ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพ่อกบแอบแบ้วลองติดกี๊ฟท์  (อ่าน 3626 ครั้ง)

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เจ้าพ่อกบแอบแบ้วลองติดกี๊ฟท์
« เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 10:47:39 »

สวัสดีครับทุกท่านหลังจากที่เจ้าพ่อกบไม่ได้ส่งการบ้านมานานมาก เลยจะขออนุญาตส่งการบ้านฉบับนี้ก่อนไปส่งการบ้านห้อง VIP. นะครับ ติดค้างไว้ซะนาน
   เนื่องจากเมื่อวานเจ้าพ่อกบมีอารมณ์อยากปลดปล่อยขึ้นมาเลยตัดสินใจขับรถเดินทางไปร้านAbsolute ต้องบอกที่จริงตั้งใจจะมาขึ้นงานซ้ำน้องยิปโซ แต่ยิปโซติดลูกค้า ก็ไม่เป็นไร ทางคนดูแลก็พาเหล่าน้องๆออกมาโชว์ตัว เจ้าพ่อกบเลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว แต่เจ้าพ่อไปสะดุดสาวคนหนึ่งเธอชื่อกิ๊ฟท์นี้เอง ถ้าถามว่าน้องเขาน่ารักกว่าคนอื่นไหม บอกได้เลยแล้วแต่คนชอบ แต่สำหรับเจ้าพ่อกบเธอเล่นเกมส์จ้องตาไม่กระพริบมีหรือเจ้าพ่อจะไม่เลือกเธอ kjhg 

ตัดฉากมาอยู่ในห้องน้องกิ๊ฟท์เขาก็ถามว่าทำไมถึงเลือกน้อง เพราะปกติแล้วน้องไม่เคยขึ้นงานกับคนไทย ส่วนมากขึ้นกับฝรั่งซะเป็นส่วนใหญ่ เจ้าพ่อกบเลยบอกว่าเห็นเล่นมองมาไม่กระพริบเลยตัดสินใจเลือกเลย แถมน้องกิ๊ฟท์บอกว่าน้องๆในห้องแซวกันใหญ่เลย เพราะว่าน้องกิ๊ฟท์เขาน่าจะอายุเยอะที่สุดในร้านแล้วละ ก็คุยกันพอหอมปากหอมคอก็ได้เวลาอาบน้ำ

ขณะที่จะอาบน้ำกันน้องเดินมาถอดเสื้อ กางเกง Boxer กางเกงใน น้องเขาถามว่าทำไมใส่หลายชั้นจัง เจ้าพ่อกบบอกว่ากลัวน้องทำมิดีมิร้ายเลยใส่หลายชั้นไว้ก่อน ttu พอเข้าไปในห้องน้ำงานอาบน้ำถือว่าไม่หวือหวาเหมือนน้องยิปโซนะที่มีการบอดี้ในห้องน้ำ อีกอย่างน้องเขาพึ่งมาทำงานใหม่ด้วยได้ประมาณเดือนกว่า เจ้าพ่อไม่ได้ซีเรียส พออาบน้ำเสร็จก็มาเช็ดตัวให้แล้วก็ถึงเวลาเจ้าพ่อกบนอนคว่ำลง แล้วให้น้องกิ๊ฟท์นวดให้ การนวดก็โอเคระดับหนึ่ง นวดไปสักพักรอเวลาพลิกกลับ พอน้องบอกว่าพลิกกลับเท่านั้นแหละ น้องก็ชโลมเจล เหมือนในหนังAV ยังไงอย่างงั้นเลย แล้วก็จัดการสาหร่ายบดกบน้อย อยากบอกว่าฟินเวอร์กันเลยทีเดียว ทำไปสักพักสงสารน้องเขาเลยบอกน้องนอนเลย ขอเจ้าพ่อกบโชว์สเตปบ้าง เริ่มจากการใช้ชิวหาไปรอบๆตัวน้อง จนน้องต้องร้องออกมาเลย เสียวจังเลยพี่ จากนั้นก็จัดการขบเบาๆไปที่หลอดไฟ น้องถึงกับแอ่นตัวกันเลยทีเดียว ระหว่างนั้นมือเจ้าพ่อกบก็ไม่อยู่สุข ซนไปทั่วเลย สักพักก็จัดการชิวหาพาเพลิน บวกกับดัชนีพิฆาต น้องถึงขั้นร้องดังกว่าเดิมด้วยความเสียว ผ่านไปสักพักน้องก็นำไปแล้ว 1 ยก

