-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเชียงใหม่ ที่สวยๆ น่ารักๆ เหมือนนางฟ้าจีบยากไหมครับ  (อ่าน 12971 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

พอดีปีหน้าผมจะย้ายถิ่นฐานไปอาศัยอยู่เชียงใหม่นครพิงค์อย่างถาวร

กะว่าจะลงหลักปักฐานที่นู่น แล้วจะจีบนักศึกษา นักเรียนที่เชียงใหม่ด้วย

อยากทราบว่า สาวเชียงใหม่ สวยน่ารักไหมครับ แล้วจีบยากมากรึเปล่า

ส่วนตัวของผมเป็นคนหน้าตาตี๋ๆ สูง ขาว หน้าตากลางๆ แต่พูดไม่เก่ง

เป็นคนนิ่ง ไม่ค่อยตลก เฮฮา เหมือนพวกเจ้าชู้แนว Badboy

รถผมก็พอมี เป็นรถเบ้นท์ เอสห้าร้อย พร้อมมีคนขับรถส่วนตัว

พาสาวไปที่ไหนก็ได้ตามต้องการ บ้านที่เพิ่งสร้างก็ขนาดใหญ่นิดนึง

ส่วนเงินก็ไม่ใช่ปัญหาสำหรับผม มีปัญญาเลี้ยงหรือสปอร์ตให้สาวได้ไม่อั้น

ผมจะมีปัญญาหาแฟนสวยๆ น่ารักๆ ระดับดาวโรงเรียนหรือพวกดาวคณะ ได้ไหมครับ

ไม่ได้โอ้อวดหรือโม้นะครับ แต่อยากให้วิเคราะห์ความน่าจะเป็นว่าผมมีโอกาสมากน้อยเท่าใด

อ้อ...ส่วนตัวของผมอายุประมาณ 29 ปีแล้วนะ จะจีบสาวมัธยมปลายหรือสาวมหาลัย ไหวรึป่าว

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่อยู่จังหวัดเชียงใหม่ช่วยแนะนำ หรือแนะแนวทางพิชิตใจสาวเชียงใหม่ด้วยอ่ะครับ

ผมอยากเริ่มต้นความรักใหม่ดีๆ ที่เชียงใหม่ดินแดนแห่งความรักจริงๆ

ปล. ไม่ใช่เรื่องแต่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2012, 00:21:55 โดย Copyphoto »

DarkX

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00

สาวเชียงใหม่น่ารักๆ ขาวๆ เยอะเลยครับ ยิ่งไปถูกแหล่งนี่มันไม่ใช่ผับแล้ว มันสวรรค์ชัดๆ

การจีบยาก - ง่าย แล้วแต่คนมากกว่า บางคนหาคนที่จริงใจ บางคนหาคนที่ได้ผลประโยชน์

ก็แล้วแต่จะเลือกหาครับ

ขนาดกากๆ ขับมอไซต์แว้น อย่างผม ยังหาสาวๆได้ ยิ่งช่วงก่อนนี่รถไฟชนกันเลยทีเดียวเชียว

แล้วขาวตี๋ หล่อรวย ขับเบนซ์ อย่างพี่ ทำไมจะหาไม่ได้ละคร๊า..........บ
ผมมันก็แค่คนโสดคนนึง . . . ที่มีหัวใจไว้ดูแลใครศักคน . . .

bankzaza

• แอบหื่น

ผมว่า ไม่อยากนะ ความคิดเหมือน ขค.คุณDarkX อ่ะครับ

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ljhgf  Full Option ขนาดนี้ สาวแย่งกันมากกว่าครับ

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ljhgf  Full Option ขนาดนี้ สาวแย่งกันมากกว่าครับ

กลัวไม่แย่งกันเฉพาะสาวๆ สิท่าน เก้ง กวาง ชะนี ตรึม

deklek

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คุณสมบัติครบ

CNX_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ถ้าคุณ มีคุณสมบัติอย่างนี้จริง

