-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนๆๆๆ ครับ .... ลงชื่อผู้เล่นเอาเสื้อบาส ..  (อ่าน 2805 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากกระทู้ที่ ให้ลงรายละเอียด เสื้อบาสไปแล้ว นั้น ...

ตอนนี้ขอ Confirm รายชื่อผู้ที่จะเอา เสื้อบาส ครับ...

? ? ? ? ?
? ? ดังนี้

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ชื่อ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ไซด์? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? เบอร์

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? Jim? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?XL? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? 1

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? KIM? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? L? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? 8

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? Lanness? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? L? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?10

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? albatross?? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?L ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? 13

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? zero_1? ?                             XL                                     4

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? cmman573? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? L ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?16

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? Benitez? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? 24

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? อ่อนด๋อย? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? L ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? 11

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? hanong? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? XL? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? 55

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? hippo1421? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ??L                                       69 ? ?
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ??
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ปล. ชำระค่าเสื้อหน้างานน่ะท่าน .....

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? KIM? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ??
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2009, 12:20:25 โดย Kim »

dvd6699

Re: ด่วนๆๆๆ ครับ .... ลงชื่อผู้เล่นเอาเสื้อบาส ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มกราคม 2009, 21:30:33 »

ijn  สงสัยจะมีกันแค่นี้  ijn

albatross

Re: ด่วนๆๆๆ ครับ .... ลงชื่อผู้เล่นเอาเสื้อบาส ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มกราคม 2009, 22:03:20 »

ของผมไซส์ L ด้วยคับ

cmman573

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มกราคม 2009, 23:23:56 »

L ก้อได้ครับ เพราะยังไงก้อใส่ทับเสื้อคอกลมอยู่แล้ว อิๆๆ

zero_1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 09:49:42 »

XL เบอร์ 4 คับ  ;khhg

hippo1421

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 10:02:02 »

ขอเบอร์อะไรก็ได้ครับ ไม่เกี่ยงอยู่แล้ว รับทั้งเสื้อบาส เสื้อบอล และเสื้อทีมมารอีก รวมเป็น 3 ตัวเลยคร้าบ จะไปจ่ายเงินให้ที่หน้างานละกันนะคร้าบ ยังไงก็รบกวนบอกเบอร์โทรท่านสมาชิกที่ผมสามารถติดต่อได้ด้วยนะคร้าบ ผมเคยลองโทรไปเบอร์นี้ตั้งหลายหนแล้วไม่รับสายเลยซักครั้งอ่ะคร้าบ 0821832832 ผมลองหลายวันแล้วก็ไม่รับเลย ยังไงรบกวนช่วยโทรกลับมาบอกผมด้วยละกันนะคร้าบที่หมายเลข 081-8846511 หนุ่ยคร้าบ

Kim

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 11:55:10 »

หุหุหุ ยินดีครับๆ เจอกันวันงานครับ ท่าน

ชำระได้หน้างานคร้าบๆๆๆ ijhgvf

KIM

9669

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 16:10:12 »

เฮียคิมมมมมมมม

แบนไอพีป๋มไมค้าบบบบ

งานแข่งวินนิ่งก้อไปอ่าาาา

ต้องมาเล่นที่ร้านคอมเลย

เล่นบ้านไม่ได้   lkkjjh

hippo1421

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 10:05:00 »

มีชื่อเป็นผู้เล่นแล้ว  oi8u7 ยังไงสู้สุดใจแน่นอนคร้าบ

hanong

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มกราคม 2009, 10:34:22 »

??? ??? ??? นรี แน่นอนครับเจอกันหน้างานไปแน่นอน 555 oi8u7

hanong

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2009, 10:37:49 »

:-X :-X ตัวโตไหมครับ เปลี่ยนเป็น XXl ได้ป่าวคับกลัวใส่ไม่ได้อะ :(