roister ไม่ศึกษาหาข้อมูลจากเวปนี้ที่เป็นเจ้าถิ่นซะก่อน

แล้วดันไปเชื่อข้อมูลจากเวปอื่นที่แอบเอาข้อมูลจากเวปนี้ไป

แล้วมาป่าวประกาศในเวปนี้ แบบนี้มันทำไม่ถูก ทั้งที่ร้านเขา

ก็เป็นสปอนเซอร์ให้เวปนี้อยู่แล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

livestoned

• **
Re: ลบแล้วครับ - ร้าน (คิดถึง) นวดแผนไทย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 22:11:05 »

สงสารน้องจัง ชักว่าวให้น้องดู โฮ้ววว ทำไปได้  red001

uouso

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 22:54:29 »

pongz
ให้น้องนวด พร้อมกับชักว่าวโชว์น้องไปด้วย..แถมกะให้พุ่งใส่ตัวน้องอีก...โอ้ววมายก๊อดดดด...ดูหนังเอวีค่าย Dandy เยอะไปเปล่าเนี่ย... eta06 eta06
เห็นด้วยเลยท่าน

manop

• แตกหนุ่ม
Re: ลบแล้วครับ - ร้าน (คิดถึง) นวดแผนไทย
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 22:58:40 »

ลำบากใจครับ อยู่ที่ลูกค้าครับ อยากไปแนวไหนก็ไปที่ที่เขาจัดแนวนั้น ซึ่งขอมูลในเวปนี้ชัดเจนอยู่แล้วครับ ถ้าอยากชักก็คงต้องไปที่ที่มันชักได้ครับ

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 23:02:24 »

ถ้าน้องบอกไม่ ยังตื้อทำกับเค้าขนาดนั้น ก็หื่นเกินไปละครับ หื่นๆไปลงที่อื่นดีกว่าครับ แนวนวดแผนโบราณมันคลาสสิคกว่านั้นเยอะ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

prince

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 23:49:20 »

ในมุมของผม ทางร้านไม่ผิด แต่ผู้ใช้บริการก็ไม่ผิดเช่นกันครับ การที่ทางร้านมาโปรโมทในเว็ปนี้ ทางร้านก็น่าจะทราบแล้วว่า ลูกค้าที่มาจากเว็ปนี้เป็นลูกค้าประเภทไหน     การที่ร้านมาเปิดตัวในเว็ปนี้ บอกตรงๆว่า สมาชิกทุกคนในเว็ปนี้ก็คงจะคาดหวัง ว่าร้านน่าจะเป็นร้านนวดแนวที่มีระดับ เหมือนร้านอื่นๆ ที่ชาวสมชิกเว็ปไปกันมา

ผมเชื่ออย่างหนึ่งว่า ทางร้านคงรู้ว่า เว็ปนี้เป็นเว็ปแบบไหน สมาชิกส่วนใหญ่ในเว็ปนี้เป็นอย่างไร เพราะการมาโปรโมท ในเว็ปนี้ ทางร้านคงศึกษาพฤติกรรมการใช้บริการ ของสมชิกในเว็ปนี้มาพอสมควร ถ้าทางร้านไม่มีบริการพิเศษอย่างไร ก็น่าจะบอกในเว็ปนี้ให้ชัดเจน แบบที่ทางร้านได้โพสมานี้ตั้งแต่ตอนแรก ชัดเจนไปเลยครับ อย่าคลุมเครือ ว่าไม่มีระดับใดๆทั้งสิ้น

ไม่ผิดหรอกครับ ที่ทางร้านจะหาช่องทางโปรโมท ทางเว็ปเขาก็ต้องการค่าโฆษณา เพื่อให้เว็ปอยู่ได้ 

ไม่ผิดหรอกครับที่จะมาโปรโมทในเว็ปนี้ ถึงแม้จะดูผิดที่ผิดทางไปบ้าง ในความรู้สึกของสมาชิก

ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ ว่าเว็ปอื่นๆที่โปรโมทในเว็ปนี้ เป็นร้านแบบไหน
          ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ ว่าในเว็ปนี้เขาคุยเรื่องอะไรกัน
          ทางร้านเคยสังเกตุไหมครับ  ลูกค้าที่เป็นสมาชิกในเว็ปนี้เขาต้องการอะไร

