-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามลายแทง นวดแผนโบราณแถวเส้น แม่ริมหน่อยครับ ^^  (อ่าน 532 ครั้ง)

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พอดีเป็นคนแถวนี้อยากทราบว่าร้านไหนเด็ดๆ บ้าง ทั้งที่ร้าน แถวน้ำตกแม่สา หรือร้านต่างๆ แถวเส้นน่ากลมรบพิเศษ ผมเห็นมีหลายร้านเลย แต่จะเป็คนแก่ๆทั้งนั้น  ยังไงรบกวนขอถามท่านผู้รู้ด้วยนะครับ^^ จอบจุนฮร๊าฟฟ khjhgg

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลุยเข้าไปเลยครับ ขอเลือกหมอไปเลย ถ้าไม่พอใจก็ออกมา เปลี่ยนร้านใหม่  กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง

ขอไม่บอกอะไรมาก ช่วงนี้พระเอกเยอะครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

eta08 สว ครับ สส ก้อมีเปนบางร้านต้องค่อยๆ ดูไป

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณครับ