ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องแสนดี สุดสวย  (อ่าน 2424 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องแสนดี สุดสวย
« เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 00:51:49 »

lowwww วันนี้พอได้ข่าวว่าน้องแสนดีกลับมาที่เรดสปา ผมก็เลยรีบหาเวลาไปหาน้องแสนดีทันที  lowwww เนื่องจากติดใจน้องมาก
รอบที่แล้วที่น่้องมายังจัดน้องไปไม่สมใจ รอบนี้เลยรีบมาจัดตั้งแต่วันแรกเลย  kjhg เพราะติดใจลีลาน้องแสนดีมาก น้องสวยมาก และลีลาดีสุดๆ
 eta03 ไปถึงร้านเราก็ให้น้องโชว์ตัวตามปกติเนื่องจากอยากดูสาวใหม่ๆด้วย แต่ก็ยังเป็นน้องแสนดีเหมือนเดิมที่สวยเด่นกว่าคนอืิ่นเลย ดังนั้นเราจึงเลือก
ขึ้นสวรรค์กับน้องแสนดีแบบไม่รอช้า  dgd  หลังจากจ่ายตังเรียบร้อย ซักพักน้องก็เดินมารับ น้องดูสวยเซ็กซี่มากวันนี้  dgd แทบจะอดใจรอถึงห้องไม่ไหว
น้องแสนดีก็เดินพาเราขึ้นห้องหอ โดยที่รอบนี้เราก็พูดคุยกันไปตลอดทาง เพราะเริ่มคุ้นเคยกันแล้ว lowwww  เราก็พูดคุยหยอกล้อกันไปตลอดทางขึ้นห้องหอ
 eta03 พอขึ้นถึงห้องเท่านั้นละ ผมก็เริ่มจู่โจมน้องแสนดีทันทีเลย พอเข้าห้องผมก็ดึงน้องเข้ามากอด และไศร้ซอกคอน้อง และผลักน้องไปยืนติดกำแพง
และผมก็บีบเค้นหน้าอกน้องแสนดีแรงๆ ด้วยความคิดถึงหลังจากเล้าโลมน้องแสนดีอยู่สักพักผมก็เริ่มค่อยถอดเสื้อของน้องออก dgd และดูดนมน้องแสนดี
เค้นนมน้องแสนดี และดูดเลียหัวนม น้องก็แอ่นอกรับตลอดเวลา อีกมือผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของน้องแสนดี และเอามือสอดเข้าไปในกางเกงใน  eta03
ใช้นิ้วกลางลูบไปตามกลีบสวาทของน้องแสนดี บดนิ้วไปตามกลีบสวาทน้องเบาๆ และเขี่ยติ่งน้อง ใช้นิ้วขยี้ที่น้องสาวของน้องแสนดีอยู่สักพัก  jljhl
พร้อมทั้งดูดนมน้องแรงๆ หลังจากผมเล้าโลมน้องแสนดีจนน้องแสนดีเริ่มมีน้ำเยิ้มออกมาแล้ว ผมจึงพาน้องเข้าห้องน้ำ และไปนัวกับน้องต่อในนั้น  lowwww
เข้าห้องน้ำไปเราก็เปิดน้ำอุ่น และน้องก็ใช้น้ำอุ่นชำระร่างกายผม โดยน้องใช้ปากทำความสะอาดให้ทั้วทั้งตัวผมเลยทีเดียว โดยอยู่ในห้องน้ำนี่น้องแสนดีเป็นฝ่ายรุกผมกลับ   fdgdfdf
 เขินนนนนน โดยวิธีการรุกของน้องแสนดีเล่นเอาผมฟินสุดๆเลย หลังจากนั้นน้องก็พาผมออกจากห้องน้ำ ให้ผมนอนคว่ำและน้องก็เริ่มใช้ตัวน้องนวดไปตามตัวผม  eta03
ผมก็ปล่อยให้น้องแสนดีเป็นคน รุกผมอยู่สักพัก พอน้องให้ผมนอนหงาย ผมก็ขอน้องแสนดีว่าผมอยากเป็นคนรุกเองมากกว่าเพราะผมถนัดเป็นฝ่ายรุก  lowwww
น้องก็เลยยอมนอนหงายลง และให้ผมเป็นฝ่ายบรรเลงเพลงรักไปบนร่างกายน้อง โดยผมก็เริ่มจากจูบไซร้ที่ซอกคอน้อง มือก็บีบเค้นที่หน้าอกน้องแสนดีเบาๆ  dgd
แล้วก็เลื่อนไปดูดนมน้องแสนดี เลียหัวนมน้องเบาๆ อีกมือก็เขี่ยหัวนมน้องไปเรื่อยๆ เล่นเอาน้องครางตลอด และแอ่นอกสู้ตลอดเวลา  lowwww
ผมก็ค่อยๆลากลิ้นสากๆของไปตามร่างกายของน้องแสนดี เพื่อชิมรสรักของน้องแสนดีให้เต็มอิ่มสมกับที่คิดถึงน้องสุดๆ  dgd  หลังจากดูกินนมของน้องจนพอใจแล้ว
ผมก็ลากลิ้นของผมต่ำลงไปเรื่อยๆ เลียไปจนถึงสะดือน้อง เลียวนอยู่ที่รอบสะดือ และใช้มือลูบไปที่หว่างขอของน้อง ใช้นิ้วแหวกไปที่กลีบรักของน้อง  lowwww
และบดนิ้วเข้าไปกับกลีบสวาทน้องแสนดีเบาๆ ทำเอาน้องแสนดีก้นลอยเลย หลังจากนั้นผมก็ใช้ลิ้นลากลงไปจนถึงกลีบสวาทของน้อง  dgd
ตวัดลิ้นเลียไปตามกลีบของน้อง จนก้นน้องลอยขึ้นเกือบตลอด พร้อมกับมีเสียงครางกระเส่าตลอดเวลา  dgd ผมก็ทำการจู่โ๗มน้องแสนดีต่อไปเรื่อยๆ
จนสุดท้ายน้องก็ร้องครางออกมาแบบสุดๆ นั่นคือน้องคงทนไม่ไหวแล้ว  lowwww หลังจากนั้นผมก็เบื่อนตัวขึ้นไปนอนกอดน้อง  เพื่อให้น้องนอนพัก ttu
หลังจากนั้นน้องก็ให้ผมนอนหงาย และน้องก็เริ่มเป็นฝ่ายรุกผมกลับบ้าง ซึ่งคราวนี้ผมก็ยอมให้น้องรุกกลับ และรอบนี้น้องทำให้ผมแบบสุดๆ  eta03
จนสุดท้ายผมก็ทนไม่ไหว ยอมเสียทีน้องไปตามระเบียบ เนื่องจากน้อง จู่โจมผมแบบสุดๆ จนผมทนไม่ไหว ยอมให้พญานาคของผมคายพิษออกมา  เขินนนนนน
หลังจากนั้นน้องก็ทำความสะอาดให้ผม เส็ดแล้วผมก็ดึงน้องมานอนกอด และพูดคุยกับน้องอยู่สักพัก จนเห็นว่าสมควรแก่เวลาแล้ว น้องจึงพาผมเข้าห้องน้ำ
เพื่ออาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกรอบ รอบนี้น้องทำให้ผมแบบสุดๆเลย จนทำให้ผมติดใจน้องแสนดีมากขึ้นกว่าเก่าอีกเพราะน้องสวยมาก  mbvc
แถมลีลาก็สุดๆ คาดว่ารอบนี้คงได้กลับไปซ้ำน้องอีกหลายรอบกันเลยทีเดียว  เขินนนนนน

สรุปคะแนน

หน้าตา       :  10/10
รูปร่าง        :   7/10
อารมณ์ร่วม  :  10/10
งาน          :    9/10

roddickkung

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องแสนดี สุดสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 11:37:01 »

kao

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านน้องแสนดี สุดสวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2017, 20:07:39 »

มารอบหน้าตองไปลองซะแล้ว

ufa007x3

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
    • ufa007
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 เมษายน 2018, 12:28:48 »

แสนดีหราาาาา   eta06 eta06 eta06 สวยมากอยากไปลองเลย วันไหนขึ้นไปจะไปลองักครั้ง คาสิโนบนมือถือ :J