-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีสำหรับคนเชียงรายโดยเฉพาะ แจ่มแบบนี้ ราคานี้ หาให้ตายก็ไม่เจอ  (อ่าน 24746 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

kjhg kjhg kjhg  ไม่อยากโม้เลย  คนมีเพื่อนฝูงเยอะ  ก็แบบนี้   jljhl jljhl jljhl พักนี้ว่าเบื่อ ๆ เซ็ง ๆ โคตร ๆ ไปที่ไหนก็โดนดริ้งบ้าง  โดนราคาแรง ๆ บ้าง  ไม่คุ้มเลย  จะไปเที่ยวขาประจำก็เบื่อ ๆ อะนะ ขาประจำบริการดีก็จริงแต่กลิ่มมันคุ้นไปซะแล้ว แบบว่าตบก้นทีเดียวรู้เลยว่าเปลี่ยนท่าไหนอะ จะเที่ยวกลิ่นใหม่ ๆ ก็ราคา 1.5 - 2.5 แถมทีเดียว หน้าตาดี แต่ไม่ทำอารายเลย ขึ้นให้บ้างนิดหน่อย อมให้บ้างพอเป็นพิธี ส่วนใหญ่อ้างทำไม่เป็น scary scary scary  นอนเป็นนางไม้  เสร็จแล้วก็ลุกไป  จะไปนัว ไปดูด ไปลูบ ไปกอด ไปไซร์  ไป..... นาน ๆ มากก็บ่นอีก เดี๋ยวเร่ง เดี๋ยวไม่ชอบ  เซ็งโคตร  บางที่ค่าเหล้า ค่าเบียร์ มิกเซอร์ ค่าดริ้งมหาโหด  อีกทำกระเป๋าแฟบไปหลายวัน  ใครเที่ยวเชียงรายตอนนี้เป็นแบบนี้  บ้างยกมือตอบมา   kjhg kjhg kjhg 
              ตอนนี้ได้พิกัดใหม่  ห่างจากเชียงรายประมาณห้าสิบโล  เด็กเผ่าอ้าขา กับทัยหญ่าย  เอ๊าะ ๆ แหล่ม  นิสัยดีพูดคุยด้วยดีน่ารัก ไม่เล่นตัว  ราคาไม่แรง  เปิดเหล้า 285 หงส์ทอง หงส์เงิน 340  คาราโอเกะห้องวีมีห้องเดียว 100/ชั่วโมง เด็กนั่งดริ้ง 100/คน ตลอดคืน eta20 eta20 eta20 น้ำ 10 น้ำแข็งกระติ๊ก 20 โซดา 15 โค้กขวดลิตร 30 หม้อไฟ 150 ยำ/ถั่ว 60-120  เด็กกินเหล้ากับมิกด้วยกันไม่มีสั่งอย่างอื่น บางคนกินแต่โค้ก มีซุ้มให้เลือกด้วย ถ้าห้องวีมีคน  ซุ้มมืดสนิท จาเปิดไฟหรือไม่เปิดก็ได้  มีห้องคาราโอเกะรวมด้วย  แต่ส่วนใหญ่ไปซุ้มกัน jljhl jljhl jljhl ถ้าห้องวีมีคนอยู่  เด็กน่ารักพูดคุยดีนัวด้วยตลอดไม่ลุกย้ายโต๊ะไปไหน จาจับจาล้วงไม่มีหวงตัว  นั่งตลอดคืนโต๊ะเดียวจนกว่าเราจะกลับ  มีห้อง....