-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการแข่งขันประกวดออกแบบเสื้อเว็บ cmxseed ในหัวข้อ มิตรภาพกับความทะลึ่ง  (อ่าน 14034 ครั้ง)

ZOIDS

• บุคคลทั่วไป

09876....ชอบของ joy มากสุด..ดูเก๋มีสไตร์ดี...กล้าใส่ ดูไม่แรงเกิน
ถือเป็นคำตัดสินเลยรึเปล่าเนี่ย  jljhl

zero_1

จองไว้ล่วงหน้า 1 ตัวคับ แต่ล่ะแบบสวยๆทั้งนั้นเลย  dsgjsd

nuengjar

mbvc  ชอบแบบนี้ค่ะ   โหวดให้ด้วยนะค่ะ  09876

น่ารักดีค่ะ  ;khhg ชอบเหมือนกัน

etatae333

สุดท้ายรึเปล่าไม่รู้ วันนี้ว่างพอดี 55+

ความจริงกะให้ มีLOGO ข้างหน้าอย่างเดียวก็พอ แต่ก็ทำให้ดูด้วยว่าถ้าเอาไปแปะข้างหลังจะเป็นไง

อีตัว Volume 2 ไม่ต้องงงเน้อครับ พอดีก่อนหน้านี้มีเสื้ออกมาก่อนแล้ว1รุ่น เลยระบุใว้ด้วยงั้นแหละ

คิดเผื่อไว้ว่าต่อไปเกิดจัดออกแบบกันอีกจะได้เป็นรุ่นๆไป  เพราะคงไม่ใช่ย่ำอยู่กับที่ตลอดไป (ทำเหมือนเขาจะเลือกเนอะ 55+)

LOGO ทำหลายๆทรงไว้ให้ดูขำๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2008, 19:23:21 โดย etatae333 »

jiggolord

ชอบด้านหน้าของท่าน etatae333
แต่ชอบด้านหลังแบบท่าน 007 ครับ ที่เป็นตัว X แบบ doggy  kjhg
โหวตให้ครับ

don

ghfg  ไกล้ถึงวันตัดสินละ ให้ ไว สำหรับคนที่ยังไม่ตัดสินใจ  ;khhg  ส่งเลย

olelemon99

ชอบของลุงอีตวยง่ะ ใส่ออกบ้านได้ไม่อายไผ หึหึ  เขิน

อีโต้

เค้าให้โหวทอีกกระทู้เฟ้ยย  เขิน โอย เด็กออกแบบสิ้นชื่อก็ครานี้

manspringer

เค้าให้โหวทอีกกระทู้เฟ้ยย  เขิน โอย เด็กออกแบบสิ้นชื่อก็ครานี้

จริงเหยอ  อยากเห็นคนเสียเหลี่ยม

pb99

ร่วมสนุกครับ

GOWA

ชอบทุกอันเลยครับ

hdc135

เสื้อของจิงออกมาเมื่อไหร่ขอสั่งซื้อซัก 2 ตัวนะครับท่าน  ...

dieprince

สวยจังเลยครับ

อยากทำมาแข่งบ้างจังเลย  [poiuy

jrockmania25

superjame