จากนั้นน้องพลิกตัวเจ้าพ่อนอนลงแล้วน้องก็บรรเลงชิวหาพาเพลินไปทั่วพร้อมกับเอามือน้อยๆจับของเจ้าพ่อกบขึ้นลงอย่างนุ่มนวล พอผ่านไปสักพักจากนั้นก็ $%#W@%^_)&)_#+#%#^ อุ้ยแมวพิมพ์ เจ้าพ่อกบจอดกันเลยทีเดียว  เขินนนนนน จากนั้นก็ไปอาบน้ำ พร้อมกับน้องใส่เสื้อผ้าให้เหมือนเดิม  เป็นอันจบกับการบ้านฉบับนี้ครับ ส่วนการบ้านอันอื่นๆที่ติดค้างจะทะยอยส่งให้นะครับ มีหลายคนเหมือนกันที่ยังไม่ได้ลง เอาไว้มีคนรีเควสจะลงให้นะครับ  ส่วนการบ้านกับน้องยิปโซใครอยากเห็นก็ลงชื่อด้านล่างได้เลยนะครับ เกิน10คนเดี๋ยวลงให้เลยครับ 

ก่อนจะไปผมต้องบอกก่อนนะครับว่าสำหรับคนที่ชอบB2B น้องอาจจะไม่ตอบโจทย์ท่าน  แต่ถ้าท่านต้องการการบริการที่ดีผมขอแนะนำเลยครับว่าตั้งแต่เที่ยวมา มีน้อยคนนะครับที่จะบริการดีแบบนี้ ขอขอบคุณทุกท่านที่รับชมการบ้านฉบับนี้ต้อนรับปีใหม่ปีนี้กันเลยทีเดียว ;khhg

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เจ้าพ่อกบแอบแบ้วลองติดกี๊ฟท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 14:12:33 »

^^ ขอบคุณเจ้าพ่อกบนะครับ บางทีอาจสงสัยน้อง ๆ บางคนไม่ค่อยเห็นมีโปรไฟล์ แต่ก็ทำให้บางที บางครั้ง ของที่ดีดี อาจจะมีแอบซ่อนอยู่ที่แอพโซลูทก็ได้ กิฟท์คนนี้พี่พี่ที่ชอบสาย MILF LADY สาวรุ่นใหญ่ตัวเล็ก ที่เนื้อตัวยังแจ่ม แถมเอาใจใส่ และใส่ใจ....พี่ ไม่ควรพลาดจร้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

lpgman

• แอบหื่น
Re: เจ้าพ่อกบแอบแบ้วลองติดกี๊ฟท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 11:46:04 »

การบ้านท่านพี่กบสวดยอดเลยครับ อ่านแล้วฟินอยากลองบ้างฟิวนี่ ผมนี่กางมุ้งรอฉบับต่อไปเลย

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 17:46:57 »

สุดยอดพี่กบ

fireer

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 23:37:55 »

พี่กบกลับมาแล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 09:04:36 »

หายไปนานเลยนะครับ  pongz pongz pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Adepoju

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 15:10:22 »

ลงชื่อด้วยคนครับจะได้ครบ10ไวๆ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

Indymanlp

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 17:48:38 »

ตามมาฟินครับ

mafiakob

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2016, 10:48:08 »

หายไปนานเลยนะครับ  pongz pongz pongz
ไม่ได้หายไปไหนหรอกท่านเฒ่า ไม่ค่อยว่างนะครับ ช่วงนี้ว่างพอดีเลยส่งให้หายคิดถึงกันซะหน่อย

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2016, 16:26:11 »

หุหุ อยากมากมายครับผมมมม eta04
สุคุง คนเดิมครับ

killusoon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2016, 18:15:13 »

ผมเป็นคนที่10พอดีซินะครัช lowwww

marcha

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2016, 15:56:23 »

อยากเห็นปลามากๆครับ

mafiakob

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 08:34:35 »

อยากเห็นปลามากๆครับ
ปลาไม่ได้ถ่ายครับ เจ้าพ่อว่าลองไปขึ้นงานแล้วจะรู้สึกถึงความฟินเลยครับ