ที่กรุงเทพฯคุณก็หาได้ครับ เพราะเชียงใหม่สาวหัวไม่สูงเท่า กทม นัก

ผมออฟชั่นไม่เท่าคุณครับ เลี้ยงได้ เเต่ไม่สปอย

รถก็รถญี่ปุ่น ไม่มีปัญญาซื้อเบนซ์

ไปอยู่มาสามปี

เก็บทั้ง ม เอกชน เเละรัฐ

อย่าให้ไล่มหาลัยลัยเลย เยอะ

9 มหาลัย  อันนี้ไม่นับซื้อกินนะ  อันนี้หรอยกิน เด็กไม่ขาย

อดีตพริตตี้ยืนรถก็ได้มาล่ะ เเต่ไม่เนาะนำครับ อีพวกนี้น่าเบื่อ นิสัย เชื่อเถอะ

CNX_man

• *

กลัวเหมือนเขียนไม่เคลียร์

หมายถึงผมอยู่ กทม มา 3 ปี เก็บ 9 มหาลัย

เพราะ เชียงใหม่มี 7 มหาลัย  เดี๋ยวจะ งง ว่า มี 7 ไหงได้มา เก้าหว่า

test

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มาถึงเชียงใหม่ option ขนาดนี้ ถ้าต้องการแค่ สาวสวยๆ
เด๋วก็เข้ามาเองครับ แต่ถ้าจะหาคู่ชีวิต อีกเรื่องนึง

แก่ ใจดี เชียงใหม่

• ว๊องแมน
  • *

khjhgg khjhgg eta32 eta32

เอาใจช่วยครับ น้องๆสาวๆเชียงใหม่น่ารักมั๊กกๆๆ

Sexman999

• แอบหื่น

แล้วไปหากันแถวไหนละนิ บอกหน่อยครับ

cmclub55

• **

สาวๆแย่งกันหัวแตก555+ kjhg

Previewz

• แอบหื่น

ดูท่าท่านจะพร้อมด้านแบ๊คกราวแล้วนะครับ  เหลือแต่ว่าท่านจะเลือกแบบจริงใจหรือแค่ฉับเดียว   dsgjsd

CNX_man

• *

ถ้าท่านเป็นสมาชิกนานๆ

โพสเยอะๆ เดี๋ยวก็จะมีเทพในนี้มาตอบท่านเองครับว่า

ได้สาวๆนั้นไม่ยาก หาได้เเถวไหน ซึ่งเยอะครับ

ถ้าท่านใจดี สปอร์ต กทม  ตามที่ท่านกล่าวอ้างมา

จะหา หมวย สวย เอ็ก เเบบ sexy leo girl ยังได้เลยท่าน

ว่าเเต่ท่าน งบ รายเดือนเท่าไหร่ พร้อมที่จะสปอยด์มากน้อยเเค่ไหน

Copyphoto

โพสเยอะๆ เดี๋ยวก็จะมีเทพในนี้มาตอบท่านเองครับว่า

ได้สาวๆนั้นไม่ยาก หาได้เเถวไหน ซึ่งเยอะครับ

ถ้าท่านใจดี สปอร์ต กทม  ตามที่ท่านกล่าวอ้างมา

จะหา หมวย สวย เอ็ก เเบบ sexy leo girl ยังได้เลยท่าน

ว่าเเต่ท่าน งบ รายเดือนเท่าไหร่ พร้อมที่จะสปอยด์มากน้อยเเค่ไหน

งบต่อเดือนที่จะสามารถสปอยด์สาวๆ เลขกลมๆ ก็แสนถึงแสนห้า

ส่วนรายได้ไม่ขอบอกล่ะกันครับ ยังไงก็ขอแนวทางด้วยครับ ขอบคุณครับ

Asherk

• *

ต้องเปิดตัวแบ่บ แจ่มๆ สักหน่อย  lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

