ผู้เขียน หัวข้อ: >>H O M E W O R K<<>>N-แอนนา<<  (อ่าน 2169 ครั้ง)

Olivier hiphip

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
>>H O M E W O R K<<>>N-แอนนา<<
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2018, 21:12:51 »

วันนี้ตั้งใจมาพักผ่อนที่ Office Ladyอีกครั้ง  หลังจากฟินจากรอบที่แล้ว   พอเข้ามาถึงในร้าน Pr ให้การต้อนรับดีมาก(เหมือนเดิม) ถาม Pr มีคนไหนแนะนำ  Pr แนะนำน้องแอนนา สาวนักสาวัยใส มาหาเงินต่อโท สาวผมสั้น หุ่นเซ็กซี่  ออร่าทั้งตัวเนื้องานตามใจสุดๆ

เห็นรูปร่างหน้าตาแล้วโดนเลยครับชำระเงินเสร็จ น้องมารับไปส่งที่ห้อง แล้วไปเอาน้ำเย็นๆมาให้ พอน้องมาถึงผมอยากเห็นน้องตอนไม่ใส่อะไรเลย น้องไม่ขัดใจถอดโชว์ให้ดู

รูปร่างดีมากครับไม่ผอมไม่อ้วน นมสวยเต็มไม้เต็มมือช่วงล่างเกือบเกาเหลาเห็นแล้วความหื่นบังเกิด ขอจับนมน้องก่อนเลย น้องชวนไปอาบน้ำ เจอน้องบอดี้ผมเสียวจนจะทนไม่ไหวน้องยังแกล้งมาเช็คความสะอาดแล้วสเปรย์สดให้อีกเกือบแตกคาปากบอกน้องไปต่อบนเตียงดีกว่า

ถึงเตียงผมขอนัวน้องก่อนเลยอารมณ์ค้างจากห้องน้ำจับน้องมากอด จูบ แล้วดูดดึ่ม กับนมสวยคู่นั้นนานหน่อยจากนั้นลากลิ้นลงมาสะดือ กวาดลงมาหน้าถ้ำที่สะอาดไม่มีขนมากวนใจ แทบจะเลียให้ล้มน้องครางได้สะใจมาก เปลี่ยนให้น้องมาบิ้วผมบ้าง น้องให้นอนคว่ำก่อนแล้วบอดี้ด้วยนมแล้วตามด้วยสปาลิ้นโครตเสียว

ต้องยกก้นเพราะน้องชายตื่นแล้วหันกลับไปนอนหงาย ลิ้นน้องทำงานต่อลากลิ้นไปทุกส่วนไซส์คอลงมาถึงนมลากลงมาสะดือ จากนั้น ลงไปหาน้องชายผม สเปรย์สดได้ขั้นสุดยอด ได้เวลาเข้าถ้ำน้องใส่ถุงให้แล้วให้น้องควบน้องขย่มยับนับแต้มกันแทบไม่ทัน น้องร่อนได้เก่งมากผมเกือบแตก ดันน้องนอนแล้วผมอยู่ข้างบนบ้างใส่ไปเต็มที่ สุดยอด ช่วงล่างฟิตมาก ไฟหน้ายิ่งแจ่ม ซาวด์ธรรมชาติ ดูน้องยังไม่สะใจเปลี่ยนเป็นด๊อกกิ้งทีนี้แหละชาวด์มาเต็มน้องเสียวผมก็เสียวเราสองคนบรรเลงบทเพลงรักบนเตียงแบบเมามันส์อารมณ์ร่วมมาเต็มและจูบกันอย่างดูดดื่มจนสุดขีดน้ำในได้ทะลัก ออกจากเขื่อน แรงหมดลง พร้อมกันเพราะผมใส่ไปไม่ยั้ง
วันนี้คุ้มจริงๆที่ได้มาพักผ่อน งานดี หุ่นดี ตามใจสุดๆ ตามที่ Pr แนะนำ ผมฟินมากครับรอบนี้กับน้องแอนนาที่น่ารัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2019, 12:02:38 โดย valentine2018 »

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: >>H O M E W O R K<<>>N-แอนนา<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2018, 11:20:52 »

มาแว้ววววว สายลิ้น เอวล่อน น่าสน อิอิ pongz pongz

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: >>H O M E W O R K<<>>N-แอนนา<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2018, 14:26:26 »

แบบนี้ต้องรีบมาลองงงงนะคะ