-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อรูปไม่เหมือนตัวจริง เรื่องเล่า หลังพายัพ ,ข้างรวมโชค และบริการ  (อ่าน 7835 ครั้ง)

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังจากที่ หยุดลุยสายนปก ไปนานเป็นปีกว่า  ได้โอกาสกลับมา ตะลุย  พบว่าร้านเปิดใหม่หลายแห่ง ราคา สูงกว่าเมื่อก่อนมาก สาเหตุหนึ่ง มาจาก ส่วย และ ความสวยของน้อง ๆ ที่เพิ่มขึ้นกว่าแต่ก่อน เริ่มจากบ้านหลังพายัพ  ไปถึงน้องที่เคาเตอร์เรียกมาดู ตัว  7 คน  วันที่ไปดาวของร้านไม่มา อดเห็น  โปรหมด พอดี  ได้จ่ายเต็ม  เห็นว่าบ้านนี้ สวยระดับต้น ๆ เรียกมา 7 คน  สะดุดตาคนแรก ที่สูง หน้าลูกครึ่ง ฝรั่ง  ที่เหลือทำไมรู้สึกเฉย ๆ หว่า  แต่ก้อเตะตา น้องนางหนึ่ง ดูขาวหมวยดี เลยเรียกใช้บริการ หะแรกที่เห็นก้อคาดเดาได้ว่า ลุคแบบนี้ จีเอฟ หวาน ๆ ไม่มีแน่  เข้าห้องจัดการ ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำให้ อื่ม สาวหมวยแต่หน้าน้องไปกร้านที่ไหนมาทกให้ดูดรอปไปเยอะ สอบถามก้อพบว่ามีเชื้อญวน อื่ม หน้าอกแอบผิดหวังเล็กน้อย แต่นั้นก้อไม่ใช่ความผิดของน้อง อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง น้องใช้มือนวดหลัง พบว่าตั้งใจนวดดี นวดได้สักพัก ก้อ ลงมือด้านหน้า น้องลงเจล จับสาวมังกรอย่างไว ปากก้อใช้ดูดนมบิ้วอารมณ์ เราก้อพยายามน้ว  ก้อได้นะ แต่ อารมณ์แบบน้อง ทื่อ ๆ  เราก้อเลยไม่พยายามนัวต่อ น้องสาวพ้อมดูดนมเราท่าเดียวกะเอาแตกเพราะไวมากจนเราต้องบอกเพลา ๆ สักพักก้อแพ้น็อคใช้เวลาไป ครึ่ง ชม  เสร็จผมก้อนอนพัก น้องไปล้างตัวแล้วก้อนั่งหันหลังบนขอบเตียง พร้อมนิ่งเงียบ เราพยายามชวนคุย  นั้้นคุยนี่  พบว่าเป็นเด็กเดินสายจาก กทม อ่อแบบนี้นี่เอง ที่ช่วงนี้ กำลัง ระบาดหนัก มิน่าอารมณ์ gf ทื่อมากแทบไม่มี  คุยสักพัก น้องก้อไม่ยอมหันหน้ามา หันหลังคุยเราอึดอัดเลยลุกไป ล้างตัว  กลับมาน้องก้อยังนั่งก้มหน้า ทำท่าอึน ๆ เราก้อถามว่าเป็นอะไร น้องบอก กินน้ำโค็กไปเยอะ มัน ปวด ๆ รวนท้อง  เลยพยายามนอนต่อให้คุ้มเวลา น้องก้อยังคงนั่งก้มหน้าเหมือนเดิม เลยให้น้องแต่งตัว ผมก้อแต่งตัวเสร็จก้อลงมา อื่ม ละก้อเข้าไปในห้อง  ไม่มาส่ง ไม่เป็นไร เดินมาหน้าร้าน พนง ทีเค้าเตอร ไม่อยู่ กะจะจองน้อง โลชั่นทาผิว  เลยออกมาแบบงง  ๆ   