งบต่อเดือนที่จะสามารถสปอยด์สาวๆ เลขกลมๆ ก็แสนถึงแสนห้า

ส่วนรายได้ไม่ขอบอกล่ะกันครับ ยังไงก็ขอแนวทางด้วยครับ ขอบคุณครับ

eta03 eta04 งบขนาดนี้หาอุปการะเลย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

G-Dragon

• V.I.P.
  • *

คำว่านารีมีรูปเป็นทรัพย์ บุรตมีทรัพย์เป็นรูปครับ ไม่ได้ให้มันรู้ไป

oldsoon99

แนะนำว่า ถ้าพร้อมขนาดนี้ เข้าขั้น รวยเลือกได้เลยครับ....ขับรถไปจอดหน้าผับ แถว มังกี้ หรือ มู c มู L มีคนขับรถเปิดประตูให้ รับรองครับ  80% ในร้าน ต้องเล็งคุณกันหมดแหละครับ อีก 20% คงหมั่นไส้(เฉพาะผู้ชาย 555+ เพราะอิจฉา อันนี้ล้อเล่นนะครับ)

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

อยากมีความรักดีๆ อย่าหาที่ผับครับ

แนะนำไปตีซี้ตามร้านกาแฟ หรือตามมหาลัย
เพราะคุณไม่ได้อยู่วัยมหาลัยแล้ว

จะไปอาศัยจากเรียนมหาลัยอยู่sectionเดียวกันนี่ยากแระ
ต้องเอาแบบเข้าไปคุยจะๆเลย

ปล.ห้ามสปอยหญิงว่าคุณรวยเด็ดขาด ให้เขารู้เอง
ไม่งั้นคุณจะโดนผู้หญิงเกาะกิน เพราะบุคลิคคุณถ้าไม่เฮฮา ไม่คุยเก่งจะดึงดูดสาวสวยด้วยคารมคงยาก
ถึงคุณจะไม่ซีเรื่องเงิน
แต่ผู้หญิงทำนองนี้ชอบหลอกกินตังแล้วมีกิ๊ก

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • **
  • Country: th

ผูกปิ่นโตเลยสิครับ ได้หลาบใบเลยล่ะ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผมว่าอยู่ที่กลุ่มหรือสไตล์ที่คุณมองไว้นะครับ

mslife

• **

จริงครับ
สาวเหนือ-อีสาน จะคล้ายๆกันคือจะซื่อๆ ไม่กร้านเหมือน กทม

แนะนำจีบไปเลย น่ารักอ่ะ lowwww

DelEro

• *

ครบขนาดนี้ ไม่ต้องทำไรแล้วครับ  jljhl jljhl jljhl

Copyphoto

www.youtube.com/watch?v=sHpkYkocjaw

www.youtube.com/watch?v=E906BhL62Z0

www.youtube.com/watch?v=WbWCqP-v63I

http://www.facebook.com/werkgang/posts/168036283327367

สาวเชียงใหม่มีหน้าตาแนวๆ นางเอก mv คนนี้ไหมครับ  mbvc

รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยครับ ขอบคุณครับ  eta08

ถ้ามีจะทุ่มไม่อั้นเลยครับ  eta03

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2013, 00:49:19 โดย Copyphoto »

