-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สายเหนือตอนบนโปรดทราบ รีบไป ม.ส. ช้าจะหาว่าไม่เตือน  (อ่าน 8711 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เมื่อวาน 17/10/56  เบื่อเซ็ง ๆ นั่งกินกันยันเที่ยง สี่โมงเย็นเลยชวนกันไปแม่สาย ไปกันสามคน เนื่องจากผมเคยตั้งเป้าไว้ว่าจะไป  แต่ไม่ได้ไป  ก็เลยพาเพื่อนจากใต้ไปเที่ยวด้วย  ไปถึงที่นั่น 07.00 ก่อนถึงร้านน้ำ....สองร้าน เนื่องจากฝนตกเลยเห็นข้างร้านมันบังฝนดีเลยจอด  ลงจากรถยังไม่ทันจะก้าวขาน้อง ๆ ร้านข้าง ๆ รีบมาคล้องแขนพาเข้าร้าน เลยจำยอม  ร้านโล่งเรียบไม่มีคน มีแต่น้อง ๆ นับแล้วสิบหกคน  มาจากไหนเยอะแยะเนี่ย เพื่อนยังบอกเมื่ออาทิตย์ก่อนมายังไม่เยอะขนาดนี้  เจ้าของร้านเลยบอกมันเข้าฤดูท่องเที่ยวแล้ว น้อง ๆ แกก็มากันเยอะแบบนี้แหละ  เสียท่าฝนตกคนไม่ค่อยเที่ยวกัน  ถามราคาเลยเท่าไหร่ แกบอกทุกที 700 800  900 แต่วันนี้ฝนตกลดพิเศษ 500 หมดร้าน ยกเว้นสองคนนั้น 600 แล้วกัน (สวยเอ๊าะกว่าใครเพื่อน) เลยเเซวไปว่าคืนนี้จะแวะมาเปลี่ยนเด็กเรื่อย ๆ เหมาหมดร้านหัวละ 400 ได้ปะ  kjhg kjhg kjhg เจ้าของร้านบอกให้มันไหวก่อนเถอะ สรุปเลยเลือกมาสามคน แต่รถนั่งไม่หมดเจ้าของร้านบอกไม่เป็นไร เดี๋ยวไปส่งให้  เข้าไปม่านรูด โหว่างหมดทุกห้อง  ฝนตกเนี่ยดีแต้ ๆ เปิดสามห้อง  เด็กมันเห็นผมชายสาม หญิงหนึ่ง  เลยบอกพี่อีกสองคนไม่มีเด็กผมเรียกให้มั้ย  บอกไม่ต้องน้องเดี๋ยวก็มา ให้ทิปไปยี่สิบ  เด็กถามขายไวอากร้าให้  บอกไม่อาว  มันยังยืนยันให้ฟรีเม็ดหนึ่ง  ถ้าถูกใจค่อยมาซื้อ แผงละ 400 มีสี่เม็ดของแท้  (นี่มึงนึกว่ากูอ่อนกะ  ไอ้เม็ดที่มึงให้กินนะแท้แน่นอนไอ้ที่ซื้อทีหลังนะเก๊) ก็เลยก็ดี งั้นขอให้เพื่อนพี่ด้วยให้มันไปสองร้อย เพราะผมได้ฟรี  บอกเดี๋ยวดีจริงจาซื้อตอนกลับ (ให้ความหวังลม ๆ แล้ง ๆ มันไป) พอดีเด็กมาจัดไปหนึ่งดอก  ขากลับผมขับไปส่ง แล้วเลือกมาอีกสาม  เพื่อนนอนรอที่ห้อง  รอบที่สามผมไปแวะอีกร้านหนึ่งลองเข้าไปดู อู้เด็กเต็มร้าน มีคนเที่ยวสองคน  คุยกับเจ้าของร้านบอก 700 800 ผมบอกร้านนั้นผมได้ 500 มาสองรอบ  พี่แกเลยบอก อะไหน ๆ ฝนตกคนไม่มีพี่ให้ก็ได้ 500 ก็ได้ เลือกมาอีกสาม jljhl jljhl jljhl พอครบสามยกถามเพื่อนมีใครไหวถึงยกสี่กันบ้าง  ชักลังเล แต่ก็เอาลองดู เนื่องจากฤทธิ์ยายังอยู่ ไปเอาร้านที่สองมาอีกสาม  เอากันไม่ไหวน้องขึ้นให้ตลอด  พอเรียกเด็กเก็บค่าห้องปรากฏว่าเปิดห้อง 07.45 - 01.30 ค่าห้องแค่ 400 ต่อห้อง อู้ เหมาะแต้ให้ทิปน้องไป 100 หนึ่ง บอกยาพี่ไม่อาวเดี๋ยววันหลังจะมาใหม่  สรุปเลยงวดนี้ ค่าห้อง 400 ค่าเบียร์ 240 ค่าน้อง 4 คนรวมทิป 2500  เล่นเอาขาสั่น  ขากลับเจอด่าน  ลูกพี่ถามไปไหนกันครับ  ไปนอนซิครับหมดแรงแล้ว  ลูกพี่ถามต่อยิ้ม ๆ ไปเที่ยวไหนกันมา  บอกแถว ๆ เกาะทรายอะดิ  จะเป่าแอลอะเปล่า kjhg kjhg kjhg วันนี้รู้สึกกินอย่างอื่นมากกว่าเบียร์อะมั่นใจว่าผ่าน  ลูกพี่บอกไปเถอะ  ระวังหลับในนะ  เลยลาก่อนเจออีกด่านก็ผ่านโลด 
                สรุปเลยใครจาไปก็รีบไป ช่วงฝนตกลดราคาเเหลก  คนไม่มี  ผมเช็คแล้วตกไปจนถึงสิ้นเดือน  ถ้าเริ่มพฤศจิกา - กุมภา  ราคาจาแพงขึ้นเป็น 1000 ก็มีเพราะเป็นช่วงฤดูท่องเที่ยว  แม่สายคนตรึม โรงแรมเนี่ยก็จาเต็มหรือราคาขึ้นอีกอย่างน้อย 300 เป็นอย่างต่ำ  แต่ม่านรูดเนี่ยราคาเดิมแต่คิดเป็นชั่วโมงต่อชั่วโมงเลยทีเดียว  รีบไปเน้อไปช้าไม่ได้ราคานี้จะหาว่าไม่เตือน roister roister roister
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