วันต่อมา ไปบ้าน ข้างรวมโชค ร้านพึ่งเปิดไม่กี่วัน  หมายตาน้องคนหนึ่งไว้ จากในรูป  ดูดีมาก ชุดนักสา xx พิมพ์นิยม แหม เห็นแล้ว ปรี๊ดด เลยรอไปใช้บริการ เนื่องจากน้องไม่เข้างานสองสามวันพอดี  ตั้งกะวันศุก เราก้อรอถึงวันจันทร์ ถามในไลน์ ทางไลน์แจ้งมาว่า  วันนี้น้องมา แต่ช่วงนี้ ตร ลงมากวดขันเลยไม่สะดวก
พอวันอังคาร ทางร้านบอกน้องมา แว้วว ก้อเลยรีบไป  ไปถึง ก้อพาออกมาดูตัวพบว่า เห้ยใช่คนเดียวกันรึเปล่านะ ทำไมเป็นแบบนี้  อวบมากกก คนละเรื่องกะในรูป อื่ม ๆๆ ทำไงดี จะเปลี่ยน ในรึ เราออกตัวแรงจองทางไลน์มาหลายวีันเดี๋ยวจะหาว่าเราไม่มั่นคง  ก้อเลยไม่เปลี่ยนใจ เดินหน้าต่อ  เข้าไป ถึงอาบน้ำน้องก้ออาบให้ ตัวใหญ่มาก  อาบเราเสร็จน้อวก้ออาบต่อ จากนั้นมาที่เตียงคุยนั้นนี่ น้องบอกกลับไป กทมมา  เพราะ น้องทำที่กทม ไม่ได้เรียนอะไรแบบที่เห็นในรูปร๊อก นี่มาเดินสาย สักพัก ไม่นาน อื่ม .... มืออาชีพ
เจออีกแล้วหรือนี่ พอผมบอกน้องไหน จะเริ่มยังไง ครอส  บีทูบี  น้องบอก ไม่เคยทำทำยังไงเหรอ ไอ่เราเทียวมาเยอะเมื่อก่อน บี2บี น้องจะใช้นมนวดคลึง ตามตัวผสมน้ำมันชนิดต่าง ๆ  แต่ตอนนี้ มัน มัน ไม่มี แบบนั้นอีกแล้วใช่ไม๊  ถามน้องน้องบอก ที่ กทม เขาไม่ทำกัน  เคยแต่ลูกค้านัว กะนวดบีบด้วยมือนิดหน่อย  เราก้อลองให้น้องทำดู น้องก้อ ลองพยายามทำตามที่บอก เอาไฟหน้านวดหลัง  เพราะหน้าอกใหญ่อยู่นะ  ทำสักพักเราก้อจับมา นัวไปมา  เสร็จก้อให้น้องสาวมือ ไม่ยอมใส่เจล รู้สึกฝืดเลยให้น้องใส่เจล  แล้วน้องก้อสาว ๆ   แบบทื่อ ๆ ต่อไป เราเลย ให้ดูดนม บิ้วไปด้วย  สักพักก้อแพ้น็อค  เสร็จน้องไปล้างตัวเรานอนพัก กลับมาผมก้อไปล้างตัวกลับมาพบว่าน้องเปลี่ยนเสื้่อผ้าแล้ว อื่ม ขอน้องคุยกันต่อสักพัก  ครบชม น้องบอกที่ กทม ราคาแพงกว่า  ชม พันแปดขึ้น ถึง สองพันห้า เราบอก อื่ม ที่นี่มันเมื่อก่อน พันสองก้อเยอะแล้ว น้องบอกงั้นพี่ อยู่กทมคงไม่ได้ไปเที่ยว เราบอก เอาไปเที่ยวแบบ sl ดีกว่า ถ้าจะแพงแบบนั้น แค่นวดกะปู๋คงไม่เอา นอกจากสวยหายากจริง ๆ ก้อพอได้  ส่วนมากถ้าแนว  L ผมจะไม่เกี่ยงราคา
ถึงตรงนี้น้องลุกไป เตรียมจะลงห้องผมก้อเลย ต้องลงตาม น้องมาที่เค้าเตอร์ทำหน้าเซง ๆ เราจ่ายตังกะ ผจก ร้าน  แล้วเรียกน้องอีกคนมาดูตัว ก้อโอเคนะไม่แตกต่างจากรูปมาก เหมือนคนที่ผมขึ้นด้วย แต่ไม่เป็ค   