ดังนั้น ถ้าเจอเหตุการณ์แบบที่เกิดขึ้นอีก ก็ขอให้ทางร้านเข้าใจลูกค้าด้วยครับ เพื่อเราจะได้อยู่ร่วมกันได้อย่างสงบสุข

ขอแสดงความคิดเห็นครับ(ส่วนตัว)
การที่ท่านกล่าวว่า ในมุมของผม ทางร้านไม่ผิด แต่ผู้ใช้บริการก็ไม่ผิดเช่นกันครับ 
ทางร้านไม่ผิดเห็นด้วยครับ 
ทางลูกค้าไม่ผิด ผมไม่เห็นด้วยครับ เค้าไม่รับออฟชั่น ดันชักว่าวให้ดู ท่านลองคิดดูว่าถ้าน้องที่ให้บริการเป็นน้องสาวหรือลูกสาวของเรา ท่านจะมีความรู้สึกยังไง

ไม่อยากโพสอะไรมาก โพสอะไรไปเยอะเดี๋ยวจะหาว่าเข้าข้างร้าน พยายามทำตัวกลางๆ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 09:26:59 »

เห็นด้วยกับท่านคับ..แบบนี้มันเข้าขั้นไอ้หื่นหรือป่าวคับ..ไม่ดูตาม้าตาเรือเลย.....

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 10:03:48 »

ถ้าให้เกียรติ์ซึ่งกันและกัน เรื่องแบบนี้จะไม่เกิดขึ้นเลยคับ
ลูกค้าควรให้เกียรติ์และเคารพการตัดสินใจของน้องคับ ถ้าน้องเขาบอกว่า"ไม่" ก็ไม่ควรทำอะไรที่เกินเลยหรือบังคับจิตใจน้องคับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 12:52:43 »

สรุปคือ ถ้าหากท่านเทพท่านใด ได้ไต่ระดับ ก็ส่งการบ้านด่วนเลยครับ มีคนตามไปลอกตรึมแน่ๆ

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 08:33:05 »

ผมไปมาเเล้ว ระดับไม่มี น้องเขาก็น่ารักนะ คุยดี เเต่ดูเเล้วไม่ผ่านการฝึกการนวดมาเท่าไหร่ เป็นนักศึกษา มาหารายได้พิเศษ ถ้าจะเเฝงก็ได้ ไม่เเฝงก็ดี เเต่น่าจะเอาดีๆ สักอย่าง นะ อิอิ

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 18:24:31 »

มาไม่ทัันโดนลบไปแล้ว แต่ก็เอาใจช่วย อยู่ด้วยกันแบบร่มๆๆ

กัดจังวะ

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 23:19:51 »

khjhggทุกคนต่างมีสักสี

alovanas

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2012, 19:23:57 »

ouiy ouiy ouiy..........ทุกท่าน ทางร้านเขาก็แจ้งแล้วว่าไม่มีพิเศษ..... .,mn .,mn .,mn
ผมเสนอว่า...ใครอยากหาพิเศษต้องไปบ้านอื่น... roister roister...ส่วนร้านนี้...แบบไทยจริงๆๆ jljhl jljhl

mzpro

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2012, 20:44:48 »

อยากได้ระดับชัวร์ ๆ ก็ไปอ่างดีกว่านะครับ

นผบ. มีเป็นบางที่บางคน ไม่ได้ มีกันทุกที่นะครับ

ให้เกียรติน้อง ๆ ด้วยครับ

eta08

งวงช้าง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2012, 14:45:11 »

มันขึ้นอยู่กับตัวเราและน้องๆครับ ผมลองมาแล้วได้ระดับ 1 น้องเต็มใจครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2012, 09:11:02 »

มันขึ้นอยู่กับตัวเราและน้องๆครับ ผมลองมาแล้วได้ระดับ 1 น้องเต็มใจครับ

ท่านรีบส่งการบ้านด้วนครับ ท่านๆทั้งหลายรอลายแทงอยู่ครับ

MakMak

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 08:24:29 »

รอคำตอบระดับ 1 ครับ

alpha

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 09:04:49 »

ร้านเขาเป็นนวดแผนโบราณ ไม่ใช่อาบอบนวดหรือ นปก.

