-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านแถวแม่ริมฝั่งขาออก  (อ่าน 534 ครั้ง)

Coco_Seed

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามร้านแถวแม่ริมฝั่งขาออก
« เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 14:19:47 »

เนื่องด้วยผมต้องเดินทางไปทางเหนือ แล้วเมื่อยอีกแล้ว 55
เมื่อผ่านมาทางแม่ริม ก็เลยอยากนวดเพราะการบ้านเยอะ อิอิ jljhl

Coco_Seed

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: สอบถามร้านแถวแม่ริมฝั่งขาออก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 14:31:22 »

ขอโทษครับพิมพ์ในมือถือ ไม่ถนัดโพสต์เฉยเลย

แต่กรรมของผมคือ ต้องไปทางแม่แตงและช่วงนี้ แม่ริมวางท่อ
ครั้นจะกลับรถก็เกรงจะมืดค่ำ เลยได้มาแวะร้านแรกหลังจากเลย สามแยกน้ำตกมา
จำได้ลางๆ ว่าเคยมีการบ้าน คริคริ
มาถึงเจอ สว 1 และค่อนไปทาง สว 1 (ที่ค่อนเพราะเทียบกับอายุผมนะ)

คนหลังนี่ เดาจากการแต่งตัวที่ยังนุ่งเกงสั้น ก็คิดว่าคงคนนี้ที่เป็นการบ้านมาก่อน
เขาพาขึ้นมาชั้น 2 ถามว่านวดอะไร หนักไหม
ผมนวดไทยครับ หนักอยู่
เขาเลยบอกว่างั้นนวดกับพี่คนข้างล่างนะ
ผมไม่มีปัญหาครับ เลยนวดกับ สว จบไป 55

ที่จะสอบถามท่านที่เคยส่งการบ้านร้านนี้ (เผื่อท่านที่อยากมา)
พี่แกจะผมยาว ขาว แม้จะไม่เต่งตึงเหมือนเด็กๆ แต่ก็ดูดี
คนนี้ใช่ไหมครับที่มีระดับ

ปล ถ้าผมบอกนวดน้ำมันคงหมดแรงแน่เลย 555

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
Re: สอบถามร้านแถวแม่ริมฝั่งขาออก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 14:59:24 »

บอกไปตรงๆเลยครับ ว่าขอนวดกับพี่ รับรองไม่ผิดหวังครับ