โทษทีรีบไปหน่อย ลืมบอกสเปคน้อง ๆ เอาเป็นว่าไฟหน้าไม่เท่าไหร่ ไซค์มินิเป็นส่วนใหญ่ แต่ที่ใหญ่ก็มีนะ หน้าตาแน่นอนเเนวพูดไม่ชัด  แต่สวยนะ รูปร่างแจ่ม  พูดคุยดีน่าร๊ากอะ  คงเข้าใจความหมาย  ติดหวัดมาอีกละ jljhl jljhl jljhl
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอพิกัต  ทาง pm หน่อยซิครับ แจ่มๆแบบนี้คราวหน้าจะได้ไปถูก  ;khhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน ล่อซะสี่รอบ สุดยอดมหาเทพของความอึดเลยจริงๆ แถมน้องๆ ยังติดฝนเป็นหวัดกันส่วนใหญ่อีก ถึงแม้จะพูกมะชัก ก็หยวนๆ กันได้ อิจฉาท่านกับเพื่อนๆ จริงๆ เลย... ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณครับท่าน ถ้าอยู่เชียงราย   ผมท่าจะไปขอคารวะท่านเป็นอาจารย์...  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

ragcrown

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไว้จะตามลายแทงไปวันหลังครับ  lowwww
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc mbvc โถวันฝนตกนี่ดีนะ ลดแหลกเลย เลยจัดซะเต็มที่เลยนะคุณพี่่ mbvc ljhgf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

adeej

• เด็กทะลึ่ง

แจ่มเลย พี่.... ;khhg

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

ouiy
โอ้ย เสียดาย
พึ่งมารู้ว่าใต้สะพานนี่ของดีชัด ชัด
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ouiy
โอ้ย เสียดาย
พึ่งมารู้ว่าใต้สะพานนี่ของดีชัด ชัด

