-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งไปอ๋อยเหยื่อ กระทู้ต่อเนืองอยากถามท่านเทพทั้งหลายว่าจะทำอย่างไรต่อดีครับ  (อ่าน 3162 ครั้ง)

chatcsam

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สืบเนืองจากกระทู้นี้ครับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=80716.0
วันพุธก็เริ่มปฏิบัติการครับ ออกตัวก่อนนะครับว่าทำงานที่ชนบทมากๆ เลยนัดพบเจอกินข้าวได้ยาก เลยเล่น chat แทน ลง wechat กับ line สมัคร fb ใหม่ ลงรูปแบบทั้งหมดที่มีในเครื่องครับ ลองหาสาวดูเลย เจอหนึ่งคนน่ารักในรูปน่ารักมากครับ เลยทักไป สักแป๊ปตอบครับ คุยกันไปกันมา อยู่ใกล้ๆที่ทำงาน คุยกันเกือบทั้งวันครับ สนุก แล้วเธอก็ชวนไปเที่ยวบ้านมีก๋วยสลาก ไปครับ ไปอีกวันหนึ่ง มีเพื่อนหญิงสองคนนั้งกินสปาย แล้วชื้อเบียร์ไว้รอผม 6 ขวด เข้าไปถึงเธอก็น่าแดงเริ่มมึนๆละ ผมมองหน้า piuyty ง่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันไม่เหมือนในรูป ไม่เปกผม แต่ก็โอเคครับขาวหุ่นดี นมใช้ได้เลย ผมก็คุยไปเรื่อยครับ เพราะยังไม่รู้จักกันดี กินหมดสามขวดเลยไปต่อที่อ่าง บอกบรรยายกาศสวยดี ก็พาไปครับ ไปนั่งกินเบียร์จดหมดก็กลับ แต่แบบว่าไม่เปกเลยไม่มีอารม ควรทำไงดีครับ
คำถามนะครับ
1 จะเอาดีไหมหรือว่าเอาไว้เป็นเพื่อนคุยดี
คนที่สองครับ นี้เป็นสาว เรียนในเมืองนานๆมาบ้านที่ครับ เจอบ่อย แต่ด้วยถอดเล็บถอดลายเลยไม่สนใจครับ บ้านแกขายของ ชอบแต่งตัวออกมาขายของหน้าตาดีมากครับ mbvc หุ่นดี สวยสุดในหมู่บ้านนั้นละ
ก็เริ่มปฏิบัติการต่อครับไปชื้อของ แล้วบอกว่า "ชื้อของแม่ค้าแล้วขอเบอร์ได้ไหม สาวเจ้าตอบว่าได้ เลยขอยาวเลย line fb" ผมก้ไปสืบว่ามีแฟนไหม มีแล้วครับรวยด้วยหล่อด้วย เขาก็สืบครับ บอกว่าพี่มีลูกมีเมียด้วย มีคนบอก scary eta20
แต่ก็คุยกันทุกวันนะครับ ผ่าน line คุยเรื่องที่เธอสนใจ บางครั้งชอบถามมาว่าแล้วลูกกับเมียพี่ละ ก็สวนไปครับแล้วแฟนน้องละ ก็หัวเราะกันไป คนนี้มีคำถามมากครับ
คำถาม
1 เขาชอบผมเปล่าหรือแค่แบบว่าผู้หญิงเฟรนรี่ คุยได้กับทุกคน
2 ถ้าถามเรื่องลูกเรื่องเมียนี้ท่านเทพมีเทคนิคตอบสาวว่าไงครับกรณีเขารู้ และกรณีที่สาวไม่รู้แล้วถามแบบแทงใจดำเข้ามา
3 แล้วจะชวนน้องเขาไปทานข้าวไงดีครับ น้องเขาไม่ดื่ม ด้วย
คนที่สาม
วันศุกร์ขึ้นไปเชียงใหม่ครับ ไปส่งผบ ไปทำงาน เลยเปิด wechat เจอสาวคนหนึ่ง สวยครับ อันนี้ลงรูปเยอะ คุยกันไปคุยกันมาทำงานขายเครื่องสำอางอยู่กาดหลวง คุยกันจนถูกคอเลยรู้ว่าอยู่แม่ฮ่องสอน ที่ทำงานเก่าผมเลยยิ่งถูกคอ คุยกันจนดึกครับ ประมาณ 4 ทุ่ม เลยถามว่าไปนอนดูที่วีที่หอได้ไหมแกบอกว่าได้ มาสิ lkkjjh กรรมอยากไปแต่ ผบ อยู่ออกไปไหนไม่ได้เลยครับ eta07 เลยบอกว่าไม่มีรถมาอบรมไว้ความหน้าได้ไหม แกบอกว่าจะรอ  .,mnขอถามเลยนะครับ
1 มันจะง่ายไปไหมขอไปหอแล้วให้ไป
มีอีกคนครับ เปิด wechat ทำงานอยู่สนามบิน ก็คุยตามภาษาครับ คุยกันไปคุยกันมาถูกคอครับ บอกว่าลูกคนเดียวเหมือนกัน คนน่าตัวเล็กน่ารักครับ mbvc ดูจากในรูป fb  บอกว่าขอเป็นพี่ชายได้ไหม ผมบอกได้ครับ เลยถามที่อยู่ ที่นอน ถามว่าไปรับไปทานข้าวได้ไหม บอกได้ งี้ ถ้าพี่ชายไม่คิดไรกับน้องสาว กรรม คนนี้ไม่มีคำถามครับ แต่มากับผบ อดหมด
อันนี้แค่มาถามท่านเทพเฉยๆนะครับ อ่อยเหยื่ออยู่ ถ้าไปไหนไปตกปลา แล้วได้ปลามาจะมาเล่าให้ฟังครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบของท่านเทพทั้งหลายนะครับ ผมเป็นคนไม่ติดอ่างเท่าไรเลยไม่ค่อยชอบครับ