ทั้งหมดทั้ง มวล แค่จะบอกว่า ราคา กับ บริการ ความประทับใจ ไม่บาลานซ์  หรือสาย กทม จะเป็นแบบนี้ นะ ทื่อ ๆ  แข็ง ๆ ตามสภาพภูมิศาตร์ และวัฒนธรรม  หรือ รายละเอียดการให้บริการ แบบ สปาของร้านยุคเดิมมันหายไปไหน  มันไม่เหมือนแต่ก่อน ที่ต้องเทรนกันหลายวัน ยุคนี้ มาถึงนวดนิดหนึ่ง จับชัก จบ ท่าจำลองไรไม่มีทั้งนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2015, 22:46:12 โดย thebannok »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ร้านที่เน้นงานยังมีอยู่ครับ ส่วนบ้านแรกที่ท่านไป น้องที่เป็นงานก็มีอยู่ครับ
ร้านที่สองผมให้คำตอบไม่ได้เพราะเพิ่งเปิด ยังไม่ได้ไปลองเหมือนกันครับ
ถ้าต้องการเน้นงานจริงๆ หลังไมค์มาหาผมได้ มีที่แนะนำครับ
jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เดี๋ยวนี้แทบทุกร้านใช้เด็กเดินสายมาทำแล้วละครับ

หาดีๆแบบเมื่อก่อนแทบไม่ได้แล้วล่ะ

สายนี้มันเปลี่ยนสภาพไปเยอะครับ เอาคำว่าสปามาบังหน้า จริงๆก็ไม่ต่างจาก อ.อ.น. เท่าไหร่ละ

ที่ดีๆก็พอมี แต่น้อยเหลือเกินแล้ว

คนที่เดินสายนี้เมื่อ 2-3 ปีก่อนหายไปเยอะแล้วครับ .....มันไม่น่าเดินอ้ะ  ouiy

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ก็ไม่เข้าใจน้องๆ เหมือนกัน ชอบอ้าง กทม. ได้เงินดี แล้วจะมาเดินสายภูธรทำไม คนละเรตกัน...อีกอย่างช่วงหลังๆ ที่เจอคือน้องๆ ที่ไปอัพไซร์ อัพหน้ามา มักจะหวงเนื้อหวงตัว จับโน่น นี่ นั่น ก็ห้ามไปหมด (กลัวซิลิโคนจะผิดรูปหรือไง). ouiy ouiy..ยังไงก็เอาใจช่วย จขกท.... ;khhg ;khhg

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ตกกระป๋องเมืองกรุง 
กะจะมาหลอกหนุ่มบ้านนอกรูปหล่ออย่างเรา
ว่าแล้วกรุณาตามไปลอกการบ้าน พี่เฒ่าอย่างเดิม 

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

จิงอย่างที่ท่านว่าครับ ..สเน่ห์ของ นกป คือ การ B2B โดยหน้าอก ..ท่าจำลอง.. และการเอาใจครับ ....หลังๆหายไปเยอะครับ .แต่น้องที่งานดีๆก้อยังมีนะครับ .เอาใจช่วยครับท่าน..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กุมภาพันธ์ 2015, 17:26:56 โดย drjj »

tigerone

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คิดถึงลลิลสปา ที่มีน้องเชียงใหม่ไม่ใช่เดินสายจาก กทม แบบหลายๆร้านในปัจจุบัน คิดถึงลลิลสปา

Phoenix Club

• หน่วยล่าสวาท
  • *

ทางร้านโมเดลคลับต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่น้องบริการท่านได้ไม่ประทับใจ
จากการสอบสวนเหตุการณ์จากทางน้องคนดังกล่าว พบว่าน้องไม่สบายจิงๆ และน้องก็บอกว่า 'พยายามแล้วต้องขอโทษด้วยค่ะ'
ซึ่งโดยปกติน้องคนนี้บริการได้ดีครบถ้วนเป็นที่ประทับใจต่อลูกค้าอยู่เสมอ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=99408.0