roister แหล่งของเขาเลยแหละ   mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ใครๆก็มาใต้สะพาน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ใครๆก็มาใต้สะพาน
"
"
'
ผมก็ขับเข้าไปใต้สะพานบ่อยๆ เวลาไปเที่ยวแม่สาย ลอดใต้สะพานเสร็จ ขึ้นเนิน ไปอีกประมาณ 50 เมตร เอารถเข้าจอด จ่ายตังค์ (ค่าจอดรถ) เดินออกมา ไปชอปปิ้ง... kjhg kjhg

joyongja

lkkjjh lkkjjhต้องบอกเพื่อนให้ขึ้นมาเร็วๆแล้วแหละ lkkjjh

ผู้ชายเต็ม0

• **

อยากได้พิกัดบ้างครับ ผมไปไซน์งานแถวนั้นบ่อย (ไปถึงแค่แม่จัน)
กะว่าครั้งหน้าจะขับรถไป ม.ส. ด้วยเลย 555
ขอความกรุณาท่าน PM  จะเป็นพระคุณมากครับ  jljhl jljhl jljhl

fireer

• **

การบ้านแน่นมา อึดมากเลยท่าน

sukung

• V.I.P.
  • *

อยากไปจัง เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

RG_CNX

• *

red001สะพานน้ำกก ใช่ไหมครับ

manop

• แตกหนุ่ม

จัดทั้งที่ต้องแบบนี้ครับ สุดยอดดดดด eta03

somchay19

eta08รวดเดียวเลยรึ ขาสั่นเลยทีเดียว

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *

สี่รอบ  eta06

ผมรอบเดียวก็หนาวแล้ว  ghjk

นัีบถือครับ  eta08

yodsaran

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

จะตามไปเก็บการบ้านครับ

adinan2007

• แอบจิต
  • **

เข้ามาดู เก็บข้อมุล ...  พื้นสพานน .. หาไม่เจออ
 eta06 eta06 eta06

mangzaaa

• แอบจิต
  • **

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย

เมื่อวาน 17/10/56  เบื่อเซ็ง ๆ นั่งกินกันยันเที่ยง สี่โมงเย็นเลยชวนกันไปแม่สาย ไปกันสามคน เนื่องจากผมเคยตั้งเป้าไว้ว่าจะไป  แต่ไม่ได้ไป  ก็เลยพาเพื่อนจากใต้ไปเที่ยวด้วย  ไปถึงที่นั่น 07.00 ก่อนถึงร้านน้ำ....สองร้าน เนื่องจากฝนตกเลยเห็นข้างร้านมันบังฝนดีเลยจอด  ลงจากรถยังไม่ทันจะก้าวขาน้อง ๆ ร้านข้าง ๆ รีบมาคล้องแขนพาเข้าร้าน เลยจำยอม  ร้านโล่งเรียบไม่มีคน มีแต่น้อง ๆ นับแล้วสิบหกคน  มาจากไหนเยอะแยะเนี่ย เพื่อนยังบอกเมื่ออาทิตย์ก่อนมายังไม่เยอะขนาดนี้  เจ้าของร้านเลยบอกมันเข้าฤดูท่องเที่ยวแล้ว น้อง ๆ แกก็มากันเยอะแบบนี้แหละ  เสียท่าฝนตกคนไม่ค่อยเที่ยวกัน  ถามราคาเลยเท่าไหร่ แกบอกทุกที 700 800  900 แต่วันนี้ฝนตกลดพิเศษ 500 หมดร้าน ยกเว้นสองคนนั้น 600 แล้วกัน (สวยเอ๊าะกว่าใครเพื่อน) เลยเเซวไปว่าคืนนี้จะแวะมาเปลี่ยนเด็กเรื่อย ๆ เหมาหมดร้านหัวละ 400 ได้ปะ  kjhg kjhg kjhg เจ้าของร้านบอกให้มันไหวก่อนเถอะ สรุปเลยเลือกมาสามคน แต่รถนั่งไม่หมดเจ้าของร้านบอกไม่เป็นไร เดี๋ยวไปส่งให้  เข้าไปม่านรูด โหว่างหมดทุกห้อง  ฝนตกเนี่ยดีแต้ ๆ เปิดสามห้อง  เด็กมันเห็นผมชายสาม หญิงหนึ่ง  เลยบอกพี่อีกสองคนไม่มีเด็กผมเรียกให้มั้ย  บอกไม่ต้องน้องเดี๋ยวก็มา ให้ทิปไปยี่สิบ  เด็กถามขายไวอากร้าให้  บอกไม่อาว  มันยังยืนยันให้ฟรีเม็ดหนึ่ง  ถ้าถูกใจค่อยมาซื้อ แผงละ 400 มีสี่เม็ดของแท้  (นี่มึงนึกว่ากูอ่อนกะ  ไอ้เม็ดที่มึงให้กินนะแท้แน่นอนไอ้ที่ซื้อทีหลังนะเก๊) ก็เลยก็ดี งั้นขอให้เพื่อนพี่ด้วยให้มันไปสองร้อย เพราะผมได้ฟรี  บอกเดี๋ยวดีจริงจาซื้อตอนกลับ (ให้ความหวังลม ๆ แล้ง ๆ มันไป) พอดีเด็กมาจัดไปหนึ่งดอก  ขากลับผมขับไปส่ง แล้วเลือกมาอีกสาม  เพื่อนนอนรอที่ห้อง  รอบที่สามผมไปแวะอีกร้านหนึ่งลองเข้าไปดู อู้เด็กเต็มร้าน มีคนเที่ยวสองคน  คุยกับเจ้าของร้านบอก 700 800 ผมบอกร้านนั้นผมได้ 500 มาสองรอบ  พี่แกเลยบอก อะไหน ๆ ฝนตกคนไม่มีพี่ให้ก็ได้ 500 ก็ได้ เลือกมาอีกสาม jljhl jljhl jljhl พอครบสามยกถามเพื่อนมีใครไหวถึงยกสี่กันบ้าง  ชักลังเล แต่ก็เอาลองดู เนื่องจากฤทธิ์ยายังอยู่ ไปเอาร้านที่สองมาอีกสาม  เอากันไม่ไหวน้องขึ้นให้ตลอด  พอเรียกเด็กเก็บค่าห้องปรากฏว่าเปิดห้อง 07.45 - 01.30 ค่าห้องแค่ 400 ต่อห้อง อู้ เหมาะแต้ให้ทิปน้องไป 100 หนึ่ง บอกยาพี่ไม่อาวเดี๋ยววันหลังจะมาใหม่  สรุปเลยงวดนี้ ค่าห้อง 400 ค่าเบียร์ 240 ค่าน้อง 4 คนรวมทิป 2500  เล่นเอาขาสั่น  ขากลับเจอด่าน  ลูกพี่ถามไปไหนกันครับ  ไปนอนซิครับหมดแรงแล้ว  ลูกพี่ถามต่อยิ้ม ๆ ไปเที่ยวไหนกันมา  บอกแถว ๆ เกาะทรายอะดิ  จะเป่าแอลอะเปล่า kjhg kjhg kjhg วันนี้รู้สึกกินอย่างอื่นมากกว่าเบียร์อะมั่นใจว่าผ่าน  ลูกพี่บอกไปเถอะ  ระวังหลับในนะ  เลยลาก่อนเจออีกด่านก็ผ่านโลด 
                สรุปเลยใครจาไปก็รีบไป ช่วงฝนตกลดราคาเเหลก  คนไม่มี  ผมเช็คแล้วตกไปจนถึงสิ้นเดือน  ถ้าเริ่มพฤศจิกา - กุมภา  ราคาจาแพงขึ้นเป็น 1000 ก็มีเพราะเป็นช่วงฤดูท่องเที่ยว  แม่สายคนตรึม โรงแรมเนี่ยก็จาเต็มหรือราคาขึ้นอีกอย่างน้อย 300 เป็นอย่างต่ำ  แต่ม่านรูดเนี่ยราคาเดิมแต่คิดเป็นชั่วโมงต่อชั่วโมงเลยทีเดียว  รีบไปเน้อไปช้าไม่ได้ราคานี้จะหาว่าไม่เตือน roister roister roister
สุดยอดครับท่าน ผมติดตามท่านมาได้หลายเรื่องละอยากเจอจริงๆ  kjhg kjhg

ake2600

ขอบคุณข้อมูลมากครับ

kob_wj

• แอบจิต
  • **

ใต้สะพานตรงไหน ขอชัดๆหน่อยคับ

ppmk

• *