TJ453

• **

สวยกว่านี้ก้อมีคับ  ครบเครื่องแบบท่านคงหาได้ไม่ยากคับ

ถ้าต้องการหาคนรักก้ออย่า สปอย ว่าเรานั้นรวย ให้เธอรู้เองดีกว่าคับ

maxma1

• แอบหื่น

เอาใจช่วยครับ pongz

Copyphoto

สวยกว่านี้ก้อมีคับ  ครบเครื่องแบบท่านคงหาได้ไม่ยากคับ

ถ้าต้องการหาคนรักก้ออย่า สปอย ว่าเรานั้นรวย ให้เธอรู้เองดีกว่าคับ

ขอบคุณครับ

Copyphoto

KDNCLV

• V.I.P.
  • *

เมื่อก่อนท่านใช้สไตล์ไหนจีบสาวครับ

น่าจะไม่หนี จากเดิมมาก

lowwww

OceaNiCa

• ว๊องแมน
  • *

ผมว่าคงไม่ยากไปกว่าที่กทม. นะครับ

ที่นี่ไม่ต้องใช้ทรัพย์สินมากเท่าที่นู่น ทั่งรสนิยมสาว แล้วก็ราคาข้าวของปรนเปรอ

piuyty

Copyphoto

แล้วไปหากันแถวไหนละนิ บอกหน่อยครับ

อยากรู้ด้วยครับ รอกูรูผู้รู้ครับ   eta08

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ผมก้อเช่นกัันคับ รอผู้รู้มาตอบคำถามเช่นกันคับ

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ผมว่าระดับท่าน แค่กระพริบตาก็ได้แล้วครับ

bigja

• *

ระดับเทพ ทั้งนั้นเลย
อิจฉาจังเลยครับ

rewqqwer

ใจกล้าแล้วลุยตามสไตล์ตัวเองเลย
ขอให้สมหัวัง

garam_gang

ถ้าคุณสมบัติอย่างที่ว่ามา อย่าถามเลยครับ ว่าจะจีบได้ไหม
เปลี่ยนคำถามเป็นว่า จะเอาซักกี่คน ดีกว่ามั้ย
 lowwww อิอิล้อเล่นนะครับ
แก่ ใจดี สปอร์ต เชียงใหม่ ผมเห็นเด็กๆเค้าแต่ละคน มีปีก(นางฟ้)มีปีกกันทุกนาง

spooney

• V.I.P.
  • *

ไม่น่ายาก
แค่แนะนำว่า
จีบคนที่ดีไว้คนนึง
แล้วที่เหลือเอาไว้ควงแก้เซงดีกว่า จะเอาสวยหรือเท่าไหร่แล้วแต่ครับ
ถามว่าสวยสู้กทมมั้ย ไม่สู้ครับ เดก กทมใจง่ายกว่าจากประสบการณืตรงถ้าหน้าตาอยู่ในเกรดเดียวกันนะครับ

Copyphoto

สาวสวยๆ น่ารักๆ ระดับดาว

ส่วนใหญ่ไปหากันที่ไหนครับ

จะไปหาตามมหาลัยหรือครับ

หรือไปหาตามห้างสรรพสินค้า

หรือไปหาตามร้านกาแฟน่ารักๆ

หรือจะไปหาตามสถานบันเทิงยามราตรี

เริ่มต้นควรไปหาที่ไหนครับ แล้วเข้าไปคุยยังไงถึงได้เบอร์ครับ

แล้วสาวเชียงใหม่ส่วนใหญ่หยิ่ง หรือให้เบอร์ยากไหมครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ กูรูจีบสาวช่วยหน่อยครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

eta32 eta08

AbrahamLincoln

• *

มีบ้าน มี S500 แล้วยังจะกลัวไม่ได้อีกเหรอครับ  roister

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ถ้าเจ้าของกระทู้เป็นอย่างที่บอกจริงไม่ต้องหาหรอก  เดี๋ยวพวกหล่อนจะบินมาหาเองครับ  ส่วนท่านล้างน้องชายรอก็พอ

Copyphoto

ถ้าเจ้าของกระทู้เป็นอย่างที่บอกจริงไม่ต้องหาหรอก  เดี๋ยวพวกหล่อนจะบินมาหาเองครับ  ส่วนท่านล้างน้องชายรอก็พอ

คือถ้ามีทุกอย่างพร้อมแล้ว อย่างที่ผมบอกไปแล้ว

แต่ประเด็นสำคัญคือ แล้วเราจะไปเสาะหาหญิงที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ ยังไงครับ

