ผู้เขียน หัวข้อ: วอดก้า ร้อนแรงดังไฟเยอร์  (อ่าน 920 ครั้ง)

loverspacnx

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
วอดก้า ร้อนแรงดังไฟเยอร์
« เมื่อ: 19 มกราคม 2024, 12:44:20 »

รีวิวการบ้านจากคุณพี่ ข้าวหน้าซอย
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=203711.0
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=profile;u=132789

สวัสดีเพื่อนพี่น้องอีกครั้ง ล่าสุดสดๆร้อนในวันนี้
ผมได้เปิดร่องชิมลาง
น้องวอดก้าอีกครั้งจากที่นอกใจไปทางอื่นมานาน
กลับมาหาที่รัก คนเก่า คนเดิมที่คุ้นเคย
 ( แต่ไม่เคยเขียนการบ้านให้ ขอโทษอีกครั้งครับน้อง )
.
.
.
กริ่นนำไปแล้วไม่พูดมากวันนี้ว่างแหละครับ
สั้นๆ จองไปเลย รีเควสน้องเชอรี่ไปว่า พอจะมีชุดเซ็กซี่ไหม
เชอรี่บอกพี่อยากได้เดียวนู๋จัดให้ 555
( นึกในใจจัดได้แค่ไหนเชียว )
.
.
.
มาถึงร้านเชอรี่แนะนำว่า คอร์สฟูลไปเลย
ผมก็ไม่ขัดใจ เพราะไม่อยากขัดลำ
น้องเดินออกมารับด้วยชุดธรรมดา
ผมก็เห้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หนา แต่ก็ไม่ได้ติ่งอะไรครับ
.
.
.
ตัดมาที่ห้อง พอน้องถอนชุดออกมาเท่านั้นแหละ
ประกอบกับไฟสลัวๆ มันโคตรน่า…เลย
ผมให้น้องถอดชุดก่อนไปอาบน้ำ
.
.
.
งานอาบน้ำ เหมือนเดิมครับ คือดีเหมือนเดิม
รูดหน้า สลับหลัง รูดหลังสลับหน้า
จุ๊บหัว จุ๊บไข่ ฟักอีกนิดหน่อย ยั่วขนาดนี้เกือบไปแล้ว
บอกตัวเองใจเย็นๆเพราะยังไม่ได้คาชุดเลย
.
.
ต่อมางานบนเตียง
( ขออนุญาตใช้คำว่างานบนเตียงเพราะมันรวมทั้งหมด )
เช็ดตัว ให้น้องใส่ชุด ปกติผมจะให้น้องอื่นๆนวดก่อน
แต่สำหรับวอดก้าเธอคนนี้ไม่ต้อง นั่วกันยับ
ลุยกันสุด งานสเปย์คือที่สุด ซอยน้อยเกือบแตก
งานเลีย งานยั่ว ไล่ไข่เลียไข่ สไลด์หนอนก็สุด !!
ถามตัวเองว่า จะให้เสร็จทั้งที่ยังไม่เสียบหรอ
ไม่ยอมครับ จับน้องยก โก้งบั้นท้ายด็อกกี้ซะเลย
ระหว่างนั้นลูบขาที่เป็นถุงน่องสีแดงไปด้วย
ไม่ไหวครับ ( สารภาพว่า ไม่ถึงนาทีจริง )
น้องมันไฟแรงขนาดนี้ยอมครับ 5555
( ยังไม่จบนะครับ )
.
.
.
ระหว่างนั้นก็นอนกอดน้องเล่นไปมาไปเรื่อย
ยังไม่ได้อาบน้ำ นึกขึ้นได้ว่า ยังไม่เคยเขียนการบ้านให้น้อง
เลยขอจัดท่าทาง ก็เป็นไปตามรูปแหละครับ
ปกติผมจะเขินๆเวลาขอน้องอื่นถ่ายแต่นี่ ( เมียน้อย ) เลยชิวๆ 55
.
.
.
พอถ่ายยังไม่ทันเสร็จ ไอ่ซอยน้อยเจ้ากรรมดันแข็งขึ้นมาอีก
เลยขอน้องเปิ้ลไป น้องตกลง+แอดออนเรียบร้อย
จัดไปครับ ครั้งนี้นึกในใจอึด อึดนะซอยน้อย
น้องโหลดCd ขึ้นควบ บ้าเอ้ยควบซอยน้อยเป็นโคบานควบวัวเลย
ไม่ใช่ควบม้า สงสัยเมื่อกี้น้องไม่รู้สึก  uilo
เราก็ปล่อยไป น้องควบไปซักพัก ผมเปลี่ยนท่า พร้อมมองกระจกหัวเตียง
เอาอีกแล้ว จุดเสียวของเรา แตกพ่ายอีกแล้ว
( แต่ครั้งนี้ยอมรับว่านานหน่อย )หรือเปล่านะ
.
.
สรุปให้เลยละกันครับ
วอดก้า ร้อนแรงดั่งไฟเยอร์
GF 15/10
หน้าตา 9.5/10
ไฟหน้า 9.5/10
ไฟท้าย 10/10
ความมันส์ 100/10

งานดีมากครับ พี่ๆน้องๆท่านใดยังไม่เคยขึ้น
ในชั่วโมงนี้ผมบอกเลยพลาดอย่างแรงครับ
( น้ำสองผมให้น้องไป 1 เทาครับ แต่จริงๆน้องเรียกไม่ถึง )
.
.
( ก่อนกลับไม่ลืมแวะชมแวะให้ทิปน้องเชอรี่คนสวย จัดให้สาสมใจผมจริงๆ )