sulfuricgun

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อูย กรณีศึกษามาแล้ว ขอเรียนรู้ด้วยคนครับ

ผู้ชายเต็ม0

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โอ้อออ ถ้าเรื่องบ้านี้ ผมมีอยู่แล้วเนี้ยน่า ฮา ฮา ได้แผนการละ  hgjhg hgjhg hgjhg

chatcsam

• แอบจิต
  • **

เท่าที่ อ่านๆ มา คนที่ 1 อ่ะ ได้ แน่ๆ แต่ ท่าน จะเอา รุป่าววว

ส่วนคนที่สอง ที่บอกว่ามีแฟนแย้ววว น่ะ ก้ คุยๆ ไว้เปนเพื่อนกัน ก่อน
ผัวเผลอ แร้ว เจอกัน ให้ เรา ไป เปน เพื่อน ในวันที่ีเหงา ก้ ด้าย อิอิ

สำหรับคนที่ สาม PC ร้าน... บอกคุณสมบัติ ซะครบ เบย
เทพ แชต ใน เวปนี้ ไป กินมาแร้ว เพราะ เทอ เปน สาวดีแทค
(ดีแทค ง่าย สำหรับคุณ)

สำหรับ คนที่ สี่ น้อง ค่อนข้าง ระวัง สถานะ เรา ก้ จัด เปนพี่ชายให้ จิ ค้าาบ
รอ จน วันหนึ่ง มี สถานะการณ์เข้ามา เรา อาจ ได้ เปลี่ยน สถานะ ก้ เปน ได้

และ สำหรับ ปัยหา เรื่อง ผบ. อันเน้ เปน ศิลป คับ
ท่าน ต้อง แกล้ง บ้า อะไร ซัก อย่าง (เครดิต มหาเทพจิ้น)
บ้า มัน เข้าไป เช่น บ้ากล้วยไม้ ท่านต้อง ไปตระเวน ดูกล้วยไม้ตามที่ต่างๆ
ทำให้ สามารถ ออกบ้านได้ เปนเวลา นาน ครึ่งค่อนวันได้
หา หนังสือ กล้วยไม้ มาอ่าน ก่อน นอน ทำให้ ผบ.เชื่อ สนิท ว่า
ท่าน บ้ากล้วยไม้ จิงๆ อันนี้ เปน แนวทาง นะ
เขินนนนนน

pongzขอบคุณสำหรับคำตอบมากเลยครับสำหรับท่านเทพเจม

fireer

• **

้องลองดู สักอย่าง แต่คำตอบท่านเจม แจ่มมาก

ragcrown

• *
  • Country: th
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00

อืม ป๋าเจมส์ รู้ทุกเรื่อง pongz ขอคารวะ eta08
สุคุง คนเดิมครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ljhgf เราก็เล่น wechat กะเค้าเหมือนกัน น้องๆถามพี่อายุเท่าไร บอกว่าพี่เลขสี่แล้ว

น้องๆที่ chat กันไปๆมาๆ หายเกลี้ยงเลย  eta32 สงสัยอายุเป็นอุปสรรคแน่ๆ

คงไม่เหมือน จขกท. ที่อายุไม่มาก มีแต่สาวๆมาอ่อยให้เลย รู้สึกอิจฉาเป็นอย่างยิ่ง eta20
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ljhgf เราก็เล่น wechat กะเค้าเหมือนกัน น้องๆถามพี่อายุเท่าไร บอกว่าพี่เลขสี่แล้ว