ให้ในตัวเสร็จ ราคาฟังแล้วจาตกกะใจ eta20 eta20 eta20 1000 ทีเดียวไม่เร่งไม่รีบ ถ้าให้พิเศษ 300-500  ต่อยกสองสามสบาย ถ้า 2000  เหมาทั้งคืน  จะกลับกี่โมงก็ได้แล้วแต่นอนยันแจ้งก็ได้  แต่ร้านปิดเที่ยงคืนคืองดสั่งอาหารตอนนั้น  สั่งน้ำสั่งเบียร์สั่งแกล้มเข้าห้องก่อนเที่ยงคืน แล้วจาออกกี่โมงก็ได้  ราคาถูกมาก ๆ เบียร์ลีโอ  ช้าง 80 สิงห์ 100 เป็นร้านของอดีต กน. คุมเอง ไม่ต้องกลัวอาราย ไม่มีใครมาชวนตีชวนต่อยเด็กใครเด็กมันมาก่อนได้ก่อน  พี่แกเล่นไปรับมาจากดอยเลย  วันที่ 28 นี้  จาเปลี่ยนไปรับชุดใหม่มาว่างั้น  3 เดือนเปลี่ยนที เด็กมีประมาณ 7-10 คน  น่ารักอะ  นิสัยดีมาก ๆ ขออะไรก็ให้  แต่พาออกไปไม่ได้นะขอบอก  อย่าคิด  roister roister roister  อยู่ในนั้นจบในนั้นอย่างเดียว
                ทางเข้าลึกลับซับซ้อนนิดหน่อย  ใบ้ให้เลยว่าอยู่ อ.p..n ห่างจากเชียงราย 50 โล ห่างจากพะเยา 50 โลอะ   jljhl jljhl jljhl  พิกัดนี้ผมหวงมาก ๆ เพราะเพิ่งไปมา  เด็กไม่เล่นตัวเลย  ขออะไรจัดไป  ไม่เร่งไม่รีบ  จาทำอะไรได้หมด ขอโทษเถอะ  พี่ กน. เขาสั่งเด็กให้เต็ม 100 อย่าให้เสียชื่อ  นั่งกินเหล้ากับมิกกับแกล้มมากัน 3 คน  น้องอีก 3 คน สองชั่วโมง รวมดริ้ง 1120  พาน้องขึ้น.... คนละ 2K ตั้งแต่ 4 ทุ่ม ออกห้องตี 2 กว่า ๆ  ยอมน้องเขาเลยจนต้องให้ทิปไปเลย 1K แบบไม่เสียดาย อยากให้มากกว่านี้แต่เดี๋ยวกะว่าวันหลังต้องมาอีกแน่นอน   ทอนกระจายบริการซะยิ่งกว่าประจำ SL ตั้งแต่ครั้งแรกคิดดู  ผมต้องยกมือไหว้เจ้าของร้านขอเป็นขาประจำ  ได้ยินพี่ท่านบอกว่า 29 นี้ จะเอาชุดเก่าไปเปลี่ยนรับชุดใหม่มาจากดอยสด ๆ มีจัดเปิดซิงเด็กใหม๋ ราคา 3000 -5000 ทั้งคืน  eta20 eta20 eta20  แต่ซิงแค่ไหนไม่รับประกันเน้อ  เดี๋ยวไปลองก่อน  อาจจาเป็นแบบลงดอยมาใหม่พูดไม่ชัดอะ kjhg kjhg kjhg  เดี๋ยวไปสอนภาษาไทยวันละคำน้องเขาก่อน  แล้วจามารายงานให้  เจ้าถิ่นที่นี่อ่านแล้วคงรู้  คนไม่รู้ผมจาบอกเฉพาะหลังไมค์ ต้องระดับ 500 กระทู้ขึ้นไป ใครกระทู้ไม่ถึงต้องเอาพิกัดเด็ด ๆ ในเชียงรายมาแลก  กลัวมีพระเอกมาล้วงลูก  เดี๋ยววงแตก  นอกนั้นเดากันเอาเอง  ชื่อร้านลงท้ายด้วย ส.....  ผมบอกได้เลยว่าขับรถออกมาจากเชียงรายห้าสิบโลเนี่ย  ร้านดูบรรยากาศบ้านนอกก็จริงแต่ราคากับบริการ + สภาพน้อง ๆ  ไม่มีคำว่าเสียเที่ยว  ขอบอก  เกาะทราย+ถนนสุสานพะเยา  ไม่ต้องเอามาเปรียบเทียบ  คนละเรื่องกันเลย  hgjhg hgjhg hgjhg