จริงอยู่ถ้าเรามีรถพร้อมคนขับรถ แต่ทำยังไง ให้หญิงรู้ว่าเราพอมีเงินนะ สมมุติผมเข้าไปในมหาลัยหรือร้านกาแฟ

หญิงก็ไม่รู้แล้วว่าเรามีรถ นี่แหละปัญหา คือจะเข้าไปคุยยังไง ให้ได้เบอเธอมาก่อน พอได้เบอผมอาจจะพอคุยโม้ทีหลังได้ว่ามีนั่นมีนี่

แต่ประเด็นคือจะหาเบอจากแหล่งที่ไหน แล้วพวกสาวๆ เชียงใหม่เนี่ย ผมไม่รู้ว่าจะหยิ่งมากน้อยเล่นตัวขนาดไหน ผมได้ดู คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude ส่วนใหญ่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ

ก็จะบอกว่ามีแฟนแล้วทั้งนั้น ผมว่ามันยากมากเลย คือที่กรุงเทพฯ ผมอาจจะมีเพื่อนของเพื่อน เพื่อนในมหาลัย เพื่อนที่ทำงาน ทำให้ได้คุยหรือตีสนิทกับหญิงได้ง่าย แต่สำหรับที่เชียงใหม่แล้ว ผมเป็นคนต่างถิ่น

ที่เพิ่งเข้ามาอยู่เชียงใหม่ ผมกลัวว่าจะเป็นอุปสรรคในการทำความรู้จักกับสาวๆ เชียงใหม่ มีทางไหนบ้างครับ ที่จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ แล้วสามารถขอเบอได้ง่ายๆ ส่วนใหญ่เป็นที่ไหนบ้างครับ

แล้วการจีบเด็กมัธยมปลายหรือนักศึกษาที่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาวอีก คนที่มีอายุเฉียด 30 อย่างผม มีวิธีไหนจะเข้าไปจีบอย่างเนียนๆ โดยไม่มีช่องว่างระหว่างอายุ เป็นอุปสรรคในการจีบ ทำตัวป๋าแล้วสาวเจ้าจะสนใจในตัวผมไหมครับ

สรุปถาม 3 ข้อสั้นๆ ครับ...

1) จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาว โดยที่เข้าไปคุยยังไงถึงได้เบอครับ

2) สาวเชียงใหม่ที่สวยๆ น่ารักๆ ส่วนใหญ่มีแฟนหรือยัง หยิ่งและเล่นตัว ให้เบอยากไหมครับ

3) อายุเฉียด 30 ปี เป็นอุปสรรคในการกินเด็กหรือจีบพวกเด็กมัธยมหรือเด็กมหาลัยบ้างไหมครับ

รบกวนผู้รู้มาตอบข้อสงสัยนี้ให้ผมนะครับ ขอบคุณมากครับ  eta08

ปล.คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude
www.youtube.com/watch?v=BR08gFY1YL4

ShadowMOON

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

บางทีรู้สึกว่ามันเป็นเรื่องงี่เง่า  ที่ต้องมาตั้งหน้าตั้งตาลงคำตอบแบบจริงจัง กับคำถามที่ไม่รู้ว่าจริงแค่ไหน
แต่เอาล่ะ จะลองตอบในฐานะที่เป็นเรื่องจริงดู

ขณะนี้ คุณแจงว่าคุณมีทรัพยากรเพียบ แต่ ที่อ่านมาทั้งหมด ยังจับความไม่ได้เลย ว่าคุณ ต้องการอะไรกันแน่??
คำว่า จีบสาวของคุณ นี่ กินความไปถึงอาณาเขตไหนมั่ง ด้วย ทรัพยากร ของคุณ คงพอหา สาวระดับนางงาม
มาปอกลอกรายเดือนคุณได้ ซัก สามสี่คน แต่ก็อย่างที่ถามนั่นแหละ   คุณต้องการ อะไร ??

