-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คำขอบคุณอย่างเป็นทางการ สำหรับงานมิตติ้งสัญจร ที่เชียงราย ครับ  (อ่าน 5562 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ก็ขอขอบคุณอย่างเป็นทางการ งานนี้จะสำเร็จไปไม่ได้ถ้า ไม่ได้เทพเชียงราย อย่างท่านคิมปูดอง ท่านมินทาดา และท่านยาจิโร่ ที่เป็นธุระให้งาน

ลุล่วงไปได้ด้วยดี รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกที่ไปร่วมงานด้วย ถ้าท่านไม่ไปกัน งานก็จะมีขึ้นไม่ได้ ขอบคุณสถานที่ ที่ให้เราจัดงาน

และต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถจัดงานให้สมบูรณ์แบบได้อย่างที่จัดที่เชียงใหม่ได้ เพราะเนื่องจาก สาเหตุหลายประการ คือ เราไม่สามารถ

จัดงานในสถานที่มิดชิดกว่านี้ได้เพราะ ไม่มีห้องใหญ่ขนาดที่เราจะยัดกันเข้าไปได้ ยี่สิบสามสิบคน อีกอย่างคนจัดที่มีประสบการณ์อยู่ ชม ไกล

ไม่ได้ประสานงานกับทางร้านอย่างใกล้ชิด จึงทำให้ขาดตกบกพร่องหลายประการ ทางคณะผู้จัดจึงขอ รับผิดไว้แต่เพียงผู้เดียว ต้องขอโทษท่าน

ที่ไม่ได้นั่งกับน้องๆ ด้วย เอาไว้งานหน้าจะพยายามจัดให้ดีกว่านี้

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมงานครับ

จากใจ

ป๋า

mintada

ต้องขอขอบคุณป๋าและทีมงานนะครับที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้ด้วยดี
งานโดยรวมก็ออกมาได้ดีครับ สมาชิกส่วนใหญ่ก้แฮปปี้ดีนะครับ
9876

pokemon77

ขอบคุณนะคับ สำหรับทุกท่านที่มางานนี้ สนุกมากมายคับ  ;khhg

akiko

อาจไม่เหมือนมิดติ้งทุกครั้งที่ผ่านมา เพราะขาดอะไรไปหลาย ๆ อย่าง

แต่ป๋า และคณะผู้จัดทุกท่านก็ทำออกมาดีมากค่ะ

แม้จะหนาวแต่ทุกคนก็สนุกกับกิจกรรมต่าง ๆ

ขอบคุณที่นำความสุขมาให้ค่ะ    ;kljj

ปล. ยิ่งนึกถึงตอนพี่ด๋อยเขย่าน้องแล้วยังขำไม่หาย
    uhgv

Tor

ผมต้องขอขอบคุณป๋า พี่ดล ป้าว้าวและทีมงานมากครับ

ที่จัดงานหนุก ๆ แบบนี้ขึ้นมา ถ้ามีโอกาสอยากไปเข้าร่วมมีตที่ ชม.ซักครั้งครับ

// ยาจิโร่ โกโฮม โอมมะลุ๊กกุ๊กกุ๋ย .....

cooltea79

อยากไปด้วยมากเลยครับ แต่ไม่สะดวกในหลาย ๆ ประการทั้งงานและ ส่วนตัว

ต้องขอโทษท่านเทพที่โทรมาชวน เรื่องงานที่เชียงใหม่นะครับ

ljhg  ljhg

อาตี๋

ขอขอบคุณป๋าชล ท่านดล ป้าว๊าวพร้อมถึงทีมงานด้วยนะครับ ที่นำความสุขสันต์หรรษาให้บังเกิดขึ้น ;khhg
ณ.เชียงราย งานสนุกสนานดีครับ ที่จำติดตาได้ก็สองเหตุการณ์เลยครับ
หนึ่ง.....เทพด๋อยขย่มน้องแฟง ลีลาขนาดไหนคิดดูครับ ไม่มีผู้สมัครคนไหนยอมแข่งต่อเลยครับ คิดดู
สอง......ขำๆนะครับ .....ตอนท่านเทพนินจา จะไปคล้องมาลัยให้น้องส้มนะครับ อย่างฮาเลย น้องบอกว่ามีคนจองแล้วคะ
เกร็ดเล็กๆน้อยๆ ........ท่านเทพSylarนั่งนัวน้องแฟงอยู่ดีๆ  นัวไปนัวมา หลับเฉยครับ มาตื่นก็ตอนเดินไปออกสำรวจเรดโรสครับ
                            หลังจากนั้นก็ไปเด๊นส์กันต่อที่พาร์คลับ ก่อนจะมาจบสกอร์ที่...
                    ........ท่านอากิโก๊ะ สาวน่ารักแห่งเวปที่ทำให้หลายๆคน อยากนั่งกะท่านด้วยท่าทางในการปาเป้าอันน่ารัก
                    ..........ท่านโปเกมอน ที่ทำให้น้องหายในระหว่างอยู่ในร้าน แต่ทดแทนด้วยการพาน้องขี่หลังตอนเล่นเกมส์
                    ..........ท่านดลที่ขยันขันแข็งมากครับ จบมิตติ้งเสร็จ...รีบโพสรูปให้พี่น้องสมาชิกได้เห็นเลยครับ
                    ..........ท่านเทพคิมปูดอง เทพชร.ที่โดนผบ.ยึดรถเพื่อไม่ให้มางาน แต่ไม่เป็นผล ฮ่าๆๆ ไม่รู้สะแล้วนี่ว่าใคร
                    ..........ท่านเฮ้อ...สาวสวยขวัญใจใครก็ไม่รู้ที่ตีสามตีสี่ คุณน้องก็ยังไม่วางมือจากเน็ต พร้อมถอนหายใจ........เฮ้อ
                    ..........ท่านว๊าว..เพื่อนร่วมทางชั้นเยี่ยม ไม่ว่าจะร้านก๋วยเตี๋ยวยกล้อ ...แม่สาย และที่มหกรรมอาหาร ขอบคุณสำหรับ
                               ความเป็นกันเองครับ (ถั่วเพรสซาชิโอ้ถึงมือน้องๆผู้หิวโหยของผมแล้วครับ)
นี่เป็นเล็กๆน้อยๆในงานมิตติ้งเชียงรายครั้งนี้นะครับ สำหรับผมสนุกสนานมากครับ ได้พบเจอเพื่อนสมาชิกคอเดียวกัน มีความสุขดีครับ