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

50 โล จากเชียงรายเนี่ย แถวไหน ครับ  mbvc

Redfield

• *

ชาวเชียรายน่าจะรู้ละ ใบ้ให้เยอะเลย

ตามติดผลงาน พี่ shotgunman ต่อไป ไอดอลของคนเชียงรายจริงๆ

somkun

• แตกหนุ่ม

อิอิขอบคุณมากครับบอกใบ้ให้แค่นี้ก็หาเจอครับ ;khhg

scoopydoo

• ว๊องแมน
  • *

ผมอยู่น่านครับ แนะนำใน pm หน่อยครับ เผื่อแวะไป ผ่านแน่นอน ครับ แนะนำร้านหน่อย   eta03 eta03

fireer

• **

ผมระดับไม่ถึง 500 ก็ไม่ได้รู้อ่ะ เศร้าใจ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

น่าสนใจมากเลยครับท่าน... eta03

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta20
น่าสนใจอย่างมากกกกก
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อะไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ใบ้ให้อีกนิดก็ได้เดี๋ยวจาหาว่า เก็บไว้กินคนเดียว  ไม่รักกันจริง  kjhg kjhg kjhg ที่หวงไม่ใช่อะไรกลัวร้านจาดังเกินไปแล้วโดน.... ใครตามกระทู้ผมน่าจะสังเกตได้ว่าผมใช้คำว่า เอ๊าะ ไม่บ่อย รอบนี้ใช้คงรู้นะว่า.....  คนที่อยู่ในอำเภอนี้บางคนก็ยังไม่รู้เลยว่ามี  เพราะร้านไม่ได้อยู่ในตัวอำเภอ  แต่อยู่ห่างออกไปประมาณสิบโล  เป็นหมู่บ้านเล็ก ๆ แต่เจ้าของร้านเป็นคนมีเส้นสายในการหาเด็กได้เฉียบขาด  รวมทั้งมี....พอที่จะเปิดได้  แถมราคาก็เป็นกันเองไม่ชาร์ตไม่อะไรทั้งนั้น  ใครมาแล้วก็ต้องกลับมาอีก  เพราะไม่แน่จริงร้านอยู่ลึกขนาดนี้  แถมทางไปก็ซับซ้อน  อยู่ไม่ได้ถึงป่านนี้แน่นอน  ถ้าใครมีเพื่อนอยู่อำเภอนี้  เอาคำใบ้นี้ไปรับรองไม่พลาด  อยู่ในเขตตำบล-ป  หมู่บ้าน-ป  เจ้าของคือกำนัน-ย  ชื่อร้านมีสี่คำตัวแรกของร้านคือ-บ   มีความหมายอยู่เหนือก้อนเมฆ  ทางเข้าเลี้ยวเข้าทางสนาม-ย  แค่นี้ไปไม่ถูกผูกคอตายสถานเดียว  ร้านแบบนี้หาได้ยากนัก  ในยุคนี้  ไปแล้วก็รู้เองว่าทำไมผมไม่อยากให้คนรู้มาก   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *

อะไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ใบ้ให้อีกนิดก็ได้เดี๋ยวจาหาว่า เก็บไว้กินคนเดียว  ไม่รักกันจริง  kjhg kjhg kjhg ที่หวงไม่ใช่อะไรกลัวร้านจาดังเกินไปแล้วโดน.... ใครตามกระทู้ผมน่าจะสังเกตได้ว่าผมใช้คำว่า เอ๊าะ ไม่บ่อย รอบนี้ใช้คงรู้นะว่า.....  คนที่อยู่ในอำเภอนี้บางคนก็ยังไม่รู้เลยว่ามี  เพราะร้านไม่ได้อยู่ในตัวอำเภอ  แต่อยู่ห่างออกไปประมาณสิบโล  เป็นหมู่บ้านเล็ก ๆ แต่เจ้าของร้านเป็นคนมีเส้นสายในการหาเด็กได้เฉียบขาด  รวมทั้งมี....พอที่จะเปิดได้  แถมราคาก็เป็นกันเองไม่ชาร์ตไม่อะไรทั้งนั้น  ใครมาแล้วก็ต้องกลับมาอีก  เพราะไม่แน่จริงร้านอยู่ลึกขนาดนี้  แถมทางไปก็ซับซ้อน  อยู่ไม่ได้ถึงป่านนี้แน่นอน  ถ้าใครมีเพื่อนอยู่อำเภอนี้  เอาคำใบ้นี้ไปรับรองไม่พลาด  อยู่ในเขตตำบล-ป  หมู่บ้าน-ป  เจ้าของคือกำนัน-ย  ชื่อร้านมีสี่คำตัวแรกของร้านคือ-บ   มีความหมายอยู่เหนือก้อนเมฆ  ทางเข้าเลี้ยวเข้าทางสนาม-ย  แค่นี้ไปไม่ถูกผูกคอตายสถานเดียว  ร้านแบบนี้หาได้ยากนัก  ในยุคนี้  ไปแล้วก็รู้เองว่าทำไมผมไม่อยากให้คนรู้มาก   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