ถ้าผมเป็นคุณนะ ผมจะเริ่มใหม่  รถบ้านคนขับ อะไร ผมไม่เอามายุ่ง ตัดออกให้หมด
ผมจะไปซื้อ มอไซค์ใหญ่ ระดับคันละล้านอัพ มาก่อน ขี่เป็นไม่เป็นหัดทีหลังได้
จากนั้น......

cm0007

• *

ไม่ยากครับ หากพี่ ขับรถ แพง ๆ สวย ๆ แต่อย่ารีบตกลงปลงใจซะละ เดี๋ญวจะเจอ คนสวย ๆ แล้วถอนตัวไม่ได้

Copyphoto

รอกูรูขั้นเทพมาตอบต่อครับ  eta08

DarkX

• แอบจิต
  • **

ตามที่ ท่าน  cm0007 บอกนะครับ
ว่าท่าน Copyphoto ต้องการอะไรกันแน่ ต้องการหญิงสาวแบบจริงใจ หรือแบบฉาบฉวย
ท่านบอกว่าท่านแนว badboy อยู่แล้ว ก็คงจีบไม่ยาก ก็ตามวิธีที่ท่านเคยใช้ใน กทม นั่นแหละครับ

ส่วนแหล่ง ก็ลองไปหาที่เยอะๆ ตามผับดังเยอะแยะครับ สาว สวย สูง ยาว เอ็กซ์ เซกซี่ มีหมด

ส่วนเรื่องอายุเกือบ 30 นี่ ไม่ใช่อุปสรรคเลยครับ
จีบสาวมหาลัยได้สบายๆ ครับ ไม่ถือว่าต่างกันมาก

อายุผมก็พอๆกับท่าน สาวปี 3-4 เพียบ คริคริ
ปล.ถ้าไม่มีเพื่อนไปผับ มาชวนได้ครับ ผมไปเกือบทุกอาทิตย์  lowwww
ผมมันก็แค่คนโสดคนนึง . . . ที่มีหัวใจไว้ดูแลใครศักคน . . .

aunt49

เขินนนนนน ลุยเลยจ้า  มีback ขนาดนี้ ได้มากกว่านางฟ้า  เผลอๆ เป็นคนแรกๆด้วยซ้ำไป    ttu

blewinlove

• แอบจิต
  • **

อยากมีความรักดีๆ อย่าหาที่ผับครับ

แนะนำไปตีซี้ตามร้านกาแฟ หรือตามมหาลัย
เพราะคุณไม่ได้อยู่วัยมหาลัยแล้ว

จะไปอาศัยจากเรียนมหาลัยอยู่sectionเดียวกันนี่ยากแระ
ต้องเอาแบบเข้าไปคุยจะๆเลย

ปล.ห้ามสปอยหญิงว่าคุณรวยเด็ดขาด ให้เขารู้เอง
ไม่งั้นคุณจะโดนผู้หญิงเกาะกิน เพราะบุคลิคคุณถ้าไม่เฮฮา ไม่คุยเก่งจะดึงดูดสาวสวยด้วยคารมคงยาก
ถึงคุณจะไม่ซีเรื่องเงิน
แต่ผู้หญิงทำนองนี้ชอบหลอกกินตังแล้วมีกิ๊ก

อ่านแล้วรู้สึกดีจริงๆ แหะ haha~~

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

แนะนำให้ไปตีซี้ท่านเจมส์ตอนงานกิจกรรมเลยครับ รับรองอยากได้แบบไหน ท่านเจมส์หาให้ได้หมดแน่นอน.. dsgjsd

Copyphoto

แนะนำให้ไปตีซี้ท่านเจมส์ตอนงานกิจกรรมเลยครับ รับรองอยากได้แบบไหน ท่านเจมส์หาให้ได้หมดแน่นอน.. dsgjsd

แน่นอนครับ อยากไปร่วมงานกิจกรรมเร็วๆ  เขินนนนนน