-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างคลานอารมณ์ร่วมมาเต็ม  (อ่าน 1772 ครั้ง)

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ช้างคลานอารมณ์ร่วมมาเต็ม
« เมื่อ: 26 กันยายน 2017, 23:36:55 »

ผมมีการบ้านที่ช้างคลานมาฝากครับ lowwww

เนื่องจากวันก่อนเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว และอยากระบายน้ำขัง เลยแวะช้างคลานโพครับ ไปถึงก็เลือกจากรูป ตัดสินใจเอาเบอร์ 20 เพราะดูเปรี้ยวดี ถามพนักงานแล้วว่าไม่อ้วนด้วย .,mn

ตัดมาที่ห้อง น้องมาถึงก็ไม่อ้วนแต่ก็ไม่เพรียวได้อยู่ นวดเพลินๆไป น้องชอบสบตามียิ้มเล็กยิ้มน้อยเป็นระยะ  mbvc พอถึงช่วงต้นขาผมก็บอกให้น้องเน้นหน่อย น้องคงสังเกตเห็นแล้วล่ะว่าของผมมันตื่นแล้ว พอดีกับมีเสียงเตือนของโทรศัพท์ผมดังขึ้น น้องก็ตกใจผมเลยฉวยโอกาสคว้าตัวมาปลอบ jljhl แล้วถามพิเศษ น้องก็ขึ้นคร่อมผมบดบี้แล้วก็ชวนผมระดับ 3 แต่พอดีผมเตรียมเงินไปน้อยเพราะชอบแค่ไม่เกินระดับ 2 ก็เลยขอระดับ 1 ไป

น้องก็เริ่มยั่วไซร้คอเลียหัวนม เอวก็บดไป แล้วมือก็ล้วงกางเกงผมดึงออกมารูดแล้วก้มไปเลียกับดูดไข่ เขินนนนนน อยากบอกว่าลีลาอารมณ์ร่วมดีมากครับ ขนาดว่าก่อนเริ่มทำใจไว้แล้วยังแป๊บเดียวเกือบแตก ผมรีบดึงออกอยากต่อนานๆ น้องก็เล่าเรื่องลามกไปด้วยมือก็ทำไปปากก็สูดน้ำลายซี้ดซ้าดยังกะกินส้มตำอยู่ มือผมก็บีบนมล้วงข้างล่างน้องไปด้วย อารมณ์ก็ยิ่งกระฉูดกันทั้งคุ่ ผมยั้งน้องไปหลายรอบสุดท้ายไม่ไหวก็เลยแตกพ่ายไป

ใครสนใจลองดูนะครับเบอร์ 20 อารมณ์มาเต็มแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2017, 23:38:27 โดย kohaku »

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ช้างคลานอารมณ์ร่วมมาเต็ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กันยายน 2017, 00:08:17 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  เบอร20นี่สส หรือสว ครับผม

namman

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กันยายน 2017, 09:58:47 »

สส หรือ สว น่าสน คงจะต้องไปเช็คเอง ขอบคุณมากที่ได้แบ่ง

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2017, 13:17:36 »

ต้องตามครับผม  pongz pongz pongz

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2017, 00:05:12 »

สส ครับ ตัวเล็กๆหน่อยครับ

kit59

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2017, 10:05:04 »

ตามไปลอก แปป

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2017, 12:00:54 »

สส ตอนปลายครับ (ประมาณ 30 ต้นๆ) ตัวเล็กอวบๆ หน่อยๆ ผิวขาว
อารมณ์ร่วมดี ไม่เฟค จัดระดับ 1+ ได้อารมณ์ครับ
ค่าใช้จ่าย +500 จากค่าคอร์ส

fdgdfdf