ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้ไม่ต้องพูดเยอะ เต็ม100 ให้150++... น้องบาร์บี้ ขวัญใจสายรักเด็ก  (อ่าน 861 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงนี้ฝุ่นเยอะอากาศก็ร้อน
เลยแอบอู้งานแว๊ปมาให้น้องๆที่ OFFice Lady สปา อาบน้ำให้สักหน่อย  jljhl  jljhl

ก่อนเข้ามาผมก็ได้มีการแอบส่องในเว็บมาบ้างแล้วดูจากรูปผมสะดุดตาน้องคนหนึ่ง "น้องบาร์บี้"
เลยขอน้องพีอาร์ดูตัวจริงน้องบาร์บี้ (น้องเดินออกมาผมนี้ถึงกับมองไม่ละสายตาเลยคับ ตัวจริงตรกปกสุดๆ หน้าคม นมโต ผิวขาวออร่ามากคับ) ตัวเล็กน่ารักสุดๆสเป็กเลยคร้าบบบ  mbvc

ผมเลยบอกน้องพีอาร์จัดคอร์สพรีเมี่ยม ไปเลยคับ งานนนี้ต้อง
สุดล่ะครับท่าน มาถึงขนาดนี้แล้ว อิอิ
จ่ายค่าสินสอดเสร็จสรรพ หลังจากนั้นน้องเดินมารับผมจูงมือผมขึ้นห้อง...

พอถึงห้องน้องก็ชวนผม ไปอาบน้ำ เริ่มถอดให้ผมทีละชิ้น แล้วน้องก็เริ่มบิ้วให้ผมตั้งแต่ในห้องน้ำ
น้องเอาร่างกายมาถูที่ตัวผมและค่อยๆย่อต่ำ ลงมาที่น้องชายผม... น้องเอาหน้าอกถู สักพัก...
สิ่งที่ผมคาดคิดไว้ก็เกิดขึ้นครับท่าน!!!.. น้องอมของหลวงมิดด้ามเลยครับท่าน!! โอ้ววววว น้องชายผมผงาดขึ้นมาทันใด
ฟินมากกกกกเลยครับท่าน แต่ผมต้องหยุดมันไว้ก่อนที่จะไม่ไหว เลยชวนน้องไปต่อที่เตียง น้องผลักผมลงเบาๆ แล้วขึ้นคร่อมบนตัวผม ใช้บอดี้น้อง... นวดๆบดๆบนตัวผม หน้าอกหน้าใจอันบักใหญ่ของน้องส่ายไปมาตรงหน้าผม โอ้มายก้อดดดดด หน้าน้องเซ็กซี่ได้อารมณ์มากครับท่าน น้องได้ใจผมมาก สมกับคำที่พีอาร์บอกเลยครับว่าเด็ก แต่เด็ดจัด! น้องยั่วยวนผมสักพัก น้องชายของผมก็เริ่มทนไม่ไหว ผมจับน้องพลิกลงมา ค่อยๆสวมหมวกกันน็อคให้น้องชายแล้ว จัดเลย! น้องครวญครางตามจังหวะที่ผมโยก  สลับกันขึ้นสลับกันลง (ขณะที่ทำผมก็ได้มองหน้าน้อง โดนผมขนาดนี้ยังน่ารักอยู่เลยคับไม่ผิดหวังที่เลือกคนนี้จริงๆ) เสียงครางก็เพราะเกินต้าน
ทำให้ผมเสียวจนกั้นไว้ไม่อยู่....จนในที่สุดน้องทำผมแตกจนได้ โล่งสบายตัวเลยละครับ
เวลาเหลืออยู่นิดหน่อยน้องเลยนวดให้จนหมดเวลา ...

ถ้าถามว่าให้กี่คะแนนนะคับผมตอบได้เลยมี100ให้150คับ ไม่หัก

ของดีแบบนี้มีซ้ำแน่นอนคับท่าน   scary eta03

หน้าตา  10/10 (หน้าตานี้ผมไม่สามารถละสายตาได้เลยคับ)
หุ่น เนื้อตัว บอดี้ 10/10
บิ้ว นัวส์ 10/10
อาบน้ำ 10/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2024, 22:45:26 โดย valentine2024 »

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นด้วยครับ  สวยสุด  เด็กมากๆ ม้าลายเลย ต้องตามห้ามพลาดเด็ดขาด ใครที่บอกว่าอยากกินเด็ก สวยๆแจ่มๆหาตัวยากแน่นอน