ผมว่าร้านนี้วางตำแหน่งได้ดีนะ เคยไปนวดลักษณะนี้ที่ภูเก็ต เน้นนวดน้ำมันแท้ๆ สาวๆนวดให้ แต่ไม่เห็นมีที่เชียงใหม่ ก็ว่าจะไปลองร้านนี้เหมือนกัน

ทางร้านน่าจะมีรปภ.และปุ่มกดกรณีฉุกเฉิน เอาไว้ป้องกันภัยพวกหื่นไม่รู้จักสถานที่แบบนี้ ป้องกันการถูกข่มขืนในร้านด้วยครับ และน้องเขามานวดนะครับ ไม่ได้มาค้าบริการทางเพศ ผู้ที่ไปนวดก็อย่าไปหวังจะได้ระดับ 1 หรอกครับ ให้หวังว่าน้องเขาจะนวดได้ดี ได้ผ่อนคลายเท่านั้นพอครับ

งวงช้าง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 18:22:41 »

ท่านรีบส่งการบ้านด้วนครับ ท่านๆทั้งหลายรอลายแทงอยู่ครับ

เดี๋ยวมีเวลาจะส่งการบ้านนะครับ เอาอักษรย่อไปก่อน น้อง บ ครับ jljhl jljhl jljhl

Blueburn

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 มกราคม 2013, 00:58:15 »

หาร้านที่มีสาวๆ นวดให้มานานแล้ว เจอแต่ สว  ก็ไม่ไหวอ่ะขอเห็นอะไรสดใสบ้าง ;khhg
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

AbrahamLincoln

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 22:07:37 »

หื่นเกิน ชักว่าวใส่น้องๆด้วยว่ะ  red001
ออกจะโรคจิตไปป่าววะเนี่ย

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 00:05:29 »

เดี๋ยวมีเวลาจะส่งการบ้านนะครับ เอาอักษรย่อไปก่อน น้อง บ ครับ jljhl jljhl jljhl

หมายเลข 12 ใช่รึเปล่าครับ ถ้าใช่ ไปโลดดดดดดดด

tunderfox

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 06:08:35 »

ผมเคยมีแฟนที่ชอบและรักในศิล์ปะการนวดแผนโบราณขนาดทีว่าลงทุนไปเรียนกับทางวัดโพธ์ตั้งหลายคอส ต่อมาก็เดินทางไปเรียนเมืองนอกด้วยกัน เป็นครั้งแรกที่แฟนผมได้มีโอกาศได้ใช้สิ่งที่ตัวเองรักในการประกอบอาชีพ(นักเรียนpart time) แต่สิ่งที่แฟนผมประสพมาคือลูกค้าแย่ๆที่หวังบริการเสริมและไม่เคารพศิลป์การนวด ซึ่งถือเป็นศาสตร์แขนงหนึ่งที่มีอาจารย์ประจำแขนงไว้กราบไหว้บูชา ที่เขียนมาคือแค่อยากจะแบ่งปันว่า ไม่ว่าอาชีพไหนๆ จะหมอนวด หมอนาป คนขายผัก คนกวาดถนน ก็ล้วนเป็นอาชีพที่มีเกียรติครับ เราในฐานะผู้ใช้บริการก็ควรที่จะเคารพบุคคลนั้นๆ โดยไม่ดูถูกหรือบังคับเค้าไม่ว่าจะด้วยประการใดๆ เวลาผมไปนวดแผนโบราณ พอหมอเสนอออฟชั่นพิเศษบางทีผมก็ซื้อ บางทีก็ไม่ แต่ไม่เคยถามหรือบังคับใดๆ เพราะเราต้องให้เกียรติเค้าครับ ไม่ใช่จะทำตัวเหมือนว่าไปส่งลูกที่โรงเรียน พอเห็นคุณครูน่ารักก็รีเข้าไปขอซื้อบริการพิเศษ ทำไมกรณีหลังถึงเราอาจจะเคยคืดแต่ไม่ทำล่ะครับ ผมฝากแง่คิดนี้ไว้ให้คิดกันเล่นนะครับ ถ้าอยากใช้บริการแบบไหนก็ไปในที่ๆให้บริการแบบนั้นดีกว่า ขอบคุณครับ