หายากจัง แวะนั่งกินข้าวที่ร้านปลาเผาป่ากอแถวเจริญเมืองรอดีกว่า นั่งคิดไปด้วยเผื่อจะคิดออก... jljhl jljhl

somchay19

• เด็กทะลึ่ง

dsgjsd  เอาคำใบ้ ไปถามเพื่อนที่พะเยา เชียงราย ก่อน เผื่อจะมีหวัง ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะครับ ผมนี้แฟนประจำท่านเลยนะเนี้ย pongz

domon74

• แอบหื่น

อ.พาน มีที่เด็ดแบบนี้ด้วยหรอครับเนี้ย ghjk
แต่พิกัดหายากมาก ป่าหุ่ง ป่าแดด บ้าน ป อีก  ป่าสัก ป่าไผ่ ป่ากว๋าว ไหนจะแยกไป ป่า นู้น ป่านี่ อีก มืดแปดด้าน eta32
สนาม ย ก้อสนามยิงปืน ก็มี ป่าหุ่ง เดาเอาแค่นี้ละ ค่อยวนรถหาเอา ท่านกรุณาขออีกนิดก็ดี ;khhg

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อ.พาน มีที่เด็ดแบบนี้ด้วยหรอครับเนี้ย ghjk
แต่พิกัดหายากมาก ป่าหุ่ง ป่าแดด บ้าน ป อีก  ป่าสัก ป่าไผ่ ป่ากว๋าว ไหนจะแยกไป ป่า นู้น ป่านี่ อีก มืดแปดด้าน eta32
สนาม ย ก้อสนามยิงปืน ก็มี ป่าหุ่ง เดาเอาแค่นี้ละ ค่อยวนรถหาเอา ท่านกรุณาขออีกนิดก็ดี ;khhg

ว่าแล้วแม้แต่คนพื้นที่ก็ยังไม่รู้ว่ามี  kjhg kjhg kjhg  ใกล้ความจริงเข้าไป 80% แล้วเน้อ  เจอแล้วก็อย่าบอกต่อมากไปเดี๋ยวร้านดังเกินจาโดน..... ร้านนี้เขาใช้เส้นว่าตัวเองเป็นเด็กนักการ..... เลยไม่จ่ายอะไรให้....... เลย ความเสี่ยงกับเส้นสายจึงไม่ค่อยแข็งแรง  ใบ้ให้อีกนิดก็ได้  ใกล้ ๆ กับหมู่บ้าน ปาง....ทราย  แถว ๆ นี้แหละ  คำใบ้เหลืออีกสองคำน่าจาไม่พลาด  มึนจริง ๆ จอดรถถามคนแถวนั้นดูดิ  มีสองร้าน ๆ หนึ่งเป็นสาวพม่า  ผมเองก็ยังไม่เคยไป  ส่วนร้านนี้เป็นไทหญ่ายนำ ตามด้วยอ้าขา อะ  เดี๋ยววันหลังไปลองสาวพม่าแล้วถ้าแจ่ม  เดี๋ยวมาเชียร์ให้อีกแรง   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

fanta500

• **

.,mn ของดีจริงครับถ้าตามที่บรรยาย  แถวเชียงใหม่แบบนี้คงไม่มี ouiy

ragcrown

• *

ไว้จาลองตามไปดูครับ
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

Juzzmanjubu

• *

มีโอกาสไปเชียงราย จะแวะไป (ถ้าหาเจอ) 5555 ยังไงก็ขอบคุณมากๆคราบ แล้วหามาใหม่นะครับ

