-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยสำหรับท่านมางานมิตติ่ง10และไม่ได้เสื้อและยังต้องลงชื่อพร้อม ขนาดเสื้อเลย  (อ่าน 2771 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

ขอภัยทุกท่านด้วยครับ

หากท่านมางานมิตติ่ง 10 และยังไม่ได้รับเสื้อประจำงาน เราพร้อมจัดส่งให้ท่าน  เพียงท่านแจ้งความต้องการ  และขนาดเสื้อที่ท่านต้องการ

เราจะ pm เพื่อขอชื่อและที่อยู่ และจัดส่งให้ไว้ที่สุดครับ

ขอบคุณครับ  ;khhg 

don

zad  กระทู้นี้ผมแจ้ง ความต้องการเสื้อมิตติ่งครับพีน้อง ฮ่าๆๆ

Makettingmanager

zad  กระทู้นี้ผมแจ้ง ความต้องการเสื้อมิตติ่งครับพีน้อง ฮ่าๆๆ

ผมอยากได้จังครับจ่าย 250 ใช่ปะครับ เมื่อคืนไปร่วมงานจนปิดเลยครับ

racegal

ถามหน่อยค่ะ  ของรางวัล ที่ให้มา มีหมดเขตไหมค่ะ
ระยะเวลาในการไปใช้อะคะ

คือ พี่ที่ได้รางวัล เค้าเก็บรางวัลไว้ที่หนูอะ บอกว่าเดือนหน้าค่อยไปด้วยกัน
คิดในใจหมดเขตยังเนี่ย  อิอิ ,,,

เห้อออออออออออ ...  dsgjsd

roonaldo

ถามหน่อยค่ะ  ของรางวัล ที่ให้มา มีหมดเขตไหมค่ะ

คือ พี่ที่ได้รางวัล เค้าเก็บรางวัลไว้ที่หนูอะ บอกว่าเดือนหน้าค่อยไปด้วยกัน
คิดในใจหมดเขตยังเนี่ย  อิอิ ,,,

เหอๆๆๆๆไม่มีหมดนะรู้สึก

kier3

เหอๆๆๆๆไม่มีหมดนะรู้สึก

ผมโทรถามแล้วครับ  บางอันมีอายุนะ  ร้านข้าวฟ่างให้ไม่เกิน มิ.ย. 54 ครับ  อันอื่นไม่รู้   ss

jamebond

ตาดล

ชื่อ  น้องนุ่น   เบอร์ S  จำนวน 1 ตัว

PGHUNTER

ouiy คืนนั้นแบบว่าเมามากจนไม่รู้ผมทำไรไป..เสื้อขาดเลยอ่ะคับ..

..ขอซื้อใหม่ได้มั๊ยคับ..ขอเป็นเบอร์ L ละกันคับ..ตัวก่อนเล็กเกิ๊นนน..

innocentl

uiuo ไม่ได้ไปแต่หยากมีส่วนร่วม

sama

วันนั้นเข้างานแล้วไม่ได้เสื้อครับ ของ
Sama  กับ  RafaAir นะครับ พี่ดล เบอร์ L  ทั้งสองตัวครับ
ส่งมาที่
สมเจตน์ สุขจุ่น
58/3 ม.4 ต. ต้นเปา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ 50130 นะครับ
ขอบคุณครับ
Sama

don

ouiy คืนนั้นแบบว่าเมามากจนไม่รู้ผมทำไรไป..เสื้อขาดเลยอ่ะคับ..

..ขอซื้อใหม่ได้มั๊ยคับ..ขอเป็นเบอร์ L ละกันคับ..ตัวก่อนเล็กเกิ๊นนน..
    ได้ครับไปที่นี้เลยครับ  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=114.0

kittiwan

ผมยังไม่ได้เสื้อเลยครับ เพราะไม่สบายมาก ไม่ได้ไปงาน ไม่รู้ใครเก็บเสื้อไว้ให้ ของผมเบอร์ XL ครับ กรุณาส่งให้ด้วยนะ

กิตติวรรณ เรือนประภัสสร์
135/74  หมู่บ้านแสนสบาย ม.4 ต.สันนาเม็ง อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

ขอบคุณล่วงหน้า

roonaldo

ผมยังไม่ได้เสื้อเลยครับ เพราะไม่สบายมาก ไม่ได้ไปงาน ไม่รู้ใครเก็บเสื้อไว้ให้ ของผมเบอร์ XL ครับ กรุณาส่งให้ด้วยนะ

กิตติวรรณ เรือนประภัสสร์
135/74  หมู่บ้านแสนสบาย ม.4 ต.สันนาเม็ง อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

ขอบคุณล่วงหน้า

เหนแวบๆๆๆครับพี่

เอ้อยู่ไหนนะ

superjame