ปล.จะขาดไม่ได้เลยครับถ้าไม่ได้ขอบคุณท่านเทพเชียงรายที่แสนดีหลายๆท่าน ไม่ว่าจะเป็น
ท่านเทพนินจาที่กว่าจะได้พบกัน(หนักไปทางแลกเปลี่ยนความคิดทางโทรศัพท์มากกว่าครับ) ยินดีที่ได้พบกันนะครับ เป็นปีละที่ไม่เจอกัน
ท่านเทพมินทาดา ผู้ที่มีมาดเนี๊ยบเสมอพกมาพร้อมกับคลังแห่งเส้นข้าง
ท่านเทพคิมปูดอง ผู้สนับสนุนของรางวัลอย่างเป็นทางการ  และเป็นเพื่อนร่วมสาบานการบ้านพร้อมกันกับผม(คนละห้องนะครับ)
ท่านยาจิโร่เทพผู้สนุกสนาน....ผู้มากับสโลแกน"ถึงผมเล็ก ผมก็แตกเร็ว"
ท่านอสุรา ผู้ที่แนะนำทริปดีๆให้กับพวกเรา
และท่านอื่นๆอีกหลายๆท่านนะครับที่อาจจะไม่ได้เอ่ยถึงนะครับ ขอบคุณครับสำหรับงานดีๆที่มีให้ uhgv

paholkarn

นรี  ;khhg ขอบพระคุณ ป๋าชล ป๋าดล เหล่าเทพเชียงราย และเพื่อนพ้อง cmxseed ทุกท่าน งานนี้สนุกมากๆ ถ้าจัดมิตติ้งอีก ผมไม่พลาดแน่นอนครับ
แต่วันนั้น ที่เชียงราย เห็นหลายท่านบอกว่าหนาวมาก แต่ส่วนผมเนี่ย ไม่ค่อยหนาวนะครับ อิอิ ijn

kimpoodong

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ผมต้องขออภัยด้วยถ้าตอนรับไม่ทั่วถึง และไม่สามารถส่งเทพหลายท่านให้ถึงฝั่งฝันได้ เชียงรายยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

uy65tf

mintada

นรี  ;khhg ขอบพระคุณ ป๋าชล ป๋าดล เหล่าเทพเชียงราย และเพื่อนพ้อง cmxseed ทุกท่าน งานนี้สนุกมากๆ ถ้าจัดมิตติ้งอีก ผมไม่พลาดแน่นอนครับ
แต่วันนั้น ที่เชียงราย เห็นหลายท่านบอกว่าหนาวมาก แต่ส่วนผมเนี่ย ไม่ค่อยหนาวนะครับ อิอิ ijn
แหมพี่ จะไปหนาวได้ไงอ่ะ
เล่นไปซะสองรอบนี่นา mnb
อิจฉาจังเลย oi8u7

Sylar

ขอบคุณเช่นกานครับ อิอิ uy65tf

Ninja

พึ่งมาเห็นกระทู้นี้ เลยพึ่งมาตอบ ขอโทษด้วยครับ

ผมก็ขอขอบคุณผู้จัดงานทุกท่านด้วยครับ  ;khhg ...งานสนุกดีครับ แต่ผมจะชอบไปคุยกับคนในบอร์ดมากกว่า เลยไม่ได้คุยกับน้องเท่าไหร่

เพราะอยากเจอตัวจริงหลายคนมานานแล้ว ทั้งท่าน mintada ท่านอาตี๋ (คนนี้เจอกันนานมากจนผมลืมหน้าไปแล้ว ตอนแรกจำผิดว่าท่านใส่แว่น) uhbgv ท่าน Jams Bond และก็ตาอ่อนด๋อย (ตรูว่าแล้ว ว่าแกต้องเป็นรุ่นน้องที่คณะฯ)

ปล. มีที่เสียใจที่สุดอย่างเดียวในงานนี้คือ โดนท่าน James Bond จองน้องส้มไปก่อน....ผมอุตส่าห์ ยืนรอตั้งแต่น้องมา จนน้องแต่งตัวเสร็จ  lkkjjh

acer2518

-0987....ไม่ได้ไปด้วยอ่ะ...เสียดายจริงๆ เวลาไม่ตรงกัน....จัดอีกจะพยายามไปให้ได้เลย.....
...ขอบคุณ ทีมงานเชียงใหม่และทีมงานเชียงราย ทุกคนนะครับ...Happy New Year..คร๊าบบบบ..

mormor1973

ขอบคุณด้วยคราบ

superjame

sir_ken

ขุดมา เมื่อไหร่จะจัดอีกล่ะครับ

focus007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากจะเข้าร่วมมีตติ้งต้องทำไงบ้างคับ
ผมอยู่ต่างจังหวัด
จะได้มั้ยคับ