samass

• แอบหื่น

แม่นแยกนี้บ่อครับ..   ljhgf

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

แหะๆไกลไปนิดดดดดครับผม เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

somkun

• แตกหนุ่ม

ผมว่าแม่นแล้วครับ อิอิว่างๆจะไปดมดอกไม้บนฟ้าซักกำลอกอยว่าจะหอมมอกใด eta03

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อาจจะใช่หรือไม่ใช่ก็ได้  บังเอิญว่าไปตอนกลางคืน ดูรูปแล้วไม่น่าใช่นะ  แต่อาจเข้าได้หลายทางบังเอิญก็ไม่ใช่คนพื้นที่เสียด้วย   จำได้แต่ว่ามีป้ายซ้ายมือเขียนว่าสนามยิงปืน ซอยไม่ใหญ่ขนาดนี้ เเล้วก็ขับไปทางขวามือไปเรื่อย ๆ ประมาณ 200 เมตร  แต่คิดว่าคงมีคนเจอแล้วล่ะ  ไม่ได้หายากเย็นอะไร  เอาใจช่วย  mbvc mbvc mbvc  เด็กชุดใหม่ที่ว่ามาใหม่ก็ยังไม่รู้ว่าแจ่มขนาดไหน  ใครไปมาแล้วบอกหน่อยก็ดี  ช่วงนี้กำลังพิมพ์แบงค์อยู่   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf 

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

แจ่มเบย อย่างไปปปปปป

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ลึกลับน่าดู แต่คุ้มค่า คนเชียงใหม่ไกลไปนิดด  ถ้ามีธุระที่เชียงราย จัดแน่ ขอจดก่อน  ;khhg

yoneo

• *

สุดยอดด ไปเจอได้ไงครับเนี่ยยย

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

หานานแล้ว พูกม่านชักเนี่ย ขอบคุงมั่กๆ ครับท่าน shotgunman

kuru6

• *

เพื่อนผมไปมาสัปดาห์ก่อน ไอ้เราก็อวดอ้างสรรพคุณให้มันน้ำลายไหล ปรากฏว่ามันกลับมาด่าผมแทบตาย บอกเจอแต่ สว. ทั้งนั้น แต่มันไปถึงที่นั้่นประมาณ บ่าย 3 -4 โมง ไม่รู้ว่ามันเช้าไปหรือเปล่า หรือมันกลัวเป็นพระเอกก็ไม่รู้ เพราะมันยกขโยงไปกันประมาณ 4 คน  ยังไงขอเวลาที่ชัดเจน และรหัสลับด้วยก็จักขอบพระคุณยิ่ง ถ้าไม่สะดวกขอหลังไมค์ก็ได้ครับผม

shotgunman

• V.I.P.
  • *

เพื่อนผมไปมาสัปดาห์ก่อน ไอ้เราก็อวดอ้างสรรพคุณให้มันน้ำลายไหล ปรากฏว่ามันกลับมาด่าผมแทบตาย บอกเจอแต่ สว. ทั้งนั้น แต่มันไปถึงที่นั้่นประมาณ บ่าย 3 -4 โมง ไม่รู้ว่ามันเช้าไปหรือเปล่า หรือมันกลัวเป็นพระเอกก็ไม่รู้ เพราะมันยกขโยงไปกันประมาณ 4 คน  ยังไงขอเวลาที่ชัดเจน และรหัสลับด้วยก็จักขอบพระคุณยิ่ง ถ้าไม่สะดวกขอหลังไมค์ก็ได้ครับผม

ถ้าไปถูกร้านก็ไม่น่าเจอ สว. นะเพราะผมไปมาเป็นสาวไทยใหญ่กับอ้าขา  ตัวเล็กนิดเดียวสูงไม่ถึง 160 กันซักคน ทำไมไม่ถามเจ้าของร้าน กำนัน ย. ล่ะ เด็กอาจนอนอยู่ก็ได้ช่วงกลางวัน เพราะเขาเปิดเป็นร้านอาหารด้วย เกะด้วย อีกอย่างคนเที่ยวแบบนี้เขาไม่เที่ยวกลางวันกันนะ เพราะทำงานกันอยู่ อีกอย่างทางเดินไปห้อง..... มันต้องเดินอ้อมบ่อปลา  ขืนเดินเข้าไปตอนกลางวันใครเห็นเขาอายตาย  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  เดี๋ยวสิ้นปีนี้ ผมจะไปเที่ยวอีกรอบเดี๋ยวจะมาอัพข่าวล่าสุดให้  ช่วงนี้พิมพ์แบงค์ไม่ค่อยทันใช้เลย fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