แต่ครั้งนี้น้องขาดตกบกพร่องไปต้องขออภัยแทนน้องด้วยคับ และทางร้านน้อมรับไว้ปรับปรุงแก้ไขคับ
เราพยายามควบคุมการให้บริการให้เป็นที่ประทับใจแก่ลูกค้าทุกท่านคับอยู่เสมอ
บางครั้งน้องไม่เต็มที่ ทำงานขาดตกบกพร่องไป เราก็ต้องการทราบเช่นกันคับ
โดยหากมีข้อติชมประการใด หรือ น้องๆบริการไม่ดี สามารถโทรสายตรงถึงเราได้ทันทีที่ 0946309696 คับ
เรายินดีรับฟังเพื่อแก้ไขปัญหาให้และรับผิดชอบโดยทันทีคับ

ส่วนเรื่องรูป ทางร้านได้ทำการถ่ายที่ร้านตามจริงและมีปรับเพื่อความสวยงามบ้าง
แต่ในกรณีนี้ท่านเลือกน้องจากการเดินดูตัว แล้วทำไมท่านถึงได้ติน้องซะขนาดนั้นคับ
ซึ่งในกรณีที่ลูกค้าจองผ่านโทรฯหรือไลน์ หากมาถึงร้านแล้วไม่ชอบ เราก็ยังยินดีเปลี่ยนหรือยกเลิกให้ได้คับ

สุดท้ายทางร้านมีนโยบายให้บริการด้วยตัวตนของน้องจริงๆ ไม่มีเมคโปรไฟล์ ไม่หลอกลวงลูกค้านะคับ
ซึ่งทางร้านจะพยายามถามและบอกแนวทางหรือสไตล์การทำงานของน้องๆทุกคนให้แก่ลูกค้าอยู่เสมอคับ

ขอบคุณคับ
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

thebannok

ชี้แจง โมเดล รูป กับตัวจริง คนละร้านครับ ไม่ใช่ร้านท่านแน่นอนครับ เพราะเลือกตรงนั้น กระทู้นี้มีสองร้านครับ  ยกเว้นส่วนที่ไม่เหนตอนดูตัวครับ.  น้องที่ผมขึ้นด้วย ผมไม่ได้ติเรื่องรูปแน่นอนครับเพราะไม่ใช่ส่วนทีผมเน้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กุมภาพันธ์ 2015, 17:44:10 โดย thebannok »

Phoenix Club

• หน่วยล่าสวาท
  • *

ชี้แจง โมเดล รูป กับตัวจริง คนละร้านครับ ไม่ใช่ร้านท่านแน่นอนครับ เพราะเลือกตรงนั้น กระทู้นี้มีสองร้านครับ  ยกเว้นส่วนที่ไม่เหนตอนดูตัวครับ.  น้องที่ผมขึ้นด้วย ผมไม่ได้ติเรื่องรูปแน่นอนครับเพราะไม่ใช่ส่วนทีผมเน้น

มีประโยคที่ผมพบที่ท่านบอกว่า ดรอปไปเยอะ ประโยคค่อนข้างไม่ชัดเจนนะคับ
หากเป็นดังท่านว่าไม่มีอะไร ก็โอเคคับ เพราะร้านเรายังยืนยันว่าเราบริการอย่างซื่อตรงจริงๆ ไม่หลอกลวงแน่นอน
งานน้องๆเราก็ประกันให้ บอกกล่าวงานและดูแลให้ลูกค้าพอใจเสมอมาคับ
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

sorawat60

• 3ส
  • *

นกป.เปล่่ยนไปเยอะจริงๆ ครับ คิดถึง 2 ปีก่อน ครับ ค้นหาคนที่ใช่ต่อไปครับ

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

zelight

• *

อันนี้เจอบ่อยครับ eta07

kate99

ขอบคุณ สำหรับการบ้านครับ

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เรื่องรูปไม่เหมือนตัวจริง
แนะนำว่าเลือกน้องที่ร้านดีกว่าครับ
จะได้เล็งคนที่เราชอบที่สุดด้วยเลนส์ตาเราเองครับ

chicarito14

• *

อยากลองไปบ้างครับ

promt

• *

แว้บไป ดูเงียบๆ เลยเลี้ยวรถกลับ

iamjphat

เห็นรูปในไลน์นี่แทบขับรถไปทันที
พอมาอ่าน อืม... เอาไว้ค่อยไปดูเองดีกว่า

Dream Boy

• แอบจิต
  • **

ไปเลือกเองที่ร้านชัวร์ดีครับ