ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโดนัท งานเมีย  (อ่าน 553 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องโดนัท งานเมีย
« เมื่อ: 14 สิงหาคม 2018, 20:09:21 »

สืบเนื่องจากน้องโดนัทงานเมียได้มาที่พิดโลกหลังจากหายไปนานมาก ผมก็เลยทำการจองอย่างไม่รีรอและก็รีบเบิ่งออกไป เมื่อผมมาถึงร้านก็ชำระค่าสินสอด น้องก็ออกมาควงแขนขึ้นไปรังรัก ผมมองก้น นม หุ่น ผมบอกเลยว่านี่มันน้องๆนางงามชัดๆ นมโมขนาด 36 อัพ หุ่นนาฬิกาทราย ก้นรูปหยดน้ำแถมใหญ่ด้วย เมื่อมาถึงห้องผมก็จ้องหน้าน้อง น้องก็ยิ้มกลับด้วยริมฝีปากที่อวบอิ่มมากพร้อมกับตาโตเหมือนไข่ห่านจ้องมาที่กระปู๋ของผม ซึ่งผมบอกเลยว่าน้องทำหน้าตาเย้ายวนมากบวกกับหุ่นนางแบบของน้องผมเลยขอดีพคิสเร้าอารมณ์เซ็กส์ก่อน (ต่างกรรมต่างวาระ) ผมจูบกับน้องอย่างมีอารมณ์มาก ต่างคนต่างแลกลิ้นกินน้ำลายกัน มือผมกับมือน้องก็ไม่อยู่สุขกลายเป็นไม้เลื้อยพันธุ์ฟัคล้วงกันและกันให้ควั่ก และก็มาลงที่เตียงกันทั้งคู่ ผมจับน้องค่อยๆถอดผ้าเริ่มจากชั้นนอกให้เหลือแต่ชั้นในตามสเต็ปของผม จากนั้นก็ล้วงเข้าไปที่บราที่ซ่อนนมอันมหึมาแล้วขยำให้สาแก่ใจ น้องก็ยิ้มอ่อนๆบอกให้ทั้งขยำและเขี่ยจุก ผมก็ถอดบราออกมาเจอจุกขนาดใหญ่สีน้ำตาล จังหวะนี้ผมขอน้องชิมน้องก็ไม่ขัดขืน พอลิ้นสัมผัสกับจุกเท่านั้นเสียงครางจากลำคอน้องก็มาทันที ผมใช้ฟันค่อยๆขบจุกพร้อมดุนไปด้วย น้องก็กัดริมฝีปากอย่างมีอารมณ์ ผมอดไม่ไหวขึ้นไปจูบปากน้องอีกคนั้งก่อนจะลงมาที่กางเกงในตัวน้อย ผมใช้นิ้วค่อยๆเขี่ยปรากฏว่าน้องโดนัทน้ำซึมบ่อทรายครับพร้อมกับน้องหลับตาบิดตัวไปมา ผมขอน้องแหวกกางเกงในทาสีชิมน้ำก่อนครับ (ต่างกรรมต่างวาระ) น้องจับหัวผมกดลงไปจนหนำใจแล้วน้องก็ผลักผมออกมาถอดกางเกงผมและสเปสด (ต่างกรรมต่างวาระ) จากนั้นผมก็ขอเข้าสู่ท่าหยินหยางประกบกันให้น้องเด้งเอวร่อนใส่ลิ้นผม และในที่สุดน้องก็นำไปก่อนหนึ่งแต้ม จากนั้นน้องก็สวม cd ให้ผมและจัดการขึ้นให้ด้วยท่า wot ขึ้นสุดลงสุด ผมก็โอบตัวน้องลงมาแล้วแลกลิ้นกันอีกรอบ ผมก็เด้งเอวสู้น้องจนน้องเหนื่อยขอให้ผมมิชชันนารี ผมก็จัดให้น้องแบบเข้าสุดออกสุดเหมือนกัน และก็จบด้วยท่าด๊อกกี้ ท่านี้กับน้องผมบอกเลยว่าเสียวที่สุดเพราะผมเข้าตัวน้องลึกมากและได้กระแทกก้นใหญ่ๆอย่างเมามัน จนกระทั่งผมก็เสร็จคาก้นน้อง
หลังจากที่นอนกอดกันไปคุยกันไปก็พากันไปอาบน้ำแต่งตัวและหอมแก้มโชว์กล้องร่ำลากันเป็นอันจบเนื้อหาการบ้านครับ
การบ้านนี้เป็นเรื่องจริงที่เขียนจากบุคคลสองคนครับ ท่านใดที่มาเที่ยวอาจจะไม่ได้จากน้องเหมือนผมก็คงต้องใช้คำว่า ต่างกรรมต่างวาระ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2018, 11:00:16 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องโดนัท งานเมีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2018, 11:04:41 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับการบ้านชัดเจนมาก ไว้มาไช้สิทธิ์ ส่วนลด นะครับ เดียวผมส่งรหัสไห้