youngfun

• ว๊องแมน
  • *

ถ้าไปถูกร้านก็ไม่น่าเจอ สว. นะเพราะผมไปมาเป็นสาวไทยใหญ่กับอ้าขา  ตัวเล็กนิดเดียวสูงไม่ถึง 160 กันซักคน ทำไมไม่ถามเจ้าของร้าน กำนัน ย. ล่ะ เด็กอาจนอนอยู่ก็ได้ช่วงกลางวัน เพราะเขาเปิดเป็นร้านอาหารด้วย เกะด้วย อีกอย่างคนเที่ยวแบบนี้เขาไม่เที่ยวกลางวันกันนะ เพราะทำงานกันอยู่ อีกอย่างทางเดินไปห้อง..... มันต้องเดินอ้อมบ่อปลา  ขืนเดินเข้าไปตอนกลางวันใครเห็นเขาอายตาย  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  เดี๋ยวสิ้นปีนี้ ผมจะไปเที่ยวอีกรอบเดี๋ยวจะมาอัพข่าวล่าสุดให้  ช่วงนี้พิมพ์แบงค์ไม่ค่อยทันใช้เลย fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
เจอแล้วใช้ทางนี้เปล่าครับ....

kuru6

• *

เหตุน่าจะเป็นกลางวันนะครับ เพราะมันชื่อร้านคล้ายกับ  ดอกไม้ชั้นเจ็ด  ใช่เปล่าครับ  ยังไงต้องลองไปกลางคืนดูแล้วครับ....

somkun

• แตกหนุ่ม

ฮ้านดอกไม้บนฟ้าฮิมดอยแม่นก่อครับ

kevins

• *

โอ้ ไม่ไกลบ้านเท่าไหร่ เดวต้องไปดูหน่อยละ ขอบคุณนะคร้าบบบบ hgjhg hgjhg
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

kagussugi

• แอบหื่น

หนี ผบ. มาแอบสำรวจลายแทงเอาไว้เผื่อได้ไป ทางค่อนข้างซับซ้อนตอนเข้าวนหลงไปหลายที่ถามคนพื้นที่นั้นกว่าจะเจอ วนไปเข้าในตัวเมืองอำเภอพ.อีก เข้าเส้นทางใกล้ปั้มน้ำมัน ใช้เวลาชั่วโมงกว่าเลยคับ แต่ตอนขาออกนี่ไวเจอเส้นทางลัดออกถนนใหญ่ ที่เรียกว่าหาไม่ตายก็ไม่เจอนี่ สมเหตุสมผลเลยคับ เสียดายที่ไปตอนกลางวันไว้คราวหน้าค่อยไปพิสูจน์  jljhl ขอบคุณท่าน shotgunman สำหรับสิ่งดีๆที่แบ่งปันกันนะคับ  mbvc