น้องๆที่ chat กันไปๆมาๆ หายเกลี้ยงเลย  eta32 สงสัยอายุเป็นอุปสรรคแน่ๆ

คงไม่เหมือน จขกท. ที่อายุไม่มาก มีแต่สาวๆมาอ่อยให้เลย รู้สึกอิจฉาเป็นอย่างยิ่ง eta20
พี่ pol คับ เวลา แชท ผมบอก ว่า อายุ แค่ 32 เอง น้องๆ จาด้าย ม่ายหนี นะครัช

รอ จน คุยกัน นัดเจอกันก่อน เวลาไป เจอ ค่อย บอก ว่า เราโกง อายุ อิอิ
เขินนนนนน

dgd อีอม์.......ต่อไปต้องใช้แผนแบบนี้แล้ว pongz
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

chatcsam

• แอบจิต
  • **

ผม 31 แล้วครับ วัยกำลังสุกงอม ^.^

arkarades

• **

บ้า ไก่ชน ที่ บ้านก็ไม่มีที่เลี้ยง
บ้า ตกปลา นี่ ง่ายเลย เบ็ดฝรั่ง คันหนึ่งไม่กี่บาท ขากลับแวะซื้อปลาตลาดเข้าบ้าน ให้ ผบ.
บ้า ปั่นจักรยาน บ้านอยู่ไกลสถานที่ไปหน่อย
บ้า บิ๊กไบท์ ก็แพงเหลือหลาย
บ้า กล้วยไม้ก็ไม่มีที่เลี้ยง
  ;khhg

kurtco

• เด็กทะลึ่ง

ต้องกลับไปตกปลาเหมือนเดิมละครับ คำตอบ โค ตะ ระ เทพ

chatcsam

• แอบจิต
  • **

สืบเนื่องครับ
เมื่อคืนพึ่งไปจัดคนที่ 1 มาครับ แบบว่านั่งทำงานทั่งวัน พอบ่าย 4 โมงเพื่อนเจ้ากรรมเอาเหล้ามาตั้งครับ กินไปคุยไปหมดสองกลม ขับรถไหมไหว เลยต้องเอารถผมต่างรถ ไปส่งบ้านมัน แล้วเรื่องราวก็เกิดขึ้น สาวเจ้าแกนั่งกินหมูจุ่มอยู่แถวนั้นพอดี แกโทรมาชวนเหมือนจะรู้ตัวว่าต้องโดน โทรมาก็จัดไปครับนั่งกับเพื่อนสาวสองคน กินเบียร์หมดไปสองขวด แต่เราสิ  eta07 เมาแบบคุยจะไม่รู้เรื่องละเอาเบียร์ให้เรากินอีก    piuyty ได้แต่นั่งมองหน้ามองตา มองนม มองขา จากนั้นเริ่ม  eta04 ไม่ไหวแล้วครับ ทำไงดี  wq นั่งมองอยู่จนเพื่อนเธอกินเสร็จ ง่วงก่อง่วง เช็คบิลกลับบ้านเลยดึงแขนบอกว่าเดี๋ยวพี่ไปส่ง เพื่อนกับเราขึ้นรถ มองหน้าสักแป๊ปจูบเราก่อนเลย  eta04 นะเวลานี้เมาครับเลยตอบไปเลยเปิดเสื้อใน ดูดนม นมสวยมากเลยครับใหญ่ตามที่คิดเลย แข็งไม่อ่อน ตายเป็นตาย  เขินนนนนน จัดการล่างไปสักแป๊ปน้ำทะลักออกมา น้องบอกอย่างกลับบ้าน พากลับครับ  .,mn ไม่ใช่บ้านน้องบ้านเช่า 55 จัดการขึ้นเตียง ผมโดนเอาทั้งคืนเพราะเมา 555 น้องอดอยากมากเลย ตอนนี้บวมเลย บอกเลิกกะแฟนมาสองปีละ กรรม ผมได้นอนเกือบตี ห้า พึ่งตื่นนิครับ

คนที่สอง น้องนักศึกษา เขาบอกว่าชอบผมแล้วครับ เดี๋ยวได้ไปในเมืองจะมาส่งการบ้านต่อครับ  .,mn

fanta500

• **

ยังไม่มีคนตอบเรื่องเวลาน้องถามครอบครัว หรือ แฟน เลยครับ

คาดว่าผมจะถูกถามเร็วๆ นี้

chatcsam

• แอบจิต
  • **

คนที่สองคุยกันจนน้องเขาบอกว่ารักผมแล้วยอมรับได้ที่มีครอบครัว แต่บังเอิญแม่สาวเจ้ารู้เรื่องจากแฟนเขาบอกให้เลิก บอกว่าทำใจลำบ eta08าก ผมจะต้องทำไงดีครับ

i2e4ltime

• แอบจิต
  • **

แกล้งเป็นบ้ารถสิครับ เอารถออกไปทำนู้นทำนี่ หายได้ทั้งวันครับผม หาเพื่อนอู่รถสักคน

ช่างผมนี่ตัวดีเลย  pongz

tt007937

• *