shotgunman

• V.I.P.
  • *

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  ไปมาแล้วเพิ่งกลับมาไม่ถึงครึ่งชั่วโมง 28/12/2013  เห็นมีคนบอกไม่มีบ้าง สว.บ้าง  ไอ้ที่หลงไปไม่ถูกก็หลายเจ้า  วันนี้เลยไปลุยมาให้เรียบร้อย  เอ้าใบ้หนัก ๆ ไปเลยตำบลที่ว่าคือ ป่าุ่ง  ถนนเข้าทางซอยข้างอำเภอเป็นทางขึ้นเนิน ขับตรงมาไม่ต้องเลี้ยวไหนทั้งนั้น ประมาณ 8 โล แล้วจะเจอป้ายสนามยิงปืนแรกสังเกตุลูกศรชี้ตรงไปข้างหน้า  ขับมาเรื่อย ๆ เจอป้ายสนามยิงปืนอีกแต่คราวนี้ลูกศรชี้ไปทางซ้ายมือ  เลี้ยวเข้าแล้วจะเจอสะพานข้ามคลอง  เลี้ยวขวาขับไปอีกสองร้อยเมตร  เจอแน่นอน  ใครเข้าร้านแล้วอยากออฟเด็กติดต่อที่น้องอ้วนมหาภัย หุ่นตามชื่อเป็นหัวหน้าเด็กในร้าน  เรียกว่าเป็นมือเป็นตีนแทนเจ้าของร้านเลยก็ว่าได้  เด็กใหม่ตอนนี้มีสี่คน  เปิดซิงไปแล้วสองคน  อายุ 18 กะ 19 ราคา 1 K ไม่ได้ค้างคืนเพราะต้องรีบกลับมาทำงาน ค้างคืนถามดูก็ยัง 2 K เหมือนเดิม พูดไทยไม่ชัดเพราะเพิ่งมาได้ 3 วัน ผมเลยพาน้องพร  เข้าห้องไปเช็คสภาพว่าโดนเปิดซิงมาสามวันน้องเป็นไงบ้าง  ปรากฏว่าแน่นปึก หายห่วง อีกสองคนยังไม่ได้เปิดซิง  เลยไม่รับแขกแค่นั่งคุยเฉย ๆ ค่าเปิดซิงประมาณ 6-7 K ตลอดคืนยังไม่มีผู้กล้า  ใครจาอาสาไปเปิดซิงเชิญได้  และอีกอย่างประมาณวันที่ 2-3 นี้  น้องชุดเก่าคราวที่แล้วที่ผมเล่าให้ฟัง จำนวน 6 คน  จะกลับมาที่ร้านนี้อีก เพราะช่วงนี้ลูกค้าเยอะจริง ๆ ใครอยากเจอน้องชุดเก่าที่ผมไปเที่ยวมา ตั้งแต่ปีหน้าไปกันได้เลย  บริการดี น่ารัก พูดชัด  ตามประสบการณ์  แต่ใครชอบของใหม่เเกะกล่อง  ก็ไปลองน้องพรได้เลย  อีกคนที่โดนเปิดซิงแล้วบังเอิญน้องมีรอบเดือนเลยไม่ได้เช็คสภาพ  ใครไปไม่ถูกผูกคอตายเน้อ  ใบ้หนักขนาดนี้แล้ว kjhg kjhg kjhg

ragcrown

• *

ใบ้ขนาดนี้แล้ว เขียนแผนที่ให้เลยดีป่ะคับ เอิ๊กๆๆๆ เด่วไว้วันหลังจะพาพี่ๆไปตามลายแทงมั่งครับผม
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

pongzaa

ถ้าไปคนเดียวแล้ว ไม่นั่งเกะกับกินเหล้า ไปถึงเลือกเสร็จ ... เลยได้รึป่าวครับ eta07

yoneo

• *

มีโอกาสต้องไปลองงมให้ได้ eta03

kevins

• *

ถ้าไปคนเดียวแล้ว ไม่นั่งเกะกับกินเหล้า ไปถึงเลือกเสร็จ ... เลยได้รึป่าวครับ eta07

เขาเป็นร้้านอาหาร. สั่งเหล้าสั่งกับแกล้มนั่งคุยกับน้องเค้าเสียหน่อย จะดีกว่านะครับ. จะ........เลย ดูจะหื่นไปหน่อย dgd dgd dgd
ผมก็ไปคนเดียวนะ  แต่ก็ต้องดูลาดเลาดูบรรยากาศ ดูน้องๆก่อนครับ
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

chunyu

ขอบคุณลายแทงแจ่มๆ นะครับไว้ผ่านไปต้องแวะให้ได้ eta03

p_power

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ ถ้ามีโอกาสจะไปให้ได้  lowwww

kevins

• *

ไปมาเมืี่อวันก่อน ถูกใจน้องพร (คนเดียวกัน)  jljhl jljhl  เลยเรียกมานั่งด้วย  เด็กที่ร้านยังเป็นชุดเดิมครับ เห็นว่าชุดเก่าที่จะมาคงประมาณสิ้นเดือนครับ

Sharpenman

• *

โอ้โห บ้านเดิมถิ่นเก่าเลยครับ ไม่นึกว่าจะมีแบบนี้ด้วย ออกจากเมืองพ.  มาก็ 11 ปีตอนนี้คงเปลี่ยนไปเยอะ ขอเก็บลายแทงไว้เผื่อกลับบ้านเกิดละกันครับ ขอบคุณครับ

eastdevils

• V.I.P.
  • *

อัยยะ น่าสนๆๆครับผม

VanHo

• แอบหื่น

สอบถามหน่อยคร้าบบ
ถ้าจะกลับเข้าในตัวเมืองเชียงราย หลังจากไปเที่ยวเสร็จ จะมีด่านเป่า มั้ยครับ

shotgunman

• V.I.P.
  • *

สอบถามหน่อยคร้าบบ
ถ้าจะกลับเข้าในตัวเมืองเชียงราย หลังจากไปเที่ยวเสร็จ จะมีด่านเป่า มั้ยครับ

ตั้งแต่เที่ยวกลางคืนมา ตั้งแต่ตัวเมืองพะเยา สามแยกมณีรัตน์เป็นต้นมา ผ่านแม่ใจ ผ่านพาน ผ่านแม่ลาว เข้าเชียงราย  ไม่มีนะ  แต่ถ้าช่วงเทศกาลละก็มีแน่ เยอะด้วย  kjhg kjhg

หมูอยู่ตึก

• **

เราถามนาย นึดนึงสิ ...เสร็จกิจแล้ว ไปค้างที่พานพักที่ไหนดี

mintada000

• *

shotgunman

• V.I.P.
  • *

เราถามนาย นึดนึงสิ ...เสร็จกิจแล้ว ไปค้างที่พานพักที่ไหนดี

อันนี้ไม่รู้เหมือนกันไม่ใช่คนพานแค่ผ่าน ๆ แวะเที่ยว  แต่รู้สึกมีโรงแรมอยู่ที่เดียวชื่อเชียงรุ้ง  เคยไปมาเมื่อไม่นาน คิดว่าคงดีที่สุดของพานแล้ว  อยู่หน้าตลาดพานเลยปั้มเลี้ยวเข้าตรงสินธานี  ส่วนบังกะโลรีสอร์ท  ขับรถผ่านเส้นนอกเห็นมีหลายที่  ราคาคงไม่เท่าไหร่  fdgdfdf  คนพานช่วยตอบด้วยอีกแรงก็ดี   fdgdfdf

kevins

• *

ครับ ในตลาดพานก็โรงแรมเชียงรุ้ง โอเคที่สุดละ คืนประมาณ 400-500 บาท (ถ้าจำไม่ผิด) หรือถ้าออกมาเส้นถนนหลัก กลับเข้าเมืองเชียงรายก็มีที่พักประมาณบังกะโลว์ รีสอร์ทเล็กๆ มีหลายที่อยู่ครับ สังเกตป้ายมีบอกครับ

pongzaa

แยกที่จะเลี้ยวเข้าไป ชื่อแยกบ้านเก่า ช่ายไหมครับไฟแดงใหญ่ ก่อนถึงตลาดครับ

kevins

• *

แยกที่จะเลี้ยวเข้าไป ชื่อแยกบ้านเก่า ช่ายไหมครับไฟแดงใหญ่ ก่อนถึงตลาดครับ

ใช่ครับ เลี้ยวเข้ามาผ่านตลาด แล้วเลี้ยวซ้ายอีกทีซอยข้างอำเภอครับ
หรือจะจะเลี้ยวเข้ามาจากไฟแดงก่อนแยกบ้านเก่าก็ได้ครับ ใกล้กว่า

pongzaa

ซอยที่จะไปร้าน เป็นซอยเล็กๆ ทางเข้า สนามยิงปืนใช่ไหมครับ เหมือนรุปข้างบนอะครับ ขอบคุณคับ ไปสัก6โมงดีไหมครับ นั่งสัก1-2 ชม แล้วเข้าห้อง จะโอเคไหมครับ ผมมือใหม่จริงๆนะครับ อยากให้รุ่นพี่สอนหน่อยครับ